หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ปาฏิหาริย์ เกิดขึ้นกับหมอมุกแล้วครับ!!  (อ่าน 33632 ครั้ง)
Guest
สุขของคุณหมอและคุณแม่
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 19:25 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เหมือนเกิดใหม่เลยนะคะ ยินดีด้วยทั้งคุณแม่และคุณหมอ น่าเห็นใจคุณแม่มากๆ ระหว่างที่คุณหมอหลับอยู่ เห็นรอยยิ้มของทั้งคู่แล้วปลื้มมากค่ะ สู้ๆนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ตั้มครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 19:26 น »

q*062q*062ขอให้หายเร็ววันเร็วคืนนะครับขอให้หายเป็นปกกติกลับมาเป็นหมอคนเดิมนะครับขอให้พระคุ้มครอง ขอให้คนร้ายอย่าได้ลอยนวลสาธุๆๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
nook nook
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 19:37 น »

Hope you get better soon!!!!!!!!

Guest
คุณครูภูเก็ต
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 19:46 น »

ขอให้หมอมุกหายไวๆ เพราะบ้านเกิดของครูก็อยู่ยะลา ครูจำหมอมุกได้
คนที่ค่ายรักหมอทุกคน GOD BLESS YOU

Guest
ดีใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 20:00 น »

ขอให้คุณหมอหายไวๆดีใจที่เห็นคุณหมอและคุณแม่ยิ้ม

add
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 20:11 น »

คราวหน้าระวังหน่อยครับ ผมว่าลูกสาวผู้พันเป็นคนขับนะครับ ขอให้หายไวๆๆนะครับ

Guest
zole
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 20:45 น »

ขอแสดงความยินดีด้วย ดีใจมาก ๆ
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ยังคงต้องการคนดีอย่างหมอมุกกลับมารับใช้ชาติ
ถ้ามีโอกาสจะแวะเอาขนมอร่อยไปให้คุณหมอที่คลีนิค
ขอมอบดอกไม้ให้คุณ
q*054q*054q*054

add
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 21:12 น »

ดีใจด้วยค่ะ q*064q*064q*064q*064q*064q*064q*064q*064q*064q*064q*062q*062q*062q*062q*062
Guest
new new
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 21:45 น »

ผบ.ทบ. ดูข่าวนี้แล้วน่าจะให้มีคำสั่งให้ลูกน้องที่ทำร้ายหมอมุก ก้าวออกมารับผิดชอบเอง ดีกว่ารอให้ตำรวจสืบจนเจอ แมน ๆ หน่อย
เรื่องศักดิ์ศรีกองทัพ น่ารักษาไว้ก่อน เรื่องการเมือง

Guest
reya
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 21:48 น »

อยากรู้เป็นใครจัง โหดมาก ตำรวจเร่งหน่อยครับ คดียิงนายกลพบุรีดูยากกว่ายังจับได้แล้ว

Guest
ลีนา
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 23:03 น »

q*062 สุดยอดหมอเก่งที่ช่วยรักษาให้หมอมุกฟื้นหายวันหายคืน ขอให้หมอมุกมีสุขภาพแข็งแรง ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ

Guest
เรยา
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 28 มิ.ย. 11, 23:08 น »

ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงปกปักรักษาคุณหมอมุก ให้มีอาการปรกติเร็ววันค่ะ

Guest
ปั๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 00:01 น »

ดีใจด้วยคับ ขอให้หายป่วยเร็วๆนะคับ เพี้ยง q*071

Guest
ตะวันไม่สิ้นแสง
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 00:33 น »

เป็นกำลังใจให้หมอมุกอีกคนค่ะ ขอให้หายเร็ว ๆ นะคะ

Guest
Tontal
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 04:41 น »

คนดีพระคุ้มครองค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ

Guest
ดวงตา
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 07:00 น »

q*039อาจจะเป็นเพราะแจกันดอกไม้พระราชทานก็ได้ที่ทำให้เกิดปาฏิหารย์ครั้งนี้รวมทั้งบารมีและกุศลที่หมอทุกคนต้องมีคือรักษาผู้ป่วยทำให้คนที่เจ็บป่วยหายแต่จะอะไรก็แล้วแต่ ยินดีด้วยครับ ! q*073
Guest
ไก่ hatyai
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 07:05 น »

เป็นกำลังใจให้คุณหมอหายไวๆ สุขภาพแข็งแรง สู้ๆน่ะครับ

Guest
ขอแชร์ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 07:09 น »

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงคุ้มครองคุณหมอมุกและคุณแม่ของคุณหมอนะคะ

Guest
เอ้
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 07:53 น »

ขอให้หายๆ ไว ๆ นะคะเป็นกำลังให้ q*064q*064q*064

Guest
chokun
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 08:15 น »

กลัวว่าเรื่องนี้จะเป็นมวยล้ม ตั้งกี่วันแล้วยังจับใครไม่ได้เลย ระยะหลังข่าวหมอมุกก้อซาลงแล้ว กลัวจริงๆ

Guest
2
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 08:29 น »

~ช่วยเหลือสังคมมันก็คงเป็นเพราะอาชีพและหน้าที่... แต่นิสัยเราก็ไม่รู้ว่าเป็นคนยังไง ไม่งั้นคนเรามันไม่โหดร้ายถึงขั้นขับรถชนหรอก...

คงจะไปร้ายกับเค้าก่อนนั้นแหละ ดูจากโหงวเฮ้งละร้ายไม่เบา

Guest
จอมยทธ
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 08:32 น »

หายดีแล้ว เดี๋ยวตอนทำแผนก็ขับรถชนมันบ้างน่ะ
แล้วบอกว่าเบรคแตกไม่ได้ตั้งใจชน มานึกได้อีกทีบอกว่า
ลืมไปช่างเพิ่งทำเบรคมาให้ใหม่ นึกว่าขับคันเดิมอยู่

Guest
อาล่า
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 08:42 น »

ขอให้หายเป็นปรกตินะคะ

Guest
คนใต้
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 09:00 น »

เห็นภาพแล้วน้ำตาไหลค่ะ ดีใจด้วยจริงๆ ขอให้หายเร็วๆนะคะ q*062 คนดีนรกไม่ต้องการ คนชั่วต่างหากที่นรกต้องการมากกว่า q*057q*057

Guest
คนเชียงราย
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 09:10 น »

q*062q*062q*062q*062q*062

Guest
luck
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 09:45 น »

ดีใจด้วยคนค่ะพระคุ้มครองน่ะค่ะ เพราะหมอมุกจะช่วยเหลือคนไทยได้อีกเยอะ ส่วนคนชั่วต้องรับกรรมส่งไปรบชายแดนเลยเพราะถือว่าเก่งแต่ต้องไม่เก่งกับคนไทยด้วยกัน ต้องส่งไปเก่งกับศัตรูของชาติ
หมอมุกหายเร็ว ๆ ๆๆๆ น่ะค่ะ ส่งกำลังใจช่วยจริง ๆๆ

Guest
kennykung
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 10:32 น »

ดีใจกับหมอมุกด้วยนะครับ ไม่อยากเชื่อเลย เป็นเพราะคุณงามความดีที่หมอมุกได้ทำมา และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต้องการให้คนกระทำได้รับกรรมนั้นด้วยครับ เอาใจช่วยให้หายไวๆ เพื่อให้ปากคำและชี้คนที่กระทำกับคุณหมอด้วยนะครับ

Guest
ขอให้หายไวๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 11:42 น »

อยากบอกว่า เมืองไทยไม่เคยมีข่าวดีอย่างนี้มานานมากแล้ว วันนี้ ดีใจจริง ๆ
Guest
จากทางUSA
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 12:13 น »

เย้ เย้...เห็นภาพคุณหมอมุกยิ้มแล้วดีใจจังเลยค่ะ
ติดตามข่าวคราว ส่งกำลังใจให้คุณหมอทุกวันให้หายดีเร็วๆ

ขอให้คุณหมอหายไวๆ กลับมาทำงานที่คุณหมอรักค่ะ

Guest
บ๊วยเค็ม
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 13:45 น »

q*062 ติดตามข่าวหมอมุกมาโดยตลอด ดีใจมากที่หมอมุกอาการดีขึ้น
ขอให้หมอมุกหายไวๆนะค่ะ คนดีอย่างหมอมุกคุณพระคุณเจ้าต้อง
คุ้มครองค่ะ

Guest
ANONG
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 14:57 น »

ขอให้หายไวๆคุณหมอจะรู้ไหมว่าคนไทยทั้งประเทศเป็นกำลังใจให้นะคะ

Guest
mon england
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 16:29 น »

q*064 ดีใจกับคุณหมอและคุณแม่ด้วยค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ สู้ๆค่ะหมอมุก

Guest
กระต่าย
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 29 มิ.ย. 11, 17:29 น »

ขอเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ

Guest
สุรศักดิ์ ปานมุข
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 04:15 น »

คุณหมอช่วยคน..สวรรช่วยคุณหมอแล้วคับ ดีใจกับคุณแม่ด้วยคับ

Guest
สามัญชนธรรมดา
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 08:16 น »

หมอมุกเป็นคนดีช่วยเหลือคนที่ป่วยไข้มากมายผลบุญที่หมอมุกได้ทำไว้กลับมาช่วยหมอมุกให้หายดีได้เร็ววันแล้ว ดีใจจริงๆเลย หายเร็วๆน่ะคุณหมอคนดีของประชาชน

Guest
มนุษย์
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 08:23 น »

เห็นภาพคุณหมอมุก แล้วรู้ดีมาก มาก ค่ะ คนดีสิ่งศักดิ์สิทธิ์พระคุ้มครอง

ขอให้คุณหมอมุกหายไว ไว ค่ะ

Guest
หน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 10:35 น »

ความรักของ"แม่"ที่ยิ่งใหญ่ หาที่่เปรียบมิได้ ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอมุกด้วยครับ ขอให้หายทั้งกายและใจเร็วไวครับ

Guest
Lee actual
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 11:32 น »

ดีใจจัง ที่คุณหมอมุกดีขึ้น ขอให้พระคุ้มครอง ให้เป็นปกติ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 30 มิ.ย. 11, 16:51 น »

หายเร็วๆนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 1 ก.ค. 11, 11:15 น »

ขอให้หมอมุกหายไวๆ นะคะเป็นกำลังใจให้....
และคนผิดทำความผิดยังไงยังมันก็ผิดเพราะตัวของตัวเองต้องยอมรู้ดีกว่าคนอื่นเวรกรรมติดจรวจนะควรคิดไว้บางว่าเวรกรรมนะมีจริง
แล้วคนทำดีนะก็ต้องได้รับสิ่งดีดีเช่นหมอมุกจำไว้
...แล้วถ้าไม่ใช้หมอมุกโดนแล้วถ้าเป็นคนอื่นคิดว่าก็คงไม่โชคดีแบบนี้แน่นอน....(คดีคงเงียบไปนานแล้ว...สังคมไทย)ก็เป็นเงี้ยทำใจ...
ปล.อยากให้ทุกๆคนทำความดี ขอให้สิ่งศักดิ์คุ้มครองคนที่ทำความดีทุกคน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 1 ก.ค. 11, 14:07 น »

ดีใจจังหมอมุขอาการดีขึ้นแล้ว หายไวๆนะค่ะ q*073

Guest
ปูลม
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 1 ก.ค. 11, 14:21 น »

ยินดีกับคุณหมอ และคุณแม่ของคุณหมอด้วยครับ คนดีครับ พระคุ้มครองครับ

Guest
คนอีสาน
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 1 ก.ค. 11, 16:01 น »

ผมเชื่อว่า คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ หลอกครับ

Guest
niciya
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 2 ก.ค. 11, 12:44 น »

q*062ขอแสดงคววามยินดีกับคุณหมอที่หายไว ขอให้หายปกติโดยไว

Guest
คนเมือง
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 2 ก.ค. 11, 18:15 น »

ธรรมมะยอมชนะอธรรมเสมอ ขอให้ครอบครัวคุณหมอรอดปลอดภัย

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม