Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เปิดแล้วเดือนนี้ดูดวงแก้กรรม มีศัตรูคู่แข่ง ถูกแย่งของรัก โดนกลั่นแกล้ง ทำแท้งมา  (อ่าน 996 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 12 มิ.ย. 12, 08:12 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

วันที่24มิถุนายนนี้ อาจารย์ถือฤกษ์ทำพิธีพุทธาเทวาภิเษกเชิญเทวดาประจำดวงสำหรับผู้จองทำดวงพิชัยสงคราม และต้องการ ถอนกรรม ขอขมากรรม เพื่อล้างกรรมให้เจ้าดวงชะตา เพื่อความเข้มขลังอันศักดิ์ เสริมอำนาจบารมี ให้สัมฤทธิ์ผลตามแรงอธิษฐาน อยู่ที่ไหนๆก็ทำได้ ไม่ว่าต่างประเทศ ในประเทศไม่ต้องเสียเวลาเดินทาง ใครที่ตั้งใจจะทำให้รีบจองเข้าไปก่อนเพราะรอบนี้รับ 99 ดวงชะตาเท่านั้น อาจารย์ต้องใช้เวลาคำนวณดวงพิชัยสงครามและเขียนลงแผ่นทองเหลืองตามหลัก โหราจารย์โบราณพิธีก่อนนำเข้าพิธีพุทธาเทวาพิเษก ใครทีได้ทำ แล้วจะดีเป็นมงคลชีวิตและดวงชะตาชีวิตเหมาะมากสำหรับผู้ที่อยากให้ตำแหน่งหน้าที่การงานเจริญเติบโตก้าวหน้า ควรมีไว้บูชาประจำตัวเองและครอบครัว ทั้งผู้ที่นิยม และศรัทธา รวมไปถึงผู้นำ นักการเมือง นักการปกครอง ผู้บังคับบัญชา หรือ นักบริหารทุกระดับชั้น ข้าราชการทุกตำแหน่ง ทุกประเภทไม่ว่าชั้นผู้ใหญ่ ชั้นผู้น้อย นายทหารทุกเหล่าทัพ ตำรวจ ครูบาอาจารย์ นักพูด นักขาย (ที่ต้องหายอดลูกค้า) นักเดินทางรอบโลก นักเจรจา ดารา นักร้อง นักแสดง เด็กเสี่ย ผู้ที่ต้องปฏิสัมพันธ์กับผู้อื่นทุกประเภท นักกีฬาทุกประเภท นักทำมาหากินทุกอาชีพ มนุษย์เงินเดือน ผู้ที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ ผู้ที่ต้องแข่งขันกับผู้อื่น ไม่ว่าทั้งโดยตรง หรือโดยอ้อม ผู้มีอิทธิพล ผู้ที่มีศัตรูมากคอยจ้องคิดจะทำร้ายเราอยู่เสมอๆๆๆ พ่อค้า แม่ค้า ประชาชนทั่วไป ก็ไม่ควรพลาดเช่นกัน ควรมีไว้บูชาเป็นอย่างยิ่ง และสำหรับผุ้ที่ ชะตาชีวิตกับเผชิญวิบากกรรมเก่า วิบากกรรมใหม่ หาทางออกไม่เจอ ไม่ต้องวิตกว่าแก้ไม่ตรงจุด
เคยทำแท้ง เป็นตาบาป หากินไม่คล่อง ทำอะไรไม่ขึ้น
- - สงสัยว่าคุณไสยมนต์ดำ โดยไม่รู้ตัวว่าใครทำ กังวลใจ ไม่สบายใจ
- เจอแต่รักสามเศร้า ไม่สมหวังในความรัก
- มีศัตรู คู่แข่ง แย่งของรัก สามี ไปมีคนอืน ภรรยานอกใจ โดนกลั่นแกล้งอยู่เสมอ
- - ปีชงของคุณไม่ต้องวิตก จะแก้ปัญหาให้คุณได้
- - สุขภาพไม่ดี รักษาแพทย์ปัจจุบัน หมอสมุนไพร หรือหมอพระก็ยังไม่หาย
- - มีคนอิจฉาให้ร้ายตลอดเวลา
- - เป็นคนขี้แพ้อยู่เสมอ ท้อแท้ในชีวิต
- - ทำงานไม่ถูกโฉลก จึงรวยยาก
- - หนี้สินรุมเร้า เงินทองติดขัด เก็บเงินไม่อยู่ หาทางออกไม่เจอ
- - แก้อาถรรพ์ บ้านที่อยู่อาศัย ไม่ให้อับจน หากินรุ่งเรือง
ทำงานแทบตาย เจ้านายไม่เห็นคุณค่า เหมือนปิดทองหลังพระ ขั้นไม่ขึ้นเป็นเรื่องปกติ
ถอน อาถรรย์ ถอนของ ถอนมนต์ดำ ไสยศาสตร์ เดียรฉานวิชา และสิ่งไม่ดีต่างๆ และอาเพศร้ายที่มีผลทั้งร่างกายและจิตใจของดวงชะตาที่ไม่ดีออกไป
พุทธคุณแรงเกินราคา คุ้มค่ามากๆๆๆ กับความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย ฯลฯ เป็นต้น
เมื่อเทียบกับเงินเพียงน้อยนิดที่ท่านเสียไปแต่ก็ยังสามารถหาใหม่ได้ แต่ความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย นี้สิครับที่หาได้ยากยิ่งกว่า โอกาสมาถึงแล้วน่ะ อย่าปล่อยให้หลุดมือไป เสียดายแทน และยังเป็นการเพิ่มคุณภาพชีวิตให้สูงขึ้นมากกว่าเดิมที่เคยเป็นอยู่ด้วย
พุทธคุณแรงเกินราคา คุ้มค่ามากๆๆๆ กับความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย ฯลฯ เป็นต้น เมื่อเทียบกับเงินเพียงน้อยนิดที่ท่านเสียไปแต่ก็ยังสามารถหาใหม่ได้ แต่ความปลอดภัยในชีวิต ร่างกาย ทรัพย์สิน การมีชื่อเสียง ตำแหน่งที่สูงขึ้น การมีโชคลาภขั้นสูง มหาเสน่ห์ มหานิยมที่รุนแรงต่อเพศตรงข้าม การชนะเหนือคู่แข่งขันทั้งหลาย นี้สิครับที่หาได้ยากยิ่งกว่า โอกาสมาถึงแล้วน่ะครับ อย่าปล่อยให้หลุดมือไปน่ะครับ เสียดายแทน และยังเป็นการเพิ่มคุณภาพชีวิตให้สูงขึ้นมากกว่าเดิมที่เคยเป็นอยู่ด้วย

สนใจและศรัทธาให้ลงทะเบียนให้แจ้งรายละเอียดนี้กลับไปหาอาจารย์
1. ชื่อ นามสกุล วันที เดือน พศ เวลา จังหวัด ที่เกิด ของผู้ที่จะทำดวงพิชัยสงคราม
2. บอกสิ่งที่ต้องการอนุญาตให้อาจารย์แก้ มีอะไรบ้าง.....1 2 3...
3.คำอธิษฐานขอพร ว่าเราต้งการอะไรหลังจากทำพิธีแล้ว
4.ที่อยู่ในการจัดส่งดวงพิชัยสงคราม ไปไห้บูชา พร้อมเบอร์โทรศัพท์หรือ E-MAIL
5.ค่าพานครู...ดวงพิชัยสงคราม ดวงชะตา ละ..........บาท ......หากเราเคยมีส่วนร่วม ทำแท้ง มาและเคยไป บนบานหรือรับปาก ต่อสิ่งศักดิ์.และ เคยมีจิตอคติต่อพ่อแม่ครูบาอาจารย์ ค่าพานครู จะเพิ่มเป้น พานครู..(พานครูแก้กรรม) บาท........หากทำทุกอย่างแก้ทุกอย่าง รวมเรื่องที่บ้าน เรื่องแก้ไสยศาสตร์ทุกเรื่องหรือเรียกว่าแก้ทุกอย่าง พานครู(พานครูพิเศษ) ......จะดูดวงชะตาด้วยก็เพิ่มพานครูอีก 399 บาท......เลือกได้ตามจำนวนพานที่จอง.แต่ละความต้องการของดวงชะตา....หากอยู่ ต่างประเทศขอบวกค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก ดวงชะตาละ ...........บาท
................ เลือกได้ตามจำนวนพานที่จอง.แต่ละดวงชะตา....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 14, 09:52 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:45 น »

เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 6 เมษายน 2521 เวลา 21.40 น. การงาน กานเงิน และคู่ครอง คนที่คบอยู่ใช่คู่แท้หรือเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ

ตอบ...การเงินการงานมีขึ้นมีลงยังไม่ราบรื่นเท่าที่หวังไว้นะ ยังมีส่วนจ่ายอยู่มากงานยังไม่มั่นคงโอกาสเปลี่ยนงานมีสูงมาก เรื่องคู่ครอง ช่วงนี้ระวังเรื่องการแยกทางกันนะ มีโอกาส หันหลังให้กันมากกว่าหันหน้ามาพัฒนาให้ก้าวหน้านั้นลิบลี่มากครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:46 น »

เสาร์9เมษา26ปีกุนเวลา10.10น อยากทราบเรื่องความรัก การงานค่ะ

ตอบ..รอไปอีก 7-8 เดือนชีวิตจะเริ่มดีขึ้นแน่นอน อะไรที่ติดขัดก้จะดีขึ้นเรื่อยๆครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:46 น »

เกิดวันอาทิตย์ที่ 27 เมษายน 2512 ปีระกา เวลา 8.46 น. อยากทราบเรื่องการเงินและครอบครัวค่ะ

ตอบ..ได้มาเท่าไรเสียเท่านั้นบางทีเสียมากกว่าได้ ระวังเร็วนี้จะมีเหตุการณ์ใหญๆทำให้เราเสียเงินมากพอควรนะ อายุ 45ปีไปแล้ว ยิ้มได้ความสุขเริ่มกลับมา นะอดทนก้าวข้ามปัญหาให้ แนะนำทำดวงพิชัยสงครามน่าจะดีนะถ้ามีโอกาสควรทำนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:47 น »

สวัสดีค่ะ เกิด 27 มกราคม 2522 เวลา 22.35 น. อยากทราบเรื่องหน้าที่การงาน และความรักค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ..

ตอย..ช่วงปีสองปีนี้ไม่ดีเลยมีโอกาสสับเปลี่ยนโยกย้ายสูงมากไม่ก้อึดอักไม่สบายใจทั้งการงาน ความรัก แม้คนรอบข้าง รวมไปถึงผุหลักผู้ใหญ่นะ แนะทำดวงพิชัยสงคราม และแก้กรรมเราซะชีวิตจะดีขึ้น

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:48 น »

สวัสดีค่ะ ดิฉันเกิดวันพุธที่ 13 พฤศจิกายน 2528 เวลา 10.55 น.
อยากทราบเรื่องการงานค่ะ กำลังหางานอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบ....ต้นปีน่าจะดีขึ้นสมหวังขึ้นนะเป็นช่วงผ่อนระยะให้หายใจนะ ให้ระวังการใช้ชีวิตให้มากนะเรารักษาตัวรักาใจให้ดีปํญหามันเริ่มบุกเราแล้วนะขณะนี้ เบยจเพศเราหนักนะ อยากให้แก้กรรมเราด้วย กรรมหนักนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:48 น »

สวัสดีคะท่านอาจารย์
เกิดวันพฤหัสบดีที่ 4 พฤษภาคม 2538 เกิดที่สระบุรีคะ
อยากทราบเกี่ยวกับเรื่องความรัก การงานในอนาคต และอยาทราบว่าหนูเคยโดนคนมาเล่นของใส่รึเปล่าอะคะ
ขอขอบพระคุณอาจารย์เป็นอย่างสูงคะ

ตอบ..หนูตังใจเอาสติตัวเองคืนกลับมาก่อน สุขภาพหนูไม่ค่อยดีเท่าไรนะลูก ไปหายาก ฟอกเลือดกินซะนะครับ แล้วจิตใจเราจะดีขึ้นมาก แล้วไปทำบุญอย่าให้ต่ำกว่าอายุเรา นะ ถวายเทียนและเชิงเทียน หนึ่งคุ่ให้พระประธานในวัด

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:49 น »

สวัสดีค่ะ อาจารย์

เกิด 14/10/2514 ปีกุน เวลาตกฟาก 15.26 ดวงจะมีเนื้อคู่หรือปล่าวค่ะ

ถ้ามีจะเจอเมื่อไหร่ ได้แต่งงานเมื่อไหร่ ลักษณะของเนื้อคู่เป็นอย่างไร

ขอบคุณมากค่ะ

ตอบ..เอาเรื่องความรักอย่างเดียวเลยนะ จากนี้ไปนะให้ไปถวายเชิงเทียนพร้อมเทียน หนึ่งคู่ แล้วจะเจอคนเรานะส่วนจะแต่งหรือไม่แต่งขึ้นอยู่กับเราสองคนที่รักกัน กลัวจะอยู่กันก่อนแต่งนะสอ ไม่เกินเดือน มีนาคมปีหน้าเนี่ย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:50 น »

ศุกร์ 17 ตุลาคม 2529 ปีขาล 05.58 น.
จะเริ่มงานใหม่เดือนหน้าดีไหมค่ะ
จะได้แต่งงานกับ คนที่เกิด อาทิตย์ 21กันยายน 2529 ปีขาลไหมค่ะ
จะได้ปรับปรุงบ้านหรือว่าซื้อบ้านใหม่ค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ

ตอบ..มีโอกาสเสียเงินก้อนใหญ่สุง เราต้องขยับขย้ายที่อย่ ใหฒ่นะไม่งั้นชีวิตไม่เป้นสุข ไม่งั้นก็เจ้บป่วยนะ ช่วงนี้พยามอย่าไปมีปากมีเสียงกับใคร นะแพ้เค้า โอกาสได้ทำอะไรใหม่ใกล้ๆนีดีครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:50 น »

อาจารย์ค่ะ

ดิฉันเกิดวันที่ 24 มิถุนายน 2519 วันพฤหัสค่ะ
อยากทราบว่า ชีวิตนี้ดิฉันจะได้แต่งงานไหมค่ะ แล้วถ้าแต่ง
จะได้แต่งประมาณเมื่อไหร่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ตอบ...เรื่องแต่งไม่แต่งไม่ได้อยุ่ที่อาจารยือยุ่ที่เราทั้งสอ
งคนนะแต่เรื่องคุ่มีแน่นอน และในชีวิตไม่ได้มีคนเดียวด้วย นะ
และมีดอกาสคนเก่ากลับมาคลุใหม่ด้วยนะ อะไรที่เป็นเก่าๆของเรามีดอกาสได้คืนกลับมาครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:51 น »

เกิด วันศุกร์ ที่ 4 เดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2529 (ปีขาล) เวลาเกิด 8.37น. จ้งหวัด กรุงเทพ ขอให้ช่วยทำนายเกี่ยวกับเรื่องการเงิน ลาภลอยจากการเสี่ยงโชค วิธีแก้เคล็ดให้ชีวิตดีขึ้น

ตอบ..ตอนนี้รักษาชีวิตให้สุขก่อนระวังเรื่องคดีความ ระวังอุบัตเหตุด้วยนะ แนะอยากให้แก้กรรม และทำดวงพิชัยสงครามดว้ยจะดีมากนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 08:52 น »

สวัสดีครับ ผมเกิดวันอาทิตย์ที่ 19 เมษายน 2530 ปีเถาะ เวลา06.49 กรุงเทพมหานคร
อยากทราบเรื่องความรัก ยังไม่เคยมีแฟน คุณที่กำลังจะคบกันได้ก็ต้องมีเรื่องให้แยกจากกันไป เลยอยากทราบว่าลักษณะเนื้อคู่ผมเป็นอย่างไร จะเจอเมื่อไรครับ
ขอบคุณครับ

ตอบ..ชีวิตอย่างไรก็ต้องอยู่คนเดียวมีแล้วก้ต้องเลิกกันครับ ดวงเราต้องเป้นอย่างนี้
ไปเอาไฝกาลกิณี ในตัวเราออกซะ จะได้สมหวัง หรือไม่ก้ทำดวงพิชัยสงครามครับ

Guest
คิงคอง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 13:33 น »

เกิดวันศุกร์ที่12มีนาคม2512 ครับอยากทราบดวงความรัก

Guest
แนง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 15:53 น »

เกิด 10 ก.ย.2511 อยากทราบครอบครัวที่อยู่ด้วยกันจะเลิกกันไหม

Guest
Chompoonut
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 14 ม.ค. 14, 22:55 น »

3/8/2522 เวลา19.16น.
อยากทราบเรื่องคู่ครองและเกณฑ์การแต่งงานค่ะ

Guest
กนกวรรณ เสรีรักษ์
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 14 ต.ค. 14, 14:16 น »

ดิฉันเกิดวันอาทิตย์ที่ 19 เมษายน 2530 ปีเถาะ เวลา 22.42 นครศรีธรรมราช

อยากทราบอนาคต ครอบครัว การเงิน ค่ะ

Tags:  ดูดวง ทำแท้ง คู่แข่ง ศัตรู แก้กรรม 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม