หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: 2in1  (อ่าน 2679 ครั้ง)
Guest
hot_girl
เรทกระทู้
« เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 16:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราอายุ 25 น่ะค่ะ อาจเพราะเราเป็นผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก ทำให้ปัจจุบันเรามีแฟนพร้อมกัน 2 คนค่ะ อยู่ด้วยกันมา 2 ปีแล้วค่ะ แต่ก็อยู่ด้วยกันบนพื้นฐานของความรักนะค่ะ เรารักเค้าทั้งสองคนเท่าๆกัน เค้าทั้งสองคนก็รักเราเช่นเดียวกัน ตลอดเวลาที่คบกันก็ไม่เคยมีอะไรกับใครอื่นเลยตลอด 2 ปี เวลามีอะไรกันก็เค้าทั้งสองคนก็ทำพร้อมกันตลอดค่ะ เราเหนื่อยกว่าผู้หญิงคนอื่น ที่มีแฟนคนเดียวนิดนึง แต่ที่ยอมให้เค้าทำพร้อมกันก็คิดว่าจะได้เหนื่อยแค่ครั้งเดียว และอย่างที่บอกเราเองก็เป็นผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูงมากด้วย เลยรับได้สบาย แตเราก้ป้องกันตลอดนะ เป็นห่วงตัวเองเหมือนกัน และยังไม่อยากท้อง ตอนนั้นยังไม่พร้อมค่ะ แต่ช่วง 3 เดือนที่ผ่านมา เราเริมรู้สึกว่า เรามีความพร้อมมากขึ้นในหลายๆด้าน เราลองมีอะไรกันแบบไม่ป้องกันเลย ทำให้ทุกครั้งแฟนเราสองคนจะปล่อยในทุกครั้งเลยมันเหมือนอารมณ์ชั่ววูบในตอนนั้นด้วยเพราะไม่เคยทำมาก่อน แต่สงสัยว่าถ้ามีอะไรกับแฟนทั้งสองคนแบบไม่ป้องกันแต่ทั้งคู่เป็นคนสะอาดไม่มั่ว หญิงอื่นเลยเราทั้งหมดจะเสี่ยงต่อโรคทางเพศสัมพันธ์ไหมค่ะ และถ้าเราไม่ป้องกัน ไม่กินยาคุม ผู้ชายปล่อยในทั้งคู่พร้อมๆกันบ่อยๆแบบนี้ เราสามารถท้องได้เร็วไหมค่ะ แบบว่าอยากมีลูกแล้ว แฟนสองคนก็ตกลงกันว่าจะรับเป็นพ่อทั้งคู่เลย และจะเป็นอะไรไหมกับเด็กในท้อง ขอบคุณค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 16:45 น »

แฟนทั้งสองคนรับเป็นพ่อเด็ก แต่โตขึ้นเด็กจะรับใครเป็นพ่อล่ะ...

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
^_^
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 17:13 น »

ถ้าทั้ง 3 สะอาดป้องกันไม่มั่วก็ปลอดจากโรค

แต่คุณอายุ 25 แต่งงานยังค่ะ พ่อแม่ทั้ง 3 ฝ่ายรับรู้มั้ยค่ะ

Tags:
Guest
ผ่านมาเจอ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 7 พ.ย. 12, 17:56 น »

พึ่งเคยเห็นเหมือนกันครับ ผญ.คบผช. สองคนพร้อมๆกันในเวลาเดียวกัน แถมมีอะไรพร้อมกันสองรุมหนึ่ง แต่ก่อนป้องกันแต่เดียวนี้ปล่อยแล้ว แล$