Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: MarketGlory เล่นแล้วได้ตังจริงจร้า $$$  (อ่าน 1076 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 23 ก.ย. 13, 23:13 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มาดูวิธีการสมัครเล่นเกมส์กันนะครับเริ่มจาก
สมัครกดที่นี่ http://www.marketglory.com/strategygame/naateenee (เป็น link referal ผมเองครับ)

จากนั้นกด Sign up ดังรูป

จากนั้นกรอกรายละเอียดตามนี้เลยนะครับ

หลังจากกด Register ให้รอ mail confirm จาก market glory
จากนั้นกด link confirm ใน mail

login เข้าเกมส์ได้เลยคร้าบ

เพิ่มเติมนึดนึงนะครับ ทำไมต้องสมัครผ่าน Referrer ผม (จริงๆผมไม่ซีเรียสนะแต่อยากให้เป็น Referrer คนไทย)
เพราะถ้าไม่กรอกตรงช่องนั้นมันจะขึ้นว่า “admin” ซึ่งเป็นชื่อเจ้าของ Marketglory ประเทศ Romania หลายคนคงสงสัยว่าแล้วยังไง

ดูจากรูปนี้จะเห็นว่าคนที่เป็น referre ผมจะโดนหักเงินในเกมส์ให้ผม 0.01THB แล้วผมจะเสีย 0.025THB(25%) เข้ารัฐบาล
ซึ่งถ้าไม่ใช่คนไทยก็จะไปเข้าของรัฐบาลประเทศอื่นน่ะครับ(ทุก Account ของเกมส์ ต้องเสียภาษีนะครับขึ้นอยู่กับว่าเสียภาษีให้ใคร)

สำหรับการถอนเงินออกจากเกมส์ นะครับ .
ขั้นต่ำอยู่ที่ 20ยูโรนะจ๊ะ

มาดูวิธีการเอาเงินออกจาก Marketglory กันครับ เริ่มแรกให้ไปเลือกที่ Withdraw Euro จะอยู่มุมขวาบนของหน้าเกมส์นะครับ

จากนั้นกรอกรายละเอียด

ดังนี้ครับ
1. ชื่อ-นามสกุล ต้องตรงกับ Paypal นะครับ
2. ที่อยู่
3. Email ของ paypal เรา
4. ช่อง CNP เว้นไว้ครับ
5. จำนวนเงินที่ถอนให้ใส่มากกว่า 20 นะครับ เช่น 20.01
6. กด Send request เลยครับ
จากนั้นมันจะขึ้นแบบนี้ครับ ว่ามีการจ่ายเงินจาก SC Eurosoft System

ถอนตอน 17:00น. บ้านเราเงินจะเข้าประมาณบ่าย 3 ของอีกวันครับ (ไม่แน่ใจว่าถ้าถอนช่วงเช้าจะได้ตอนบ่ายเลยไหม ไว้จะลองรอบหน้าครับ

อันนี้เงินเข้ามาแล้วครับ ต้องกด Accept ด้วย ปล.โดนหัก 20 % ด้วยครับถ้าถอนโหดน่าดู

หน้าจอยืนยันว่าถอนเงินออกมาครับ
ตอนนี้เพื่อนๆคนไหนที่ลังเลสามารถลุยได้เต็มที่เลยครับ มาเล่นกันเยอะๆ จะได้เอาประเทศคืนครับ
เครดิตเว็ปบอร์ดเกมส์ marketglorytha อย่างสูงครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
donnae
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 ก.พ. 15, 21:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ดูวิธีเล่นเกมส์ได้ที่นี่ http://adf.ly/13l7Lz

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  marketglory 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม