หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายแบบนี้แปลกไหมคะ ถ้าไม่ยอมทำออรัลค่ะ  (อ่าน 13892 ครั้ง)
Guest
tinny
เรทกระทู้
« เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 02:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนไม่ยอมทำออรัลให้ จนเราเคย$บอกขอตรงๆว่าเลียตรงนั้นให้ได้ไหมแต่เขาก็ยังไม่ยอมทำอยู่ดี บอกว่าไม่เคยทำแบบนั้นกับใคร แบบนี้แปลกไหมคะ แฟนอายุ 35 แต่เราเด็กกว่าเค้าหลายปี เกี่ยวไหมคะว่าเขาเป็นผู้ใหญ่

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 02:58 น »

....ผมเคยตอบในกระทู้ก่อนหน้ากระทู้คุณ... ถึงเรื่องความแตกต่างระหว่างผู้ชายไทยกับผู้ชายฝรั่งผิวขาวในเรื่องการปรนเปรอความสุขให้กับฝ่ายหญิง...ซึ่งผมก็มั่นใจขึ้นกับความเห็นก่อนหน้าขึ้นมาอีกนิด เมื่อเข้ามาอ่านกระทู้คุณครับคุณ จขกท..!

...คุณจะสังเกตุได้ว่า...บางคน ผู้ชายไทยบางคน ยังถือความเป็นคนหัวเก่า โบราณ คิดว่าตรงจุดนั้นเป้นของต่ำ...สกปรก...อย่างนี้เป็นต้น

โดยเฉพาะคนที่เค๊าถือ...รึไม่ก็บรรดาชายไทยที่สักยันต์ อะไรต่าง ๆ ...เค๊าไม่สามารถที่จะแสดงความ....เอาเป็นว่า เค๊าไม่สามารถที่จะแสดงความรักได้หลากหลายเท่าที่ฝ่ายหญิงต้องการหรือจำมาจากหนังสำหรับผู้ใหญ่อะไรทำนองนี้...และมันก็กลายเป็นขีดจำกัดอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้

...35 ก็ยังไม่ถือว่าแก่ครับคุณ จขกท....แต่ถ้าไปเปรียบเทียบกับเด็กอายุ 18-19 นั่นมันคนละเรื่อง...วัยนี้กำลังวังชาอัดแน่นเต็มเปี่ยม...รวมไปถึงประสปการณ์ที่ผ่านร้อนผ่านหนาวมาด้วยแล้ว จัดได้ว่าแกร่งพอตัว

ถ้าถามว่าแปลกไม๊ที่เค๊าไม่ออรัลให้....ไม่แปลกหรอกครับ...และในประเทศไทย ไม่ใช่แฟนคุณคนเดียวที่ไม่ชอบ หรือถือ หรือหัวเก่าโบราณ ยังมีอีกมากมายหลายคนครับ...และก็ไม่แยกแยะด้วยว่า เป็นใคร หน้าที่การงานอะไร การศึกษาระดับไหน อายุเท่าไหร่...เพราะเรื่องอย่างนี้ มันขึ้นอยู่กับความรู้สึกและความคิดส่วนบุคคล ล้วน ๆ ครับ...!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 03:03 น »

ผู้ชายไม่ยอมทำออรัลเซ็กส์ใหู้ผู้หญิงนี่ไม่แปลกหรอก ไม่เกี่ยวกับที่เขาเป็นผู้ใหญ่อายุมากด้วย

การที่ผู้ชายไม่ยอมทำออรัลเซ็กส์มีหลายสาเหตุ อาทิเช่น ไม่ชอบไม่อยากทำ (เหมือนคุณ herogo กระทู้ล่างนี่แหล่ะ), ไม่เห็นความสำคัญของการทำออรัลเซ็กส์, ความเชื่อทางศาสนา, ความเชื่อส่วนบุคคล เช่น นับถือเครื่องลางของขลัง, เห็นว่าเป็นของต่ำสกปรก, ขี้เกียจทำ, เห็นแก่ตัว ต้องการให้ฝ่ายหญิงทำให้ฝ่ายเดียว, อวัยวะเพศของฝ่ายหญิงมีกลิ่นไม่พึงประสงค์เลยทำออรัลเซ็กส์ไม่ลง, อวัยวะเพศของฝ่ายหญิงมีขนดก รกรุงรังเกินไป รำคาญขนเข้าไปติดปากติดฟัน, และ ทำออรัลเซ็กส์ไม่เป็น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 13, 03:08 น โดย noojidsai » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 11:42 น »

น่าเห็นใจครับ ผมจะทำออรัสเซ็กส์ให้เมียเสร็จก่อนทุกครั้ง ผมอายุ43เมียแก่กว่า1ปี อยู่กันมาเกือบ20ปี ผมทำจนติดเป็นนิสัยบางครั้งผมออรัสให้เธอนานมากจนเสร็จหลายครั้ง บางครั้งเป็นชั่วโมง หลังๆ4-5ปีมานี่ผมใช้ของเทียมหัวโตใหญ่มาก แรกๆก็กล้วเธอเจ็บแต่ผมจะถามตลอดว่าเจ็บมัย เธอว่าไม่เจ็บแน่นดี พอซอยแป๊บเดียวผมเห็นน้ำทะลักออกมาเยอะมาก ผมจึงรู้ว่าผู้หญิงเสร็จได้สองแบบ คือตอนผมออรัสให้เธอ เธอก็บอกเสร็จหลายครั้งแล้วแต่น้ำไม่เยอะ แต่ทุกครั้งที่ใช้ของเทียมซอยพักเดียวน้ำพุทะลักออกมาเยอะมาก มีอยู่ครั้งนึงผมออรัลพร้อมกับใช้ของเทียมพอชักออกมาน้ำพุผมเข้าเต็มปากผมกลืนเข้าไปเลยก็หลายอึกอยู่ ผมเกิดติดใจจะกินน้ำเธอทุกครั้ง หรือผมจะเป็นโรคจิต ใครจะว่ายังไงก็ช่างผมชอบแล้วก็มีความสุข จะว่าไปตอนผมวัยรุ่นผู้หญิงทุกคนที่ผ่านๆมาผมจะทำออรัสให้ทุกคนถ้าเูธอยอมให้ทำ เคยลองนับๆดู ก็20กว่าคน แต่พอมีเมียแล้วก็ทำให้เมียคนเดียว เมียผมเป็นแม่หม้ายเคยมีลูกมาคนนึง แล้วมีกับผมคนนึง ผมรักเมียมาก หลวมหรือฟิตไม่สำคัญผมมีตัวช่วยให้เธอมีความสุขเสร็จน้ำพุ่งทุกครั้ง ว่าไปผมอาจเป็นโรคจิตชอบหลวมๆบานๆยิ่งหลวมยิ่งชอบทีแรกผมใช้ปลอกเพิ่มขนานอย่างหนาใช้มาเกือบปีก็ขาด ก็เปลี่ยนมาใช้ของเทียมมาตลอด ผมเห็นเมียมีความสุขผมก็มีความสุขมากครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 11:43 น »

แฟนไม่ยอมทำออรัลให้ จนเราเคย$บอกขอตรงๆว่าเลียตรงนั้นให้ได้ไหมแต่เขาก็ยังไม่ยอมทำอยู่ดี บอกว่าไม่เคยทำแบบนั้นกับใคร แบบนี้แปลกไหมคะ แฟนอายุ 35 แต่เราเด็กกว่าเค้าหลายปี เกี่ยวไหมคะว่าเขาเป็นผู้ใหญ่
Guest
tinny
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 12:58 น »

ขอบคุณมากค่ะพี่ goatrider พออ่านเลยเริ่มเข้าใจผู้ชาย เคยขอพี่เขาเรื่องนี้ตรงๆ2-3ทีแล้วค่ะแต่คงเลิกขอแล้วเพราะอาย ครั้งแรกที่บอกให้ทำ พี่เขาก็หัวเราะขำๆ บอกว่าไม่เอาไม่ทำ พอมีอะไรครั้งถัดมาเราก็พยามขออีก แต่เขาก็ยืนยันว่าไม่ยอมทำให้ บอกว่าไม่เคยทำแบบนี้(ใช้ปากเลีย)ให้ใครค่ะ เราก็แปลกใจและแอบน้อยใจ แอบร้องไห้เลยค่ะ

อาจจะเหมือนคุณ goatrider บอกค่ะ แฟนเราคงมีอคติกับการทำแบบนี้ จริงๆพี่เขาก็ดูจะชอบเรื่องบนเตียงแบบหนุ่มๆทั่วไปค่ะไม่ได้อ่อนหัดเลยเพราะตอนสอดใส่ร่วมรักจริง เราก็เสร็จ (ทั้งที่ปกติเสร็จยากค่ะ) ชอบจูบดูดหน้าอกให้ แต่ไซร้ไปถึงแค่ท้องน้อยแล้วก็หยุดไม่ไปต่ำกว่านั้น พี่เขาเคยผ่านผู้หญิงมาเยอะ บุคลิกไม่ใช่ผู้ชายเรียบร้อย แต่เป็นแบบผู้ชายไทยๆโหดๆติดจะดุนิดนึง แบบพวกตำรวจ อีกเรื่องคือเขาชอบท่าปกติ แบบที่ผู้ชายคร่อมข้างบนธรรมดา

....ผมเคยตอบในกระทู้ก่อนหน้ากระทู้คุณ... ถึงเรื่องความแตกต่างระหว่างผู้ชายไทยกับผู้ชายฝรั่งผิวขาวในเรื่องการปรนเปรอความสุขให้กับฝ่ายหญิง...ซึ่งผมก็มั่นใจขึ้นกับความเห็นก่อนหน้าขึ้นมาอีกนิด เมื่อเข้ามาอ่านกระทู้คุณครับคุณ จขกท..!

...คุณจะสังเกตุได้ว่า...บางคน ผู้ชายไทยบางคน ยังถือความเป็นคนหัวเก่า โบราณ คิดว่าตรงจุดนั้นเป้นของต่ำ...สกปรก...อย่างนี้เป็นต้น

โดยเฉพาะคนที่เค๊าถือ...รึไม่ก็บรรดาชายไทยที่สักยันต์ อะไรต่าง ๆ ...เค๊าไม่สามารถที่จะแสดงความ....เอาเป็นว่า เค๊าไม่สามารถที่จะแสดงความรักได้หลากหลายเท่าที่ฝ่ายหญิงต้องการหรือจำมาจากหนังสำหรับผู้ใหญ่อะไรทำนองนี้...และมันก็กลายเป็นขีดจำกัดอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้

...35 ก็ยังไม่ถือว่าแก่ครับคุณ จขกท....แต่ถ้าไปเปรียบเทียบกับเด็กอายุ 18-19 นั่นมันคนละเรื่อง...วัยนี้กำลังวังชาอัดแน่นเต็มเปี่ยม...รวมไปถึงประสปการณ์ที่ผ่านร้อนผ่านหนาวมาด้วยแล้ว จัดได้ว่าแกร่งพอตัว

ถ้าถามว่าแปลกไม๊ที่เค๊าไม่ออรัลให้....ไม่แปลกหรอกครับ...และในประเทศไทย ไม่ใช่แฟนคุณคนเดียวที่ไม่ชอบ หรือถือ หรือหัวเก่าโบราณ ยังมีอีกมากมายหลายคนครับ...และก็ไม่แยกแยะด้วยว่า เป็นใคร หน้าที่การงานอะไร การศึกษาระดับไหน อายุเท่าไหร่...เพราะเรื่องอย่างนี้ มันขึ้นอยู่กับความรู้สึกและความคิดส่วนบุคคล ล้วน ๆ ครับ...!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 16:22 น »

...ด้วยความยินดีครับคุณ จขกท...!

ผมเองก็หวังว่าความเห็นส่วนตัว พอจะช่วยทำความกระจ่างให้คุณได้ไม่มากก็น้อยครับผม...และก็ยังมีบรรดาเพื่อนสมาชิกที่ยินดีไขความกระจ่างให้คุณด้วยเช่นกันครับ

....แต่ความเป็นจริงแล้ว..เรื่องแบบนี้ ส่วนตัวผมคิดว่าผู้ชายอย่างเรา ๆ บางคน เค๊าถือกันไปเองเสียมากกว่าครับคุณ จขกท...ซึ่งก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับการร่วมรักกันแต่อย่างใด...และผมเองก็ไม่เคยได้ยินข้อห้ามเกี่ยวกับการออรัลเซ็กส์จากครูบาอาจารย์ท่านใด....จะผ่าน ๆ หู ผ่านตามาบ้างก็เห็นจะเป็น...ห้ามลอดไม้ค้ำต้นกล้วย...ราวตากผ้า ลอใต้ดบรรได ( ข้อนี้สมัยนี้ยกเว้นไปแล้วครับ...เพราะส่วนใหญ่บ้านคนจะมีสองชั้น....และตามห้างจะเป็นบรรไดเลื่อนอะไรต่าง ๆ ) ห้ามทานผักที่เป็นไม้เลื้อย...ถือศิล 5 ฯลฯ

แต่เรื่องร่วมรักหนิ...ผมไม่เคยได้ยินว่าเค๊าห้ามหรอกนะครับ....อีกอย่าง ในขณะนั้นที่เราหลับนอน สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เราเคารพบูชา จะไม่เข้าไปกล้ำกลายครับ เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว...ไม่ว่าจะเวลาเราหลับนอน หรือเราเข้าห้องน้ำ หรือเข้าไปเที่ยวสถานที่อโคจร อะไรต่าง ๆ เหล่านี้...สิ่งศักดิ์ที่เรานับถือจะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวหรอกครับ....เพราะเป็นเวลา สถานที่ ที่เต็มไปด้วยอบายมุข...สังเกตุได้ ตอนที่คนแก่ชราหกล้มในห้องน้ำ...จะไม่รอดสักราย...ไม่อัมพาต ก็เป็นนั่นเป็นนี่...รึไม่ก็เสียชีวิตเลยทันที...เพราะเคราะห์กรรมแทรกแทรงเอาได้ง่ายในขณะที่ทำกิจวัตรส่วนตัว ๆ และสิ่งศักดิ์สิทธื์ไม่สามารถเข้าปกป้องตุัมครองได้

....ในกรณีของคุณเอง...ก็คงจะเหมือนกันครับ...สิ่งที่แฟนคุณเคารพนับถือ ท่านคงไม่มาแอบดูแน่ ๆ ...ฮะ ๆ ๆ กรรม !

...แต่อย่างไรก็ตาม...มันเป็นความเชื่อส่วนบุคคลอย่างที่ผมบอกไปแล้ว...ถ้าจะให้ดี ให้แฟนคุณศึกษาเรื่องนี้ให้มากขึ้นกว่าเดิมก็ดูจะไม่เลวเสียเลยทีเดียวครับคุณ จขกท...หรือยอมยกเลิกความคิดหัวโบราณเพื่อความสุขของคุณซึ่งเป็นผู้หญิงที่เค๊ารัก...และเพื่อชีวิตคู่ที่มีความสุขอย่างพร้อมพรั่ง...!

...เมื่อไม่นานมานี้...ผมไปนั่งดื่มเหล้าที่บ้านเพื่อน...ซึ่งพี่แกก็มีภรรยาที่แก่กว่ามากครับ...10 กว่าปี...ผมถามว่า...ไปเจอกับภรรยาอย่างไร...แล้วทำไมถึงได้ตกลงปลงใจแต่งงานกัน....ในขณะนั้นภรรยาของเพื่อนผมก็ยืนยิ้มรอฟังเพื่อนผมตอบอยู่เหมือนกัน...พี่แกตอบ...

"...เค๊าพาเข้าโรงแรม...ตูก็เข้า...เค๊ากดหัวตูลง ตูก็ลง...เค๊าจับหัวตูเงยขึ้น ตูก็เงย..." q*013q*013q*013

นี่เรื่องจริงครับ...เมื่อประมาณ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง.... q*013

โชคดีนะครับคุณ จขกท...!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 18:27 น »

เขาไม่รู้จักของดีชะแล้ว เราว่ามันได้อารมณ์ดีนะ ที่ก้มลงไปกินของแฟน กลิ่นมันหอมๆ กระตุ้นอารมณ์ดีนะ ยิ่งตอนที่แฟนยกเอวแล้วส่าวไปมานะ เราดีใจ มากๆเลย ที่ทำให้เขามีความสุข

Guest
tinny
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 22:32 น »

ขอบคุณมากค่ะ เรื่องการถือไสยศาสตร์ หนูไม่รู้ว่าเขาเชื่อถือแค่ไหน จริงๆอย่างอื่นพี่เขาก็ดี เสียแค่เรื่องนี้(ออรัล)ตอนร่วมรักกันเราก็ถึงจุดสุดยอด เขาดูดเลียหน้าอกให้แต่กับตรงนั้นใช้แค่มือเล้าโลม ไม่ยอมใช้ปากค่ะ พออ่านความเห็นจากพี่ goatrider เลยคิดว่าแฟนตัวเองอาจจะคล้ายพี่ goat ค่ะที่อาจจะถือเรื่องแบบนี้ หรือไม่ชอบทำแบบนี้ให้ผู้หญิง แต่เราควรขอเขาอีกครั้งจริงๆจังๆไหมคะ หรือไม่ควรพูดเรื่องนี้แล้ว พี่เขาแก่กว่าเรา 7-8ปี ถ้าเป็นผู้ชายที่วัยใกล้กันอาจเปิดใจคุยได้มากกว่านี้ค่ะ

...ด้วยความยินดีครับคุณ จขกท...!

ผมเองก็หวังว่าความเห็นส่วนตัว พอจะช่วยทำความกระจ่างให้คุณได้ไม่มากก็น้อยครับผม...และก็ยังมีบรรดาเพื่อนสมาชิกที่ยินดีไขความกระจ่างให้คุณด้วยเช่นกันครับ

....แต่ความเป็นจริงแล้ว..เรื่องแบบนี้ ส่วนตัวผมคิดว่าผู้ชายอย่างเรา ๆ บางคน เค๊าถือกันไปเองเสียมากกว่าครับคุณ จขกท...ซึ่งก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับการร่วมรักกันแต่อย่างใด...และผมเองก็ไม่เคยได้ยินข้อห้ามเกี่ยวกับการออรัลเซ็กส์จากครูบาอาจารย์ท่านใด....จะผ่าน ๆ หู ผ่านตามาบ้างก็เห็นจะเป็น...ห้ามลอดไม้ค้ำต้นกล้วย...ราวตากผ้า ลอใต้ดบรรได ( ข้อนี้สมัยนี้ยกเว้นไปแล้วครับ...เพราะส่วนใหญ่บ้านคนจะมีสองชั้น....และตามห้างจะเป็นบรรไดเลื่อนอะไรต่าง ๆ ) ห้ามทานผักที่เป็นไม้เลื้อย...ถือศิล 5 ฯลฯ

แต่เรื่องร่วมรักหนิ...ผมไม่เคยได้ยินว่าเค๊าห้ามหรอกนะครับ....อีกอย่าง ในขณะนั้นที่เราหลับนอน สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เราเคารพบูชา จะไม่เข้าไปกล้ำกลายครับ เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว...ไม่ว่าจะเวลาเราหลับนอน หรือเราเข้าห้องน้ำ หรือเข้าไปเที่ยวสถานที่อโคจร อะไรต่าง ๆ เหล่านี้...สิ่งศักดิ์ที่เรานับถือจะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวหรอกครับ....เพราะเป็นเวลา สถานที่ ที่เต็มไปด้วยอบายมุข...สังเกตุได้ ตอนที่คนแก่ชราหกล้มในห้องน้ำ...จะไม่รอดสักราย...ไม่อัมพาต ก็เป็นนั่นเป็นนี่...รึไม่ก็เสียชีวิตเลยทันที...เพราะเคราะห์กรรมแทรกแทรงเอาได้ง่ายในขณะที่ทำกิจวัตรส่วนตัว ๆ และสิ่งศักดิ์สิทธื์ไม่สามารถเข้าปกป้องตุัมครองได้

....ในกรณีของคุณเอง...ก็คงจะเหมือนกันครับ...สิ่งที่แฟนคุณเคารพนับถือ ท่านคงไม่มาแอบดูแน่ ๆ ...ฮะ ๆ ๆ กรรม !

...แต่อย่างไรก็ตาม...มันเป็นความเชื่อส่วนบุคคลอย่างที่ผมบอกไปแล้ว...ถ้าจะให้ดี ให้แฟนคุณศึกษาเรื่องนี้ให้มากขึ้นกว่าเดิมก็ดูจะไม่เลวเสียเลยทีเดียวครับคุณ จขกท...หรือยอมยกเลิกความคิดหัวโบราณเพื่อความสุขของคุณซึ่งเป็นผู้หญิงที่เค๊ารัก...และเพื่อชีวิตคู่ที่มีความสุขอย่างพร้อมพรั่ง...!

...เมื่อไม่นานมานี้...ผมไปนั่งดื่มเหล้าที่บ้านเพื่อน...ซึ่งพี่แกก็มีภรรยาที่แก่กว่ามากครับ...10 กว่าปี...ผมถามว่า...ไปเจอกับภรรยาอย่างไร...แล้วทำไมถึงได้ตกลงปลงใจแต่งงานกัน....ในขณะนั้นภรรยาของเพื่อนผมก็ยืนยิ้มรอฟังเพื่อนผมตอบอยู่เหมือนกัน...พี่แกตอบ...

"...เค๊าพาเข้าโรงแรม...ตูก็เข้า...เค๊ากดหัวตูลง ตูก็ลง...เค๊าจับหัวตูเงยขึ้น ตูก็เงย..." q*013q*013q*013

นี่เรื่องจริงครับ...เมื่อประมาณ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง.... q*013

โชคดีนะครับคุณ จขกท...!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 19 พ.ค. 13, 01:10 น »

...จริง ๆ แล้ว อายุผู้ชายมากกว่าผู้หญิง 7-8 ผมคิดว่าไม่น่าเป็นปัญหาอะไรนะครับคุณ จขกท...เรื่องแบบนี้ ผมว่าผู้ชายยิ่งอายุมากกว่าหญิงคนรักเท่าไหร่ ก็ยิ่งจะเอาอกเอาใจ ปรนเปรอ สรรสร้าง ทำทุกวิถีทาง เพื่อสร้างความพึงพอใจหรือความสุขให้กับหญิงที่ตนรัก ให้เต็มความสามารถของตนพึงจะกระทำได้...

การที่จะขอแฟนคุณให้แสดงความรักตามแบบฉบับที่คุณต้องการ...การเปิดใจคุยกันบวกกับการบอกเล่าถึงความปราถนาเพื่อความสุขของคุณ ผมคิดว่าเป็นความคิดที่ไม่เลวเลยครับ...เป็นคนรักกันการเปิดใจคุยกันเป็นกิจลักษณะ ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี ถ้าแฟนคุณไม่ได้มีเหตุผลในเรื่องไสยศาสตร์ หรือเวทมนต์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์อะไรต่าง ๆ อย่างที่ผมและเพื่อน ๆ สมาชิกบางท่านกล่าวถึง เห็นทีจะเป็นเรื่องหัวเก่า โบราณ รึไม่ก็คิดว่าเป็นของต่ำ สกปรก หรืออีกอย่าง...แฟนคุณอาจจะไม่เคย เลยไม่ทราบว่าทำอย่างไรก็เป็นได้...อะไรประมาณนี้....ซึ่งนั่นก็ไม่ได้เป็นปัญหาใหญ่เลยครับคุณ จขกท

ขอพูดอย่างผู้ชายตรง ๆ เลยนะครับ....ผู้ชายส่วนใหญ่ เห็นหญิงที่ตนรักมีความสุขจากผลการกระทำของตน ก็ยิ่งภาคภูมิใจในความสามารถของตนเอง เหมือนกับเพื่อนสมาชิก คุณ tua2010...ได้อธิบายไปแล้วใน คห 3....( ขออนุญาตพาดพิงหน่อยนะครับคุณ tua2010 )

ผมไม่ทราบว่าแฟนคุณจะเหมือนผมรึเปล่านะครับ...ถ้าในขณะที่ผมกำลังร่วมรักกับคนรัก...เสียงเธอกระเส่า สายตาบ่งบอกถึงความปราถนาแรงกล้าอย่างที่คุณต้องการ แกมขอร้อง ....ผมไม่รอช้าที่จะปรนเปรอให้เธอมีความสุขอย่างสุดความสามารถ ....ซึ่งผมก็เข้าใจว่า ในฐานะของการเป็นผู้ชายเหมือนกัน ...แฟนคุณก็คงไม่แตกต่างอะไรมากนัก....เพียงแต่ยังหัวเก่า โบราณ หรือถือว่าเป็นของต่ำหรือไม่เคย ทำไม่เป็น อย่างนี้เห็นทีต้องถ้อยทีถ้อยอาศัยครับ...คุณลองไม่รังเกียจเค๊าก่อนดูสิครับ...ผมไม่ทราบว่าคุณเคยได้ยินเรื่องเลข 69 รึเปล่า....ลองดูครับ...คุณลองเป็นผู้นำในเรื่องนี้ดู....

...ส่วนผม คุณอาจจะเข้าใจผิด....ผมชอบทานหอยเป็นกับแกล้มเสมอครับคุณ จขกท....ฮะ ๆ ๆ กรรม !

โชคดีอีกครั้งครับผม...!

Guest
tinny
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 20 พ.ค. 13, 03:59 น »

@ goatrider
ขอบคุณค่ะพี่ ย่อหน้าสุดท้ายอ่านแล้วขำและเขินด้วยค่ะ 555 นึกว่าพี่เป็นผู้ชายแบบเหมือนแฟน เพราะอ่านๆเลยเดาว่าน่าจะวัยพอๆกับแฟน ขอโทษเข้าใจผิดค่ะ เรื่องอายุที่หนูคิดว่าเป้นสาเหตุอาจเพราะปกติพี่เขาจะค่อนข้างดุ เป็นผู้ใหญ่เป็นผู้นำ เพราะเขาจะโตกว่ามากและหนูก็ไม่เคยคบคนแก่กว่าเท่านี้ ทุกเรื่องทุกทีพี่เขาจะตัดสินใจ เรื่องออรัลนี่คิดอยู่นานมากถึงจะกล้าพูด เพราะอยากให้เขาทำให้มาก แต่ที่พี่ถามเรื่อง69 ไหนๆแล้วขอเล่านะคะ จริงๆเคยออรัลให้พี่เขาแล้วค่ะ พี่เขาไม่ได้ขอ แต่เราเริ่มทำให้เอง เคยถามว่าเคยมีผู้หญิงคนอื่นทำให้ไหม เขาก็ยอมรับว่าชอบให้ผู้หญิงอม (แต่เขาไม่บังคับนะคะ) แต่พอหนูขอให้ทำของเราบ้าง ก็อย่างที่เล่าค่ะ พี่เขาไม่ยอม

ยังดีหน่อยที่ว่าตอนร่วมจริงยังมีความสุข ยังเสร็จไม่อารมณ์ค้าง เขาหลั่งนานและให้เราถึงก่อน อันนี้เป็นข้อดีของเขาค่ะ แต่หนูก็ยังอยากให้เขาออรัลด้วย การที่แฟนไม่ยอมทำ ผู้หญิงจะรู้สึกเหมือนถูกรังเกียจว่าเหมือนเขาไม่รัก ตอนนี้เวลารู้ว่าผู้ชายคนไหนทำให้แฟน เราเลยจะอิจฉามากและยิ่งน้อยใจแฟนตัวเองค่ะ อีกอย่างคือเขายังไม่เคยให้อยู่ข้างบนเลยนอกจากท่ามาตรฐาน

...จริง ๆ แล้ว อายุผู้ชายมากกว่าผู้หญิง 7-8 ผมคิดว่าไม่น่าเป็นปัญหาอะไรนะครับคุณ จขกท...เรื่องแบบนี้ ผมว่าผู้ชายยิ่งอายุมากกว่าหญิงคนรักเท่าไหร่ ก็ยิ่งจะเอาอกเอาใจ ปรนเปรอ สรรสร้าง ทำทุกวิถีทาง เพื่อสร้างความพึงพอใจหรือความสุขให้กับหญิงที่ตนรัก ให้เต็มความสามารถของตนพึงจะกระทำได้...

การที่จะขอแฟนคุณให้แสดงความรักตามแบบฉบับที่คุณต้องการ...การเปิดใจคุยกันบวกกับการบอกเล่าถึงความปราถนาเพื่อความสุขของคุณ ผมคิดว่าเป็นความคิดที่ไม่เลวเลยครับ...เป็นคนรักกันการเปิดใจคุยกันเป็นกิจลักษณะ ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี ถ้าแฟนคุณไม่ได้มีเหตุผลในเรื่องไสยศาสตร์ หรือเวทมนต์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์อะไรต่าง ๆ อย่างที่ผมและเพื่อน ๆ สมาชิกบางท่านกล่าวถึง เห็นทีจะเป็นเรื่องหัวเก่า โบราณ รึไม่ก็คิดว่าเป็นของต่ำ สกปรก หรืออีกอย่าง...แฟนคุณอาจจะไม่เคย เลยไม่ทราบว่าทำอย่างไรก็เป็นได้...อะไรประมาณนี้....ซึ่งนั่นก็ไม่ได้เป็นปัญหาใหญ่เลยครับคุณ จขกท

ขอพูดอย่างผู้ชายตรง ๆ เลยนะครับ....ผู้ชายส่วนใหญ่ เห็นหญิงที่ตนรักมีความสุขจากผลการกระทำของตน ก็ยิ่งภาคภูมิใจในความสามารถของตนเอง เหมือนกับเพื่อนสมาชิก คุณ tua2010...ได้อธิบายไปแล้วใน คห 3....( ขออนุญาตพาดพิงหน่อยนะครับคุณ tua2010 )

ผมไม่ทราบว่าแฟนคุณจะเหมือนผมรึเปล่านะครับ...ถ้าในขณะที่ผมกำลังร่วมรักกับคนรัก...เสียงเธอกระเส่า สายตาบ่งบอกถึงความปราถนาแรงกล้าอย่างที่คุณต้องการ แกมขอร้อง ....ผมไม่รอช้าที่จะปรนเปรอให้เธอมีความสุขอย่างสุดความสามารถ ....ซึ่งผมก็เข้าใจว่า ในฐานะของการเป็นผู้ชายเหมือนกัน ...แฟนคุณก็คงไม่แตกต่างอะไรมากนัก....เพียงแต่ยังหัวเก่า โบราณ หรือถือว่าเป็นของต่ำหรือไม่เคย ทำไม่เป็น อย่างนี้เห็นทีต้องถ้อยทีถ้อยอาศัยครับ...คุณลองไม่รังเกียจเค๊าก่อนดูสิครับ...ผมไม่ทราบว่าคุณเคยได้ยินเรื่องเลข 69 รึเปล่า....ลองดูครับ...คุณลองเป็นผู้นำในเรื่องนี้ดู....

...ส่วนผม คุณอาจจะเข้าใจผิด....ผมชอบทานหอยเป็นกับแกล้มเสมอครับคุณ จขกท....ฮะ ๆ ๆ กรรม !

โชคดีอีกครั้งครับผม...!
Guest
ธวช
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 31 พ.ค. 13, 00:18 น »

น่าจะเป็นเรื่องความเชื่อครับ เรื่องนี้ผู้ชายไทยหลายคนเค้าถือน่ะครับ เพื่อนผมก็มีที่คิดงี้หลายคนมาก และที่รู้มาบางศาสนาเค้าเป็นข้อห้ามเลย ระบุชัดเจนถ้าทำแล้วจะผิดกฎของเค้า อันนี้เพื่อนเล่าให้ฟัง บอกว่าการใช้ปากถือว่าบาปมาก

Guest
iPhone10
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 7 มิ.ย. 13, 10:33 น »

-จะหาใครสักคนที่สมบูรณ์แบบมันยากนะ
-ดีแล้วครับที่พี่เค้าทำให้จนเสร็จ ดีกว่าสามีเสร็จก่อนนะเอ้า
-ปกติผมเองก็ชอบทำให้แฟน นานๆแฟนจะทำให้สักครั้ง
-ผมอยากมีเซ็กส์วันเว้นวัน แต่แฟนให้เดือนละ2ครั้ง(ความหื่นค้างในเลือด..แต่ไม่ตายแฮะ)
-เคยมีคนที่เริ่มคบหาดูใจ ผมทำให้แล้วต้องวิ่งเข้าห้องน้ำ
-อาเจียนทันที เพราะเหม็นมาก
-ใจก็สงสารเค้าเหมือนกัน เสียความมั่นใจไปเยอะ
-นิสัยเราเข้ากันไม่ได้ และนั่นเป็นครั้งสุดท้ายของเรา
-พูดมากเกิน ที่จริงแค่อยากจะบอกบันทัดแรกเองครับ 555
ว่าไม่มีใครสมบูรณ์แบบ แฟนผมก็ดีทุกอย่าง แต่ซั่มกันน้อยไปหน่อยแค่นั้นเอง

Guest
ฟันฟัน
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 21 มิ.ย. 13, 15:50 น »

แฟนเราเลียให้ทุกครั้ง เป็นคนไม่ถือเรื่องของขลัง พยายามใส่ใจ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 15 ต.ค. 13, 00:27 น »

แฟนเราก็สักยันต์ทั้งหลังเลย มีอะไรกันครั้งแรกเขาทำให้เรา และต่อๆมาก็ทำให้เราทุกวัน. ประมาณ 3-4เดือนได้มั้ง ซึ่งพี่เค้าบอกความจริงเขาห้ามไว้ว่าไม่ควรทำ แต่อยากทำให้เรามีความสุข และไม่ได้รังเกียจเรา แถมเรายังขึ้นทำเองทุกครั้งให้พี่เค้าด้วย ต่อมาพี่เค้าก็ปวดตรงแถวๆคอและหลัง ตลอด เลยบอกเราให้เข้าใจว่าอาจจะเป็นเพราะเรื่องนี้ เลยจะไม่ทำให้แล้วไม่ให้เราอยู่ข้างบนเลย ซึ่งก่อนจะเลิกทำ ก็จัดชุดใหญ่ให้เราทิ้งทวน ออรัลให้นานเกือบครึ่ง ช.ม เราเสียดายที่แฟนจะไม่ไดออรัลให้เราอีก เพราะแฟนทำให้เราเสียวมากและก็ชอบมากด้วย แล้วเรานังอดขึ้นข้างบนเองด้วย เราชอบทำเองชอบท่าโยกเอวมันเสียวสุดๆ เสียวมากกว่าแฟนทำให้อีก แต่เราก็เข้าใจแฟนก็เลยยอม

ตอนนี้เราเลยอดทั่งขึ่นข้างบน ทั้งออรัล เซ็งเลยแต่ก็รักแฟนมาก ไม่ยากให้แฟนเจ็บป่วยหรือไม่สบายใจ
ตอนนี้เราให้แฟนสอนเราเวลาเรานอนจะช่วยทำยังไงได้ อยากทำเองในท่านอนให้แฟนอยู่เฉยๆแต่ไม่รู้ทำยังไง คงต้องปรับเปลี่ยนลองทำอีกเยอะ จนกว่าจะคล่อง เฮ้อออออ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 13 ก.ย. 14, 12:58 น »

แปลกมากครับ ไม่นึกว่ายังมีผู้ชายมีไม่ยอมทำออรัลให้เมีย สำหรับผมมันเป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้จะออรัลนานเป็นช.ม จนเธอเสร็จนับครั่งไม่ถ้วนและชอบจับเธออยู่ข้างบนตอนออรัล ได้อารมณ์มากหรือผมโรคจิตก็ไม่รู้ ชอบออรัลเมียแบบกลับมาจากทำงานแล้วยังไม่ได้อาบน้ำ เป็นประจำ

Tags:  ผู้ชาย แปลก ออรัล 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม