Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ดูดวง เคยทำแท้ง หนี้สินรุมเร้า คนรักตีจาก อาจารย์ช่วยได้.......... เอาอยู่  (อ่าน 384 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 06:37 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ด่วนวันที่ 24มิถุนายนนี้ อาจารย์ถือฤกษ์ทำพิธีพุทธาเทวาภิเษกเชิญเทวดาประจำดวงสำหรับผู้จองทำดวงพิชัยสงคราม และต้องการ ถอนกรรม ขอขมากรรม เพื่อล้างกรรมให้เจ้าดวงชะตา เพื่อความเข้มขลังอันศักดิ์ เสริมอำนาจบารมี ให้สัมฤทธิ์ผลตามแรงอธิษฐาน อยู่ที่ไหนๆก็ทำได้ ไม่ว่าต่างประเทศ ในประเทศไม่ต้องเสียเวลาเดินทาง ใครที่ตั้งใจจะทำให้รีบจองเข้าไปก่อนเพราะรอบนี้รับ 99 ดวงชะตาเท่านั้น อาจารย์ต้องใช้เวลาคำนวณดวงพิชัยสงครามและเขียนลงแผ่นทองเหลืองตามหลัก โหราจารย์โบราณพิธีก่อนนำเข้าพิธีพุทธาเทวาพิเษก ใครทีได้ทำ แล้วจะดีเป็นมงคลชีวิตและดวงชะตาชีวิต และเหมาะสำหรับผุ้ที่ ชะตาชีวิตกับเผชิญวิบากกรรมเก่า วิบากกรรมใหม่ หาทางออกไม่เจอ ไม่ต้องวิตกว่าแก้ไม่ตรงจุด
เคยทำแท้ง เป็นตาบาป หากินไม่คล่อง ทำอะไรไม่ขึ้น
- - สงสัยว่าคุณไสยมนต์ดำ โดยไม่รู้ตัวว่าใครทำ กังวลใจ ไม่สบายใจ
- เจอแต่รักสามเศร้า ไม่สมหวังในความรัก
- มีศัตรู คู่แข่ง แย่งของรัก สามี ไปมีคนอืน ภรรยานอกใจ โดนกลั่นแกล้งอยู่เสมอ
- - ปีชงของคุณไม่ต้องวิตก จะแก้ปัญหาให้คุณได้
- - สุขภาพไม่ดี รักษาแพทย์ปัจจุบัน หมอสมุนไพร หรือหมอพระก็ยังไม่หาย
- - มีคนอิจฉาให้ร้ายตลอดเวลา
- - เป็นคนขี้แพ้อยู่เสมอ ท้อแท้ในชีวิต
- - ทำงานไม่ถูกโฉลก จึงรวยยาก
- - หนี้สินรุมเร้า เงินทองติดขัด เก็บเงินไม่อยู่ หาทางออกไม่เจอ
- - แก้อาถรรพ์ บ้านที่อยู่อาศัย ไม่ให้อับจน หากินรุ่งเรือง
ทำงานแทบตาย เจ้านายไม่เห็นคุณค่า เหมือนปิดทองหลังพระ ขั้นไม่ขึ้นเป็นเรื่องปกติ
ถอน อาถรรย์ ถอนของ ถอนมนต์ดำ ไสยศาสตร์ เดียรฉานวิชา และสิ่งไม่ดีต่างๆ และอาเพศร้ายที่มีผลทั้งร่างกายและจิตใจของดวงชะตาที่ไม่ดีออกไป

ดวงชะตาดวงพิชัยสงครามนี้ นี้ เป็น "ของขลัง" ประเภท "วัตถุอาถรรพ์ศักดิ์สิทธิ์" ชนิดหนึ่งซึ่งจะหาผู้ทำที่ถูกต้องตามโบราณพิธียากมากๆๆ พุทธคุณจึงแรงมากๆๆๆ และเนื่องจาก ดวงพิชัยสงคราม มิได้มีดีไป "ทางด้านคุ้มครอง" และ "ทางด้านแคล้วคลาด" เท่านั้น แต่โบราณาจารย์ยังถือว่ามีดี ใน"ทางด้านมหาอำนาจ, เสริมดวงบารมี" และยังเด่นใน "ทางด้านเรียกเงินทอง" มาให้แก่ผู้บูชาอย่างไม่ขาดสายอีกด้วย ซื่งเรื่องนี้น้อยคนนักที่จะรู้ (ให้ไปสอบถามคนเฒ่าคนแก่ดูได้น่ะครับ) ซึ่งดวงพิชัยสงครามที่อาจารย์เทพนารายณ์จัดสร้างขึ้นมา ไม่ว่าจะเป็น แผ่นยันต์เงิน ทอง นาค เป็นส่วนประกอบของของการนำไปบูชาด้วยเช่นกัน เพื่อเพิ่มอิทธิฤทธิ์ความแรง!!! ของดวงพิชัยสงครามพุทธคุณจึงแรงมากๆๆๆ และมีประสบการณ์สูงมาก จึงเหมาะมากสำหรับผู้ที่อยากให้ตำแหน่งหน้าที่การงานเจริญเติบโตก้าวหน้า ควรมีไว้บูชาประจำตัวเองและครอบครัว ทั้งผู้ที่นิยม และศรัทธา รวมไปถึงผู้นำ นักการเมือง นักการปกครอง ผู้บังคับบัญชา หรือ นักบริหารทุกระดับชั้น ข้าราชการทุกตำแหน่ง ทุกประเภทไม่ว่าชั้นผู้ใหญ่ ชั้นผู้น้อย นายทหารทุกเหล่าทัพ ตำรวจ ครูบาอาจารย์ นักพูด นักขาย (ที่ต้องหายอดลูกค้า) นักเดินทางรอบโลก นักเจรจา ดารา นักร้อง นักแสดง เด็กเสี่ย ผู้ที่ต้องปฏิสัมพันธ์กับผู้อื่นทุกประเภท นักกีฬาทุกประเภท นักทำมาหากินทุกอาชีพ มนุษย์เงินเดือน ผู้ที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ ผู้ที่ต้องแข่งขันกับผู้อื่น ไม่ว่าทั้งโดยตรง หรือโดยอ้อม ผู้มีอิทธิพล ผู้ที่มีศัตรูมากคอยจ้องคิดจะทำร้ายเราอยู่เสมอๆๆๆ พ่อค้า แม่ค้า ประชาชนทั่วไป ก็ไม่ควรพลาดเช่นกัน ควรมีไว้บูชาเป็นอย่างยิ่ง
พุทธคุณแรงเกินราคา คุ้มค่ามากๆๆๆ กับความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย ฯลฯ เป็นต้น
เมื่อเทียบกับเงินเพียงน้อยนิดที่ท่านเสียไปแต่ก็ยังสามารถหาใหม่ได้ แต่ความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย นี้สิครับที่หาได้ยากยิ่งกว่า โอกาสมาถึงแล้วน่ะ อย่าปล่อยให้หลุดมือไป เสียดายแทน และยังเป็นการเพิ่มคุณภาพชีวิตให้สูงขึ้นมากกว่าเดิมที่เคยเป็นอยู่ด้วย
พุทธคุณแรงเกินราคา คุ้มค่ามากๆๆๆ กับความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย ฯลฯ เป็นต้น เมื่อเทียบกับเงินเพียงน้อยนิดที่ท่านเสียไปแต่ก็ยังสามารถหาใหม่ได้ แต่ความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย นี้สิครับที่หาได้ยากยิ่งกว่า โอกาสมาถึงแล้วน่ะครับ อย่าปล่อยให้หลุดมือไปน่ะครับ เสียดายแทน และยังเป็นการเพิ่มคุณภาพชีวิตให้สูงขึ้นมากกว่าเดิมที่เคยเป็นอยู่ด้วย

สนใจและศรัทธาให้ลงทะเบียนให้แจ้งรายละเอียดนี้กลับไปหาอาจารย์
1. ชื่อ นามสกุล วันที เดือน พศ เวลา จังหวัด ที่เกิด ของผู้ที่จะทำดวงพิชัยสงคราม
2. บอกสิ่งที่ต้องการอนุญาตให้อาจารย์แก้ มีอะไรบ้าง.....1 2 3...
3.คำอธิษฐานขอพร ว่าเราต้งการอะไรหลังจากทำพิธีแล้ว
4.ที่อยู่ในการจัดส่งดวงพิชัยสงคราม ไปไห้บูชา พร้อมเบอร์โทรศัพท์หรือ E-MAIL
5.ค่าพานครู...ดวงพิชัยสงคราม ดวงชะตา ละ..........บาท ......หากเราเคยมีส่วนร่วม ทำแท้ง มาและเคยไป บนบานหรือรับปาก ต่อสิ่งศักดิ์.และ เคยมีจิตอคติต่อพ่อแม่ครูบาอาจารย์ ค่าพานครู จะเพิ่มเป้น พานครู..(พานครูแก้กรรม) บาท........หากทำทุกอย่างแก้ทุกอย่าง รวมเรื่องที่บ้าน เรื่องแก้ไสยศาสตร์ทุกเรื่องหรือเรียกว่าแก้ทุกอย่าง พานครู(พานครูพิเศษ) ......จะดูดวงชะตาด้วยก็เพิ่มพานครูอีก 399 บาท......เลือกได้ตามจำนวนพานที่จอง.แต่ละความต้องการของดวงชะตา....หากอยู่ ต่างประเทศขอบวกค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก ดวงชะตาละ ...........บาท
................ เลือกได้ตามจำนวนพานที่จอง.แต่ละดวงชะตา....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 14, 11:40 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:35 น »

เกิดเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2526 เวลา 23.17 ปีกุน รบกวนดูเรื่องทั่วๆไป และสิ่งที่ต้องระวัง

ตอบ ระวังเรื่องอารมณ์ เรื่องเงินทอง อาจมีเหตุต้องจ่ายหนักๆ เรื่องคนใกล้ตัวต้องผิดใจกัน ในระปีสองปีนี้ระวังเรื่องคดีความด้วย แพ้เค้าด้วยนะ ระวังเรื่อง ปวดข้อ ปวดกระดู เส้นปราสาทนะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:36 น »

วันจันทร์ที่ 8 มีนาคม พศ.2514 เวลา 10.15 น.ขึ้น 12 ค่ำ เดือน 4 ปีจอ ผู้ชาย จ.ระนอง การเงิน ความรัก อนาคต กรรมเก่า วีธีแก้

ตอบ..ช่วงนี้ไม่ค่อยดีเท่าไรมีดีเข้ามาบ้างพอให้ชีวิตผ่อนคลายนะหลังจากปีใหม่ไปแล้ว งานหนักเลยนะระวังให้ดีเกี่ยวข้องกับครอบครัวด้วย จะมีปัญหาการดำเนินชีวิตหนักพอควรนะ พยามใช้สติ หันหน้าคุยกัน แล้วก้าวเดินให้มั่นคง อย่าท้อถอยแล้วชีวิตจะสมหวัง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:37 น »

เกิดวันที่ 9 มิถุนายน 2519 อยากทราบเรื่องหน้าที่การงาน ว่าจะได้เลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่งบ้างหรือไม่ ความรักเป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะสมหวังได้แต่งงานหรือปล่าว

ตอบ....ทุกอย่างจะเริ่มสมหวังจากนึ้ไปอยากทำอะไรก้ทำไร้อุปสรรค แถมโชคยังเข้าข้างเราด้วย จานี้ไปดีแล้วครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:37 น »

2534 วันอังคาร ที่ 4 มิถุนายน เวลา 4.50นาที
ช่วยดูเรื่องการเรียนให้หน่อยนะคะ

ตอบ..ตั้งใจเรียน อย่าคิดมาก เรื่องอะไรที่เป้นอุปสรรค พยายามอดทน อะไรที่ตัดได้ให้ตัดบ้างนะแล้วจะสำเร้จครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:38 น »

เกิดวัน เสาร์ ที่ 21 มิถุนายน 2512 เวลา 14.10 น.
อยากทราบเรื่อง การงาน ธุรกิจ ครอบครัว
ขอบคุณครับ

ตอบ..ช่วงนี้ให้ระวังเรื่องความขัดแย้งค่อนข้างรุนแรงนะ ปัญหาต่างรุมเร้าเข้ามาพาลให้เกิดปัญหาหลายเรื่อง พยามแก้ปํญให้ได้มั่นทำบุญตั้งสติใช้ปัญญ่ตัดสินปัญหาใช้ความอดทนเข้าร่วมแก้ไข้แล้วชีวิตและหลายเรื่องที่เกิดจะกลับมาดีแม่นคง

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:39 น »

รบกวนดูให้ด้วยนะคะ เกินวันที่ 23 เมษายน 2516 ค่ะ อยากทราบเรื่่องการเงินการงานและครอบครัวเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ตอบ...การเงินยังไม่ดีเลยนะยังต้องเหนื่อยอีกมาก
ความทุกข์ยังรุมเร้านะ ครอบครัวระวังเรื่องผิดใจ ทะเลาะกัน ขอให้ใช้สติค่อยพจรณาตัดสินปํญหาต่างๆ ของเราต้องอายุ 41 ปีไปแล้วถึงสบายมีความสุขสมหวังหลลักฐานมั่นคง แนะนำไปทำพิธีถอนกรรมสะเดาะเคราะห์นะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:40 น »

สวัสดีคะอาจารย์

เกิด 29 ตุลาคม 2514 วันศุกร์ เวลา 21.14 น.
บ้นเลขที่ 289 หมู 7 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
รบกวนอาจารย์ดูเรื่อง งาน ความรัก โชคลาภ หนี้สิน
ดวงสามี 28 สิงหาคม 2511 ปีกวอก วันพุธ

เคยบวชชีพราหมณ์ 2 ครั้ง ๆ 3 วันคะ

ขอบคุณมากนะ

ตอบ...อยากให้โทรคุยกับอาจารย์นะ มีส่งรายละเอียดให้ทางเมลแล้ว

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:40 น »

15 กันยา 36 10.32 พุธ
ขอถาม ว่าจะสอบผ่านไหมคะในวันที่ 22 ต.ค. ที่จะถึงนี้ ภาพรวมชีวิต เเล้วก้ความรักคะ ขอบพระคุณอาจารย์มากคะ

ตอบ...ช่วงนี้ชีวิตเรามีปํญหารุมเร้าเยอะนะ ถ้าเราไม่รีบเคลียร์ปํญหาต่างจะรุกรามไปเป็นปํญหาใหญ่ยากที่แก้ได้ ปลายปีระวังดวงชะตาไม่ดีให้ระมักระวังไปทำบุญต่อชะตา แก้กรรมเราซะนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:41 น »

สวัสดีคะ อาจารย์
เกิด 18 พฤษภาคม 2519 วันอังคาร เวลาเกิดช่วงประมาณ ตี 2 5 นาที ปีมะโรงนะคะ
อยากรบกวนสอบถามเรื่องการงาน+ ความรัก+ มิตร-ศัตรู+ครอบครัว คนรอบข้าง (เคยเจอหมอดูหลอกแล้วกลัวเค้าทำของใส่ เพราะมีชื่อ+รูปเราหมดเลยนะคะ)

ขอความกรุณาจากอาจารย์ด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากคะ

ตอบ..คงไม่ใช่อ.เทพนารายณ์มั้ง ชีวิตเราเริ่มดีขึ้นแล้วในทุกด้านครับ ทุกอย่างที่ถามเป้นผลบวกกับชีวิตคุณหมด แนะนำไปทำพิธีสะเดาะเคราห์ขอขมกรรมชีวิตจะรุ่งโรจนืมากนะเรานะ เตรียมเปิดประตูบ้านรับสิ่งดีและทรัพย์สินเงินทองได้เลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:42 น »

เกิดพุธ ที่ 29 สิงหาคม 2516 เวลา 14.28 ค่ะ
อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน หนี้สิน ความรักค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบ...ชีวิตจะได้อะไรมาต้องเหนื่อยก่อน ไม่ใช่ได้มาแบบง่าย การเงินให้ระวังเข้าหวาออกซ้าย แถมออกมากกว่าเข้า หนี้สิ้นเริ่มพอกพูน เครียด ความรัก ทั้งคู่ครองและเพื่อนฝูงคนรอบข้างระวังจะมีปากมีเสียงหรือขัดใจกันอาจถึงขั้นแตกหัก ขอให้ควบคุมอารมณ์ อย่าใจร้อนด่วนตัดสินด้วยอารมณ์แล้วผลเยตกอยู่กับเรา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:43 น »

เกิดวันอังคาร 29 ธันวาคม 2513 เวลาประมาณ 10.30 น.
อยากทราบเรื่อง การงาน และอนาคต ขอบคุณค่ะ

ตอบ..เรื่องงานต้องทำงานเชิงรุก ถึงจะประสพผลสำเร้จ หากอยุ่กับที่ก็คือถอยหลัง และต้องให้ผู้ใหญ่ คอยช่วยเหลือ ชีวิตจาดนี้ไปปัญหาต่างรุมเร้าเข้ามาแล้วเริ่มจากนี้ไปให้ระวังการใช้ชีวิตให้มากๆนะครับ มีเรื่งให้เราแก้อยุ่บ่อยและถี่ขึ้นครับ

แนะไปทำบุยแก้กรรม ทำดวงพิชัยสงครามนะจะทำให้เราดีขึ้นเยอะนะ

Guest
จุ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 11:05 น »

เกิดวันจันทร์ที่ 18 ตุลาคม 2508 เวลา 14.10 น จังหวัดปราจีนบุรี ปีมะเส็ง
ขอถาม เรื่องงานค่ะ อยากจะย้ายที่ทำงาน (งานราชการ) จะมีโอกาสได้ย้ายหรือเปล่า ยื่นเรื่องขอกลับที่ทำงานเก่า และยื่นเรื่องไปหน่วยงานใหม่ จะได้ที่ไหนค่ะ
ยังโสดค่ะ จะมีคู่ชีวิตหรือเปล่าค่ะ หรือต้องครองโสดตลอดชีวิต ขอบคุณค่ะ

Tags:  ดูดวง คนรัก หนี้สิน ทำแท้ง วิบากกรรม 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม