Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รับ ID Pangya 4000-15000 บาท ขอเอกสาร + ของครบ !!!  (อ่าน 630 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 26 ก.พ. 13, 02:38 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีครับ - ผมต้องการซื้อ ID Pangya 2 ID เงื่อนไขดังนี้ครับ

1. ยศ PRO ขึ้นไป ^^^
2. ยอดเติมเงินใน ID อย่างต่ำๆ 8000บาท+
3. ขอเน้นตัวละคร นูริ คูห์ อาริน ลูเซีย
4. ไม่กำหนดเงิน ปัง / คุกกี้ เพราะยังไงก็ต้องมาเติมต่อ !!
5. ถ้ามีการ์ด คาดี้ 4ดาว / ไททัน 4 ดาว / คูม่า SR / มิ้นตี้ SC / คอนโทรล + ด้วยยิงดี
6. อยากได้ไม้กอล์ฟ เคียวแดง / ช๊อคโกแลต / ไม้แมว เป็นพิเศษ
7. ขอสถิติดี ไม่ Give Up / Disconnect เยอะ $%#^
8. หลักฐานการซื้อขาย ที่ผมต้องการคือ
1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาทะเบียนบ้าน
3. เอกสารอื่นๆแล้วแต่ผมจะขอตามสมควร
เนื่องจากพวกเกรียนกับพวกขี้โกงเยอะ ถ้าเกิดการโกงกันขึ้นผมจะได้ดำเนินการกับเจ้าหน้าที่ตำรวจและตามถึงบ้านได้ถูก !!!
9. การซื้อขาย จะให้โอนหรือเงิืนสดแล้วแต่ตกลงตามสมควร

การติดต่อ : ทิ้งเบอร์ หรือ E-mail ไว้ครับ ผมเข้ามาเช็คทุกวัน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ติดต่อมาเลยครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ก.พ. 13, 14:51 น »

มียศรีเจ้นครับ
ชุดแรร์เยอะ + ชุดกิจกรรม + ของกิจกรรม
มี แฟรี่ครบทุกตัว
ไม้แรร์เยอะ ชุดยัดการ์ดคอน ไททั่น sc+คาดี้ sc
ของเยอะ พร้อมเล่น ปังมี ล้านกว่า

สนใจ dayss9999*** (MSN+Facebook)

แนะนำแอดทั้ง m ทั้ง Face ครับขายอยู่ที่ 8000
เชียงใหม่ครับ เอกสารมีให้หมดตามต้องการครับเล่นเองครับ
ยอดเติมเยอะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ก.พ. 13, 14:53 น »

มียศรีเจ้นครับ
ชุดแรร์เยอะ + ชุดกิจกรรม + ของกิจกรรม
มี แฟรี่ครบทุกตัว
ไม้แรร์เยอะ ชุดยัดการ์ดคอน ไททั่น sc+คาดี้ sc
ของเยอะ พร้อมเล่น ปังมี ล้านกว่า

สนใจ dayss9999*** (MSN+Facebook)

แนะนำแอดทั้ง m ทั้ง Face ครับขายอยู่ที่ 8000
เชียงใหม่ครับ เอกสารมีให้หมดตามต้องการครับเล่นเองครับ
ยอดเติมเยอะครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 ก.พ. 13, 00:15 น »

ผมแอดเฟสบุคไปไม่เจอนะครับ แล้วก็ทางคุณจะสะดวกหรอถ้าซื้อขายเจอที่ กทม. q*027

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 ก.พ. 13, 01:29 น »

เอาเฟสคุณมาแล้วกันครับเดียวผมแอดไปคุยเรื่องราคากันครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 ก.พ. 13, 01:31 น »

ส่งข้อความไปแล้วครับ ถ้ายังไงรบกวนส่งเบอร์โทรมาทางข้อความได้เลยครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ก.พ. 13, 02:51 น »

ส่งข้อความไปแล้วครับขอบคุณครับ

Guest
Golffy Devil
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ก.พ. 13, 21:00 น »

มียศ มาสเตอร์
ตัวละครมีทุกตัว
นูริ ยัดการ์ดคอน 3ใบ ไททั่นลดลม2 คาดี้ 4ดาว ปีกแฟรร์รี่ ปีกดำ การ์ด+4หลา แหวน+4หลา
คู การ์ดคอน3ใบ การ์ดไททั่น ปีกแฟรร์รี่ ปีกดำ
มีแรร์ทุกตัวละคร ยกเว้นตัวใหม่
เน้นเล่นคู กับนูริ
ไม้กอล์ฟ มี 10กว่าไม้
แอร์ไน 3
ไม้แมว
ไม้ดาบเงิน
ไม้ขนนก
แอร์ไน ทอง
ไม่ช๊อคโกแลต
อื่นๆอีก
ลูกกอล์ฟ มีเกือบครบ
เล่นเอง สถิติเอง
ยอดเติม 50000+
แยมโรล
ทอง เงิน ทองแดงครบ
หลังๆไม่คอยได้เล่น จะเลิกเล่นแล้ว
สนใจ นัดดูตัวได้
ติดต่อ O89286OO22

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 4 มี.ค. 13, 15:46 น »

q*071 มีไอดียศรีเจ้น I (เป็นไอคอนผู้หญิงนะค่ะ) รายละเอียดไม่รู้จะอธิบายยังไง มีครบทุกอย่างที่ต้องการ เช่น ถุงมือลดลม ปีกขาวพื้นเรียบ อะไรประมาณนี้ ขอคุยรายละเอียด+ราคาหลังไมค์นะค่ะ มันเยอะ บอกไม่ถูกเติมเงินไม่ต้ำกว่า 20,000 บาทแน่นอน ...

เมล data_lands*** ทั้ง m ทั้ง เฟส แอดได้เลยค่ะ q*077

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 5 มี.ค. 13, 06:23 น »

ผมแอด เฟสบุคไปแล้วนะครับ ทุกคน

Guest
พีรวัชร อั้งลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 20 มี.ค. 13, 12:40 น »

เนชั่น E ของเยอะจัดแต่งทุกตัวละครสะสมทุกชุดทุกตัวละคร
ตัวหลักนูริชุดมีสะสมแทบทุกปี เข้าตัวให้ดูได้
นัดเจอนครปฐม/สะดวกโอนแบบปลอดถัยถ่ายสำเนาที่อยู่ให้ได้

เติมไป 2 หมื่นขึ้นจ้า 4ดาว3ดาวมีเยอะ พร้อมเล่นทุกตัวละคร
แต่นูิริยัดของโหดสุดแล้ว

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 8 เม.ย. 13, 17:50 น »

มียศ เวิล์ดโปรเอครับ มีคุณสมบัติเกือบครบครับ มีเพ้นเอาไปขายต่อได้ 25m+ ครับ สนใจติดต่อ kitsana_max*** 085-7568795 ครับ

Guest
อาเมเจอC
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 2 พ.ค. 13, 21:18 น »

ของครบลุงมีกาด SR ทั้งตัว KUMA ลูกเด้ง KAZ
มีเงิน 6.8 M เติมมากกว่า 5000 เล่นเอง ขาย 2900 สนใจติดต่อ pond_mfu*** or
https://www.facebook.com/Honeypondsweety?ref=tn_tnmn

Guest
Ning Nisarat
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 20 พ.ค. 13, 10:30 น »

มี ยศ Wold master III ยอดเติม ประมาณหมื่นนึง
เน้น คูล อาริน ลูเซีย มีหลายชุดเซ็ท แฟร์รี่ 2 ตัว หูเอลฟ์ใหม่ 1 เก่า 2
ไม้เคียว ดาบ ช็อคโกแลต ปิกโกะ แอร์ไนค์ทู โกลเด้นแฮมเมอร์
(ไม้เคียวยัดการ์ดไททั่น 4 ดาว คาร์ดี้ 3 ดาว) ลูกกอล์ฟเยอะแยะ
[ ราคา 5,000 ] q*031สงสัยอะไรโทรถามได้ที่ Tel.091-214-3500 = K.หนิง
q*039
Tags:  pangya เอกสาร 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม