หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยหน่อยคะ  (อ่าน 2513 ครั้ง)
Guest
เครียด
เรทกระทู้
« เมื่อ: 16 พ.ค. 13, 21:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

"คือวันนั้นดิฉันอยู่ในช่วงตกไข่คะ " แล้วดิฉันก็มีอะไรกับแฟน แต่ไม่ได้สอดใส่นะคะ แฟนดิฉันใช้นิ้วทำให้ แฟนนอนทับฉันอยู่คะ ตอนนั้นฉันใส่แต่กางเกงใน แต่แฟนดิฉัน ใส่กางเกงใน+บ๊อกเซอร์ ส่วนกางเกงในดิฉันเปียกน้ำหล่อลื่นของฉัน แล้วซักพักแฟนฉันก็เสร็จ น้ำอสุจิของเขาซึมออกมาจากบ๊อกเซอร์คะ มีสิทไหมคะ ที่น้ำอสุจิจะผ่านกางเกงในที่เปียกแฉะอยู่? ดิฉันจะท้องไหมคะ? ตอนนี้เลยวันที่ ปจด ควรจะมา 7 วันแล้ว :(

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พ.ค. 13, 22:17 น »

ไม่มีการสอดใส่ก็ไม่ท้อง เชื้ออสุจิไม่ใช่ยอดมนุษย์ มันไม่สามารถวิ่งทะลุผ่านกางเกงในและบ็อกเซอร์ของแฟนคุณรวมทั้งกางเกงในของคุณ (ทั้งหมดรวม 3 ชั้น) แล้วเข้าไปในช่องคลอดของคุณเพื่อเข้าไปผสมกับไข่ได้หรอก

ยิ่งเครียดยิ่งคิดประจำเดือนก็ยิ่งมาช้า ทำใจให้สบาย นอนเยอะ ๆ กินเยอะ ๆ เดี๋ยวประจำเดือนก็มาเอง และหากมีคำถามใด ๆ อีกก็สลัดทิ้งไปซะ สีแดงที่เน้นไว้ต้นประโยคแรกนี่ตอบคำถามได้ทั้งหมดแล้ว
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
สัตวัด
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 02:46 น »

....ไปให้แพทย์ตรวจจะดีกว่าไม๊ครับ รึไม่ก็ไปซื้อเตรื่องตรวจการตั้งครรภ์มาตรวจเอง...เพื่อความมั่นใจ

ไม่ใช่หรอกครับ...เพียงแต่ผมได้ยินข่าวมาครั้งหนึ่ง...แม่ฟ้องเจ้าของโรงแรม ที่ลูกสาวตนเองไปว่ายน้ำแล้วในสระมีเชื้ออสุจิอยู่...ลูกสาวดันท้องซะนี่....!

Tags:
Guest
A++
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 10:16 น »

....ไปให้แพทย์ตรวจจะดีกว่าไม๊ครับ รึไม่ก็ไปซื้อเตรื่องตรวจการตั้งครรภ์มาตรวจเอง...เพื่อความมั่นใจ

ไม่ใช่หรอกครับ...เพียงแต่ผมได้ยินข่าวมาครั้งหนึ่ง...แม่ฟ้องเจ้าของโรงแรม ที่ลูกสาวตนเองไปว่ายน้ำแล้วในสระมีเชื้ออสุจิอยู่...ลูกสาวดันท้องซะนี่....!

มีข่าวออกมานานแล้วว่ากุเรื่องขึ้นมา โรงแรมฟ้องกลับ ไม่มีทางเป็นไปได้
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 10:35 น »

มีข่าวออกมานานแล้วว่ากุเรื่องขึ้นมา โรงแรมฟ้องกลับ ไม่มีทางเป็นไปได้

อ่าว...เหรอครับ...?

แรกเลยผมเองก็ขำไม่หาย....คิดว่ามันเป็นไปได้ไง และใครมันพิเรนขนาดปล่อยเชื้อลงในสระว่ายน้ำสาธารณะ....ผมไม่กล้าลงนระสาธารณะอีกเลยครับ...ฮะ ๆ ๆ เวรกรรม !
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 10:42 น »

เราเป็นคนหนึ่งที่ไม่เคยเชื่อเรื่องแบบนี้หรือเรื่องทำนองว่า ผู้หญิงไปปัสสาวะในห้องน้ำสาธารณะแล้วน้ำปัสสาวะเดิมในชักโครกกระเด็นมาโดนอวัยวะเพศแล้วตั้งครรภ์ กุเรื่องขึ้นทั้งหมด ความจริงคือไปนอนกับผู้ชายมาแล้วไม่ยอมรับ คนไทยเรามักกุข่าวลือปากต่อปากจนมีการทำให้เข้าใจผิด การตั้งครรภ์ของผู้หญิงมันไม่ง่ายขนาดนั้น
Tags:
Guest
จ๋าจ้ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 พ.ค. 13, 19:35 น »

เราเป็นคนหนึ่งที่ไม่เคยเชื่อเรื่องแบบนี้หรือเรื่องทำนองว่า ผู้หญิงไปปัสสาวะในห้องน้ำสาธารณะแล้วน้ำปัสสาวะเดิมในชักโครกกระเด็นมาโดนอวัยวะเพศแล้วตั้งครรภ์ กุเรื่องขึ้นทั้งหมด ความจริงคือไปนอนกับผู้ชายมาแล้วไม่ยอมรับ คนไทยเรามักกุข่าวลือปากต่อปากจนมีการทำให้เข้าใจผิด การตั้งครรภ์ของผู้หญิงมันไม่ง่ายขนาดนั้น

เห็นด้วย q*073
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 02:53 น »

เห็นว่ามีคนสนใจเรื่องอสุจิในสระว่ายน้ำกันเยอะ ว่าง ๆ เลยไปขุดมาให้อ่านเพื่อเป็นความรู้กันนะ หวังว่าคงเป็นประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย
V
V

“หมอหวิวคะ หนูอ่านอินเทอร์เน็ตแล้วพบ ว่ามีคนที่ทำออรัลให้แฟนแล้วกลืนน้ำอสุจิแล้วตั้งครรภ์ เหตุผลคือเธอเป็นโรคกระเพาะอาหารรั่ว หนูจึงกลัวตนเองจะตั้งครรภ์มาก อีกประการการสอดใส่โดยไม่หลั่งนั้นจะตั้งครรภ์ไหมคะ บางคนว่าน้ำหล่อลื่นของฝ่ายชายอาจมีเชื้ออสุจิปนเปื้อนอยู่ อ้อ...และหากมีเพศสัมพันธ์โดยที่สองฝ่ายสวมกางเกงใน เป็นไปได้ไหมคะที่จะท้อง?”

ตอบ
กลืนน้ำอสุจิไม่ท้องค่ะ เพราะหากกระเพาะอาหารรั่วคุณก็คงป่วยหนักหรือเสียชีวิตไปแล้ว การกลืนน้ำอสุจิแล้วท้องเป็นเช่นเดียวกับนิยายปรัมปราที่ดื่มน้ำจากรอยเท้าช้างแล้วตั้งครรภ์ซึ่งไม่เป็นความจริง แต่ก็ยังมีคนเชื่อ
นอกจากนั้นการว่ายน้ำในแม่น้ำก็ไม่ท้อง เพราะอสุจิเจือจางมาก การว่ายน้ำในสระก็ไม่ท้อง นอกจากอสุจิเจือจางแล้วอสุจิอาจสำลักคลอรีนในน้ำสระตายไปก่อนจะทำให้ท้อง โอกาสท้องในห้องน้ำจากการได้รับอสุจิจากโถส้วมก็เป็นไปไม่ได้นอกจากว่ามีเพศสัมพันธ์กันในห้องน้ำ

แต่การกระทำต่อไปนี้เสี่ยงต่อการตั้งครรภ์ในคนที่ยังไม่อยากตั้งครรภ์ค่ะ
-มีเพศสัมพันธ์โดยการสอดใส่แม้ไม่หลั่ง เพราะอาจมีอสุจิปนเปื้อนน้ำหล่อลื่นของฝ่ายชาย หรือฝ่ายชายบางคนก็กลั้นไม่ได้ แม้บอก(หลอก)ว่าตนเองหลั่งนอกได้ แต่ในความเป็นจริงก็หลั่งใน
-สวมกางเกงในและมีเพศสัมพันธ์โดยการสอดใส่ บางคู่ก็สวมกางเกงในกันทั้งคู่ บางคู่ก็สวมฝ่ายเดียว กางเกงในนั้นไม่อาจกันอสุจิว่ายลอดไปได้ค่ะ จึงมีโอกาสท้อง
-ช่วยตนเอง แล้วเอามือที่เปื้อนอสุจิสอดใส่ฝ่ายหญิง
-สวมถุงยางอนามัยไม่ถูกวิธี เช่น สอดใส่ไปก่อน แล้วมาสวมถุงยางทีหลัง ตัวถุงยางอนามัยเองก็คุมกำเนิดได้ไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์ แม้สวมใส่ถูกวิธี คุมกำเนิดได้ประมาณร้อยละ 97

หากไม่อยากตั้งครรภ์ แล้วมีเพศสัมพันธ์โดยไม่เตรียมการ เสี่ยงต่อการตั้งครรภ์ควรรับประทานยาคุมกำเนิดฉุกเฉิน ซึ่งลดการตั้งครรภ์ได้ร้อยละ 75-85% แต่จะให้ดี หากรู้อยู่แล้วว่าจะมีเพศสัมพันธ์ ควรคุมกำเนิดที่ได้ผลเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์ เช่น ยาคุมกำเนิดชนิดรับประทาน ชนิดฉีด ชนิดฝัง สวมห่วงอนามัย ฯลฯ แม้คุมกำเนิดชนิดที่ได้ผลดี ไม่ตั้งครรภ์แน่ แต่หากมีเพศสัมพันธ์กับชายที่ไม่รู้จักหรือไม่รู้ว่าเขามีพฤติกรรมเสี่ยงหรือไม่ อย่าลืมคาถารู้หน้าไม่รู้ใจ ควรสวมใส่ถุงยางอนามัยเพื่อป้องกันโรคเอดส์ด้วย จะได้ปลอดภัย ทั้งไม่ตั้งครรภ์ และไม่เป็นโรคเอดส์ค่ะ

"พญ.ชัญวลี ศรีสุโข"

^
^

และจากที่คุณหมอได้ตอบและเราได้ไฮไลท์สีน้ำเงินไว้นี่อ่านให้ดี ๆ นะ "สวมกางเกงในและมีเพศสัมพันธ์ โดยการสอดใส่ " คุณหมอบอกว่ามีโอกาสท้อง แต่จากที่คุณ "เครียด" ซึ่งเป็นเจ้าของกระทู้นี้ถามเป็นการมีเพศสัมพันธ์โดยการ ไม่สอดใส่ ดังนั้นจึงเป็นไปไม่ได้เลยที่เชื้ออสุจิจะทะลุผ่านกางเกงทั้งสามชั้นด้านนอกช่องคลอดเพื่อเข้าสู่ช่องคลอดไปผสมกับไข่

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 03:04 น »

...ผมก็เคยได้ยินมาเหมือนคุณ noojidsai...เหมือนกันครับเรื่องทำนองนี้...แรก ๆ ก็ยังสงสัยอยู่ครับว่ามันเป็นไปได้ยังไง ....ยังมีอีกครับ พวกเชื้ออะไรต่าง ๆ ที่ติดมาจากส้วมสาธารณะ....นานแล้วครับ มีข่าวออกมาว่า สาวเจ้าไปเข้าห้องน้ำตามปั๊มน้ำมัน ไม่นานรู้สึกตัวเองติดเชื้อหนองใน อะไรประมาณนี้...ผมชักจะลังเลเสียแล้วสิ ว่าติดเชื้อจากส้วมสาธารณะจริง ๆ หรือว่า...ไปทำอะไรมา...แล้วไม่ยอมรับกันแน่...!

Tags:
Guest
zzz
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 16:10 น »

แปลกมากๆเลยนะ แนะนำว่าคราวหน้าเตรียมถุงยางให้พร้อมแล้วก็มีเซ็กส์สอดใส่กันดีกว่านะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม