หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เรื่องเพศสัมพันธ์กับแฟน คุณคิดอย่างไรกับเรื่องนี้  (อ่าน 6746 ครั้ง)
Guest
เหงา..แฟนไม่อยุ่
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 พ.ค. 14, 18:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราคบกับแฟนเก่ามา4ปีกว่าแล้ว เราสองคนอยุ่ไกลกันมาก แฟนจะมาหาปีละครั้ง ซึ่งทุกครั้งที่มาเขาก็จะขอเรามีอะไรด้วย แต่เราปฏิเสธแระไม่เคยให้เรยเพราะเขาไม่มีถุงยาง แต่เขาก้อได้ช่วยใช้นิ้วให้เราตลอด แต่เราก็ไม่เคยจะช่วยทำให้เขาเสดได้เรยสักครั้ง เขาต้องไปชักเองในห้องน้ำ ทุกครั้งที่เขาขอเราเขาจะบอกแต่เพียงว่า ขอลองทำนะถ้าใกล้เสดจะเอาออกมาข้างนอก ซึ่งเราก็ไม่เคยยอมให้เรย แล้วตอนนี้เลิกกันไปแล้ว เพราะเราอยากมีคนใหม่เอง

หลังจากที่เริ่มคุยกับคนใหม่(ขอเรียกพี่ละกัน) พี่เขาก็คงจะชอบในตัวเรามาก พี่เขาก็ขอมีอะไรด้วย เพราะทึกครั้งที่เจอกันเขาชอบมาที่หน้าอกเรา มีวันแรกที่เขากำลังจะเริ่มเครียมถุงยางมาแล้ว แต่เราไม่ยอมเพราะกลัวว่าพี่แกจะไม่จิงจังกับเรา วันนั้นเครียดมาก เพราะใจเราอยากจะให้เขานะ แต่ว่าเรากลัวท้องแต่พี่เขาก็ดีนะที่มีถุงยางไว้ หลังจากวันนั้นอีกวันเรากับเขาก็มีอะไรกัน ซึ่งพี่เขาก้อใส่ถุงยางทุกครั้งนะ เราถึงได้ยอมมีอะไรด้วย แล้วเราก้อยังซื้อยาคุมมากินอีก เพราะกลัวว่าตัวเองจะท้อง

พวกคุลคิดว่าอย่างไรกับเรื่องนี้ สำหรับเรา เราคิดว่ามันเรวไปนะที่เรากับแฟนใหม่นั้นรีบมีอะไรกันอ่ะ แต่จะให้เราทำไงล่ะ ก้อเราชอบพี่เค้าไปแล้วตั้งแต่วันแรกที่เจออ่ะ
ปล.พึ่งคบกันได้เดือนเดียวเอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 พ.ค. 14, 19:22 น »

เรื่องเร็วหรือช้าไม่ได้ใช่ประเด็นครับ ประเด็นคือจะรุ้ได้ไงว่าเขาจริงใจกับเราหรือเปล่า
บางทีเวลาก็ไม่ได้ช่วยนะครับ ผมเชื่อว่าผู้หญิงเวลามีแฟนคบกันอย่างมากไม่เกิน 1 ปี
ก็ยอมให้แฟนมีเซ็กส์ด้วย ซึ่งเวลา 1 ปีบางครั้งยังไม่สามารถพิสูจน์ความจริงใจของคนได้หรอกครับ
ในทางตรงกันข้ามถ้าคุณโชคดีเจอคนดีๆบางครั้งไม่จำเป็นต้องดูใจกันนานๆ ผมเคยเห็นหลายคู่ที่คบกับแปบเดียว
แล้วก็แต่งงานเลย แล้วยังอยู่กันด้วยดีไม่มีปัญหาอะไร บางคู่ดูใจกันหลายปีซึ่งบางทีก็นานเกินไป
สุดท้ายแล้วก็เลิกรากันไปก่อนจะได้แต่งงานก็มี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เหงา
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 พ.ค. 14, 17:49 น »

เราก้อเดาใจพี่เขาไม่ถูกเหมือนกัน เขาเปนคนตรงๆ ชอบให้เราพูดตรงๆกับพี่เขาไปเรย ก้อเหมือนดีนะ แต่ลึกๆแล้ว เราก้อรุ้สึกแปลกๆ แต่ถ้าถามว่าเวลาอยุ่ด้วยกันแล้วมีความสุขไหม เรารุ้สึกมีความสุขดีมากนะ ซึ่งมันอาจจะเปนเพราะว่าเราไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบมากก่อน เพราะแฟนเก่าที่เคยคบว่าเราไม่เคยจะได้อยุ่ด้วยกันแบบนี้เรย อย่างแฟนเก่าคนล่าสุดก้อนานๆจะเจอกันที แต่สำหรับพี่คนนี้เรารุ้สึกว่าพี่แกใช่อ่ะ ก้อคงหวังว่าในอนาคตมันน่าจะดีกว่านี้ น่าจะได้รุ้อะไรในตัวพี่เขาได้มากกว่านี้ q*062q*062q*062q*039

ขอบคุลค่ะ
คุล dekchobdoodnom ชอบมีคนมาตอบแบบนี้จัง สนุกดี q*062

Tags:
Guest
sara202507
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 พ.ค. 14, 15:40 น »

อยากบอกว่าเร็วไปอย่างมากคะ ในวันข้างหน้าถ้าเค้าทิ้งคุณด้วยคำพูดที่ว่า เราเข้ากันไม่ได้ คุณก็อย่าเสียใจแล้วกัน เพราะแค่เดือนเดียวที่รู้จักกันมันน้อยมากๆ ผู้ชายได้ผูหญิงง่ายๆ ก็ทิ้งง่ายๆ เค้าเห็นคุณง่าย ได้ฟรีๆมีผู้ชายทีไหนไม่อยากเอา หากเค้าหาแม่ให้ลูกก็คงไม่เอา แต่เอาฟรีๆใครเค้าก็ชอบ ไม่ต้องเสียเงินเที่ยวผู้หญิง ดีแล้วที่ไส่ถุงยาง คุณยังไม่รู้เรื่องรายละเอียดตัวเค้า ก็น่ากลัวโรคเอดส์อยู่หรอกคะ คุณคงต้องเผื่อใจใว้บ้างนะคะ เพราะใช้เวลาศึกษากันน้อยมาก เค้าผู้ชายไม่มันก็เลิก แต่เราผู้หญิงและครั้งแรกด้วย อ่านดูคุณก็ติดใจในรสชาติและหลงเค้าซะแล้ว อาจเป็นเพราะเป็นครั้งแรกของคุณด้วย ผู้ชายก็รู้งานจริงๆเตรียมถุงยางมาเรียบร้อยตั้งแต่ครั้งแรกเลย แสดงว่าเค้าคง พูดจาดีมากๆ ถึงขนาดคุณสู้อุตสา่ห์เก็บความสาวไว้ตั้งนาน แต่กับการคุยแค่เดือนเดียวคุณก็ยอมมอบความสาวให้คงคารมดีไม่น้อยเลยทีเดียว อันนี้เป็นความคิดของผู้หญิงคนหนึ่งเท่านั้น ที่อาจจะออกโบราณไปรึเป่ลาก็ไม่รู้แต่ถ้าโบราณไปก็ต้องขอโทษด้วยก็แล้วกัน ที่ทำไห้คุณไม่สบายใจ ดิฉันก็อยากฟังความคิดเห็นของผู้ชายหลายๆคน ดิฉันคงไม่ปล่อยลูกสาวเป็นแบบนี้แน่ๆ คุณอาจซื่อ และมองโลกในแง่ดีเกินไปก็ได้ ซึ่งไม่เหมาะกับสมัยนี้จริงๆ

Tags:
Guest
เหงา..แฟนไม่อยุ่
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 พ.ค. 14, 00:31 น »

ไม่อยากหรอกค่ะ ที่คุณพี่พูดถูกทุกอย่างค่ะ เพียงแต่ที่เราได้ตัดสินใจแบบนั้นก้อเพียงเพราะเราอยากลองด้วยมากกว่า ที่พี่บอกว่าที่พี่พูดมาออกจะโบราณไปรึป่าว แต่สำหรับเรา เราก้อคิดแบบนี้เหมือนกัน แล้วอีกอย่างที่เราได้ยอมเสียไปนั้น จะบอกเรยว่าเราก้อไม่เคยได้ทำอะไรแบบนี้มาก่อนเหมือนกัน แต่พอได้มาเจอคนคนนี้ มันบอกไม่ถูกเหมือนกันว่าทำไมถึงได้ยอม เราก้อคงจะไปแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วล่ะ คงทำได้เพียงแค่ว่าอย่าทำให้ตัวเองและคนในครอบครัวเดือดร้อนก้อพอแล้ว

ขอบคุณค่ะ ที่มาร่วมแสดงความคิดเห็น
คุณ sara202507 q*062q*062q*062

Tags:
Guest
สองอินดี้
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 มิ.ย. 14, 19:56 น »

ไม่เข้าใจตรงคำว่า "แต่พี่เขาก็ดีนะที่มีถุงยางไว้" คงไม่ดีเสมอไปมั้ง ... จากมุมมองผู้ชายครับ

Tags:
Guest
*indy
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มิ.ย. 14, 11:24 น »

ไม่เข้าใจตรงคำว่า "แต่พี่เขาก็ดีนะที่มีถุงยางไว้" คงไม่ดีเสมอไปมั้ง ... จากมุมมองผู้ชายครับ

อ่อ เราคงจะใช้คำพูดผิดไปอ่ะค่ะ
ที่บอกว่าคงไม่ดีเสมอไปมั้ง นี่หมายความว่าไงคะ
หมายความเหมือนที่เราคิดรึป่าว
ว่าจะไปมีอะไรกะคนอื่นๆ อ่ะ
Tags:
Guest
จ้อน
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 ส.ค. 14, 16:57 น »

ผมเพิ่งแต่งงานได้เกือบปีแล้ว ผมไม่เคยร่วงเกินภรรยาก่อนแต่ง เธอเป็นคนเรียบร้อยมากในยามปกติ แต่อยู่ด้วนกันนี่เธอเซ็กจัดมาก เธอไม่นิยมนุ่ง กกน วันแต่งงานเธอใส่ชุดเจ้าสาวไม่มีกกน ผมมารู้ตอนช่วยเธอถอด เธอมีคลิตอริส(แตด)ที่ยาวตั้งแต่บนสุดจรดล่างสุดขนาดเท่านิ้วกลางใหญ่มากอยู่ข้างนอกจิ๋มนะครับ นี่คงเป็นสาเหตุที่เธอมีอารมณ์จัด ผมต้องเลียให้เธอทุกวัน เธอน้ำแตกได้เรื่อยๆ เวลาเธอเสี้ยนจัดๆ เธอจะขึ้นขย่มเองทุกวัน แบบหนุมานขย่มต่อ เธอหื่นมากครับ แบบทิ้งตัวลงมากระแทกดังปลักๆ เป็นอย่างนี้ทุกวัน ในใจผมก็ไม่แน่ใจว่าเอาแรงๆแบบนี้จะเป็นสาเหตูของมะเร็งปากมดลูกหรือเปล่า มันต้องกระแทกปากมดลูกแน่ๆ ไม่สบายใจเลย ของผม 5 1/2" ใช้ถุงยางเบอร์ 54 แค่นิ้วกลางผมแหย่ก็ถึงปากมดลูกแล้ว ผมเคยถามเธอว่าอารมณ์เยอะแบบนี้ สำเร็จความใคร่ทุกวันไหม เธอตอบผมว่า ทุกวัน ก่อนนอนครั้ง แล้วตื่นนอนอีกครั้ง ไม่มีใครรู้ ผมถามเล่นๆว่าเคยมีเบิ้ลไหม มีด้วยแต่นานๆที 2 ทีตืดกัน ผมเอาสู้เธอไม่ได้ครับ ตอนเช้าผมเอาไม่ไหว ผมอนุญาตให้เธอตกเบ็ด เธอก็ตกได้ทุกเช้า แต่ผมก็ชอบดูนะเวลาเธอมีความสุข เดี๋ยวนี้ผมก็นอนเปลือยตามเธอไปแล้ว ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ เป็นเหตุให้เป็นมะเร็งไหม

Tags:
Guest
เห้อๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 28 ก.ย. 16, 23:32 น »

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ก็มีอะไรในก่อไผ่กับแฟนไปแล้วนะ จะแนะนำให้เลิกมีอะไรกันคงยากนะ ไม่อยากท้องก็ต้องมีวินัยในการป้องกันนะ

Tags:
Guest
เลม่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 27 ธ.ค. 16, 00:06 น »

ปัญหาแฟนเก่าจบไปเพราะเลิกรากันแล้วไม่มีอะไรในกอไผ่
ปัญหาเรื่องแฟนใหม่ มีอะไรกันแล้วตอนนี้ป่วยการที่จะคิดว่าเร็วหรือช้านะเพราะมีเซ็กส์กันแล้ว เราคิดว่าคุณก็พร้อมจะมีเซ็กส์นะพอโอกาสเปิด ก็เลยมีเซ็กส์กับเขา มันก็เรื่องปกติ ตอนนี้ คุณถามตัวเองว่า จะเป็นแฟนกันแบบไหนแบบนอนด้วยกัน ถ้าไงก็อย่าลืมป้องกันดีนะ แล้วเผื่อใจความสัมพันธ์ในภาคหน้าไม่ไปถึงขุดหน่อไม้ด้วยกัน แค่มีอะไรกันในก่อไผ่นะ

จะแนะนำให้ไม่นอนกับแฟนคงจะยาก เข้าใจธรรมชาติเรื่องแบบนี้ แล้วคุณก็คงอยากจะนอนกับเขาอดไม่ไหวหรอก

Tags:
Guest
ลิลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 มิ.ย. 17, 23:48 น »

กับแฟนเก่าเราคิดว่าคุณก็พร้อมจะมีเซ็กส์แล้วนะยอมให้แฟนสอดนิ้วให้แต่ยังไม่สอดใส่พี่กาจู๋เอง ถ้าแฟนเก่าเตรียมคอนดอมมาหรือคุณพกคอนดอมเองคงได้เก็บหน่อไม้ในกอไผ่แล้วหล่ะ
กรณีแฟนใหม่คิดว่ามันก็โอเคนะ ที่คุณมีเซ็กส์กัน
แสดงว่าแฟนเก่าหรือแฟนใหม่คุณก็พร้อมจะมีความสัมพันธ์แบบมีเซ็กส์กันนะเรื่องธรรมดาอ่ะสำหรับการมีแฟนแล้วก็มีเซ็กส์กับแฟน พร้อมแล้วก็โอเค
มีเพื่อนมีรุ่นน้องหลายคนก็มีแฟนแล้วก็มีเซ็กส์กัน
ยังไงไม่พร้อมจะมีลูกก็อย่าลืมป้องกันหล่ะกันเด้อ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม