หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายคิดยังไงกับการมีเพศสัมพันธ์ประตูหลัง  (อ่าน 25499 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 10 มี.ค. 12, 11:16 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เป็นผู้หญิงที่ชอบร่วมรักทางประตูหลังมากค่ะ ครั้งแรกเพราะแฟนขอจึงยอม พอได้ลองก็ติดใจ มีอะไรกันทุกครั้งต้องโดนทั้งสองทางตลอด แต่ตอนนี้เลิกกับแฟนไปแล้ว มีแฟนใหม่ ไม่กล้าบอกแฟนใหม่ว่าเรานิยมประตูหลัง เพราะไม่รู้เค้าคิดยังไง กลัวเค้าคิดว่าเราวิปริต แต่มีอะไรกับแฟนรู้สึกเหมือนขาดอะไรไป ไม่มีความสุขเท่าที่ควร ขอคำแนะนำทีค่ะ ไม่ทราบว่าผู้ชายส่วนใหญ่คิดอย่างไรกับประตูหลังค่ะ แล้วถ้าผู้หญิงเป็นฝ่ายขอ ผู้ชายจะทำอย่างไร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
:)
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มี.ค. 12, 20:34 น »

เข้าใจความรู้สึกเลยคับ เพราะแฟนผมเขาก็ชอบเหมือนกัน ส่วนใหญ่ก็มีอะไรกันสองทางตลอด แต่มีหนนึง ทำสลับสองทาง หน้าทีหลังที แต่สุดท้ายติดเชื้อรา อีกวันหนึ่งถึงกับต้องไปโรงพยาบาลล.... แต่ตอนทำก็รุ้อยู่แล้วว่าไม่ควรทำสลับแบบนั้น แต่อย่างว่าอารมณ์ัมันพาไป และ แฟนก็สารภาพว่า ครั้งนั้นเป็นครั้งที่เธอชอบมากที่สุดคับ....หรือบางครั้งแฟนมีอารมณ์มาก ๆ ก็ให้ใส่ทางด้านหลังอย่างเดียว ประมาณแบบอยากสะใจ.... ส่วนในกรณ๊ของคุณ ก็ ลองหาหนังที่มีฉากร่วมรักทางประตูหลัง ลองมาบิวท์อารมณ์กันดู เพราะผมเชื่อว่า ผู้ชายต้องอยากลองแน่ ๆ แต่ถ้ายัง ก็ลองเปิดใจ กันไปเรยคับ ว่าคุณต้องการแบบไหน ...เพราะเรื่อง sex เป็นเรื่องของคนสองคนคับ :)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ชอบเหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 มี.ค. 12, 21:14 น »

เป็นอะไรที่สนุกครับ ผมก็ชอบทางประตูหลังโดนเอง แต่ชอบทำกับแฟน ได้อารมณ์ดีครับ

Tags:
Guest
vivyy
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 มี.ค. 12, 22:05 น »

มันอันตราย ไม่คิดให้สามีทำเลขคะ...สามีก็ไม่ชอบคะ...ถ้าเขาอยากลองก็คงเลิกกันล่ะ....ตามธรรมชาติก็มีความสุขมากแล้ว

Tags:
Guest
TUM / Nijino Saki FC.
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 มี.ค. 12, 03:49 น »

ผมชอบเข้าออกทางเดียวคือประตูหน้าครับ อย่างมากก็เ้ปลี่ยนอารมณ์มาเข้าออกทางปากบ้าง แต่ประตูหลังนี่ไม่เคยแม้แต่จะคิด อันตราย เสี่ยงต่อการติดเชื้อ บาดเจ็บ และเป็นริดสีดวงทวารเรื้อรัง จนเสี่ยงต่อการเป็นมะเร็งทางทวารหนักในอนาคต

Tags:
Guest
ผู้ชายน้ำเมา
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 11 มี.ค. 12, 18:09 น »

ชอบใช่ไหมครับ...ลองพูดแบบหมาอยอกไก่ พูดทีเล่นทีจริงลองดูนะครับ ตอนที่เขากำลังจะสอดใส่ เป็นต้นว่า "อุ๊ย ..ผิดรู " หรือตอนที่เขาเล่นท่าด๊อกกี๊ ก็แกล้งถามเขาว่า " พี่จะเอาประตูหลังเหรอ ?" หรือ ตอนแฟนจะสอดใส่ ก็แกล้งจับของเขาจ่อประตูหลังดู แบบผิดๆถูกๆนะ ที่สำคัญต้องดูอาการของแฟนด้วยนะครับ ว่าเขาพูดหรือรู้สึกยังไง มีผู้ชายไม่น้อยที่รู้สึกขยะแขยงทางนี้ แต่ส่วนใหญ่จะชอบ เพราะมันเป็นสิ่งแปลกใหม่........ถ้ายังไม่ได้ผลอีกก็ลองดูหนังที่มีการร่วมรักทางประตูหลัง แล้วแกล้งวิจารย์ เพื่อดูเชิงของเขาก่อน ....ถ้าแฟนยังไม่ยอม ก็หาอะไรยัดแทนก็แล้วกัน เหอๆๆๆๆ

มีผู้หญิงหลายคนที่ ไม่ชอบแบบนี้ เพราะกลัวเจ็บ และรู้สึกสกปรก อีกอย่างระแวงคู่รักตัวเองเป็นตุีดเป็นเกย์ แต่ก็มีพอได้ลองแล้วรู้สึกเสียวและมีความสุข อย่างเคสของผม ผมก็เคยลองกับแฟนหลายครั้ง ขอแฟนตั้งปี - สองปี เธอก็ไม่ให้ แถมมองเราแปลกๆ เหมือนว่าเราเป็นเกย์วะอีก กว่าเธอจะให้ก็กล่อมซะนาน (เธอตั้งขอแม้ว่า ถ้าเอาประตูหลังจะไม่ยอมใช้ปากให้ผมอีก แต่เมื่อผ่านไปเธอก็ใช้ปากเหมือนเดิม เพียงแต่อย่าไปสอดใส่ก็ให้เธออม ก้แล้วกัน ) ครั้งแรกผมตื่นเต้นมาก รู้สึกมันตอดกรัชับดีกว่าประตูหน้าซะอีก สำหรับแฟนแล้วเธอบอกเจ็บ ทั้งๆที่ผมค่อยๆทำ พอครั้งที่ 2 รู้สึกดีขึ้น ทำช้าๆเธอบอกเหมือนอึจะแตก เธอต้องเร่งให้ผมสปีด จบแบบม้นเดียวเลย หลังจากนั้นเราก็ปฎิบัติมาเรื่อยๆ ก็มีบางครั้งที่อารมณ์มันพาไป ใส่ประตูหน้า - ประตูหลัง สลับกัน จนเสร็จ มานึกอีกที มันอาจติดพยาธิ เพราะตอนนั้นไม่ได้เปลี่ยนถุง ทุกวันนี้แฟนผมเธอไม่ยอมให้เอาประตูหลังเหมือนแต่ก่อน เพราะครั้งล่าสุด เราเมาทั้งคู่ ใส่กันแบบไม่บันยะบันยัง ผลคือ มีเลือดออก ก้เลย อดตั้งแต่วันนั้น ผมก็ยังอยากอยู่เหมือนเดิมครับ

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 11 มี.ค. 12, 23:52 น »

ผมว่า มันน่าจะมีกลิ่น อุจจาระ โชยมาด้วย ละจามีอารมณ์ ได้งัยย สงสัยอะ..

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 12 มี.ค. 12, 07:43 น »

q*069
เอ่อ! ความคิด กับ ความจริงมันไม่เหมือนกันนะครับ
จขกท. น่ารักมาก ชอบแบบไหนก็บอกเขาเถอะ ครับ
ถ้าชายคนนั้น จะมาเป็นสามีคุณ จริงๆมันก็ต้องคุยกัน
ถ้าครอบครัวคุณ ชอบทานแกงส้ม มาก แต่งแล้วมาอยู่บ้านแฟนทั้งครอบครัว เขากินแต่แกงกะทิ
หมายถึงคุณต้อง อดแกงส้มไปเลย หรือ q*032
ไม่ใช่ครับ มันต้องปรับเข้าหากันได้ ไม่แปลกครับ คุณอาจโชคดีเจอคนชอบเหมือนกันก็ได้
อย่าเพิ่งไปกลัว ถ้าเขาไม่ชอบก็ต้องปรับตัวคุยกันเพราะ จะห้ามขาดคงยาก ที่สำคัญ
ผัวกันเมียกัน มันต้อง คุยกันครับ q*078q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 มี.ค. 12, 09:47 น »

ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ จริงๆก็ทราบค่ะว่า อาจเกิดอันตราย แต่เราก็ดูแลทั้งก่อนและหลังอย่างดี
เรืองนี้มันเป็นเรืองของคนสองคนจริงๆค่ะ สรุปสุดท้าย ก็บอกแฟนไปตามความจริงค่ะ แฟนฟังทีแรกก็อึ้งๆค่ะ แต่เค้าก็บอกว่าอยากลองเหมือนกัน ดีใจค่ะที่แฟนรับฟังและไม่รังเกียจ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มี.ค. 12, 14:21 น »

อยากลองเหมือนกันเคยขอแฟนแล้วแฟนก็ให้ ก็เลยไปอาบน้ำด้วยกันเราทำความสะอาดให้กัน ผมเลยเอาสบู่ถูที่ก้นแฟนแล้วเอานิ้วชีแหย่เข้าไปที่ก้นแฟนแค่นิ้วชี้น่ะ มันยังแน่นเลย ผมเลยไม่กล้าทำกลัวแฟนเจ็บ และก็กลัวรูทวารจะฉีกอ่ะ แต่แฟนก็บอกให้ลองดูน่ะ แต่ผมบอกว่าอย่าดีกว่ากลัวแฟนเจ็บ สงสารแฟน รักเมียอ่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 มี.ค. 12, 16:41 น »

ละม่อมเคยเห็นมาจะๆกะตา
น่าฉงฉานมาก จิ้งจก เล่นจ้ำจี้กันที่ประตูหลังบ้าน
เราปิดประตู หนีบตายทั้งคู่เลย บาปแท้ๆ ไปขัดขวางมันกะลังขึ้นสวรรค์ q*078q*027

Tags:
Guest
asujisang
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 9 ม.ค. 13, 12:27 น »

ทำไมผมไม่เจอผู้ ญ แบบคุณบ้างน้อ
ผมเจอผู้ ญ ส่วนใหญ่ ที่ไม่ให้เอา ส่วนใหญ่ครั้งแรกมันเจ็บ
และทำให้หมดอารมณ์ ก้อต้องฝืนใจกันละครับ
ถ้าเข้าไปได้หมด ครั้งที่สองก้อจะตามมา
แต่ถ้าครั้งแรกไม่สำเร็จ ครั้งที่2 ยากที่จะได้โอกาสอีก หือ หือ

ผมว่าคุณ ควรจะบอกเขาไปเลย
ว่าคุณเคยมีอะไร ทางประตูหลัีงมาก่อน
แล้วเสียวมาก อยากให้เขา ทำให้บ้าง ตรงๆ แหละดี

Tags:
Guest
หมี่หยก
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 11 เม.ย. 13, 23:20 น »

คือ ไม่เคยทั้งประตูหน้าและหลังอะครับ เคยเล่นแต่แตดในโรงหนัง แฟนบอกว่าเสียวดี ก็รู้นะครับว่ามีกล้อง จริงๆก็กลัวแบบโรงหนังราชบุรี ออกข่าวมาเป็นเรื่องเลย มีเสื้อกันหนาวครับ บังไว้ คุยกับแฟนเรื่องแบบนี้บ่อยนะครับ แต่ก็ยังไม่เคยมีซักที เพราะว่ายังเด็กอยู่นะฮะ ไว้ซักปี 2 ปี 3 ก่อน จะพาไปสวรรค์ ส่วนเรื่องจะเอาทางประตูหลังรู้สึกไม่อยากและครับ กลัวติดเชื่อ เป็นไรมาตายอีก ตังอย่างเดียวโรงบาล อาจจะทำให้ผู้ชายตกขาวได้นะครับ อ่าหนะงงหละสิ คือสายวิทอะครับ เค้าสอนมา เพราะว่าขี้มีเชื่ออะไรก้ไม่รู้แล้วรูปิ๊ของผู้หญิงมันอยู่ใกล้รู้ตูดอะครับ จะเป็นการติดเชื่อนั้นเอง

Tags:
Guest
น้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 22 พ.ย. 20, 11:40 น »

อยากรู้ความรู้สึกของผู้หญิง
ที่ชอบหลังเพราะอะไร

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 พ.ย. 20, 11:47 น »

อยากได้ความรู้
อยากทราบความรู้สึก ผญ.
ผู้ที่ให้เข้าประตูหลัง
ทำไมจึงชอย
เข้าหลังและหน้าต่างกันอย่างไร

Tags:
Guest
Kikkik
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 5 เม.ย. 21, 02:42 น »

แฟนเราชอบประตูหลัง เราก็ไม่รู้อ่ะว่าหลังหน้าผช. เขาจะรุ้สึกยังไง เเต่เรารู้สึกดีหลังหน้าสลับกัน แม่เอ้ย ยิ่งฟินไปอีกฉี่พุ้งเลยละ
ประตูหลังท่าหมาจะไม่ฟินเท่า ท่านอนทับกันแล้วเอาประตูหลัง เรานี้ฟินทั้งกอดทั้งจูบไม่ปล่อยเลย ก่อนมีอะไรกันก็สวนล้างให้สะอาดเป็น10ๆรอบ ไม่มีกลิ่นหรอก มีแต่จะฟิน

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม