หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อาร์ต กับ น้ำฝน คืนดีกันแล้ว.. ?  (อ่าน 60158 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 01:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เห็นภาพเกี่ยวก้อยคืนดีใน instagram ของ อาร์ต พศุตม์ ...(คาดว่าจะเป็นนิ้วก้อยของ น้ำฝน พัชรินทร์) ถ้าเป็นเช่นนั้นจริงๆ ก็ขอให้รักกันนานๆ ให้ความผิดพลาดในอดีตเป็นบทเรียน ว่ากันว่าการอภัยเป็นสิ่งที่สำคัญในชีวิตคู่ ..แต่ก็อย่าให้มีหนที่ 2 เป็นดีที่สุด q*077q*077

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Guest
หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 03:56 น »

เป็นภาพที่เอาลงมาง้อมากกว่ามั้ง เหมือนขอคืนดีน่ะ
ขอให้น้ำฝนคิดหนักๆ และนานๆ ไม่ได้หมายความว่าต้องเลิกหรือกลับมาดีกัน
ถอยห่างออกมาดูเค้าดูเรา ถ้ามันใช่ก็ใช่ ถ้ามันไม่ใช่มันก็ไม่ใช่

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
azz
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 06:53 น »

q*069 มาขอคืนดีมากกว่า ง้ออะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 07:58 น »

กว่าจะ รักกัน
ผูกพัน จนถึงวันนี้
ต้องผ่านทั้ง เรื่องร้าย และ ดี มาแค่ไหน
จนวันนี้ แค่เรื่องเล็กๆที่ต่าง ไม่เข้าใจ
จะ ปล่อยมือ จากกันไป
ทบทวน หัวใจ ดีแล้วหรือยัง
ให้คุณ ทั้ง 2 คิดให้ดี นะคะ ยอมกลับมารักกันเพราะอะไร.....

Guest
umm
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 08:24 น »

ถ้าดีกันได้ก็ดีนะคะ แล้วคุณอาร์ตก็เลิกนิสัยเจ้าชู้นะคะ ดีใจด้วยค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 09:59 น »

สร้างกระแส โกหกทั้งนั้น ชอบหลอกประชาชน

Guest
เด็กโง่
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 10:17 น »

แล้วยอมให้(พวก)เขาหลอกเหรอเปล่าละคะ

Guest
เอเอ้
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 10:45 น »

q*064q*064q*071ดีใจค่ะ แต่ ขอบอกคุณน้ำฝนว่าคงเป็นครั้งนี้ครั้งเดียวที่ยอมน่ะ,,....

Guest
PANARIN S5060
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 12:51 น »

เชื่อสิคะคุณน้ำฝน ครั้งนี้ไม่ใช่ครั้งแรก ที่ผู้ชายคนนี้เคยทำแน่นอน

คอนเฟริ์ม

รบกวนพิจารณาเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น หากเค้ากลับใจและหยุดได้จริงๆ

ค่อยคบต่อไปแต่ต้องแน่ใจนะคะ ขอเตือนมีครั้งที่ 1 ก็ต้องมีครั้งที่ 2 3 4

ไปเรื่อย ๆ

ขอบคุณคะ
ที่อ่าน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 12:53 น »

เป็นกำลังใจให้กับน้ำฝนค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 13:17 น »

มันจะดีเหรอครับ คุณ น้ำฝน ที่จะไปคืนดีกับผู้ชายคนนี้ ผมไม่ได้ซ้ำเติมนะถ้าคืนดีกับผู้ชายคนนี้คุณจะรู้ได้ไงว่าเขาจะไม่ทำตัวอย่างนี้อีก ผู้ชายนะครับของที่เคยทำแล้วยังไงสักวันมันก้อจะทำอีก q*078

Guest
ไก่กา
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 14:23 น »

ถ้าตัดใจได้ ก็ดีนะน้ำฝน ผู้ชายลัลล้าแก้ยากกกก

Guest
noknoom
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 14:59 น »

ขอให้คุณน้ำฝนเชื่อตัวเองค่ะ อย่าไปฟังความคิดเห็นของคนอื่นเลย น้องผู้ชายที่ทำงานเราบอกว่า ถ้ามีผู้หญิง (ขอย้ำว่าผู้หญิง) อย่างน้องพลอยมาชวน เป็นเขาก็ไปค่ะ เขาบอกว่าผู้ชายทุกคนผมว่าไปนะ ขนาดพระผมว่ายังไปเลย เนี่ยเป็นความคิดเห็นของผู้ชายที่น่ารัก รักแฟนด้วยนะค่ะ

Guest
โอกาส
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 15:27 น »

ความรักมักเกิดขึ้นแค่คนสองคนและจะร้างลาเมื่อมีมือที่สามแต่ก็ต้องโทษสองเราที่รักกันไม่มากพอ สู้ๆ นะน้ำฝน

Guest
อย่าซ้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 15:29 น »

ดูเมีย จอห์น เทอร์รี่ เป็นตัวอย่าง เมือรักกันแล้ว เมืออีกฝ่ายพลาดพลั้ง ก็ควรให้กำลังใจ แต่ปัญหาที่เกิดไปตกลงกันเงียบๆ ให้เรียบร้อยตามที่ฝ่ายหญิงต้องการ(ในเมื่อผู้ชายผิดเต็มประตูก็ต้องยอมรับละนะ) รักษาหน้าของแต่ละฝ่ายด้วย ถ้าคิดจะเดินไปด้วยกันจริงๆ
อย่าทำตัวเหมือนแฟนของโคล ในที่สุดต่างฝ่ายก็เจ็บปวดด้วยกันทั้งคู่
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทั้งหมดควรตัดสินใจด้วยตัวเอง ด้วยการนำเหตุและผลที่หลายฝ่ายนำมาเสนอไปเป็นข้อมูล
ขอให้โชคดี

Guest
ต้าร์
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 18:03 น »

q*070เรื่องไร้สาระ เอาเวลาใส่ใจกับเรื่องปากท้องดีกว่า 555 q*073
Guest
กรีน
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 18:28 น »

q*071 ดีใจด้วยแต่อย่ามีตรั้งต่อไปนะ คนเราเขาดีกันก็ดีแล้วจะไปให้เขาเลิกกันทำไม ถ้าทำอีกฝนเขาก็เลือกตัดสินในเอง เขารักกันมาตั้งหลายปี ฝนค้องไตร่ตรองดีแล้ว สู้ๆ ถๅ

Guest
lo
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 11 ส.ค. 12, 22:23 น »

ผู้ชายไม่ว่าจะเป็นคนไหนก็เจ้าชู้ทั้งนั้นไม่มีใครรักเราคนเดียวตลอดชีวิตหรอกแต่ที่เขาอยู่กันจนแก่เฒ่าเพราะเขาอดทนและอภัยให้กันตางหากล่ะ

Guest
เล
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 13 ส.ค. 12, 15:15 น »

ขอหัยพี่ทั้งสองรักกันและไม่มีคัยมาทำลายความรักขอพี่นะค่ะ

Guest
น้องพิม
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 13 ส.ค. 12, 17:23 น »

q*062

Tags:  อาร์ต น้ำฝน 

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม