หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนแอบทำไซไลค์มา 3 เดือน ผมควรเลิกกับเธอไหม  (อ่าน 28430 ครั้ง)
Guest
หัวใจสีดำ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 6 มิ.ย. 13, 17:34 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผมกับแฟนเราคบกันมา 4 ปี เราสองคนบ้านไม่รวยน่ะครับที่สำคัญบ้านแฟนผมก็ขัดสนเรื่องเงินอยู่บ่อยครั้งผมก็ช่วยเธอบ้าง
แต่ด้วยความที่เราสองคนเงินเดือนน้อยผมเลยไม่สามารถช่วยเธอได้เท่าที่ควรจนเมื่อ 2 วันที่แล้วมีสายโทรศัพย์เบอร์แปลกโทรเข้าเครื่องแฟนผมเธอใช้ชื่อคำว่าลูกค้าน่ะครับเพราะเธอทำงานบริษัทผมเลยรับเพราะกลัวจะมีเรื่องสำคัญเลยจะฝากเอาไว้ให้แต่เธอเคยบอกผมว่าถ้าลูกค้าโทรมาไม่ต้องรับแต่ผมดันรับเท่านั้นแหละครับถามว่าวันนี้รับงานไหมถามไปถามมาก็ได้ใจความแท้จริงว่าเธอรับงานไซไลค์มาเกือบ 3 เดือนแล้วมือผมสั่นเลยคนนั้นเขาก็บอกอีกว่าเขากับเพื่อนยังเคยไปใช้บริการด้วยกันเลยผมร้องไห้เลยครับแล้ววางไปเลยแต่ตอนผมคุยกับเขาผมบอกว่าผมเป็นเกย์เป็นเพื่อนแฟนผมเขาก็บอกน่ะว่าอ้าวไม่รู้หรือว่าเพื่อนเรารับงานแบบนี้.
ตอนนี้ผมยังไม่บอกกับเธอน่ะครับเรื่องนี้เพราะเขาไม่รู้ว่าผมรับสายด้วยผมควรทำอย่างไรดีครับตอนนี้เสียใจมากเจ็บใจตัวเองที่ช่วยเหลืออะไรแฟนไม่ได้เยอะเลยทำให้เขาต้องหันไปในทางที่ผิดแบบนี้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags: แฟน
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 มิ.ย. 13, 18:51 น »

เดี๋ยวคนที่เข้ามาอ่านบางคนไม่รู้ "งานไซด์ไลน์ (Sideline)" คือการทำงานพิเศษโดยการขาย บริการ ทางเพศ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ไม่รู้เหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 6 มิ.ย. 13, 21:45 น »

เรามองว่าหาเงินพิเศษมีหนทางอื่นตั้งเยอะแยะ แค่เงินไม่มากเท่างานแบบนี้เท่านั้น ครอบครัวยากจน ก็ควรใช้เท่าที่มี ไม่ใช่คนนั้นจะเอามอไซค์ คนนี้จะเอาเสื้อชุดใหม่ เจ็บไข้ได้ป่วยก็เข้าแผนกอนาถาไป ไม่งั้นใครๆก็คงต้องขายตั๋วกันหมด จริงป่ะ

อยู่ที่ตัวคุณว่ารับได้หรือไม่ ไม่มีใครตัดสินใจแทนคุณได้หรอก การเลือกวิธีหาเงิน ก็บ่งถึงนิสัยหลายๆอย่าง ตรงนี้แหละที่สำคัญกว่าสิ่งใด พิจารณาตรงนี้จะดีกว่าว่าแนวนิสัยไปกันได้กับคุณตลอดจนแก่เฒ่าได้มั้ย q*070

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 7 มิ.ย. 13, 02:45 น »

...สมัยนี้ค่าครองชีพมันแพงครับคุณ จขกท....แต่ถ้ารู็จักใช้รู้จักกิน มันก็พอถู ๆ ไถ ๆ ไปได้...จะเอาให้รวยเลยนั้นคงลำบาก และคนเราก็แตกต่่างกันออกไป บางคนก็พอใจกับสิ่งที่ตนมีอยู่ จึงไม่ค่อยได้ดิ้นรนอะไรมากนัก

ในกรณีของแฟนคุณ...ผมไม่ทราบหรอกครับว่าเธอมีความเดือดร้อนอะไรมากมายจนถึงขนาดทำงานพิเศษชนิดที่....แลกด้วยศักดิ์ศรีของความเป็นหญิงอย่างนี้ บางคนอาจจะคิดว่าศักดิ์ศรีมันกินไม่ได้...ถ้าคนคิดอย่างนั้นกันทั่วโลก ก็คงหันมาทำงานอย่างนี้กันทั้งนั้นแล้วล่ะครับ.....คุณจะเลิกก็เลิกเลยครับคุณ จขกท...เธอเดือดร้อนเรื่องอะไรเธอยังไม่ปรึกษาหารือคุณก่อนเลย จู่ ๆ ก็แอบตัดสินใจไปทำงานอย่างว่า...เธอทำเหมือนคุณไม่ได้อยู่ในสายตาของเธอเลย...

แต่ถ้าคุณยังรักเธอ....ก็เห็นทีจะต้องพูดกันตรง ๆ ล่ะครับ...และคุณก็ต้องโทษตัวเองด้วยที่ดูแลเธอได้ไม่ดีเท่าที่ควร จนเธอต้องตัดสินใจทำเรื่องอย่างว่า ไม่ทราบว่ารายได้จากตรงนั้น ใช้จุนเจือคุณด้วยรึเปล่านี่สิ...แล้วก็อภัยให้เธอแล้วมาเริ่มต้นกันใหม่ แต่ผมว่าตรงนี้คงลำบากอยู่สักหน่อย เพราะคุณเองเงินเดือนก็น้อย เธอเองก็อาจจะมีความจำเป็นจริง ๆ ก็ว่าได้ครับ...ผมเองก็ไม่ทราบจริง ๆ เรื่องนี้...แต่ถ้าเธอเป็นคนฟุ่มเฟือย...ก็วกกลับไปที่ " เลิก " ครับคุณ เพราะยังไงเงินเดือนน้อยก็ย่อมดูแลเธอได้ไม่ดีเหมือนเดิม....หรือจะอยู่ในสภาพนี้อีกต่อไป...ผมว่าอย่าเลยครับ มันก็ไม่แตกต่างจากแมงดาเท่าไหร่หรอกครับคุณ

Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 มิ.ย. 13, 20:01 น »

น่าเห็นใจนะครับ เรื่องอย่างนี้อยู่ที่ตัวคุณเป็นคนตัดสินเอง

Guest
ไท
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 26 มิ.ย. 13, 20:53 น »

แปลว่าเธอก็ยังรักคุณอยู่ เพราะถ้าผ่านมา 3 เดือน เธอต้องติดใจกับลูกค้าบ้างเรื่องรูปร่างหน้าตา ความลำบากแม้แต่ปล้นจี้ วิ่งราว ค้ายาบ้า ไม่มีใครอยากจะทำ แต่ความจนมันบังคับ คุณควรจะพูดให้เธอรู้และขอร้องให้หยุดทำ มาคิดเรื่องการลงทุนพร้อมกับงานประจำ ถ้าเธอเลือกทางเดิมคุณก็ควรให้โอกาส และคิดว่าคุณยังจะรับเธอได้อีกหรือเปล่า แล้วเธอจะหยุดเมื่อไหร่. ดาราที่ผ่านการมีคู่มีลูก ก็ไม่เห็นมีใครรังเกลียด บางคนแต่งแบบเปิดเผย 2 ครั้ง

Guest
เคยเปงคนไม่ดี
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 มิ.ย. 13, 17:03 น »

บอกเลยนะค่ะว่าคุณคือคนที่จะช่วยให้เค้ามีกำลังใจสู้ต่อไปแต่เชื่อได้ว่าคุณรับไม่ได้และต้องเกิดความระแวงตลอดเวลาแน่นอนอยากแนะนำเพราะฉันเปงผู้หญิงคนหนึ่งที่ทำแบบนั้นแต่คุณต้องเตือนเค้าให้รุ้ว่าสิ่งที่เค้าทำมันผิดเค้าตาจนคนไม่เคยผ่านประสบการ์นนั้นมาไม่เข้าใจ อย่าทำให้เค้ายื่นบนโลกนี้ลำบาก เพราะดิฉันเองโดนแฟนเก่าเอาไปเล่า บอกเลยว่าอยากฆ่าตัวตายแต่ฉันโชคดีมีเพื่อนให้กำลังใจแต่ถ้าเวลา4ปีที่ผ่านมาชีวิตเค้ามีแต่คุณและเพื่อนๆของคุณรับรองว่าเค้าอยุ่ยากบนโลกนี้แน่นอน!

Guest
tamดดด
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 ก.ค. 13, 00:16 น »

ขำๆน่ะ
เราเคยซื้อบริการน้องๆทีมีแฟน หรือสามีแล้ว
เค้าก็เป็นคนดี
แต่เอามันส์มาก
ชอบ คิดถึง
รับได้ก็คบ รับไม่ได้ก็เลิก น้องไม่สนคุณหรอก เพราะหนังหน้าเค้าสามารถหาสามีรวยๆมากๆกว่าคุณได้สบายมาก

ที่เลวที่สุดคือคุณไปเอาเงินเค้า

Guest
หลายเหตุ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 ก.ค. 13, 00:26 น »

q*062
คนที่ทำอาชีพ ***ทางเพศ หรือ โสเภณี หรือ คำไทยเรียกว่า กาลีบ้านเมือง ล้วนเป็นการสื่อถึง ผู้หญิง***ทางเพศ
สาเหตุที่คนมาทำอาชีพนี้
1.ต้องการเงินเพราะ
1.1ช่วยหาเงินส่งให้พ่อแม่ที่กำลังก่อสร้างบ้านซื้อบ้านหลังใหม่ๆ มักพบได้ในโสเภณีชั้นที่ไม่ได้รับการศึกษาสูง เช่นพวก คนรากหญ้า
1.2ใช้จ่ายฟุ่มเพฟือย เนื่องจากต้องเข้าสังคม เงินไม่พอ
-----------------------------
2.ไม่ใช่ต้องการเงินเป็นหลัก
1.3เป็นอาชีพที่สบาย รักสนุก(นึกถึงถ้าคุณเป็นโสเภณีชายซิครับ ปกติผู้ชายเราก็มีความต้องการทางเพศจนเข้าสู่วัยทอง65-70ปี ดังนั้นในทางกลับกันคือว่า เสียวด้วยได้เงินด้วย
-------------------------------
MR. ดูด เลิฟ.....
ดังนั้น เราจะเห็นว่า ศักศรี จะสวนทางกับเรื่องเซ็ก นั่นคือ การมั่วกัน ตรงข้ามกับศิลธรรม แต่สังคมเรา มัก จะเปิดอาบอบนวดกันทั่วบ้านเมือง แต่เคยนึกไหมว่า ถ้าถุงรั่วแล้วลูกที่เกิดมาในอาบอบนวดเค้าก็ไม่เห็นเรื่องอาชีพ***ทางเพศเป็นเรื่องแปลก เพราะอาชีพแม่เค้า....ดังนั้น สังคมมีทางออกเรื่องการคุมกำเนิดป้องกันแก้ไขให้ หญิงโสเภณีไหม???

Guest
vk
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 ก.ย. 13, 16:04 น »

ผมเคยให้บริการสาวไซไลด์ จากที่ถาามๆมา ส่วนมากเคยทำแล้วจะเลิกได้ยาก..เพราะเคยได้เงินง่าย งานสบาย 2 ชม.2พันงี้ บางคน พอเลิกได้สักพัก พอเดือดร้อนเงินก็กลับมาทำอีก เหมือนมีครั้งแรกแล้ว ครั้งต่อไปก็ง่ายขึ้นละ ลองคิดดูครับ

Guest
ไม่ยากครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 ต.ค. 13, 22:41 น »

ไม่ยากครับ มีทางเดียวที่แฟนคุณจะเลิกทำคือ แก่จนขายไม่ออกครับ ตราบใดที่แฟนคุณขายออกก็คงยังทำครับ แต่เมื่อไหร่ที่ขายไม่ออกก็คือ แก่หนังเหยี่ยวก็ไม่มีใครซื้อบริการ เดี๋ยวก็จะเลิกทำเองแต่ใจจริงผมว่าแฟนคุณก็คงอยากทำเรื่อยๆครับเพราะเป็นธุรกิจรวยลัดครับ แถมยังสนุกด้วย

Guest
ทอง
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 ต.ค. 13, 22:41 น »

ทำเป็นไำม่รู้จะดีกว่า และพยายามใช้เวลาอยู่กับเขาให้มากที่สุด

Guest
ปอนปอน
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 29 ก.ย. 14, 07:35 น »

ถ้าไม่จำเปนคงไม่มีใครอยากทำหรอกมั้งคะ ต้องนอนกับคนที่เราไม่รู้จัก ไม่รักด้วยนะคะ ดิฉันก้อเคยแอบทำเมหือนกัน แต่เฉพาะเวลาเดือดร้อน ดิฉันทนเหนลูกไม่มีกินไม่ได้คะ หายิมเงินคนอื่น เขาก้อไม่อยากให้ แถมยังดูถูกอีก สมัยนี้ไม่มีเงินก้อเหมือนหมาตัวนึง ยิ่งกว่าหมาด้วยซ้ำบางที ดีกว่าขายยาเสพติดนะ ไม่ได้ทำร้ายใคร

Tags:  แฟน 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม