หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้หญิงเลข 3 ต้องกินอะไรเสริมบ้าง  (อ่าน 1287 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 25 ส.ค. 14, 14:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ตอนนี้อายุเริ่มขึ้นเลข 3 แล้ว อยากให้แนะนำหน่อยว่าต้องบำรุงอะไร กินอะไร ทำอะไรถึงจะดีต่อสุขภาพอยู่ได้นานๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 ส.ค. 14, 16:37 น »

กิน Q10 จ้า เพราะร่างกายคนเราจะผลิต Q10 น้อยลงเรื่อยๆ ตั้งแต่อายุ 20 ถ้ากินจะช่วยชะลอการเสื่อมของร่างกายได้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 ส.ค. 14, 17:01 น »

ถ้าเป็นคิวเทนแนะนำ alerten ของเมก้าค่ะ เพราะตัวนี้เป็นคิวเทนบริสุทธ์จากธรรมาชาติ เลยได้ผลดีกว่าคิวเทนสังเคราะห์ตามตลาดทั่วไปค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ส.ค. 14, 17:12 น »

พี่สาวเราก็กิน alerten เหมือนกันเขากินเพราะว่าเขากินยาลดไขมันในเลือด เพราะถ้าเรากินยาลดไขมันในเลือดการผลิต Q10 ในร่างกายเราจะน้อยลง เลยต้องกินตัวนี้เสริมเข้าไปโดยเฉพาะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ส.ค. 14, 09:29 น »

คุณ หา วิตามินบีสาม หรือ วิตามินเลเซอร์ ทานดู ค่ะ 2เม้ด รู้สึกเลย ฉันนะ เสีบเงินมากับ พาเซนต้า กินแกะจะหมดฟารมล่ะ ยังไม้เด้งเลย มางง กับวิตามิน เม้ด 15 บาทนี่ 2เม็ด เอาจิ หน้า ฉันกยกกนะชับขึ้ยมา เลย เออ งงไหมล่ะคุณ เเนะนำลองหาทานกันดูในอินเตอรเน็ร เบื่อพวกมาประกาศบอกตัวนั้นดี ตัวนี้ดี ฉันเเนะให้กินตัวนี้ มานยกกระชับเห้นเลยอ่ะไม่ต้องนั่งจุดธูปรอเหมือน เเบรนอื่น

Guest
Oatt
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 ส.ค. 14, 23:05 น »

เราก็มีอายุเลข 3 เหมือนกัน
เรื่องริ้วรอย รูขุมขน อะไรก็เริ่มเป็นปัญหาสำหรับเราแล้ว
เราเลยไปถาม พี่เภสัชที่เป็นญาติกัน
เค้าแนะนำให้กิน สาหร่ายแดง
เพราะมันจะช่วยทำให้ริ้วรอยจางลง รูขุมขนเล็กลง
และยี่ห้อที่เรากินอยู่คือ Bio-Life เพราะมันมีสาหร่ายแดงถึง 4mgเลยค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 ต.ค. 14, 14:37 น »

ผู้หญิงขึ้นเลข 3 แบบนี้เราว่าต้องดูแลเรื่องฮอร์โมน เรื่องภายในด้วยของผู้หญิงก็สำคัญมากๆ นะคะ
ขอแนะนำให้ทานยาสตรีของ Foxy มีสมุนไพรกว่า 60 ชนิดอาทิเช่น ว่านชักมดลูก และยังมีส่วนผสมโปรไบโอติก ช่วยเรื่องการขับถ่าย
ที่สำคัญรสชาติดีมากค่ะ ไม่เหม็น ทานง่าย

foxy เขายังช่วยเรื่อง ฟู ฟิต เฟริ์ม ใส และก็กระชับภายในอีกด้วยนะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 ต.ค. 14, 16:38 น »

ออกกำลังกายทานของมีประโยชน์
ไม่เครียด รับรองอยู่ได้นานค่ะ
อีกอย่างนะ ที่อยากให้ลองคือ foxy ยาสตรีค่ะ
มันดีจริง เราก็ทานอยู่ อายุพอๆกัน

Tags:  อาหารเสริม ผู้หญิง 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม