หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ครั้งแรกทำไมไม่เป็นอย่างที่คิด  (อ่าน 3464 ครั้ง)
Guest
ค้างคาใจ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 17 ส.ค. 12, 01:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราเป็นคนแรกของกันและกันค่ะ แต่ครั้งแรกมันกลับไม่เป็นอย่างที่คิดเมื่อเรามีอะไรกัน
ฉันเจ็บมากแต่กลับไม่มีเลือดออก ส่วนเขาก็ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นกับเขาเลย ปลายหัวของเขาก็ไม่ได้เปิดออกอย่างที่เคยได้ยินได้ฟังมา
ครั้งแรกที่ฉันคิดว่ามันจะทรงคุณค่าเป็นที่ประทับใจกลับกลายเป็นการสร้างข้อครหาให้กับตัวฉันเองเมื่อเขาสงสัยว่าสิ่งที่เขาได้ไปมันเป็นครั้งแรกจริงๆหรือเปล่า แล้วทำไมมันถึงได้ไม่เป็นอย่างที่น่าจะเป็นคะ q*032
ฉันจึงเกิดความค้างคาใจในสิ่งที่เกิดขึ้นว่ามันเป็นเพราะอะไร เกิดขึ้นได้อย่างไร ฉันมีข้อบกพร่องหรือผิดปรกติตรงไหน
ความมั่นใจในตัวเองของฉันกับเรื่องนี้มันหายไปจนรู้สึกว่าตัวเองคงทำให้เขามีความสุขอย่างที่ควรเป็นไม่ได้ รู้สึกว่าสิ่งที่เรามองว่ามีคุณค่าในชีวิตลูกผู้หญิงที่เราเลือกที่จะมอบให้คนที่พิเศษที่สุดได้ชื่นชม...มันได้สูญเสียไปอย่างไร้ค่า q*083
รบกวนคุณหมอช่วยตอบคำถามทีนะคะ...อย่างน้อยให้ฉันได้มีคำตอบให้กับตัวเองว่าฉันทำอะไรผิดไปทำไมถึงต้องมาถูกกล่าวหาอย่างนี้ด้วย

ขอบคุณค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ส.ค. 12, 05:11 น »

คู่ผมก็เป้นครับ อย่าคิดมาก มันจะดีขึ้นเองในครั้งต่อๆไป q*039

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 17 ส.ค. 12, 08:16 น »

ไม่ใช่หมอ แต่ขออนุญาตตอบนะ

คุณและเขาไม่ได้ผิด เพียงแค่รู้ในความเชื่อเดิม ๆ ซึ่งไม่ใช่ข้อเท็จจริงเท่านั้น

ไม่จำเป็นที่ผู้หญิงต้องมีเลือดออกในครั้งแรกของการมีเพศสัมพันธ์ เยื่อพรหมจรรย์สามารถขาดได้จากการเล่นกีฬาแรง ๆ การขี่จักรยานก็สามารถทำให้ขาดได้แล้ว เยื่อพรหมจรรย์ของคุณอาจขาดไปแล้่วก็ได้ และหากเคยมีการช่วยตัวเองไม่ว่าจะเป็นการใช้นิ้วหรืออุปกรณ์ก็สามารถทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดได้ เลือดพรหมจรรย์อาจแค่ซึม ๆ ไม่กี่หยดโดยที่คุณอาจไม่สังเกตก็ได้ นอกจากนี้ ผู้หญิงบางคนเกิดมาโดยไม่มีเยื่อพรหมจรรย์นะ

Tags:
Guest
sashi
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 12, 16:42 น »

ครั้งแรกของเราก็ไม่มีเลือดออกแค่เจ็บ แต่แฟนก็ไม่เห็นจะสงสัย

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 19 ส.ค. 12, 08:26 น »

q*070
ให้ตอบแบบ STD ก็ จูงมือกันไปหาหมอ
ผมตอบแค่นี้ WEB MASTER คงให้ผ่านนะ
คงไม่แป๊ก ความเห็นของผมอีก อย่าบอกว่าเป็นเพราะ ระบบนะครับ
ผมบอกมานานแล้วระบบสร้าง และควบคุม โดยคน ประสิทธิภาพของคน จะเป็นตัวควบคุมระบบ ทั้งหมด ถ้าระบบไม่ดีแก้ไข ถ้าคนควบคุมระบบไม่ดี เปลี่ยนคนคุม ระบบ
ปัจจุบันก็ยังเห็นกระทู้เบิ้ล ออกมาให้เห็นประจำ อาการ นี้ ในองค์กรที่พัฒนา บุคลากรแล้ว ยังพบปัญหาซ้ำ ไม่ปรับปรุง ออกยกชุดครับ
q*027

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 19 ส.ค. 12, 18:12 น »

คำแนะนำข้างต้นก็ถูกแล้ว แต่ที่สำคัญคุณผู้ชายของคุณมีอวัยวะที่ปลายไม่เปิดอยู่ซึ่งบางคนจะเป็นและแนะนำให้ไปขลิบเสีย พอขลิบแล้วจะดีขึ้นครับ

เรื่องผู้ควบคุม แรกๆผมก็รู้สึกว่ามันจะมีอะไรที่ไม่ราบรื่น หรือจำกัดจำเขี่ยข้อความหรือรูปลงกระทู้มากไป แต่ต่อๆมาก็สังเกตุว่าคนคุม หรือ WM จะรีบลบบางกระทู้เร็วเกินไปเพราะกลัวเจ้าของเว็บจะตำหนิหรือกลัวจะต้องไปเป็นจำเลยร่วม เห็นว่าตอนนี้ก็มีประกาศรับสมัครคนใหม่อยู่เรื่อยๆ อาชีพนี้ชักจะไม่รุ่งน่ะครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม