หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขอบคุณซ้อเจ้ดเซทคัพ  (อ่าน 13594 ครั้ง)
Guest
ซ้อเจ็ดเซทคัพ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 ก.พ. 12, 14:57 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*071 สวัสดีน่ะค่ะ วันนี้มีเรื่องจรีงๆจะเล่าให้ฟัง เมื่อก่อนดิชั่นมีอาการของผู้หญิงน่ะค่ะเป็นตกข่าว ปวดมดลูกมาก ทรมานค่ะรู้สึกแย่ๆ อารมหงุดหงิด ไปหมด เหมือนมันไม่สบายตัว ตอนเวลากลางคืน ก็ปวดเข่าอีก โอ๊ยย มันจะอะไรกันนะ ไปหาหมอก็ได้แต่รักษที่ปลายเหตุ เฮ้อ พักใหญ่ๆๆก็กลับมาอีก คนแก่ๆๆบอกว่า ส่วนหนึ่งเกิดจากโรคเวรโรคกรรม ซะงั้น ดิชั่นได้แต่ พูดกับตัวเองว่า นี้เราจะทำไงเนี่ย!! แย่ๆๆ แต่พอวันหนึ่งเพื่อนแนะนำให้รู้จัก ซ้ออเจ็ดเซทคัพ แต่บอกก่อนวาตอนแรกๆๆดิชั่นส่ายหน้าบอกแกอย่าเอาอะไมาให้ฉันกิน เกิดกินแล้วตายทำไง เพื่อนบอกว่า จะบ้าหรอแกเวอรืไปป่าว ดิชั่นคิดในใจกลัววุ้ย ตอนนี้ก็อะไรเยอะพอควร แต่ทนความ รบเล้าไม่ไหวจึงกินๆๆไป ไหนๆๆก็ไม่มีไรจะเสียแล้้ว พอกินไปได้คืนแรกมันเหมือนมีน้ำของเสียไหลออกมาจากช่องคลอด ตกใจน่ะค่ะแต่เพื่อนบอกว่ามันจะมีอาการประมาณนี้ คิดในใจมันเร็วขนาดนี้เลยหรอ จากนั้นอาการตกข่าวน้อยลง ปวดมดลูกไม่ปวดมากแล้วค่อยๆๆดีขึ้นและรู้สึกดีขึ้นตามลำดับ ตอนนี้กินไปได้ 4 กร่อง อารมดีขึ้นค่ะสบายตัว วันนี้มาเล่าสู่กันฟังน่ะค่ะ เชื่อไม่เชื่อแล้วแต่ตัวคุณเองแล้วน่ะค่ะ (อาจจะพิมไม่ดีหรือแย่ขอโทษมาในที่นี้ด้วยนะค่ะ)
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ซ้อเจ็ดเซทคับ เฟสบุ๊ค
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 4 ส.ค. 12, 10:10 น »

http://www.facebook.com/profile.php?id=100003664980047&sk=wall#!/pages/%E0%B8%8B%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B9%87%E0%B8%94-%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%97%E0%B8%84%E0%B8%B1%E0%B8%9E/480344975311646 q*062

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
น้ำปั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ส.ค. 12, 08:20 น »

q*070 กล่องละ 1580 ซื้อได้ 1000 คาร่าพลัส เค้า 20 เม็ดขาย 400 ซ้อเจ็ด 30 เม็ด ขาย 1000 ว่าไงกันล่ะจ๊ะ

Guest
กะเจี๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ส.ค. 12, 11:01 น »

q*078 ซ้อเจ็ดเซ้ทคัพเนี่ย..เคยกินเหมือนกันแต่ว่ากินไปแค่กล่องเดียวมันก้อเห็นผลนะ รู้สึกว่าผิวพรรณจะดีขึ้น อารมณ์ก้อดีขึ้น รู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลงเลยหละ แต่พอเราหยุดกินเท่านั้นหละสุขภาพและผิวพรรณที่ว่าดีมันก้อกลับมาเป็นเหมือนเดิมซะงั้น...เราเลยไม่แน่ใจว่าต้องกินติดต่อกันไปเรื่อยๆๆ รึเปล่า?

Guest
สุวพัชร
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 3 พ.ย. 12, 17:09 น »

กี่กล่องถึงจะเห็นผลในเรื่องหน้าอก ถ้าเลิกกินจะยุบไหม
q*071

Guest
วีนัส
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ธ.ค. 12, 15:22 น »

เรียน ข้อความข้างต้น
ขออนุญาต ตอบคำถามทุกข้อให้คลายสงสัยค่ะ
ระบบร่างกายของเรามีการเปลี่ยนแปลงโดยตลอด ถ้าถามว่า ต้องทานไปเรื่อย ๆ หรือไม่ ถ้าหยุดทานแล้วเนี่ยจะเป็นเหมือนเดิมหรือปล่าว
ง่าย ๆ ค่ะ ถ้าไม่ทานแล้วจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมค่ะแต่ใช้เวลาสักระยะนะคะ แต่ถ้าถามว่า ทานแล้วจะต้องทานต่อเนื่องหรือไม่ อยู่ที่ความต้องการของร่ายกายผู้บริโภคเอง เพราะส่วนผสมในซ้อเจ็ด เป็นธรรมชาติล้วน ๆ ไม่มีสารเคมีเจือปนนะคะ ฉะนั้นมั่นใจหายห่วง เช็ค อย.ได้ตลอดคะ q*073

Guest
เสาวลักษณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พ.ค. 13, 15:53 น »

เพิ่งผ่าตัดสมองมาเพราะรถคว่ำจะกินใด้ใหมค่ะอยากกินมากเขาบอกว่าน้ำหนักลดจริงป่าวค่ะ

Guest
ศิวกา
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 19 ก.ค. 13, 19:56 น »

เพิ่งทานไปกล่องเดียวเองค่ะ ประจำเดือนเลื่อนไปประมาณ10ถึงมา แต่ก็ไม่ปวด
ท้องเหมือนแต่ก่อน แต่ว่า ปจด.มาตั้ง9วัน ซึ่งเมื่อก่อนเป็น5-6วันก็หาย ไม่ได้ซื้อมาทานต่อเดือนถัดมาห่างกัน17วัน ปจด.ก็มาอิก คราวนี้10วันแล้วยังไม่หาย กลัวมาก

Guest
Mooky
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 19 ม.ค. 14, 02:41 น »

แรกๆก็ทานไปเรื่อยๆค่ะรู้สึกเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น เลยเป็นตัวแทนจำหน่ายขายเองเลย ตอนนี้ก็ทานไปสี่กล่องแล้วค่ะ ประทับใจมากเลยเป็นตัวแทนขายในขอนแก่นค่ะ ลูกค้าที่ซื้อไปก็กลับมาซื้ออีก ทุกคนบอกว่าใช้แล้วเห็นผลค่ะ q*062
Guest
นันทา
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 28 มี.ค. 14, 16:11 น »

q*027

ปวดประจำเดือนทุกเดือนไม่มีเว้น แต่งงานมา 7 ปี ยังไม่มีลูก สนใจซ้อเจ็ดค่ะ ถ้ารับประทานจะช่วยเรื่องปวดประจำเดือน และ มีลูกยากได้มั้ยค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
Guest
จี้
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 เม.ย. 14, 21:07 น »

ทานวันละ 1 เม็ด. ช่วงไหนดีค่ะ? ก่อนหรือหลังอาหารค่ะ?

Guest
จี้
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 1 เม.ย. 14, 21:08 น »

ทานวันละ 1 เม็ด. ช่วงไหนดีค่ะ? ก่อนหรือหลังอาหารค่ะ?

Tags:  อาหารเสริม มหัศจรรย์ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม