หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: หลงสาวแม่หม้าย ใครเคยบ้าง  (อ่าน 14534 ครั้ง)
Guest
ละอ่อนน้อย
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 พ.ค. 12, 17:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มีแฟนรุ่นเดียวกัน วันหนึ่งไปพลาดท่าแม่หม้าย วัย 37 จนลืมไม่ลง นอนกับแฟนไม่มีความสุขเท่าแม่หม้ายคนนี้ ใครเคยมีอะไรกับแม่ม่ายบ้างครับ เป็นเหมือนผมไหม

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เฒ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 7 พ.ค. 12, 16:42 น »

ไม่ใช่คุณคนเดียวหลอก บางคน เมียอายุน้อยกว่า แม่ม้าย ยังทิ้งเมียมาอยู่กับแม่ม้ายเลย
ผมเห็นมาหลายคน เพื่อนผม หลานเขยผม แล้วก็ผมด้วย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 8 พ.ค. 12, 11:03 น »

มีเพลง ยอดรัก เคยร้องไว้ว่า.

.".อยากรักแม่หม่าย ถึงจะต่างวัย เดือนปี ยังสวยโสภีไม่สร่าง"
Guest
Luli
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 9 พ.ค. 12, 00:00 น »

แม่ม่ายผ่านโลกมาเยอะ
หากเป็นผู้ชายไม่ค่อยจะผ่านญมาก็น่าจะหลงง่ายๆ

วิธีแก้หากอยากมีอะไรกับแฟนแล้วมีความสุขมากขึ้น
เราแนะนำให้กระแซะๆแฟนแล้วชวนดูหนังเอ็กซ์ด้วยกัน
และคุยกันแบบเปิดใจเลย เช่นพูดกับแฟนสาวคุณว่า
"ที่รักจ๋า เค้ารู้สึกอยากลอง...(ท่าที่คุณอยากลองอะ) มาลองกันนะคะ"(ลงท้ายคะขากับคุณผู้ญหน่อย เธอได้รู้สึกว่าคุณไม่ใช่พวกบังคับและเอาแต่ได้ และถ้าเธอรักคุณและไม่อยากให้คุณเบื่อเธอจะยอม แม้จะคุณจะเป็นคนแรกของเธอเธอก็จะยอม)

เราเคยแนะให้เพื่อนมันขอแฟนมันแบบนี้ เพราะมันบ่นว่าเบื่อเซ็กส์กับแฟน เพราะแฟนมันบริสุทธิ์ และไม่เอาอ่าวเรื่องเซ็กส์

เราก็แนะนำให้มันเปิดอกคุยเรื่องเซ็กส์ตรงๆอ่ะ

ตั้งแต่เรื่องใช้ปากไปจนถึงเล่นท่า ก่อนมันขอให้เราแนะนำนะมันบ่นๆๆๆว่าแฟนมันไม่เอาสักอย่างเลย

แล้วทุกวันนี้มันบอกเราว่า

มันทั้งรักทั้งหลงแฟนมันสุดๆ ไปไหนไม่รอด แต่นั่นคือเพราะเราแนะนำให้มันเริ่มเกริ่นๆเป็นสเต็ปๆเปิดใจทุกเรื่องกับแฟนมันก่อนนะ เราไม่รู้คุณปฏิบัติตัวกับแฟนคุณแบบไหนนะ

สมมติหากคุณเป็นชายคนแรกของเธอก็ไม่มีผู้หญิงคนไหนอยากให้คุณไปหาญอื่นเพราะแค่เรื่องบนเตียงหรอก

จริง และที่พิมพ์มาใช่ว่าเราช่ำชองผ่านชายมาเยอะนะ

...เราเคยคิดว่าถ้าเรารักผู้ชายคนไหนมากๆจนให้เค้าเป็นคนแรกของเราได้เราก็จะศึกษาเรื่องบนเตียงแบบที่เขาชอบอ่ะ

เพราะว่าไม่มีผู้หญิงคนไหนอยากให้คนที่ได้ชื่อว่าผัวไปมีเมียน้อยหรือเมียใหม่หรอกค่ะ

โดยเฉพาะถ้าเมียใหม่เป็นแม่ม่ายเนี่ย...มันดูถูกศักดิ์ศรีความเป็นผู้หญิงของเรามากๆๆๆค่ะ ขอบอก!!!

ส่วนใหญ่คุณผู้ชายมีปัญหาว่าผู้หญิงบริสุทธิ์เธอจะไม่ยอมเรื่องเซ็กส์หลายๆอย่างเพราะบางทีเธอกลัวว่าคุณๆชายทั้งหลายที่ได้เปิดซิงเธอ
จะคิดว่าเธอเคยผ่านผู้ชายมาเยอะแล้วมาหลอกคุณๆน่ะสิ! กระทู้วิธีดูซิงของ ญ ในเน็ตมันเยอะเหลือเกินนนน

อย่างเราเคยเจอแฟนที่เราให้จูบแรกไปมันหาว่าเราผ่านมาเยอะเพราะเราเรียนรู้จูบเร็วไปอ่ะ(กรูตั้งใจเรียนรู้เพราะกรูรักมืงนะคุณกร๊วก! โกรธอยากต่อยมันมากตอนมันพูด แบบลืมความเป็น ญ ชั่วขณะ)

แล้วมันก็ไปมีกิ๊กใหม่ที่มันบอกว่าไม่เคยมือชาย(เอาจูบแรกกรูมานะ แง่งๆๆๆๆ พูดแล้วรมณ์เสีย กลายเป็นคนกลัวความรักไปหลายปี)

ตอนนี้เราก็เป็นโรคกลัวมีความรักอยู่อ่ะลึกๆ

คิดต่อกันเอาเองนะ พิมพ์บอกมาเยอะแล้ว งิงิ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 31 พ.ค. 12, 10:31 น »

ผมก็เคยครับตอนอายุ20กว่า ไปเจอแม่หม้ายลูกสอง เธอใช้ปากเก่งมากเธออายุ35 มีผัวมาหลายคนแล้วผิวดำอวบๆหน่อย ผมหน้าตาถือว่าใช้ได้ ผมก็ชอบใช้ปากกับเธอด้วย ดังดูดทั้งเลียแคมเธอยืนออกยาวมากหลวมโพรกแต่ผมก็ชอบที่ประทับใจคือพอเธอจะเสดเธอลุกขึ้นคร่อมมาที่หน้า เอามาถูที่หน้าผมจนน้ำแตกเต็มหน้า วันๆไม่ออกไปไหน ทุกวันนี้ผมยังคิดถึงเธออยู่
ไม่มีใครเก่งเหมือนเธอเลยครับ

Guest
แม่หม้ายได้ประสบการณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 มี.ค. 13, 20:02 น »

แม่หม้ายเข้าใจอะไรๆดีกว่าสาวๆ ผมเคยพยายามตามจีบ และตีสนิทกับสาวๆ ที่ทางผู้ใหญ่เขาแนะนำกันมา เราก็พยายามศึกษานิสัย เพื่อตกลงปลงใจกัน ปรากฎว่า สาวๆเหล่านั้น มีกิริยามารยาท ที่ต้องยี้ หลายอย่าง ตั้งแต่พยายามหลบหลีกตลอด อ้างสารพัดที่จะไม่มาตามนัด หรือโทรไปไม่รับสาย แล้วไม่มีโทรกลับเลยหลายครั้ง (มือถือนะโว๊ย มันโชว์เบอร์เห็นๆ) มิน่าคนจึงแนะนำกันมา แต่ละคนก็สามสิบต้นๆ ยี่สิบปลายๆกันแล้ว คงเป็นพวกค้างสต๊อก คนเขารีเจ็ค เลยแนะนำมาให้เรา ไม่งั้นป่านนี้คง โอเคกับคนอื่นไปแล้ว จนมาเจอสาวแม่หม้าย วัย 38 ปี ไร้เรือพ่วง เธอเข้าใจผมทุกอย่าง และดูแลถามไถ่ทุกข์สุขเสมอ คอยเป็นห่วง แม้กระทั่งส่งค่างวดรถ ยังอุตสาห์เตือนเราอยู่เรื่อยๆ ส่วนเรื่องบนเตียงไม่ต้องพูดถึง เก่งใช้ได้ ทั้งรุก รับ ทั้งออรัล มีครบหมดทุกลีลา เธอทั้งขาว อวบ โดยเฉพาะหน้าอกใหญ่มาก ไซด์ 40 ซะด้วย ผมทั้งคลึง ดูด ไม่เคยเบื่อเลยสักครั้ง
Guest
หาสาวรุ่นใหญ่มาเป็นเมีย
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 ม.ค. 20, 05:37 น »

จริงครับ ทุกวั้นนี้เหน สาวรุ่น40 มีอารมณ์ตลอด

Tags:  สาว หลง  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม