หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เรียนคุณ..stafano..ครั้งที่2..เนื่องจากกระทู้โดนลบ!!  (อ่าน 502 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 07:46 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

กรุณาปะ..คำอธิฐานของคุณ..อันเนื่องจาก การวิพากเรื่อง91ศพสมควรตาย..ให้หลายๆครั้งด้วยครับ!!.........บอกตามตรงอารมณ์ค้าง (รบกวนด้วยครับ) q*014q*014

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 09:38 น »

กรุณาปะ..คำอธิฐานของคุณ..อันเนื่องจาก การวิพากเรื่อง91ศพสมควรตาย..ให้หลายๆครั้งด้วยครับ!!.........บอกตามตรงอารมณ์ค้าง (รบกวนด้วยครับ) q*014q*014
ท่านได้ตามคำขอ..ครับ.ท่านทองผา.

จนตราบในที่ชีวิตผมจะหาไม่ทุกวันทุกกระทู้ที่ผู้ลบหลู่เข้ามาออน เพราะผมต้องการถามหาความเป็น "มนุษย์ธรรม" ของผู้เสียชีวิตที่ถูลบหลู่ครับ. q*071

ตราบใดที่พวกท่านยังลบหลู่คนตายอยู่ผมจะขอสาปแช่งอยู่อย่างนี้ตลอดไป จนกว่าจะออกมาขอขมาคนตาย.

สิ่ง ที่พวกท่านกำลังทำกันมันไม่ต่างจากรังแกคนไม่มีทางสู้ มันน่าภาคภูมิใจกันนักหรือครับ แล้วถ้าญาติๆผู้เสียชีวิตเค้าเข้ามาอ่านแล้วสาปแช่งการกระทำของพวกท่านที่ทะนงตัวว่าเป็นลูกผู้ชายชาติทหารกล้าแล้วจะเป็นอย่างไร ถ้าพวกท่านคิดว่าการกระทำของพวกท่านถูกต้องก็ทำต่อไป ผมก็จะขอแก้ต่างให้คนตายเช่นกัน.

***จงจำไว้***

ถ้า วิญญานและผู้ล่วงลับสามารถรับรู้ได้ โปรดจงรับรู้และจงตามจองเวรคุณพวกที่ลบหลู่ดูหมิ่นแม้กระทั้งผู้ที่เสีย ชีวิตไป แล้ว ขอให้คราวหน้าถ้าจะมีการนองเลือดหรือบาดเจ็บล้มตายขอให้เป็น ญาติผู้ใหญ่ของคุณพวกที่ลบหลู่ท่านใน ณ.ที่นี้ด้วยเถิด ขอให้คุณพระคุณเจ้าและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ จงอย่าให้อภัยคนไทยที่ให้ร้ายคนไทยด้วยกันเองและฆ่าแกงกันเอง ขอให้พวกมันและครอบครัวมันผู้ที่คิดร้ายลบหลู่ผู้ที่เสียชีวิตไปแล้วนั้นจง ตกนรกหมกไหม้ไปตามกันทุกชาติๆเถิด..สาธุ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 10:07 น »

ทองผาไม่เอาแบบที่อีแร้งแปะให้แทน stafano ต้องเอาออริจินอล ของแท้จากstafano เหรอ มันก็ข้อความเดียวกันแหละ ไม่ต้องหงุดหงิดด๊อก

จะจัดการอีแร้งนี่ ขนาดต้องไหว้วานผีเลยเชียวเหรอเนี่ย แล้วทำถูกพิธีรึเปล่า เครื่องเซ่นไหว้น่ะ จุดธูปบอกกล่าวด้วยนะ แต่ผีจะรู้จักอีแร้งกับญาติผู้ใหญ่เร๊อะ จะไปถูกทางรึเปล่า

แล้วอีกอย่าง จะขอบอกกล่าวนะ การที่stafano และท่านอื่นๆ กำลังปลุกวิญญาณคนเสื้อแดงเหล่านั้นให้ไปจองเวรฯ น่ะ แทนที่ดวงวิญญาณเหล่านั้นได้ชดใช้กรรมหมดสิ้น กำลังจะไปผุดไปเกิด แต่stafano & his friends กำลังฉุดเอาไว้ ไม่ให้ไปผุดไปเกิด เพียงเพื่อสนองอารมณ์ที่ขุ่นมัว ที่จิตหงุดเงี้ยว จิตหงุดหงิมกันน่ะ ไม่คิดว่ากำลังทำบาปเหรอ ขณะที่ญาติๆ ของคนตายทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้พ้นทุกข์ ให้ไปเกิด แต่โดนคนที่ไม่ใช่ญาติโยมฉุดรั้งเอาไว้ หากพวกเค้ารู้ เค้าจะโกรธเอานา ไม่ดี ไม่ดี

ไปๆ มาๆ stafano เองนั่นแหละ ที่จะตกนรกหมกไหม้ เพราะไม่ให้ดวงวิญญาณเหล่านั้นไปเกิด พยายามใช้อำนาน แม้จะบังคับวิญญาณอื่นน่ะ

เอางี้มั๊ย เพื่อไม่เป็นการทำบาปของstafano & his friends ปล่อยวิญญาณผู้กล้าของพวกท่านไปผุดไปเกิดเถอะ แล้วก็ไปจ้างวานพวกปีศาจที่หลอกหลอนเป็นอาชีพไปจัดการอีแร้ง ไม่ดีกว่าเหรอ หรือเสกตะปู เสกหนังควาย ก็ได้นี่

เดี๋ยวอีแร้งต้องออกไปธุระทั้งวัน กลับมาค่ำๆ ค่อยเจอกันใหม่นะ

หงะ หงะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 10:43 น »

เชียร์ ข้างไหน ดี ครับ เนียะ..

ตกลงใคร คนดี ใครคนไม่ดี หรือว่า..ควรจะฟังความจากข้างไหนดี..

โปรดชี้แนะด้วย..งงหมดแล้ว..ชอบเรื่องการเมืองน๊ะ..

แต่ไม่รู้ว่า...ใครกันแน่ที่ควรฟัง ???? แล้วทำไมอีกฝ่าย

จึงไม่เห็นด้วยกับอีกฝ่าย...ต่างคนต่าง มีเหตุ ผล..

ที่สนับสนุนการกระทำ...แท้จริงแล้ว...ใครตกอยู่ในเกมส์ของใคร

...กันแน่..ว่าไหม..ทำไม ทุกหย่อมหญ้า จึกเกิด ความ แตกแยก...

ทั้งความคิดและการกระทำ...ปรองดอง ไม่มีอยู่จริงใช้ไหม ???

...มีแต่อำนาจและผลประโยชน์...ประชาชนคนรู้ไม่ทันและรู้ทัน

ก็ ตกเป็นเหยื่อและ..ตัวประกันด้วยกันทั้งหมดทั้งสิ้น.....

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 11:27 น »

ท่านได้ตามคำขอ..ครับ.ท่านทองผา.

จนตราบในที่ชีวิตผมจะหาไม่ทุกวันทุกกระทู้ที่ผู้ลบหลู่เข้ามาออน เพราะผมต้องการถามหาความเป็น "มนุษย์ธรรม" ของผู้เสียชีวิตที่ถูลบหลู่ครับ. q*071

ตราบใดที่พวกท่านยังลบหลู่คนตายอยู่ผมจะขอสาปแช่งอยู่อย่างนี้ตลอดไป จนกว่าจะออกมาขอขมาคนตาย.

สิ่ง ที่พวกท่านกำลังทำกันมันไม่ต่างจากรังแกคนไม่มีทางสู้ มันน่าภาคภูมิใจกันนักหรือครับ แล้วถ้าญาติๆผู้เสียชีวิตเค้าเข้ามาอ่านแล้วสาปแช่งการกระทำของพวกท่านที่ทะนงตัวว่าเป็นลูกผู้ชายชาติทหารกล้าแล้วจะเป็นอย่างไร ถ้าพวกท่านคิดว่าการกระทำของพวกท่านถูกต้องก็ทำต่อไป ผมก็จะขอแก้ต่างให้คนตายเช่นกัน.

ถ้า วิญญานและผู้ล่วงลับสามารถรับรู้ได้ โปรดจงรับรู้และจงตามจองเวรคุณพวกที่ลบหลู่ดูหมิ่นแม้กระทั้งผู้ที่เสีย ชีวิตไป แล้ว ขอให้คราวหน้าถ้าจะมีการนองเลือดหรือบาดเจ็บล้มตายขอให้เป็น ญาติผู้ใหญ่ของคุณพวกที่ลบหลู่ท่านใน ณ.ที่นี้ด้วยเถิด ขอให้คุณพระคุณเจ้าและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ จงอย่าให้อภัยคนไทยที่ให้ร้ายคนไทยด้วยกันเองและฆ่าแกงกันเอง ขอให้พวกมันและครอบครัวมันผู้ที่คิดร้ายลบหลู่ผู้ที่เสียชีวิตไปแล้วนั้นจง ตกนรกหมกไหม้ไปตามกันทุกชาติๆเถิด..สาธุ

สวัสดีตอนเช้าค่ะท่านTongpah ท่านstafano และทุกๆท่าน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 12:03 น »

เชียร์ ข้างไหน ดี ครับ เนียะ..

ตกลงใคร คนดี ใครคนไม่ดี หรือว่า..ควรจะฟังความจากข้างไหนดี..

โปรดชี้แนะด้วย..งงหมดแล้ว..ชอบเรื่องการเมืองน๊ะ..

แต่ไม่รู้ว่า...ใครกันแน่ที่ควรฟัง ???? แล้วทำไมอีกฝ่าย

จึงไม่เห็นด้วยกับอีกฝ่าย...ต่างคนต่าง มีเหตุ ผล..

ที่สนับสนุนการกระทำ...แท้จริงแล้ว...ใครตกอยู่ในเกมส์ของใคร

...กันแน่..ว่าไหม..ทำไม ทุกหย่อมหญ้า จึกเกิด ความ แตกแยก...

ทั้งความคิดและการกระทำ...ปรองดอง ไม่มีอยู่จริงใช้ไหม ???

...มีแต่อำนาจและผลประโยชน์...ประชาชนคนรู้ไม่ทันและรู้ทัน

ก็ ตกเป็นเหยื่อและ..ตัวประกันด้วยกันทั้งหมดทั้งสิ้น.....

อย่างงเลยท่าน VV44 สิ่งที่ท่านได้เห็นในคำสาปแช่งนั้น สำหรับท่านแร้งครับ ท่านผู้นี้ ลบหลู่และให้ร้ายคนตาย โดยที่คนตายไม่มีโอกาศได้อธิบายเรื่องของเค้าเลย ท่านแร้งใช้แต่ความเกลียดชังส่วนตัวเป็นหลักโดยไม่เห็นแก่ มนุษย์ธรรม ชีวิตไม่ว่าจะเป็นคนหรือสัตว์ต่างมีค่าทั้งนั้น แต่บุลคลท่านนี้ไม่มีเลยครับ เอามันอย่างเดียวโดยไม่มีขอบเขต ถือว่าตัวเป็นสมาชิกมานาน พวก สอ พรอ เยอะ จึงไม่นึกถึงขอบเขตของสังคม. q*039

(คำที่เค้าพูดได้อย่างภาคภูมใจคือ พวกที่ตาย 91 ศพ สมควรตายแล้วครับ .)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 12:21 น »

อ้างจากท่านแร้ง.
v
v
v
แล้วอีกอย่าง จะขอบอกกล่าวนะ การที่stafano และท่านอื่นๆ กำลังปลุกวิญญาณคนเสื้อแดงเหล่านั้นให้ไปจองเวรฯ น่ะ แทนที่ดวงวิญญาณเหล่านั้นได้ชดใช้กรรมหมดสิ้น กำลังจะไปผุดไปเกิด แต่stafano & his friends กำลังฉุดเอาไว้ ไม่ให้ไปผุดไปเกิด เพียงเพื่อสนองอารมณ์ที่ขุ่นมัว ที่จิตหงุดเงี้ยว จิตหงุดหงิมกันน่ะ ไม่คิดว่ากำลังทำบาปเหรอ ขณะที่ญาติๆ ของคนตายทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้พ้นทุกข์ ให้ไปเกิด แต่โดนคนที่ไม่ใช่ญาติโยมฉุดรั้งเอาไว้ หากพวกเค้ารู้ เค้าจะโกรธเอานา ไม่ดี ไม่ดี

ไปๆ มาๆ stafano เองนั่นแหละ ที่จะตกนรกหมกไหม้ เพราะไม่ให้ดวงวิญญาณเหล่านั้นไปเกิด พยายามใช้อำนาน แม้จะบังคับวิญญาณอื่นน่ะ

เอา งี้มั๊ย เพื่อไม่เป็นการทำบาปของstafano & his friends ปล่อยวิญญาณผู้กล้าของพวกท่านไปผุดไปเกิดเถอะ แล้วก็ไปจ้างวานพวกปีศาจที่หลอกหลอนเป็นอาชีพไปจัดการอีแร้ง ไม่ดีกว่าเหรอ หรือเสกตะปู เสกหนังควาย ก็ได้นี่

เดี๋ยวอีแร้งต้องออกไปธุระทั้งวัน กลับมาค่ำๆ ค่อยเจอกันใหม่นะ

ตอบท่านแร้ง..

ขอบคุณครับที่เป็นห่วงผม.
ผมยินดีที่ ที่จะตกนรกหมกไหม้ ในสิ่งที่ผมทำเพื่อผู้ตายครับถ้าเป็นเรื่องที่ผิด และคำผวนของคุณเนี๊ย จิตหงุดเงี้ยว จิตหงุดหงิมน่ะ เกิดจากความกดดันจากคำสาปแช่งหรือเปล่าครับ อย่าออกอาการ นิ่งๆไว้ถ้าจิตใจคุณคิดบริสุทธิ์จริงๆ คำสาปแช่งนี้จะไม่บังเกิดกับท่านแร้งแน่ๆ และถ้าผมเป็นคิดให้ร้ายคุณจริงๆ ผมก็โพสบอกไว้อยู่แล้วให้ย้อยกลับมาเข้าตัวผม ไม่เห็นหรอ หรือว่าอ่านแล้วตัวสั่นอ่านข้ามไปข้ามมาจึงไม่เห็น555+

ความคิดเห็นท่านWarEagles .
91 ศพ สมควรตาย.
/\
/\
/\

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 13:06 น »

ยังมีแนวร่วมอีก2-3คนนะครับที่..พิมพ์ความคิดเห็นอย่าภาคภูมิใจ ว่า91ศพสมควรตายแล้ว!!ขอคำอธิฐานของคุณstafanoส่งต่อให้ไปถึงด้วย!!
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 13:39 น »

ยังมีแนวร่วมอีก2-3คนนะครับที่..พิมพ์ความคิดเห็นอย่าภาคภูมิใจ ว่า91ศพสมควรตายแล้ว!!ขอคำอธิฐานของคุณstafanoส่งต่อให้ไปถึงด้วย!!
ช่วยเอาลิ้งแปะให้ผมที่ เด้ว จัดให้ครับตอนนี้ไม่มีเวลาค้นหาครับ.

พอดีจัดเวรให้ลูกน้องอารักขาแขก วีไอพี ที่สุวรรณภูมิอยู่ครับ ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ. q*062
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 14:14 น »

รัฐบาลเปลี่ยน คนเปลี่ยน แต่ความจริง "ไม่เปลี่ยน"

add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 14:29 น »

ทองผาไม่เอาแบบที่อีแร้งแปะให้แทน stafano ต้องเอาออริจินอล ของแท้จากstafano เหรอ มันก็ข้อความเดียวกันแหละ ไม่ต้องหงุดหงิดด๊อก

จะจัดการอีแร้งนี่ ขนาดต้องไหว้วานผีเลยเชียวเหรอเนี่ย แล้วทำถูกพิธีรึเปล่า เครื่องเซ่นไหว้น่ะ จุดธูปบอกกล่าวด้วยนะ แต่ผีจะรู้จักอีแร้งกับญาติผู้ใหญ่เร๊อะ จะไปถูกทางรึเปล่า

เอางี้มั๊ย เพื่อไม่เป็นการทำบาปของstafano & his friends ปล่อยวิญญาณผู้กล้าของพวกท่านไปผุดไปเกิดเถอะ แล้วก็ไปจ้างวานพวกปีศาจที่หลอกหลอนเป็นอาชีพไปจัดการอีแร้ง ไม่ดีกว่าเหรอ หรือเสกตะปู เสกหนังควาย ก็ได้นี่

หงะ หงะ

เชื่อว่าบรรดาญาติและเหล่ามิตรของผู้เสียชีวิต ใจจรดจ่อกับการดำเนินคดี "เหตุการณ์สลายการชุมนุม" อยู่ทุกเมื่อเชื่อวัน ในสายตาของประชาชนผู้มีจิตคิดดีย่อมเห็นใจเอาใจช่วยญาติของบุคคลเหล่านั้น
แต่สิ่งที่ผมรู้สึก คือ "ความกลัว" ที่กำลังเกิดขึ้นในใจของ "ใคร" หลายคนรวมถึงตัวคุณ wareagle ด้วยหรือไม่.......ฉะนั้นไม่ใช่เป็นการปลุกผี แต่วิญญาณผู้กล้ากำลังรอ "ผู้สั่งฆ่า" ต่างหาก
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 16:51 น »

โธ่ๆ....จะอะไรกับนักเลงในบอร์ด ลองไปพูดคำนี้ต่อหน้าญาติพี่น้องผู้สูญเสียซิครับ...จะได้กลับมาเท่าเดิมหรือเปล่าท่าน. q*073coco

อ้างจาก: ThaiKittapat ที่ 20 พ.ย. 11, 01:38 น

add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 18:22 น »

stafano จะนำใครมาขอขมาทหารที่ต้องบาดเจ็บล้มตายเหล่านี้บ้าง

พวกเขาทำหน้าที่ปกป้องประเทษชาติจากพวกทรชนนะ

จงมาขอขมาพวกเขาซะโดยดี

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 18:41 น »

คิมไม่เคยลบหลู่คนตาย... ไม่ว่าท่านคือใคร

คนที่ลบหลู่เท่านั้นต้องมาขอขมา!!

----

add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 19:13 น »

ผมก็ลูกทัพฟ้า (ที่ไม่เคยเห็นด้วยกับการปฎิวัติ+รัฐประหาร)และไม่เคยหยามเกีรยติทหารชั้นดีทุกนาย ไม่ลบหลู่ผู้ตาย แม้กระทั้งศัตรูระหว่างประเทศที่ถูกเราิยิงตายเรายังให้ความเคารพเช่นกัน. q*077
(ท่านอย่าพยายามปลอบใจตัวเองเลย และ อย่าพยายามขยายเรื่องโดยเอาภาพทหารกล้ามากลบเกลื่อน )

add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 20:32 น »

อีแร้งเอ๋ย!!..91 ศพที่ตาย มีทั้งประชาชนและทหาร ไม่สมควรมาตายข้างถนนก็จริง..แต่ก็มิใช่ให้มาลบหลู่กัน..การแสดงตนเพื่อให้เกิดภาพเพื่อให้ผู้อื่นเห็นถึงความแนวแน่ของอีแร้ง..โดยกำหนดว่า91ศพสมควรตาย..อีแร้งแน่ใจหรือว่า เข้าใจถูกต้อง!!.....เห็นไหมมีคนคิดตามด้วยเลย แล้วเป็นไง..โดนแช่งชักหักกระดูกจนหายหัวไปเลย...!! อีแร้งไม่ต้องไปตามมาแสดงตนหรอนะ++!!เพราะมันกระดูกอ่อนกว่าอีแร้งเยอะ เนื่องจากอีแร้งประเภทแบบหนา..อะไรก็ทำลายไม่ระคายผิดหน้าได้..คงต้องปล่อยให้เน่าในไปเองนั้นแหละแล้วจะเข้าใจ!!!.........นรกมีจริง!!
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 23 พ.ย. 11, 11:25 น »

เมื่อวานอีแร้งไม่น่ามีธุระเล๊ย พอไปธุระก็ถูกกล่าวหาว่ากลัว ว่าหลบหน้าหายไป โธ่ เกิดมาเป็นอีแร้ง ไฉนถึงโชคร้ายอย่างนี้หนอ q*073q*073q*073q*073

วันไหนอีแร้งว่างเข้าบอร์ด ก็ถูกกล่าวหาว่าเฝ้าบอร์ด วันไหนไม่อยู่ก็ถูกกล่าวหาว่าหลบหน้า อะไรจะขนาดนั้นน่ะ

ขอยืนยันตามเดิม ทองผาเอ๋ย แต่ แค่ 91 ศพ อีแร้งเคยแสดงความคิดเห็นในบอร์ดการเมืองเดิมว่า ยังน้อยไปด้วยซ้ำ

ต้องขอขมาด้วยเหรอ แม่เจ้าโว้ย......เอาอีกแล้ว
ถ้าอีแร้งไม่ขอขมา ก็บอกให้WM บล็อกอีแร้งได้เลยนะ

รู้นะ ว่าโกรธเคืองอีแร้งที่แหย่เพื่อนรักนักหมิ่นสถาบันคนนั้นจนโดนบล็อก เลยรวมหัววางแผนที่จะเอาคืนกับอีแร้งด้วยการใช้วิธีหนามยอกเอาหนามบ่ง

อีแร้งคิดและเตรียมรับสถานการณ์ไว้ล่วงหน้าแล้วว่า การจะแสดงความเห็นอย่างนั้นอย่างนี้ จะเจออะไรบ้าง

อารายกานเนี่ย คนเค้าไม่แคร์ ก็หาว่าเค้าอย่างหนา อีแร้งงงส์

ใครที่คิดร้าย ทำลายชาติ ทำลายสถาบัน อย่าหวังว่าตายแล้วจะไปเกิดในที่ดี ต่างกับคนคิดดีกับชาติกับสถาบัน ตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ ไม่ใช่เพราะอย่างหนาธรรมดา แต่เป็นเป็น หนาปึ๊ก เด้อ

นรก ที่ว่ามีจริง แสดงว่าจุดธูปถามพวกที่อยู่ใน 91 ศพแล้วน่ะซินะ

............

ยู้ฮูฮูฮูฮูส์......stafano ปฏิบัติหน้าที่ตามที่ตั้งใจต่อได้>>>>>>

q*078q*078q*078
มาตามหาท่านแร้งคนใจบาปหยาบช้า. q*039
V
V
V

V
V
V

คน ตายมีทั้งพยาบาล-หน่วยกู้ภัย-ตายาย-ลุงป้า-นักข่าว-ในมือไม่มีอาวุธเลย มันบอกว่า "สมควรตาย" เค้าทำผิดหรือขัดขืนก็เข้าไปจับได้ในเมื่อม๊อบสลายแล้วไม่เห็นมีเหตุอ้างว่า ต้องยิงเลยเพราะในรูป คนที่ตายมือเปล่าทั้งนั้น. แต่พวกมันดันไปเอารูปคนที่พกอาวุธมาให้ดูแทนคนที่ตาย.

เล่นซ่ะเกินเลยเพื่อความมันส์อย่างเดี่ยวไม่น่าที่จะยังใช้คำว่ามนุษย์อีกต่อไปน่ะพ่อคนบาป.

สิ่ง ที่พวกท่านกำลังทำกันมันไม่ต่างจากรังแกคนไม่มีทางสู้ มันน่าภาคภูมิใจกันนักหรือครับ แล้วถ้าญาติๆผู้เสียชีวิตเค้าเข้ามาอ่านแล้วสาปแช่งการกระทำของพวกท่านที่ ทะนงตัวว่าเป็นลูกผู้ชายชาติทหารกล้าแล้วจะเป็นอย่างไร ถ้าพวกท่านคิดว่าการกระทำของพวกท่านถูกต้องก็ทำต่อไป ผมก็จะขอแก้ต่างให้คนตายเช่นกัน.

add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 23 พ.ย. 11, 12:54 น »

รู้จักการเคารพ การฟังคำสั่งอีแร้งอย่างนี้ซิ ถึงจะถือได้ว่าเป็นเบ๊ที่ดี

ตั้งใจมากๆ หน่อยเด้อ คุณหมอ

หมอผีน่ะ

q*078q*078q*078q*078q*078q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 พ.ย. 11, 15:11 น »

ยินดีกับท่านแร้งด้วยน่ะครับ. ที่ท่านสามารถ ล็อปบี้ WM ให้ลบคำสาปแช่งของผมได้สำเร็จ.

จริงๆ แล้วท่านไม่น่าออกอาการกลัวถึงขนาดนั้น ผมก็บอกแล้วไงว่าถ้าท่านบริสุทธิ์ใจ คิดว่าสิ่งที่ท่านทำการลบหลู่เป็นสิ่งที่ถูกต้อง ขอให้คำสาปแช่งทั้งหลายนั้นย้อนกลับเข้าตัวผมเอง ถ้าการเรียกร้องความเป็นมนุษย์ธรรมให้ผู้ตายครั้งนี้ถือเป็นเรื่องไร้สาระ กับบอร์ด ก็ไม่ว่ากันครับ WM หรือทางบอร์ดสนุกเห็นดีเห็นงานสนับสนุนสมาชิกท่านนี้ในการ วิพากวิจารณ์แบบขาดความเป็น มนุษย์ธรรม และ จริยธรรม ก็ตามใจ.

แม้ภายภาคหน้า ท่านแร้งและทาง บอร์ดสนุก จะทำการแบน ความเป็นสมาชิกของผมก็ไม่ว่าไร.

แต่จำไว้อย่างว่า คำสาปแช่งที่ผมพิมท์ไว้ท่านคงได้อ่านและจำได้บ้างแล้วล่ะถึงต่อไปนี้ผมจะไม่ได้มีโอกาศพิมท์อีกก็ตาม.

สมาชิก ทั้งหลายก็ลองติตรองดูแล้วกันครับว่า ในภาษาที่ผมพิมท์นั้น ผิดเงื่อนไขข้อบังคับของบอร์ดตรงไหนบ้าง ใช้คำรุ่งแรงเกินเหตุไหม ให้ร้ายหรือใส่ความอะไร...ช่วยตามหาความจริงให้ผมด้วยเผื่อวันข้างหน้าผมอาจ จะถูกตัดสินในการ ล๊อคอินเข้ามา.

แต่ผมก็ยังยืนยันที่เป็นตัวแทน เรียกร้องความเป็นธรรมให้ผู้เสียชีวิตที่ถูกลบหลู่คงเดิม ในทางพระเพราะผมเชื่อในเรื่องกรรมของพุทธศาสนาของเราชาวพุทธครับ.

ปล. ไม่ว่าผู้ใดที่กระทำการหรือรู้เห็นและร่วมมือกันท่านแร้ง ในการลบหลู่ผู้ที่ล่วงลับไปแล้วโดยเจตนา จงรับผลกรรม ดั่งที่ผมสาปแช่งไว้ทุกประการเถิด..สาธุ.
q*071
Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 07:55 น »

q*062 สนับสนุนท่านWareaglesครับ ยิงกันเองแล้วมาโทษทหาร
เห็นจะๆ ชายชุดดำทุกคนมีอาวุธสงครามยิงกราดไปทั่ว ทำไมคนพวกนี้ไม่เห็น หรือเห็นแต่อารมณ์พลุ้งพล่านไปกับคำสาปแช่งของตัวเอง อยากให้มีสติกันมากๆ ปัญญาจะได้เกิด เห็นแต่ละคนเหมือนไม่มีสติ แลัวจะเกิดปัญญาได้งัย stafano Tongpah k542 mmee700 q*029q*029

Tags:  เรียน กระทู้ 

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม