Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > ชุมชนไทยเมท > ผู้ชายชอบผุ้หญิงมีกิ๋น???
ผู้ดูแล: StaffThaimate
หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ผู้ชายชอบผุ้หญิงมีกิ๋น???  (อ่าน 394 ครั้ง)
Guest
สงสัย

ผู้ชายชอบผุ้หญิงมีกิ๋น???

ผู้ตั้งกระทู้: 10 พ.ค. 14, 16:15 น
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

แล้วกึ๋นผู้หญิงอยู่ที่ไหนค่ะ ....สงสัยว่าเค้ามองตรงไหน

Tags:
add
Re : ผู้ชายชอบผุ้หญิงมีกิ๋น???
        ความคิดเห็นที่ #1: 10 พ.ค. 14, 16:55 น

อยู่ที่สมอง ความคิด การแสดงออก การตัดสินใจ การกระทำ การวางตัว

การสื่อสารโต้ตอบ แสดงความคิดเห็น ฯลฯ เป็นต้นค่ะ

Tags:
Guest
P'Joy คนสวย

Re : ผู้ชายชอบผุ้หญิงมีกิ๋น???
        ความคิดเห็นที่ #2: 10 พ.ค. 14, 17:36 น

q*031 q*031  อ้าวววว...เหรอค่ะ นึกถึงเเต่ลูกกระเดือกอย่างเดียวอ่ะ  q*080 q*080  ก้อเค้าไม่รู้จริงๆนี่ค่ะ เเล้วใครตอบได้บ้างค่ะ ผู้ชายเอากึ๋นผู้หญิงไปทำไรได้อ่ะ   q*070  ไม่ได้ถามดง่ๆนะค่ะ เเต่โง่จริ๊งๆ  q*009 q*009
 q*100 q*101  น้องทิมตอบจิๆๆๆ   q*082 q*082  อยู่ไหนฟ่ะ เวลาต้องการตัวหายยย ทุกที q*079 q*083 q*091

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3: 11 พ.ค. 14, 08:38 น

พอดีน้องทิมถึงเวลาต้องไปช๊อตไฟฟ้าครับ  พี่รันทดพี่ชายน้องทิมขอมาตอบแทน อันว่ากึ๋นนั้นจริง ๆ แล้วคือกระเพาะอาหารของสัตว์ ซึ่งมันมีความแข็งแรงในการย่อยอาหารอย่างมาก แต่เมื่อประมาณสามสี่สิบปีที่ผ่านมา มันถูกเอามาเปรียบเทียบให้หมายถึง ความเฉลียวฉลาด หรือไอคิว ปัจจุบันคงรวมถึง อีคิว และอิกคิวด้วยครับ      ความเฉลียวฉลาด ย่อมมาจากการศึกษา การใฝ่รู้  ซึ่งก็จะนำมาสู่กระบวนความคิด สติปัญญา ทัศนคติ จนถึงการตัดสินใจในเรื่องราวต่าง ๆ ได้อย่างชัดเจน ถูกต้อง จัดลำดับความคิดได้ดี  สรุปก็คือ ผุ้ชายไม่ชอบผู้หญิงโง่นั่นแหละ   
    แต่ เอ  ผมคิดว่าผู้ชายในเวปนี้ คิดว่า หรือ ชอบผู้หญิงไม่ฉลาดนะ หลอกง่ายดี
  แบบนี้พอจะเป็นคำตอบได้ไหมครับ คุณจอยคนสวย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4: 11 พ.ค. 14, 09:37 น

ผู้ชายชอบผู้หญิงแกล้งโง่ แต่เก่ง มีความรู้ ความสามารถ ....

Tags:
Guest
ฟ้าบรรจบดิน

ความคิดเห็นที่ #5: 11 พ.ค. 14, 12:42 น

ผู้ชายมีหลายแบบหลายประเภท ขึ้นอยู่กับว่าคุณเจอผู้ชายที่ชอบผู้หญิง

แบบไหน  ต้องดูเป็นคนๆไป   

แต่สำหรับผม มีกึ๋นไม่มีกึ๋น จนรวย ไ่ม่สำคัญ ขอเพียงเข้าใจกันก็เพียงพอแล้วครับ

ฟ้าบรรจบดิน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #6: 11 พ.ค. 14, 16:30 น

พอดีน้องทิมถึงเวลาต้องไปช๊อตไฟฟ้าครับ  พี่รันทดพี่ชายน้องทิมขอมาตอบแทน อันว่ากึ๋นนั้นจริง ๆ แล้วคือกระเพาะอาหารของสัตว์ ซึ่งมันมีความแข็งแรงในการย่อยอาหารอย่างมาก แต่เมื่อประมาณสามสี่สิบปีที่ผ่านมา มันถูกเอามาเปรียบเทียบให้หมายถึง ความเฉลียวฉลาด หรือไอคิว ปัจจุบันคงรวมถึง อีคิว และอิกคิวด้วยครับ      ความเฉลียวฉลาด ย่อมมาจากการศึกษา การใฝ่รู้  ซึ่งก็จะนำมาสู่กระบวนความคิด สติปัญญา ทัศนคติ จนถึงการตัดสินใจในเรื่องราวต่าง ๆ ได้อย่างชัดเจน ถูกต้อง จัดลำดับความคิดได้ดี  สรุปก็คือ ผุ้ชายไม่ชอบผู้หญิงโง่นั่นแหละ   
    แต่ เอ  ผมคิดว่าผู้ชายในเวปนี้ คิดว่า หรือ ชอบผู้หญิงไม่ฉลาดนะ หลอกง่ายดี
  แบบนี้พอจะเป็นคำตอบได้ไหมครับ คุณจอยคนสวย

"ชอบผู้หญิงไม่ฉลาดนะ หลอกง่ายดี "
ใคร ใครเหรอคะ???...ใคร

//พร้อมตบ!!!!!!!!!!! //ฮ่าาาาๆ

Tags:
Guest
P'Joy คนสวย

ความคิดเห็นที่ #7: 12 พ.ค. 14, 07:17 น

ชอบผู้หญิงไม่ฉลาดนะ หลอกง่ายดี "
ใคร ใครเหรอคะ???...ใคร

q*020 q*020  พี่ญาขาาาาา......  อย่าร้อนตัวไปค่ะ  น้องทิมว่า P'Joy คนสวยค่ะ q*081 q*081 q*054 q*093

q*098 q*098  เค้าใจง่ายยยย.... จะตายยยย q*043 q*043 q*020 q*080 q*013

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #8: 12 พ.ค. 14, 09:18 น

คริคริ น้องทิมไม่เคยหลอกใครนะฮะ ถ้าไม่จำเป็น แต่ทุกวันนี้ ความจำเป็นมันเยอะฮะ  ว๊ากกกกกกกกก จ๊ากกกกกกกกกก กี๊ กี๊

Tags:
Guest
P'Joy คนสวย

ความคิดเห็นที่ #9: 12 พ.ค. 14, 10:48 น

ผู้ชายมีหลายแบบหลายประเภท ขึ้นอยู่กับว่าคุณเจอผู้ชายที่ชอบผู้หญิง

แบบไหน  ต้องดูเป็นคนๆไป   

แต่สำหรับผม มีกึ๋นไม่มีกึ๋น จนรวย ไ่ม่สำคัญ ขอเพียงเข้าใจกันก็เพียงพอแล้วครับ

ฟ้าบรรจบดิน

q*002 q*002 q*002  เอ่อๆๆ....น้องทิมคะ คุณพี่คนนี้คิดดีเน้อะ  q*080 q*080  เริ่มไม่อยากเป็นทอมเเล้วล่ะ   q*081 q*013  น้องทิมเป็นตุ๊ดล่วงหน้าไปก่อนเเล้วกันนิ q*100 q*043 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #10: 12 พ.ค. 14, 15:02 น

จน รวย สำคัญสำหรับน้องทิมแน่นอนฮะ น้องทิมไม่ยอมกัดก้อนเกลือกินกะใครแน่นอนฮะ  อาศัยข้าววัดกินสบายกว่า ไม่ต้องมาหากินเลี้ยงดูใคร คริคริ มากินข้าววัดปลากระป๋องวัดด้วยกันไหมคะพี่จอยขาาาาาาา

Tags:
Guest
ฟ้าบรรจบดิน

ความคิดเห็นที่ #11: 12 พ.ค. 14, 22:20 น

เกลือ หรือ น้ำ แม้จะดูไร้ราคา ไร้ค่าในสายตาเธอ แต่ถ้าหาก

คนที่เดินทาง กลางทะเลทราย ฝ่าเปลวแดดอันร้อนแรงแผดเผา

น้ำนับว่ามีค่า กว่าทองคำ

ทะเลทราย คล้ายเพลิง เพิ่งเดินผ่าน

เซซมซาน ผ่านไป ไร้จุดหมาย

มีเพียงร่าง ที่หายใจ  ใกล้วางวาย

หิวกระหาย ได้เจ้า เข้าประคอง

น้ำเย็นเย็น เป็นเจ้า ให้เราดื่ม

สุดปลาบปลื้ม ดื่มได้ คลายเศร้าหมอง

ซึ้งใจเจ้า เราใคร่ ไปจับจอง

น้ำตานอง ร้องดิ้น ก่อนสิ้นใจ.

ด้วยน้ำนั้น มัน..คือ..น้ำกรด..แช่..เย็น.

ฟ้าบรรจบดิน 

Tags:
Tags:  

หน้า: 1
ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้