หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขอความกรุณา!! ลงชื่อเปิดบอร์ดการเมือง..ด้วยครับ@@  (อ่าน 1979 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 19:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

...เห็นเขาบอกว่า ปัญหามันเยอะ
...เห็นเขาแย้มว่า เปิดไปก็ไม่ได้เงิน
...เห็นเขามีทีท่า จะปิดถาวร

...เห็นแล้วที่ท่านสมาชิกและผู้ผ่านมา หากคิดเห็นว่า ควรเปิดใหม่โดยเร็วที่สุด โปรดกรุณาลงชื่อด้วยนะครับ @@@....ขอบคุณครับ.......ทองผา ( ลูกพ่อค้า หลานชาวนา เหลนชาวสวน )
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 19:24 น »

ผมขอลงชื่อเป็นคนแรก...ขอให้ทางสนุกพิจารณาเปิดบอร์ดการเมืองด่วนที่สุด ..และไม่แน่ใจว่าเป็นคนแรกหรือเปล่า @@ หากการเรียกร้องนี้ไม่สำเร็จก็จะขอลาบอร์ดสนุกเป็นการถาวรตามบอร์ดการเมืองไปโดยปริยาย...เช่นกัน q*014q*014เริ่มนับเป็นคนที่ 1 ครับ!!!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 20:59 น »

คอการเมือง ไปรวมตัวกันอยู่เว็ปไหน หลังไมค์มาบอกกันด้วยเด้อ

ขอแก้ข้อความหน่อย จะได้สุภาพขึ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 11, 22:49 น โดย kainuy191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 21:22 น »

คอการเมือง ไปสุมหัวกันอยู่เว็ปไหน หลังไมค์มาบอกกันด้วยเด้อ
แฮะๆ!!! ถือโอกาสนับ 2 เลยล่ะกัน q*020q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 21:28 น »

อีก 1 เสียงค่ะ

แต่..เขาบอกแล้วนี่ค่ะ ว่า ปิด(ถาวร)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 21:36 น »

อีก 1 เสียงค่ะ

แต่..เขาบอกแล้วนี่ค่ะ ว่า ปิด(ถาวร)

นับเป็น 3 นะครับ.!! อย่างน้อยเราก็ใช้สิทธิ์ ส่วนจะเปิดหรือปิด ขึ้นอยู่กับเจตนารมณ์เดิมของผู้บริหารยังมั่นคงหรือไม่.. q*014q*014
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 21:44 น »

แฮะๆ!!! ถือโอกาสนับ 2 เลยล่ะกัน q*020q*020

โอเชครับ อนุญาตให้นับได้
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 22:18 น »

ขอให้โชคดีครับ ท่านทองผาและเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน นี่เป็นอีกหนึ่งกรณีศึกษา ต่อความไม่รู้จักรักษาสาธารณสมบัติไว้ใช้ให้เป็นประโยชน์ยืนยาว ของพวกเราคนไทยส่วนใหญ่ ไม่เคยเห็นความสำคัญ-คุณค่าของฟรีจนกระทั่งสูญเสียมันไป ปฏิบัติต่อสาธารณสมบัติยิ่งกว่าลูกเมียน้อยที่เข้ามาอาศัยอยู่ใต้ชายคา คงต้องโทษการศึกษาอีกเช่นเคย เราได้สูญเสียสิ่งดีๆไปแล้วมากมายเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ทำไมจะเสียบอร์ดการเมืองสนุกอีกสักอย่าง จะเป็นไรไป....
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 22:59 น »

ขอให้โชคดีครับ ท่านทองผาและเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน นี่เป็นอีกหนึ่งกรณีศึกษา ต่อความไม่รู้จักรักษาสาธารณสมบัติไว้ใช้ให้เป็นประโยชน์ยืนยาว ของพวกเราคนไทยส่วนใหญ่ ไม่เคยเห็นความสำคัญ-คุณค่าของฟรีจนกระทั่งสูญเสียมันไป ปฏิบัติต่อสาธารณสมบัติยิ่งกว่าลูกเมียน้อยที่เข้ามาอาศัยอยู่ใต้ชายคา คงต้องโทษการศึกษาอีกเช่นเคย เราได้สูญเสียสิ่งดีๆไปแล้วมากมายเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ทำไมจะเสียบอร์ดการเมืองสนุกอีกสักอย่าง จะเป็นไรไป....
..ครับ!!! อนุโลม เป็น 4 หรือไม่ครับ!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 23:37 น »

พิมมาลงซื่อค่ะ คุณอาทองผา นับพะแพงเข้าไปด้วย หากคุณอาไม่นับ พรุ่งนี้จะให้พะแพงมาลงซื่อเองค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 พ.ค. 11, 23:40 น »

พิมมาลงซื่อค่ะ คุณอาทองผา นับพะแพงเข้าไปด้วย หากคุณอาไม่นับ พรุ่งนี้จะให้พะแพงมาลงซื่อเองค่ะ
กำลังใจมาเป็น 5 และ 6 แล้วนะครับ !! q*021q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 00:18 น »

คห.ร่วมโหวตของคุณ ลำตะคลอง หายไปครับ..แต่รับรู้ว่า เป็น 7 ท่านแล้วนะ..สว่นของคุณนะฮะ ไม่ขึ้นวะทีเป็นอันว่าผมเหมาร่วมเป็น 8 ท่านล่ะ.. q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 01:25 น »

q*021q*021q*021แวะมาเอาใจช่วยครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 01:40 น »

q*005q*005q*005
สิ่งที่สูญเสียไป

ไม่อาจเรียกได้กลับมา

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 02:27 น »

ข้อความหายครับ มาช่วยอีกหนึ่งเสียง ครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 03:34 น »

+ 1 เสียง เปิดครับ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 03:45 น »

เห็นด้วยที่ควรเปิดใหม่ เพราะจะได้เป็นแหล่งข่าวสารข้อมูลหลายๆฝ่าย

แต่หากไม่เปิดก็โทษเวปไม่ได้ เพราะเขาทำธุรกิจหวังผลกำไร ไม่ใช่องค์กรการกุศล ที่เนื้อไม่ได้กิน หนังไม่ได้รองนั่ง จะเอากระดูกมาแขวนคอให้หนักตัวเองทำไม...การใช้คนตัดสินอะไรด้วยวิจารญาณของแต่ละคน มันย่อมเอียงไป เฉมา ไม่เป็นเส้นตรง มันก็ยากนะที่เวปเขาจะทำได้อย่างมีประสิทธิภาพ เพราะคนที่เข้ามาใช้ปฏิบัติตัวไม่ตามกฎกติกา กล่าวหาผู้อื่นแบบไม่มีหลักฐานและหลักฐานเท็จ...

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 04:01 น »

ผมขอลงชื่อเป็นคนแรก...ขอให้ทางสนุกพิจารณาเปิดบอร์ดการเมืองด่วนที่สุด ..และไม่แน่ใจว่าเป็นคนแรกหรือเปล่า @@ หากการเรียกร้องนี้ไม่สำเร็จก็จะขอลาบอร์ดสนุกเป็นการถาวรตามบอร์ดการเมืองไปโดยปริยาย...เช่นกัน q*014q*014เริ่มนับเป็นคนที่ 1 ครับ!!!
สนับสนุนให้เปิดบอร์ดการเมืองด่วน
Tags:
Guest
เรฟูจี (ทิ้งloginไปแล้ว)
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 07:41 น »

เห็นด้วยกับคุณpowerนะครับ
แต่นับรวมผมด้วยก็ได้

Tags:
Guest
ทองผา
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 08:37 น »

เป็นชาววันอาทิตย์ที่ได้กำลังใจเยอะมากขึ้นครับ.....
..ขอนับ ดปด.เป็นท่านที่ 9 และคุณ Prayutsanee ท่านที่ 10คุณ kohgig2 เป็นท่านที่ 11 ครับ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 09:17 น »

ถึงแม้ว่าเรายังห่างจาก 100,000 คะแนน อยู่มากมาย..// ??? แต่กำลังใจยังส่งมาอยู่อย่างต่อเนื่อง q*013q*013 ขอเริ่มนับ.. คุณVgod2010 เป็นท่านที่ 12 และ ขอแนะนำของคุณเพาเวอร์ฟูล2011 เป็นเสียงที่ 13 บวกกับ คุณNingAero นับได้ 14 ท่าน ..อ้อขอเพิ่มคุณ เรฟูจี อีก1เสียง .....เช้าวันอาทิตย์นี้ เริ่มต้นดี มี 15 เสียง แล้วครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 09:25 น »

มาเป็นกำลังใจให้คุณทองผาครับ

ขออ้างความเห็นบางส่วนของคุณฝนจากกระทู้ http://webboard.news.sanook.com/forum/?topic=3419887

ฝนอยู่ตรงนี้มา 4 จะ 5 ปีแล้ว บอร์ดการเมืองเป็นบอร์ดที่ปวดหัวที่สุด ยิ่งระบบของ webboard เองมัเอ๋อๆ เดี้ยงๆ อีก ข้อความหายบ้าง โผล่บ้าง มันเลยกลายเป็นว่า admin แยกเรื่องส่วนตัวกับงานไม่ออก

วันนี้ฝนเองยังแก้ปัญหาเรื่องระบบไม่ได้เลย เปิดไปมันก็รังแต่จะเจอปัญหาเดิมๆ แล้วเราเองก็ไม่มีเงินพอที่จะไปจ้างคนมีวุฒิการศึกษาสูงๆ + จำนวนมากๆ มาตรวจสอบข้อมูล เพราะทุกวันนี้เราไม่ได้มีรายได้จากการเปิดบอร์ดการเมืองเลย บอกเท่านั้นคงจะรู้คำตอบนะคะ

ดังนั้นกลับไปที่ปัญหาของฝนคือ
1. ระบบมีปัญหา
2. คนดูแลไม่มีความรู้ความสามารถในบอร์ดนั้
3. ไม่มีงบประมาณสนับสนุนทั้งส่วนของงานระบบ และ admin

แค่นี้คงจะพอรู้คำตอบนะคะ ขอบคุณที่รักสนุกเว็บบอร์ด ฝนเองก็รักมัน แต่หากฝนไม่สามารถดูแลมันได้ บริษัทเค้าก็มีทางออกของเรื่องนี้ไปแล้วค่ะ

// เหมือนโยนบาปให้ทาง SMF เค้าเลยนะครับบอร์ดตัวนี้ถูกพัฒนาและเป็นที่ยอมรับไปทั่วโลกถูกใช้กันอย่างกว้างขวางถ้ามีปัญหาจากตัวมันเองก็จะได้รับการแก้ไขจากผู้พัฒนาแน่นอน

ผมมองว่ากว่า 90% ไม่ได้เกิดจากตัวเซิฟเวอร์ของสนุกหรือตัว smf source code ถ้ามันเป็นค่า default คิดว่าเกิดจากฟั่งชั่นที่เขียนเพิ่มเติมขึ้นมา ทีมโปรแกรมเมอร์เค้าจะมีกฎการเขียน การแก้ไข บึนทึกข้อมูลต่างไว้อยู่แล้วถ้าเป็นระบบที่ดี เพื่อที่คนเข้ามารับไม้ต่อจะได้ทำงานได้เลยไม่งงเป็นไก่ตาแตก

หรือถ้าเห็นว่าไม่ไหวจริงๆ source มั่วไปหมดทางเลือกที่สองกลับไปใช้ค่า default เขียนขึ้นมาใหม่มันก็ไม่ได้ยากเย็นอะไรพอบอร์ดเสถียรก็นำเข้าฐานข้อมูลมาดังเดิมแต่

คิดว่าปัญหาไม่ได้อยู่ตรงนี้ที่เค้าจะปิดบอร์ดการเมืองมันก็ไม่ใช่เรื่องแปลก เจตนาของเว็บสนุกดูจาก keywords เกมส์, ดูดวง, ฟังเพลง, หาเพื่อน, แชท, ข่าว, หางาน, ดารา, ผู้หญิง, ฟุตบอล, รถยนต์, ดูหนัง, ละครดารา เค้าก็บอกแล้วว่าเว็บเค้าเน้นอะไรเป็นหลัก

ถ้าเป็นผมก็ปิดครับ เปิดไปก็รังแต่จะสร้างปัญหาให้บริษัท
อีกอย่างจะไปโทษผู้ดูแลมันก็ไม่ถูกซะทีเดียวเค้าให้ทำ 40 จะไปทำ 150 ได้ไงครับทุกคนก็ต้องมีภาระหน้าที่จะเอาตัวเข้ามาเปลืองเพื่อ..อะไร

เหมือนพวกเราตั้งกระทู้ เลือกที่จะเขียนบทความเอง หรือจะเอาบทความตามหน้าหนังสือพิมพ์ที่ผ่านการกลั่นกรองกองจากบรรณาธิการ อันไหนเสี่ยงถูกฟ้องน้อยกว่ากัน

เหมือนกันลองถ้าผู้บริหารยืนอยู่ข้างหลัง ฝ่ายกฎหมายทำงานเข้มแข็ง ลูกน้องก็อุ่นใจพร้อมชนทุกปัญหา ลึกๆไม่ใช่อยู่ที่คนสองคนทะเลาะกันหรอก เค้าดูจากภาพรวมบวกลบดูแล้วปิดดีกว่า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 09:43 น »

ด้วยความที่อยากให้เปิดบอร์ดการเมืองมาก..จึงถ่างตาเข้าระวัง คห.หายจ๊อย..สรุปว่า คุณ ตาปีฯ สนับสนุนให้เปิดเป็นท่านที่ 16 และคุณ i3ZONE เป็นท่านที่ 17ล่ะกัน ..ถึงแม้จะรู้ว่า..โดนทำให้อยากแล้วโดนตีจากหายไป..แค่เรียกร้องคงไม่เป็นไร!!! ปิดหรือเปิดคงไม่ใช่เรื่องใหญ่ ใครๆก็ทำเพื่อเงินทั้งนั้น..หรือป่ะ!!! q*014q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 09:48 น »

ถึงจะมาช้า แต่ก็ว่าอีก1เสียง เิปิดเถิดครับบอร์ดการเมือง หวังว่า1เสียงคงช่วยได้
คิดถึงคุณทองผา คิดถึงคุณอาเอก และป๋าแมน
คิดถึงเหลือแสน สายลมโชย เด็กปากดี(หรือภักดี)ด้วยคิ๊ดทึ๊งคิดถึง

รีบๆเปิดเลยครับ
Kenurif
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 09:58 น »

ถึงจะมาช้า แต่ก็ว่าอีก1เสียง เิปิดเถิดครับบอร์ดการเมือง หวังว่า1เสียงคงช่วยได้
คิดถึงคุณทองผา คิดถึงคุณอาเอก และป๋าแมน
คิดถึงเหลือแสน สายลมโชย เด็กปากดี(หรือภักดี)ด้วยคิ๊ดทึ๊งคิดถึง

รีบๆเปิดเลยครับ
Kenurif
1เสียงที่เป็นกำลังใจเหลือล้น...นับได้ 18 ท่านแล้วนะครับ!!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 10:36 น »

ตามมาช่วยผลักและดัน เข้ามาบอร์ดนี้เขียนอะไรไม่เป็นเลย ได้แต่เฉียดๆ ไปการเมืองเล็กๆ

ส่วนไหนที่ทางบอร์ดต้องการความร่วมมือจากสมาชิกยินดี และเต็มใจช่วยครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 10:50 น »

ตามมาช่วยผลักและดัน เข้ามาบอร์ดนี้เขียนอะไรไม่เป็นเลย ได้แต่เฉียดๆ ไปการเมืองเล็กๆ

ส่วนไหนที่ทางบอร์ดต้องการความร่วมมือจากสมาชิกยินดี และเต็มใจช่วยครับ
ท่านที่ 19 ครับ!!! ในบอร์ดการเมือง เรื่องขัดแย้งกัน เถียงกัน ด่ากัน เข้าใจกัน .. เป็นเรื่องจำเป็นที่หลีกเลี่ยงไม่ได้..แต่พิสูจน์ซิ!! คนไทยยังรักกันครับ...ที่ผ่านมามันแค่อารมณ์ร่วมก็เท่านั้น @@ q*014
Tags:
Guest
lo
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:06 น »

มิได้ ลงทะเบียนไว้ นับอีก 1 เสียงได้ บ่

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:15 น »

มิได้ ลงทะเบียนไว้ นับอีก 1 เสียงได้ บ่
รวบรัดด้วยความยินดี...นับได้ 20 เสียง พอดิบพอดี !!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:17 น »

เอ้าหนึ่งเสียง เอาไปเลย เปิดซะ.... q*011q*011
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:22 น »

เอ้าหนึ่งเสียง เอาไปเลย เปิดซะ.... q*011q*011
ขอบคุณท่านพี่พันตาฯ .. เอ่า!! เสียงที่ 21 มาแว๊ว..ซิบอกให่!!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:49 น »

พะแพงมาลงซื่อค่ะ คุณอาทองผา ถึงจะนับพะแพงไปแล้ว แต่พะแพงก็มายืนยันตัวตน ได้โปรดเปิดเถอะคะ พลิสสสสสสสส

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 11:57 น »

พะแพงมาลงซื่อค่ะ คุณอาทองผา ถึงจะนับพะแพงไปแล้ว แต่พะแพงก็มายืนยันตัวตน ได้โปรดเปิดเถอะคะ พลิสสสสสสสส
กำลังใจครับ...นู๋พะแพง !!! ... Thank You หลายเด้อ !!! q*021q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 13:40 น »

เอาไปโลดอ้ายเสียงของข่าน่อยอีกจั๊ก 1 เสียง
ฮ่วย..ไปๆมาๆคือว่าสิปิดบอร์ดถาวรล่ะน้อ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 14:08 น »

เอาไปโลดอ้ายเสียงของข่าน่อยอีกจั๊ก 1 เสียง
ฮ่วย..ไปๆมาๆคือว่าสิปิดบอร์ดถาวรล่ะน้อ

ขอบใจหลาย น้อง เบียร์ลาว .. ถึงจะปิดถาวร เราก็ต้องแสดงเจตนารมณ์อยากให้เปิดใหม่อีกครั้งโดยด่วน !! .... 22 เสียงขอให้เปิดต่อ นะครับ!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 15:46 น »

ขอแจมนิสนึงนะครับ คุณทองผา.....

เอาเป็นว่าเรามาช่วยกัน ทำตนให้เป็นประโยชน์ต่อสังคม
มาช่วยกันเป็นหูเป็นตา.....ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
ถือซะว่าช่วยกันดูแลสังคมของตนเอง
เพราะบอร์ด ก็คือสังคมๆ หนึ่ง

หากใครทำผิดกฎ ผิดกติกาของบอร์ด
ผิดมารยาทอันดีของสังคม
เรามาช่วยกันตักเตือนกัน ด้วยความสุภาพ
สำคัญที่ว่า ตักเตือนกันแล้ว ควรรับฟัง
เพื่อนำไปพิจารณาด้วย
ไม่ใช่เตือนไปแล้ว โมโหใส่
หากควบคุมอารมณ์ไม่ได้
ท่านต้องไปสงบอารมณ์ก่อน
ใจเย็นเมื่อไหร่ ค่อยมาปรับความเข้าใจกัน
คนไทย....ให้อภัยกันได้เสมอ

หากผมเองพลั้งพลาดไป ก็เตือนได้นะครับ
หากผมโกรธ แสดงว่าเม็นไม่มา
พอเม็นมา เดี๋ยวก็หายโกรธเอง เหอๆ
โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า....คนเรา

มาตรฐานในการตักเตือนกัน ให้เทียบเคียงจาก
1. กฎกติกาของบอร์ดสนุก
2. กฎหมาย
3. หลักธรรม
ผมว่าแค่นี้ ก็มาตรฐานสุดๆ แล้วนะครับ

สังคมจะดี จะน่าอยู่ ทุกท่านต้องช่วยกันเป็นหูเป็นตาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 11, 18:57 น โดย kainuy191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 16:05 น »

เห็นดีเห็นงามกับ..คุณไข่นุ้ยครับ !! ควรเริ่มจากการรู้เท่าทันตนเองก่อนครับ ..สว่นมากที่พบเจอในบอร์ดจะใส่อารมณ์ตามเพลงกันหลายท่าน...ซึ่งบางครั้งผมก็เป็น ชอบจังแบบเสียดสีก็พยายามลกละลงแล้วล่ะครับ !!!

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 19:51 น »

เห็นมากันเยอะ เราคนใหม่ ยังไงก็นับด้วยแล้วกันคร๊าาฟฟฟฟฟฟ ใกล้เลือกตั้งแล้ว มาเปิดบอร์ดการเมืองให้หาเสียงแทน ส.ส กันครับ

Tags:
Guest
mass
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 19:57 น »

จัดไปอีก1เสียงคับ masson line

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 21:42 น »

เห็นมากันเยอะ เราคนใหม่ ยังไงก็นับด้วยแล้วกันคร๊าาฟฟฟฟฟฟ ใกล้เลือกตั้งแล้ว มาเปิดบอร์ดการเมืองให้หาเสียงแทน ส.ส กันครับ
คนใหม่แต่ล้นน้ำใจ..นับด้วย 23 ท่าน.. q*014q*014
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 21:44 น »

จัดไปอีก1เสียงคับ masson line
ผู้สนับสนุนให้เปิดบอร์ดการเมืองอีกครั้ง..อย่างด่วนท่านที่ 24 ครับ (ขอบพระคุณ ครับ@@)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 22:32 น »

ข้อความโดย: nutsa2007
ใส่การอ้างถึงคำพูด

ขอร่วมด้วยค่ะ 1 เสียง

ลืมนับไปอีกหนึ่งท่านครับ ผมไปเก็บตกมาให้จากในกล่องข้อความครับ

q*021q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 22:49 น »

อีกหนึ่งเสียงจร้า q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 23:33 น »

ข้อความโดย: nutsa2007
ใส่การอ้างถึงคำพูด

ขอร่วมด้วยค่ะ 1 เสียง

ลืมนับไปอีกหนึ่งท่านครับ ผมไปเก็บตกมาให้จากในกล่องข้อความครับ

q*021q*021q*021

ขอบคุณ คุณลำตะคองครับ..อุตส่าห์ไปเก็บตกเอาเสียงมาให้..เป็นเสียที่ 25 ครับ!!
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 15 พ.ค. 11, 23:36 น »

อีกหนึ่งเสียงจร้า q*021q*021
ใกล้แล้วครับเราเข้าใกล้เสียงที่50,000แล้วครับ q*021q*021 แต่ตอนนี้ขอขอบคุณเสียงที่ 26 ก่อนนะครับ !!!
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม