หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เซกส์หลังแต่งงานช่วยด้วยค่ะ  (อ่าน 10978 ครั้ง)
Guest
Manny
เรทกระทู้
« เมื่อ: 6 มี.ค. 13, 19:29 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ ดิฉันอายุ26เพิ่งแต่งงานกับสามีอายุ32ค่ะ
เป็นชาวต่างประเทศนะคะเป็นพี่ชายของเพื่อนสนิทดิฉันเองค่ะ คบกันตอนดิฉันอายุ21
เราไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนเลยนะคะ ที่บ้านเลี้ยงมาแบบโบราณเป็นคนเรียบร้อย ขี้อาย
ตอนคบกันตอนยังเรียนอยู่เราก็บอกเราจะไม่มีอะไรกับใครนะเค้าก็ให้เกียรติดิฉันมาก
พอจบมาก็โอเค มีบ้างแต่ไม่ถึงกะขั้นสอดใส่นะคะ แค่ออรัลหรือ69บ้าง
แต่... พอแต่งงานเสร็จสามีมีเพศสัมพันธ์กะเราบ่อยมากค่ะทุกวันตอนเช้า T_T
ก่อนออกไปทำงานเลย ตอนกลางคืนบ้าง เราก็เขินๆอายๆ กังวลและ แปลกใจอยากรู้ว่าคุณผู้ชายคู่รักอื่นๆเป็นไหมคะ ?
แล้วคุนผู้หญิงที่แต่งงานกะสามีฝรั่งเป็นแบบเราไหมคะ? สามีเราเซกส์จัดไปป่าวคะ เริ่มกัฃวลอีกอย่างเค้าเปนคนแรกเราเลยไม่ค่อยรู้อะคะ อิอิ
ขอความเห็นด้วยนะคะ ขอบคุนมากค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 มี.ค. 13, 20:07 น »

เพิ่งแต่งงานกันก็เป็นแบบนี้แหล่ะ อยู่ในระยะข้าวใหม่ปลามัน มีเซ็กส์กันบ่อย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Mints
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 7 มี.ค. 13, 09:20 น »

ดีแล้ว ดีมากด้วย

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 7 มี.ค. 13, 09:24 น »

q*070
เพิ่งแต่งโดนทุกวัน เลยแปลกใจว่า มากไปไหม q*078
ปกติเพิ่งแต่งช่วง ฮันนีมูน โดนทั้ง วัน จ้าไม่ใช่ ทุกวัน เฉพาะตอนเช้าแบบหนู
ไม่แปลก และไม่เป็นปัญหา
แต่มันจะแปลก และเริ่มเป็นปัยหา เมื่อ เช้าไหน เขาไม่เอาก่อนไปทำงาน และเว้นระยะห่างมากขึ้นนั่นแหละ
หนูจะมีปัญหามากกว่านี้อีก q*027q*039

Tags:
Guest
อิอิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 8 มี.ค. 13, 00:03 น »

แต่งงานใหม่ๆก็เป็นแบบนี้หล่ะปกตินะ มีเซ็กส์กันบ่อยๆมากๆ
ตอนที่แต่งงานใหม่ๆก็มีเซ็กส์กันแทบทุกคืนแล้วก็ตอนเช้าถ้าเป็นวันหยุดนะ
ตอนไปฮันนิมูนก็แทบจะหลายรอบต่อวันเหมือนกัน
คุณมีความสุขกับการมีเซ็กส์ไหม ถ้าชอบก็โอเคไม่ต้องอายหรอกนะ
Tags:
Guest
อยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 8 มี.ค. 13, 12:12 น »

พึ่งแต่งงานไม่นานเหมือนกัน คือเวลามีอะไรกับแฟน เค้าจะชอบออรัลให้เราน่ะค่ะ แต่เราไม่ชอบ กังวลกลัวว่าตอนเค้าทำจะมีกลิ่นอะไรมั้ย เวลามีน้ำออกมาเค้าจะรังเกียจรึป่าว .. เคยถามเค้าว่าชอบทำเหรอ เค้าบอกว่าอยากให้เรามีความสุข.. แต่เรากลับรู้สึกไม่ชอบให้ทำเพราะว่ามันทำให้เราเครียดน่ะมันพาลหมดอารมณ์ไปด้วย แต่ตอนเค้าทำก็รู้สึกเพลิน ๆ ดีนะ ส่วนเค้าคงจะชอบให้เราออรัลแหละ แต่เราก็ทำให้นะไม่มีปัญหาอะไร แค่อยากรู้ว่าเวลาผู้ชายทำออรัลให้ ญ เค้ารู้สึกยังไง คือรู้สึกว่าชอบอยากทำ ทำแล้วมีอารมณ์ หรือจริง ๆ แล้วก็ไม่ชอบ แต่ทำเพราะอยากให้ ญ มีความสุขเท่านั้น...ถ้าเราห้ามไม่ให้เค้าทำ เค้าจะรู้สึกยังไง ทำให้ไม่มีความสุขรึป่าว... q*031

Tags:
Guest
df
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 8 มี.ค. 13, 14:56 น »

การออรัล ผู้ชายอยากให้หญิงมีความสุขมากๆ ก็เลยออรัลให้ และเพลินดีด้วยผมก็ชอบออรัลให้แฟนคนหนึ่งแหละครับ

Tags:
Guest
Manny
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 8 มี.ค. 13, 18:06 น »

q*070
เพิ่งแต่งโดนทุกวัน เลยแปลกใจว่า มากไปไหม q*078
ปกติเพิ่งแต่งช่วง ฮันนีมูน โดนทั้ง วัน จ้าไม่ใช่ ทุกวัน เฉพาะตอนเช้าแบบหนู
ไม่แปลก และไม่เป็นปัญหา
แต่มันจะแปลก และเริ่มเป็นปัยหา เมื่อ เช้าไหน เขาไม่เอาก่อนไปทำงาน และเว้นระยะห่างมากขึ้นนั่นแหละ
หนูจะมีปัญหามากกว่านี้อีก q*027q*039

ขอบคุนค่าาาา ... แหะๆ พอดีว่าอ่อนประสบการณ์ ผู้ชายคนแรกอะค่ะ 55556
ขอบคุนมากนะค่าาา แบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อย .. บางทีก็เหนื่อยไป เยอะเกิ๊น อิอิ
Tags:
Guest
ไม่แปลกหรอก
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 11 มี.ค. 13, 22:16 น »

ไม่ต้องอายหรอกนะ ตอนแต่งงานใหม่ แฟนก็มีเซ็กส์กับเราบ่อยมากๆจนเราคิดว่ามันเยอะเกินไปเหมือนกัน
เรื่องปกตินะ แบบช่วงใหม่ๆก็แบบนี้ รอดูอีกระยะก็จะรู้ความต้องการของแฟนว่าระดับไหนนะ
มีเซ็กส์กันบ่อยๆถี่ๆก็ดีแล้วนะ ดีกว่าไม่มีเซ็กส์กันนะ นั่นหล่ะแปลกของจริงเลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มี.ค. 13, 22:48 น »

ควรจะดีใจมาก ถึงมากที่สุดเลยนะครับคุณที่เจอแบบนี้

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 เม.ย. 13, 00:27 น »

มันเป็นเรื่องปกตินะที่ช่วงแรกของชีวิตการแต่งงานจะมีเซ็กส์กับสามีบ่อยมากๆ
เราแต่งกับคนไทยนี่หล่ะ ตอนแต่งงานใหม่ๆ สามีก็ขอแทบทุกคืนนะแบบเรานอนหมดแรงเลยไม่รู้กี่รอบเหมือนกัน ตื่นแทบไม่ไหวแต่ละวัน โชคดีที่เราลาออกจากงานมาแต่งงาน แล้วบางครั้งเราก็โดนตอนเช้าด้วยนะ วันหยุดนะ ถ้าโดนรอบเช้านะ ตื่นแบบเที่ยงเลย ตกบ่ายต้องนอนเก็บแรงไว้ทำกิจกรรมบนเตียงกับสามีเลยนะ
สามีคุณแบบความต้องการสูงนะ(คิดว่า) ถ้าความต้องการของคุณสมดุลกับของแฟนแบบเขาขอเขาต้องการ คุณไหวก็โอเคแล้วไม่ต้องอายหรอก
ตอนเราแต่งงานใหม่ๆเจอสามีเซ็กส์จัดถามเพื่อนเพื่อนมันบอกว่าถ้าเรารับไหวแบบไม่ไหวก็ต้องไหวก็พอๆกันหล่ะ
คุณชอบก็ดีแล้วไม่ต้องอายหรอกเรื่องแบบนี้ ใครๆก็ต้องร่วมเพศกับสามีกันหมดนะ เข้าใจนะอายที่ต้องนอนกันบ่อยๆมาก

Tags:
Guest
แจ็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 19 มิ.ย. 13, 17:03 น »

การมีเซ็กบ่อยก็ดีเหมือนออกกำรังกายดีทังกายใจ

Tags:
Guest
eee
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 11 ส.ค. 13, 22:38 น »

แชร์ประสบการณ์นะ ช่วงแต่งงานใหม่ๆเราก็โดนประมาณที่คุณโดนอ่ะ (คนต่างชาติแต่ไม่ใช่ฝรั่ง) กลับมาดึกดื่นเราก็โดนทุกคืนเหมือนกัน ไม่เคยได้ใส่เสื่อผ้านอนกับเขาเลย แล้วก็แถมตอนเช้าอีกนะในวันหยุด หรือเช้าบางวันนะ ถ้าสามีไม่ต้องรีบไปทำงาน ตอนไปฮันนิมูนไม่อยากคิดเลย มีเซ็กส์กันหลายรอบมากๆ ถ้าคุณปรับตัวได้สามีก็ไม่เซ็กส์จัดหรอก คุณอาจอายที่ต้องร่วมเพศกับสามีทุกคืนเองนะ เราก็อายเหมือนกันตอนนั้น เพื่อนฝูงบอกว่าใครๆมีผัวนอนกับผัวหมดหล่ะไม่ต้องเขิน มีความสุขกับเซ็กส์ให้เต็มที่ เราก็ชอบเซ็กส์นะแบบพอได้ร่วมเพศแล้วถึงรู้ว่าขาดไม่ได้เหมือนกัน

Tags:
Guest
ปิ๊มมม
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 27 ธ.ค. 15, 23:50 น »

ตอนแต่งงานใหม่ก็มีเซ็กส์กันบ่อยมากๆประมาณว่าเกือบทุกคืนเหมือนกัน ยกเว้นตอนเมนส์มาเองหล่ะ
ไม่ต้องอายหรอกนะถ้ามีเซ็กส์กันบ่อยๆนะ มันเรื่องเรื่องปกติธรรมดานะ
เราก็อายนะเวลาต้องนอนกับแฟนนะ เขินอ่ะแต่อยากนอนกับเขานะแบบติดใจ

Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 19 พ.ค. 16, 21:59 น »

เป็นเรื่องปกติธรรมดา่ของคู่ที่พึ่งแต่งงานและมีเพศสัมพันธ์กันนะ
สามีเราก็ขอมีเพศสัมพันธ์กับเราบ่อยมากๆเหมือนกันนะ ตอนกลางคืนเป็นเวลาปกตินะ วันหยุดแถมรอบเช้าอีก แล้วก็ชวนเล่นจ้ำจี้ตอนบ่ายๆวันหยุดก็มี
เรื่องอายเปนเรื่องปกตินะ เราก็รู้สึกอายที่ต้องนอนกับสามีอีกอ่ะ นอนกับรอบหนึ่งกลางคืนแล้ว เช้ามานอนกันอีกรอบ แต่สุดท้ายก็แพ้ทาง นอนกับเขาจนได้อ่ะ รู้สึกว่าสามีเซ็กส์จัดเหมือนกัน
อย่าคิดมากๆเลยนะถ้าต้องนอนกันบ่อยๆ ถ้าคุณมีความสุขนะไม่ต้องเขินอายหรอกการร่วมเพศเป็นเรื่องปกติของปั๋วเมียนะคิดแบบนี้

Tags:
Guest
เลม่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 25 ก.พ. 17, 22:55 น »

555 ไม่ต้องเขินหรอกนะ เรื่องปกติธรรมดานะ ที่ปั๋วเมียต้องทำกิจกรรมแบบนี้กันนะ

ตอนแต่งงานใหม่ๆ สามีเราก็แสดงออกว่าต้องการทุกคืนเหมือนกันนะ คืนแรกเข้าห้องหอเราร่วมเพศกับสามีแทบทุกคืนเหมือนกัน แบบไม่ค่อยพลาด ยกเว้นตอนมีเม้นส์เองหล่ะ

อย่าคิดมากอ่ะนะไม่จัดหรอกนะ เรียนรู้และหาความสุขจากการเสพเซ็กส์นะ

Tags:
Guest
อายย
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 26 พ.ค. 17, 22:48 น »

เซ็กส์หลังแต่งงานประมาณนี้นะไม่ต้องอายหรือเขินหรอกนะถ้าต้องร่วมเพศกับสามีบ่อยๆ
ตอนแต่งงานใหม่ๆเราก็อารมณ์ประมาณคุณนะที่สามีจะขอร่วมเพศกับเเราแทบทุกคืนเลยแล้วก็ตอนเช้าวันหยุดอีกนะ เล่นแต่จ้ำจี้ใต้ผ้าห่มกัน
เราอายอ่ะตอนเพื่อนๆถามอ่ะกลัวหาว่าเราเซ็กส์จัดอ่ะ ก็เลยโบ้ยว่าสามีเซ็กส์จัดอ่ะทำไงดี ทุกคนบอกว่าอยากนอนกับเขาก็ดีหล่ะ เอิ๊กๆๆ
ไม่ต้องอายหรือเขินนะเป็นเรื่องปกติธรรมดาอ่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม