หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยต่อไปบาปไหม  (อ่าน 3456 ครั้ง)
Guest
จะช่วยต่อดีไหม
เรทกระทู้
« เมื่อ: 30 ม.ค. 11, 23:46 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เผยเรืองที่เก็บไว้พักนี้ฉันได้อ่านกระทู้หนึ่งบางคนอาจไม่สนใจ แต่มันทำให้ฉันย้อนอดีตไปตอนสองปีก่อน
ปี2009ราวต้นปีฉันได้เข้ามาเล่นหาเพือน ไม่บ่อยนักฉันได้มีโอกาสเจอคนในนี้ แรกสุดเข้าไป
ทักเพราะเห็นว่าเค้าน่ารักหนุงหนิงสวีทกับแฟนออกหน้าออกตา สาบานได้ฉันไม่เคยคิดแย่งแฟนใคร
ฉันเป้นสามาชิกมาแบบกะปิดกะปอย จากนั้นเคยเล่นกันพักหนึ่งแล้วงานมาฉันหายไป ไม่นานฉันได้รับการ
ติดต่อเมล์ ฉันเห็นเข้าก็ดีใจแบบเพื่อนไม่ลืมกัน พักหลังๆให้เอ็ม ต่อมามีการโทคุยกันตลอด ผู้ชายคนนี้
มีแฟนแล้ว แฟนเค้าเล่นอยู่กับเค้า แต่ฉันอดใจห้ามใจไม่ได้ วาดฝันถึงความโรแมนติด ตอนิเค้าส่ง
กันไปมาให้ฉันเห็นฉันแอบอิจฉาแต่ไม่เคยมากกว่านั้น เชือไมหมีอยู่วันฝ่ายช สมมุตชือ จ จ บอกว่าจะมา
เที่ยว ฉันดีใจทีแรกนึกว่าจะพาแฟนมาด้วย แต่วันนั้นเค้ามาคนเดียว ฉันไปรับ และพาเข้าพักโรงแรม
ฉันไม่คิดไรเพราะคิดว่าจ รักแฟนมาก เราคงเป็นได้เพื่อนกัน(ดุจากการเล่นตามบอรด) ฉันไม่มีสิทธ
เค้าบอกรักเดียวใจเดียว ฉันถามเค้าว่าให้ฉันมาส่งแฟนไม่หึงรึ? จ ตอบว่าหึงสิ หึงมากด้วยไม่เชื่อรอดุ
เดียวมันโทมาแล้ว ฉันฟังแล้วเสียความรู้สึกเหมือนกันที่เค้า ไม่สวีทเหมือนที่เคยอ่าน แต่ฉันยังไม่คิดรัย
มาก ฉันนั่งรอที่ลอบบี้ จ โทลงมาบอกว่าเหนือยขอนอนสักครุ่ จะไปเทียวทีหลัง ฉันก็นั่งรอสักพักโทมา
อีกว่าปวดหัวขอยา ฉันไปซื้อมาให้ฉันไม่ได้คิดรัยจริงๆ ิสุดท้ายเรามีรัยกันฉันไม่เต็มใจนักเพราะยังรู้สึกไม่ดี
ทีเขามีแฟน ฉันถามว่าทำแบบนี้แล้วแฟนคนนั้นคิดยังไง จ เล่าว่า ผญ มีลูกมีผัวแล้ว จะเลิกแต่เลิกไม่ได้
ิฝ่ายญจะเอา จ ออกจากงาน แล้วเล่ารัยต่อมิรัยให้ฉันฟังส่วนใหญ่ด่าไปทางแฟนว่าไม่ดี จุกจิกขี้หึง
สักพัก แฟนเค้าโทมาจริงๆ ฉันนั่งฟังเพราะเค้าเปิดลำโพง ห้ามฉันส่งเสียงฉันรับปากเค้าบอกให้เรานั่งมองแล้วหัวเราะที่ทำให้แฟนโทรจิก ฉันขำมากรู้สึกแบบว่า ฉันนี่แหละคนทีใช่ ฉันชนะแฟนเค้าได้ ในใจคิดว่า
ฉันตัวจริง ผญคนนั้นแค่คบไปเล่นๆจ ไม่มีวันเอาจิงเพราะมีผัวแล้วนี ฉันเลยตัดสินใจคบ จเรื่อยมาจนถึง
ตอนนี้ ต่อมาจ ให้ฉัน ทำรัยก็ทำ โทหาแฟนเค้าแล้วบอกไปว่าโทผิด เพื่อให้ฟังเสียงแฟนเค้า สาบานได้ จใช้
ให้ฉันทำ ฉันยังไม่เคยคิดทำเองนะ เพราะงัยๆก็ลูกผู้หญิงด้วยกัน ิฉันมาทีหลังด้วย แต่ว่าพออยู่ใกล้ จ
ฉันเหมือนถูกบังคับต้องจำนน ทำตามแบบว่าง่ายๆ มีวันหนึ่งเค้าเอาวีดีโอคลิปที่ถ่ายตอนมีรัยกับแฟน
ให้ฉันดู จ บอกว่า จะใช้นี่แหละข่ม ถ้า แฟนยังไม่เลิก เค้าบอกจะเลิกกับ แฟนมาอยุ่กับ ฉันให้ได้
ล่าสุด จไปหลอกเงินแฟนมา บอกว่าจะซื้อมอไซ บอก ฉันว่าตอนนี้แฟนไม่ยอมเลิกก็ต้องเอาเงินไว้ก่อน
ดีกว่าแต่ยังไงเค้าก็มีผัวแล้วไม่จริงจังแน่ ยังมีอีกหลายอย่างจาระไนไม่หมด บางสิ่งไม่กล้าพิมกลัวคนด่า

เพราะรัก จ มาก มาคิดดูฉันทำเรืองเลวๆเช่น จ มาหาแฟนเค้าผญคนนั้นสมมต ชือ ย ยจะมาหา จได้เฉพาะ
กลางวัน จ จะบอกให้เราแอบทีลอบบี้รอจนกว่า ย กลับ เราถึงไปหา จได้ ย้อนไปแล้วทุเรศตัวเองมาก
ให้ จ จูงจมูกได้ ส่วน ย ไม่เคยรับรุ้เลยว่ามีฉัน อยู่กับ จ พอค่ำ ย จะโทมาเป็นห่วง จ ฉันรู้สึกรำคาญนะ
เพราะบางทีฉันกับ จ มีรัยกันอยู่ก็ต้องหยุด จ รับโทสับบอกให้ฉันเงียบฟังเสียงอีกตามเคย ฉันก็ฟัง
เหมือนว่า จ จะพยายามหาเรืองทะเลาะและวาง จะได้มาต่อกัยฉันได้ จทำแบบนี้บ่อยๆ ไม่รู้ว่า ย จะ
รู้ทันมัยว่า จ อยู่กับฉัน ทุกครั้งที่ จ ไปหา ย ฉันว่างก็จะไปด้วยทุกครั้ง ย ยังไมรู้เลย รูป ย เรืองส่วนตัว
จ ให้ฉันรุ้หมด จ บอกฉันเรื่อง ย หมด ไม่ปิดบัง แค่ให้เรายอมเงียบไม่พูด จ ก็จะรักฉัน เพื่อนว่า จ เค้า
รักฉันจริงมั้ย ที่เค้าคบ ย เพราะเงินใช่มั้ยไม่ได้รักใช่มั้ย แต่พอฉันถาม
ถามจ เมือรัยจะเลิกกับ ย แต่ จ ไม่ยอมเลิก บอก ย ไม่ยอม จบอก ย นิสัยไม่ดี แล้วทำไมไม่เลิก ทั้งๆที่เรายอม
ทุกยัง ไม่เปิดเผยตัว ไม่เข้ามาเล่นกับ จ ทุกวันนี้ จ คบอีกคน เราถาม จบอกว่า คบเพราะช่วยงานกันไป
แค่พี่น้องกัน พอถามเรือง ย จก็จะหงุดหงิด ฉันอดคิดไม่ได้ว่า จ คิดยังงัยกับฉันกันแน่ ใจเค้าที่แท้มีฉันบ้างมั้ย
ตลอดเวลาที่คบกัน จ เอาแต่วางแผนการรัยตั้งหลายอย่าง บางทีนั่งยิ้มคนเดียว พอฉันถามเค้าบอกว่า
รู้แล้วต้องทำยังไง ฉันถามบ่อยๆเค้าก็บอกจะคิดวิธีทำให้ ย เสียใจ ทุกวันนี้ฉันยังติดต่อกับ จ จยังให้ฉัน
โทไปหา ย บ่อยๆ ฉันต้องทำยังไง? จะบอก ย ดีมั้ยว่าจ อยู่กับฉัน อ่อ ย ไม่ได้อยู่กับ จ นะ เค้าก็ไม่ให้ฉัน
มาอยู่ด้วย บอกว่ารักอิสระ ส่วน ย จบอก ย มีผัวแล้วมาอยู่ได้ไง? ตอนนี้ จ ยังให้ฉันโทไปหาคนที่ทำงาน
และให้ฉันบอกว่าเป็น ย ฉันไม่อยากทำเลย ทีฉันรู้ ย ยังไม่รู้เรื่องนี้ดี
เลย แผนการที่ จ ทำมีหลายสเต้ป ร้ายแรงสุดให้ฉันโทไปบอกแฟนของ ย อีก ฉันไม่รุ้เหมือนกันว่า จ ต้อง
การทำเพื่อรัยกัน ตอนนี้ฉันยังร่วมผสมโรงกับ จ อยู่ื สักวัน จ คงเห็นในความดีของฉันบ้าง เพื่อนๆว่างๆช่วย
บอกฉันด้วยนะจะบอก ย ดีมั้ย แต่ถ้าบอกไป ฉันกับ จ คงคบกันต่อไม่ได้ฉันทำไงดีฉันรัก จ มากคะ q*036

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
บังคับตรงไหน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 01:14 น »

อ่านจากข้อความที่คุณโพสท์... ไม่เป็นจะรู้สึกบาปไรเลยนี่ q*00
ดูเหมือนจะสนุกไปกับการกระทำของเค้า...เพราะคุณคิดว่า
ตัวเองชนะผู้หญิงคนนั้น....ซึ่งคุณเคยแอบอิจฉาเค้าอยู่
ลึกๆ แล้วในใจคุณมันก็เต็มใจ....ไม่เห็นว่าเค้าจะบังคับไรเลย

q*022 คุณบอกมีไรกันเพราะไม่เต็มใจ...แต่เราว่าคุณติดใจ
ซะมากกว่า...ที่ยอมทำทุกอย่างเพราะอยากนอนกับผู้ชายคนนี้ q*011
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ดาวตก
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 02:50 น »

ผู้ชายคนนี้.. ไม่ว่าเขาจะคิดยังไงกับ ย. แต่ที่แน่ๆ ..เขาไม่ได้จริงจังกับคุณหรอกค่ะ

เขาหลอก ย. ได้.. แล้วคุณคิดเหรอคะว่าคุณจะไม่ถูกเขาหลอก

ตอนนี้เขาเพียงแค่สนุกกับของใหม่อย่างคุณเท่านั้นเอง.. อีกหน่อยพอเขาเบื่อ.. คุณก็คงจะโดนกระทำไม่ต่างจาก ย. หรอกค่ะ

แล้ว.. ที่คุณถามว่า บาปมั๊ย .... ตอบเลยว่า "บาป"

ทำให้คนอื่น (ย.) ทุกข์.. ไม่บาปเหรอ?

การที่คุณมาตั้งกระทู้ถาม.. แปลว่าด้านสว่างในใจของคุณยังไม่ถูกเขาครอบงำจนมืดมิด

อย่าให้ผู้ชายเลวๆ คนนึง.. มาฉุดคุณให้ตกต่ำไปกับเขาด้วยเลยนะคะ

ตื่นซะทีเถอะค่ะ..

คุณยังมีโอกาสเจอคนที่ดีกว่านี้

..ขอเป็นกำลังใจให้คุณเอาชนะด้านมืดในใจตัวเองได้..นะคะ.. q*060q*063

Tags:
Guest
พาดกร
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 08:35 น »

บาปหรือไม่ เป็นเรื่องไกลตัวคุณ คนอย่างคุณคงไม่รู้จักละอาย อย่าได้มาถามเลย q*017
สนใจเรื่องสุขภาพโรคภัยกีกว่ามั้ย ย. มีสามีแล้วนอนกัน เสร็จมานอนต่อกับ จ. แล้วมานอนกับคุณ แล้วไม่รู้ว่าสามี ย.
จะนอนกับใครบ้าง แล้ว จ. ล่ะ จะไปมั่วกับเมียใครอีก คุณลองคิดดูว่าตัวคุณไปมั่วอยู่ในกลุ่มนี้ q*023

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 08:42 น »

q*00
ทุกอย่างที่คุณบอกมาไม่ จริง ครับ
เกิดจากความตั้งใจของคุณทั้งสิ้น
คุณไม่ได้ดึงกันขึ้มาจากการกระทำผิด แต่ส่งเสริมการทำผิดไปกับเขาด้วย
ที่บอกว่าอยู่กับเขาแล้วเหมือนโดนสั่ง คุณติดเซ็กจากชายคนนี้ครับ
บางสิ่งไม่กล้าพืมพ์กลัวคนด่า
คงไม่มีใครด่า ครับ
เพราะ ด่าไปก็ไม่มีประโยชน์ ครับ q*010

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 09:56 น »

q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 09:57 น »

คุณรัก จ. จนต้องทำร้าย ย. หรือ...ย. เพศเดียวกับคุณนะ
่บอกได้เลยว่า จ. ไม่ได้รักคุณหรอก...หวังว่าคุณคงจะไม่เจอแบบ ย.

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 11:10 น »

มี จ. มี ย. มี ค. (คุณ) ดีที่ไม่ ร. (โรบิ้น) เข้าไปด้วย 55555++

จั่วหัวกระทู้ ช่วยต่อไปดีไหม ใครช่วยใครล่ะครับ
ผมว่า จขกท.ช่วยตัวเองให้หลุดพ้นจากบ่วงมารก่อนดีกว่านะครับ

อย่าสนุกบนความทุกข์ของคนอื่น ไม่ว่า จ. หรือ ย. หรือใคร

มองโลกให้สดใสเหมือนเป๊บซี่ เต็มที่กับความซาบซ่าส์ ชีวิตจะได้สดใส
q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 11:19 น »

ป.แป๊ดดด อ่านแล้ว เซ็งมากมายค่ะท่านผู้ชม q*069
Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 11:54 น »

ข.ไข่ q*012 มาเสนอหน้ากะเค้ามั่ง q*013q*013

q*004q*004

Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 11:58 น »

คิดไงหรือครับ...ก็ดูน่าจะเลวดีพอสมควร อิอิ q*012q*012q*012q*012
แล้วคุณก็ตื่นได้แล้วครับ อิอิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 12:16 น »

ป.แป๊ดดด อ่านแล้ว เซ็งมากมายค่ะท่านผู้ชม q*069

เซ็งรัยจ๊ะนู๋แป๊ดดด ... ม่าม๊ะ เด๋วเฮียจาปอบห้ายด้วยต๊ะเองเร้ยอะคะ q*013 ... ม่าม๊ะ ม่าม๊ะ ... (อ้วนแดงม๊ะเก่วน๊า q*012) ...
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 12:30 น »

เดี๋ยว ป.แป๊ดดด จะฟ้อง ก.โก้ ว่า ม.ม้อ มาม่อ ป.แป๊ดดด q*070
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 13:51 น »

มม. มีมี่ อ่านแล้ว งง + เซงค่ะ

ม ม้อเจ้าคะ มม. มีมี่คิดถึงเจ้าค่ะ q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 15:09 น »

เดี๋ยว ป.แป๊ดดด จะฟ้อง ก.โก้ ว่า ม.ม้อ มาม่อ ป.แป๊ดดด q*070

ฮ่วย ... เห็นนู๋แป๊ดดดเซ็งอะคะ ก๊ะเร้ยจาปอบห้ายหายเซ็งงัยอ๊าค๊า ... q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 15:11 น »

มม. มีมี่ อ่านแล้ว งง + เซงค่ะ

ม ม้อเจ้าคะ มม. มีมี่คิดถึงเจ้าค่ะ q*013q*013

จิงจิงอะ ... q*002
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 16:45 น »

ตอบกันมาเยอะแยะเร้ยอะคับ ... ทุกคำตอบที่เพื่อนๆแนะนำ จขกท. มาเนี่ย เป็นไปในแนวทางเดวกันหมดเลยอะคับ ... คือ ...

จขกท. โดนหลอกฟันฟรีๆ ไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปเที่ยวผู้หญิงให้เสียเงิน แถมคุณ จขกท. ยังติดใจเค้าอย่างหัวปักหัวปำ ...

จขกท. โดนหลอกตั้งแต่เค้าบอกให้ช่วยไปซื้อยาแก้ปวดหัว แล้วเอาขึ้นไปให้เค้าที่ห้องแล้วอะคับ ... มีอย่างที่ไหน ไปซื้อยาเองไม่ไหว แต่พอ จขกท. เอายาขึ้นไปให้ พี่ท่านก็เลยโซ้ยซ๊าจนติดใจไปเลยอะ ... ปวดหัวภาษารัยกันอะคับ q*013 งี้เฮียขอปวดหัวบ่อยๆเลยน๊าค๊าบ ... จะได้มีของฟรีๆมาให้เอาถึงห้อง ... เส็ดแล้วยังมีหน้ามานั่งยิ้มอีกอะนะ ...

ตอบให้คุณ จขกท. ได้รู้สึกน๊าค๊าบ ไม่ว่ากันนะคับ ... มุขปัญญาอ่อนแบบนี้ คุณ จขกท. ยังไม่รู้ หรือแกล้งโกหกตะเองอยู่อะคับ ... q*007

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 16:53 น »

ตอบกันมาเยอะแยะเร้ยอะคับ ... ทุกคำตอบที่เพื่อนๆแนะนำ จขกท. มาเนี่ย เป็นไปในแนวทางเดวกันหมดเลยอะคับ ... คือ ...

จขกท. โดนหลอกฟันฟรีๆ ไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปเที่ยวผู้หญิงให้เสียเงิน แถมคุณ จขกท. ยังติดใจเค้าอย่างหัวปักหัวปำ ...

จขกท. โดนหลอกตั้งแต่เค้าบอกให้ช่วยไปซื้อยาแก้ปวดหัว แล้วเอาขึ้นไปให้เค้าที่ห้องแล้วอะคับ ... มีอย่างที่ไหน ไปซื้อยาเองไม่ไหว แต่พอ จขกท. เอายาขึ้นไปให้ พี่ท่านก็เลยโซ้ยซ๊าจนติดใจไปเลยอะ ... ปวดหัวภาษารัยกันอะคับ q*013 งี้เฮียขอปวดหัวบ่อยๆเลยน๊าค๊าบ ... จะได้มีของฟรีๆมาให้เอาถึงห้อง ... เส็ดแล้วยังมีหน้ามานั่งยิ้มอีกอะนะ ...

ตอบให้คุณ จขกท. ได้รู้สึกน๊าค๊าบ ไม่ว่ากันนะคับ ... มุขปัญญาอ่อนแบบนี้ คุณ จขกท. ยังไม่รู้ หรือแกล้งโกหกตะเองอยู่อะคับ ... q*007

ป.แป๊ดดด คอนเฟิร์มตามนี้

ป.แป๊ดดด กัวโดนด่า ป.แป๊ดดด เลยรอเฮีย ม.ม้อ มาตอบเอง

ปล.ฮัลโหล ข.ไข่เจว..คิดถึงเท่าไร คิดไม่ถึงซะทีนะ จะบอกให้
q*013q*013
Tags:
Guest
ญเหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 18:02 น »

ช้านนนว่า จขกท. น่ะไม่มีจิตสำนึกด้วยซ้ำ ว่าทำอะไรอยู่ คุณนั่นแหละที่ให้กิเลสครอบงำ เค้าให้ทำสิ่งที่ผิด ทำร้ายจิตใจคนอื่นคุณไม่มีสมองคิดเหรอว่าถูกหรือผิด คุณรู้นะฉันว่า หยุด!เถอะ ออกมาได้แล้วจากวังวนนี้ แล้วไม่เชื่อหรอกว่าไม่คิดไรกับเค้าแต่แรกน่ะ เค้ามีแฟนแล้วยังไปเที่ยวกันอีก ชายหญิงอยู่ด้วยกันสองต่อสองมันต้องมีอะไรเกิดขึ้นอยู่แล้วน่ะ ฉันว่าคุณเต็มใจตั้งแต่แรกด้วยซ้ำที่มีรัยกับผชคนน้านนนนนน่ะนะ เพียงแต่ทำเป็นขัดขืนพอเป็นพิธีเท่านั้น เค้าจะผิดยังไงเรื่องของเค้า แต่คุณยังทำผิดต่อๆไป นึกถึงบ้างถ้าผญคนน้านนนเป็นคุณ คุณจะรู้สึกยังไง นึกถึงใจเขาใจเรา เถอะ ละอายใจหน่อย!
Tags:
Guest
ข.ไข่เจว
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 18:34 น »

ป.แป๊ดดด คอนเฟิร์มตามนี้

ป.แป๊ดดด กัวโดนด่า ป.แป๊ดดด เลยรอเฮีย ม.ม้อ มาตอบเอง

ปล.ฮัลโหล ข.ไข่เจว..คิดถึงเท่าไร คิดไม่ถึงซะทีนะ จะบอกให้
q*013q*013

แหะแหะ.. มาร่วมสนับสนุนทุกความเห็นโดยเฉพาะบทสรุปของทุกความเห็นของเฮียม้อฮะ (แหะแหะ.. มาเล่นทู้เค้าก็ต้องตอบทู้เค้าหน่อย q*072) แฟนเจ้าของกระทู้ ไม่จริงใจกับเจ้าของกระทู้หรอกฮะ q*089

ถึง..ป.แป๊ดดดดด... คิดไม่ถึงจนถึงเลยอ่ะ q*012q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 21:31 น »

หยุดเถอะ! ถ้าคุณหยุดทุกอย่างก็หยุด
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 06:16 น »

ลองคิดดู....
ถ้า ย ไม่มีความสุข มันก็ส่งผลให้ลูกเขาไม่มีความสุข สามีเขาก็คงไม่มีความสุข
แต่คุณนั่งหัวเราะคิกคักกับนาย จ

ลองคิดดู....
จ หลอกฟันคุณจนได้ แถมแย่งภรรยาชาวบ้านเขา
ถามว่าเขารักใครจริงหรือเปล่า ลองวางใจเป็นกลางแล้วคิดดู...

ลองคิดดู...
ถ้า จ เขารักคุณจริง เขาคงให้คุณไปอยู่ด้วยทุกวันแล้ว
สังเกตุง่ายๆ เรารักเขาไหม? รักเขา ก็อยากให้เขาอยู่ด้วยใช่ไหม
แล้วเขาละ? บางทีในห้องเขาอาจจะพาใครมาทำอะไรอีกก็ได้...

ลองคิดดู...
ถ้าเลิกซะตอนนี้ ไปหาผู้ชายคนใหม่ที่นิสัยดี มีอนาคต
จะดีกว่าไหม อย่าหลงไปกับชายที่ได้ชื่อว่าแย่งเมียชาวบ้าน
หรือเป็นแมงดาหลอกเอาเงินจากผู้หญิงเลย

ลองคิดดู...
อยู่กับคนที่ชวนคุณทำบาป ทำเรื่องที่น่าละอายต่อฟ้าดินทุกวัน
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ไหนจะคุ้มครองคุณ สง่าราศีที่ไหนจะมาสถิตย์อยู่กับคุณ
ความโชคดีมันจะเกิดขึ้นกับคนอย่างคุณได้ที่ไหน?

ลองคิดดู...
อยู่เป็นโสด ยังดีกว่าอยู่กับคนจัญไรเช่นนี้เลย!

สงสารลูกเขายังเล็ก....สงสารสามีเขาที่เลี้ยงดูลูกและภรรยา
สงสารตัวคุณเองเถอะ ออกห่างจากเขาซะ

ศัตรูของคุณไม่ใช่ ย หรือคนในบอร์ด
ศัตรูของคุณก็คือ จ นั่นแหละครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 09:10 น »

มม. มีมี่ มาคอนเฟิร์มคำตอบของทุกคน คือ คุณ ย จงหยุดเถอะ

ชีวิตคุณยังเดินไปได้อีกไกล อย่าหยุดตรงผู้ชายแบบนี้เลย

เป็นกำลังใจให้นะคะ

ปล. คิดถุง จน ถึง พี่ ข.ไข่ ด้วยนะคะ q*021q*021

Tags:
Guest
คนรู้สึกรังเกียจ
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 11:44 น »

จริงๆก่อนเข้าบอร์ดนี้ก็รู้อยู่แล้วว่ามีแต่คนอายุ 18 ขึ้น หรืออาจจะมี 18 หลอกๆบ้างก็ช่างเหอะ แต่ผมว่าสิ่งที่เจ้าของกระทู้มาโพสท์นี้ จริงๆแล้วไม่ได้รู้สึกผิดบาปอะไรเหมือนที่โพสท์ไว้เลย ไม่รู้จะมาโพสท์หลอกตัวเอง หลอกคนอื่นทำไม คนที่เข้ามาอ่านกระทู้เค้าไม่ได้โง่เชื่อคุณไปซะหมดหรอกนะครับ ผมว่าทั้งคุณและผู้ชายคนนั้น เหมาะสมกันดีออก หญิงก็ร้าย ชายก็เลวได้ใจดี ขอให้เจริญๆๆๆๆๆฮวบๆๆๆๆๆๆ
นี่ขนาดผมอ่านแล้วยังรู้สึกเจ็บแทนคนที่ถูกคุณกับผู้ชายคนนี้กระทำเลย ไม่รู้จักสำนึกผิดบาปเลย การกระทำของคุณทั้งสองน่ารังเกียจจริงๆ รู้ทั้งรู้ว่าสิ่งที่ทำไม่ดีแล้วก็ยังหัวปักหัวปำแทนที่จะถอนตัวออกมา เลิกซะเถอะครับการกระทำแบบนี้ ผู้ชายดีๆบนโลกนี้ยังมีอีกเยอะ หรือหากคุณติดเซ็กส์ของผู้ชายคนนี้จริงๆ ผมว่าบนโลกนี้ยังมีผู้ชายอีกเยอะแยะที่ดีและเก่งเรื่องบนเตียงด้วยนะครับ อย่าหาว่าไม่ให้เกียรติผู้หญิงเลยนะ ผมให้เกียรติทุกคนบนโลกนี้ที่สมควรจะได้รับเกียรตินะครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 13:09 น »

ผู้หญิงแบบคุณยังมีอีกเยอะไหมเนี่ย..โดนเขาหลอกฟันฟรีและหลอกใช้ยังไม่รู้ตัวอีก คุณจ.ของคุณน่ะแมงดาชัดๆ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 13:46 น »

คุณผิด ผิดตรงที่ คุณไม่ดึง จ ขึ้นมาจากการกระทำผิดๆของเค้า
แต่กลับร่วมกระทำด้วย คุณควรจะเตือนเค้า และบอกให้เค้าหยุดซะ
ถ้าเค้าไม่หยุดการกระทำ คุณก็ควรจะหยุด และถอยออกมานะคะ

Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 19:50 น »

q*00
ทุกอย่างที่คุณบอกมาไม่ จริง ครับ
เกิดจากความตั้งใจของคุณทั้งสิ้น
คุณไม่ได้ดึงกันขึ้มาจากการกระทำผิด แต่ส่งเสริมการทำผิดไปกับเขาด้วย
ที่บอกว่าอยู่กับเขาแล้วเหมือนโดนสั่ง คุณติดเซ็กจากชายคนนี้ครับ
บางสิ่งไม่กล้าพืมพ์กลัวคนด่า
คงไม่มีใครด่า ครับ
เพราะ ด่าไปก็ไม่มีประโยชน์ ครับ q*010

ไม่เห็นจะมีใคคว่าผู้หญิงอีกฝ่ายบ้างเลยนะ
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 19:52 น »

คุณผิด ผิดตรงที่ คุณไม่ดึง จ ขึ้นมาจากการกระทำผิดๆของเค้า
แต่กลับร่วมกระทำด้วย คุณควรจะเตือนเค้า และบอกให้เค้าหยุดซะ
ถ้าเค้าไม่หยุดการกระทำ คุณก็ควรจะหยุด และถอยออกมานะคะ
ถ้าเรารักใครสักคนก็ต้องทำเพื่อคนรักได้ใช่มั้ย q*023
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 19:59 น »

จริงๆก่อนเข้าบอร์ดนี้ก็รู้อยู่แล้วว่ามีแต่คนอายุ 18 ขึ้น หรืออาจจะมี 18 หลอกๆบ้างก็ช่างเหอะ แต่ผมว่าสิ่งที่เจ้าของกระทู้มาโพสท์นี้ จริงๆแล้วไม่ได้รู้สึกผิดบาปอะไรเหมือนที่โพสท์ไว้เลย ไม่รู้จะมาโพสท์หลอกตัวเอง หลอกคนอื่นทำไม คนที่เข้ามาอ่านกระทู้เค้าไม่ได้โง่เชื่อคุณไปซะหมดหรอกนะครับ ผมว่าทั้งคุณและผู้ชายคนนั้น เหมาะสมกันดีออก หญิงก็ร้าย ชายก็เลวได้ใจดี ขอให้เจริญๆๆๆๆๆฮวบๆๆๆๆๆๆ
นี่ขนาดผมอ่านแล้วยังรู้สึกเจ็บแทนคนที่ถูกคุณกับผู้ชายคนนี้กระทำเลย ไม่รู้จักสำนึกผิดบาปเลย การกระทำของคุณทั้งสองน่ารังเกียจจริงๆ รู้ทั้งรู้ว่าสิ่งที่ทำไม่ดีแล้วก็ยังหัวปักหัวปำแทนที่จะถอนตัวออกมา เลิกซะเถอะครับการกระทำแบบนี้ ผู้ชายดีๆบนโลกนี้ยังมีอีกเยอะ หรือหากคุณติดเซ็กส์ของผู้ชายคนนี้จริงๆ ผมว่าบนโลกนี้ยังมีผู้ชายอีกเยอะแยะที่ดีและเก่งเรื่องบนเตียงด้วยนะครับ อย่าหาว่าไม่ให้เกียรติผู้หญิงเลยนะ ผมให้เกียรติทุกคนบนโลกนี้ที่สมควรจะได้รับเกียรตินะครับ
ฉันถึงได้ถามคนอื่นไงว่าฉันจะบอก ย ดีมัยไม่ใช่ให้ใครมาด่านะ ฉันจะบอกเหมือนฉันรู้สึกผิดหวังกับ จ หลายๆส่วนเช่น บางทีเค้าเผลอหลุดว่า ย เลิกกันแล้วกับผัว บางทีก็บอกยังคบกันอยู่ บางหลุดปากบอก ย มีผู้ชายติดพันเยอะก็หมายถึงผัวนั่นละ ฉันก็เลยบอกว่าตกลงมันยังไวกัรแน่ ย มีผัวรึไม่มีกันแน่ จ ก็โมโหไม่พอใจเหมือนว่าถ้าฉัน เผลอบอกว่า ย นี่ดีนะ จ จะแบบ ดีอะไรไม่พอใจให้ฉันยอ พอฉันบอก ย ไ่ม่ดีด่า ย จ ก็ไม่พอใจอีก แต่อยู่ๆ จ พูดเองไม่เป็นไรนะ แต่ถ้าเราพูด จ จะไม่พอใจ แบบนี้หมายความไง q*044
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 20:05 น »

อ่านจากข้อความที่คุณโพสท์... ไม่เป็นจะรู้สึกบาปไรเลยนี่ q*00
ดูเหมือนจะสนุกไปกับการกระทำของเค้า...เพราะคุณคิดว่า
ตัวเองชนะผู้หญิงคนนั้น....ซึ่งคุณเคยแอบอิจฉาเค้าอยู่
ลึกๆ แล้วในใจคุณมันก็เต็มใจ....ไม่เห็นว่าเค้าจะบังคับไรเลย

q*022 คุณบอกมีไรกันเพราะไม่เต็มใจ...แต่เราว่าคุณติดใจ
ซะมากกว่า...ที่ยอมทำทุกอย่างเพราะอยากนอนกับผู้ชายคนนี้ q*011

ฉันโสด จ โสดถึงอายุ40ฉัน20++การงานดีถึงรู้ว่ามีแฟนแล้วแต่เค้าก็ยังไม่ได้แต่งงานกันเป็นกฏหมายนี่
แล้ว จ ก็บอกอยู่ว่า เค้าคบอยู่ตอนนี้มี ย คนดียวแล้ว ย ก็มีผัวแล้ว(บางวันบอกฉันว่าแฟนเก่า)ฉันถามไป
มากๆ จ จะด่าบางทีไล่ฉันด้วย ไม่รู้ ย เคยโดนบ้างมัยฉันอยากรู้อยากถามนะ จ บอกร้ักฉัน กับ ย แค่กิ้ก
แต่ทำไมเค้าเล่าเรือง ย ให้ฉันฟัง ฉันเริ่มเคียดจากที่มีสนุกขำบางทีฉันไม่สบายเพาะใจคิดอยู่ว่าวันนี จ
จะให้ฉันทำอะไรให้เค้าอีก ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกว่าฉันทำแรงไปหน่อย ถ้ายังแก้ตัวทันอีกมั้ยนี่คะ
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 20:28 น »

ผู้หญิงแบบคุณยังมีอีกเยอะไหมเนี่ย..โดนเขาหลอกฟันฟรีและหลอกใช้ยังไม่รู้ตัวอีก คุณจ.ของคุณน่ะแมงดาชัดๆ..
ฉันไม่รู้ว่ารายเดียวกันมัย
วันนี้เข้ามาเห็นมีคนตั้งถามไม่รู้พวกกิ้ก จ มัย อยากรู้เหมือนกันคะ จเล่นมานานรึยังฉันไม่รู้
ฉันเพิ่งเข้ามา2009 ย เค้าก่อนฉันอีกนะ แต่ จ เปิดเผยกับฉันไม่มีความลับบอกหมดกับคนอื่น
แบบ ย นี่ จ จะไม่บอกเลยนะ จะไปไหนกับฉัน จ บอก ย ต่อหน้าฉันว่า ไปงานศพ ไปบ้านญาติ
ไปทำสวน ไปประชุม ไปอบรมฯลฯ คบกี่คน จ บอกหมด ฉันเลยเชือใจ แล้วไม่ใช่เล่นทีละชือนะ
เค้าเล่นไปพร้อมๆเลย แบบถ้าเริ่มรู้ทันเค้าจะบายทันที บางทีจะให้ฉันเป็นคนโทไปบอกเองอะ
ประมานเดือนสิงหาก็ไปได้มาอีกคนหน้าเวบนันแหละ แล้วรีบตีรถกลับมาหา ย เพราะ ย โทจิก
ย นี่น่าหมั่นไส้มาก ฉันรำคาญยัยคนนี้มากกว่าใครเพื่อนในบรรดากิ้กทุกๆคนของ จ q*011
แล้วทำไมมาด่าแต่ฉัน ที ย ดีนักรึไงถ้ามีผัวแล้วทำไมมายุ่งกับจ ไม่ด่า ย บ้างรึถึงเป็นแค่แฟนกัน
ถ้ามายุงกับ จ ทำไมไม่ด่า ย บ้าง
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 20:50 น »

ที่ฉันมาบอกอยากให้คนอื่นด่า ย บื้างไม่ใช่มาด่าเฉพาะฉัน ถึงยังไงฉันก็ยังโสดและ จ ก็เป็นแฟนฉันๆทำผิด
มากนักรึที่ทำอะไใ้ห้คนที่ฉันรักอะ ทำไมเพื่อนๆไม่เห็นใจบ้าง ไปเห้นใจ ย ที่ไม่ควรได้รับความเห้นใจสักนิดเดียว
จ ทำแบบนั้นกับ ย เพราะ ย ดื้อไม่เลิกเองแหละ ขนาดฉันลองโทไปเบอเดิมบ่อยๆยังไม่เอ้ะใจ บางทีฉันส่งข้อความไปว่าฉันอยู่กับ จ มีวันนึงฉันเห็น จ คุยเอ็มกับ ย ฉันยังแอบคุย บอกว่าฉันชือลงรูปบอกไปต้ังเยอะบอกว่าฉันอยู่กับ จ พอ จมาฉันทำเนียน จ คุยเอ็มกันต่อ ฉันไม่รู้ว่า ย มันคิดอะไรของมันถ้าเป็นฉันคงถาม ย ไม่ถาม ฉันเลยมั่วถามเองไป จ บอกว่า ย เชือใจเค้ามาก ได้ยิน จพูดแบบนี้ฉันเริ่มไม่ชอบใจแล้ว หลังๆฉันเริ่มคิดแล้วว่า จ ทำไรไม่เกรงใจกันเลย ตอนเค้าเล่นกับคนอื่นเลิกไปหลายคนเล้วแต่ไม่ยอมเลิกกับ ย ซะทีมันหมายความว่าไงเพือ่นๆบอกฉันที
ถ้า จ บอกคำเดียวว่า รัก ย ฉันจะไปเหมือนกัน ไม่ทนทำไรให้หลายยังหรอกคะ แต่นี่ จบอกรักฉันกับ ย ไม่จริงจัง
q*010ตอนนี้ก็เริ่มมีรายอืนอีกแล้ว บางทีกับยังคาราคาซังกับอีกคนก็เริ่มอีกชือแล้วก่อนหน้าที่ฉันเห้นมีผู้หญิงแรงๆคนหนึ่งรายนันเห็น จ ไปส่งเพลงให้กำลังใจทุกวัน q*007เพื่อนเห็นแอบสงสารรักข้างเดียวทรมาน ตอนนี้มาเปิดเพลงอีกทีคราวนี้คงได้อีกหลายดอกอยู่เพราะมีผู้หญิงหลายรายเข้ามาป้วนเปี้ยน ที่รู้ๆมีโทคุยกันตลอดยิ่งกว่าเมียอีกนะ ฉันอยากจะบอก ผู้หญิงพวกนั้นว่าฉันก็เป็นเมีย จ คนนึงพวกเธออาจไม่เคยรุ้แต่ฉันรู้จักพวกเธอดี จ ไม่เคยมีความลับกับฉัน(รึว่ามีหว่า) ฉันมาทำแบบนี้ถ้าใครมีใครเจอแบบฉันก็จอยกันได้นะ เหมือนทีฉันอ่านแล้วคุ้นๆก็เลยเอามั้ง อย่าด่าฉันนักเลยนะยังไงฉันว่าฉันดีกว่า ย นะ ฉันไม่เข้าใจเลยทำไมทุกคนรุมประนามฉันอยู่คนเดียวมากกว่าใครเพื่อน ฉันมาถามมาเล่นนะบอกกันดีๆก็ได้นะคะเพื่อนๆ q*036

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 20:52 น »

q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 2 ก.พ. 11, 13:34 น »

ถ้าเรารักใครสักคนก็ต้องทำเพื่อคนรักได้ใช่มั้ย q*023
ทำเพื่อนคนที่ตนรัก ก็ต้องคำนึงถึงด้วยว่า สิ่งที่ทำถูกต้องรึเปล่านะคะ
อย่าให้ความรักมาบังตา จนลืมความถูกต้อง รู้คะว่ามันทำยาก แต่ต้องพยายามนะคะ
ทำในสิ่งที่ถูกต้อง จะได้ไม่มานังเสียใจภายหลัง สู้ๆคะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 12:12 น »

q*013q*013

.. .. โอยย ยิ่งอ่านยิ่งฮา อ่ะแป้ด ... ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 12:26 น »

.. .. โอยย ยิ่งอ่านยิ่งฮา อ่ะแป้ด ... ..

ว่างั้นอ่ะ ตอบไรไม่ถูก ได้แต่.... q*013q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 21:29 น »

จจ กับจาจา q*023q*013q*013

คงไม่ใช่มั้งงงงงงงง
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 6 ก.พ. 11, 02:12 น »

คบคนเลวคนเลวพาไปหาผิด...ผู้ชายเลวๆแบบนี้นี่เองที่คุณชอบ จะว่าไป คุณนั่นแหละโดนต้ม...ด้วยอีกคนเปื่อยยุ่ยเลย

Tags:
Guest
ตั้งสติไว้
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 6 ก.พ. 11, 09:54 น »

ที่ฉันมาบอกอยากให้คนอื่นด่า ย บื้างไม่ใช่มาด่าเฉพาะฉัน ถึงยังไงฉันก็ยังโสดและ จ ก็เป็นแฟนฉันๆทำผิด
มากนักรึที่ทำอะไใ้ห้คนที่ฉันรักอะ ทำไมเพื่อนๆไม่เห็นใจบ้าง ไปเห้นใจ ย ที่ไม่ควรได้รับความเห้นใจสักนิดเดียว
จ ทำแบบนั้นกับ ย เพราะ ย ดื้อไม่เลิกเองแหละ ขนาดฉันลองโทไปเบอเดิมบ่อยๆยังไม่เอ้ะใจ บางทีฉันส่งข้อความไปว่าฉันอยู่กับ จ มีวันนึงฉันเห็น จ คุยเอ็มกับ ย ฉันยังแอบคุย บอกว่าฉันชือลงรูปบอกไปต้ังเยอะบอกว่าฉันอยู่กับ จ พอ จมาฉันทำเนียน จ คุยเอ็มกันต่อ ฉันไม่รู้ว่า ย มันคิดอะไรของมันถ้าเป็นฉันคงถาม ย ไม่ถาม ฉันเลยมั่วถามเองไป จ บอกว่า ย เชือใจเค้ามาก ได้ยิน จพูดแบบนี้ฉันเริ่มไม่ชอบใจแล้ว หลังๆฉันเริ่มคิดแล้วว่า จ ทำไรไม่เกรงใจกันเลย ตอนเค้าเล่นกับคนอื่นเลิกไปหลายคนเล้วแต่ไม่ยอมเลิกกับ ย ซะทีมันหมายความว่าไงเพือ่นๆบอกฉันที
ถ้า จ บอกคำเดียวว่า รัก ย ฉันจะไปเหมือนกัน ไม่ทนทำไรให้หลายยังหรอกคะ แต่นี่ จบอกรักฉันกับ ย ไม่จริงจัง
q*010ตอนนี้ก็เริ่มมีรายอืนอีกแล้ว บางทีกับยังคาราคาซังกับอีกคนก็เริ่มอีกชือแล้วก่อนหน้าที่ฉันเห้นมีผู้หญิงแรงๆคนหนึ่งรายนันเห็น จ ไปส่งเพลงให้กำลังใจทุกวัน q*007เพื่อนเห็นแอบสงสารรักข้างเดียวทรมาน ตอนนี้มาเปิดเพลงอีกทีคราวนี้คงได้อีกหลายดอกอยู่เพราะมีผู้หญิงหลายรายเข้ามาป้วนเปี้ยน ที่รู้ๆมีโทคุยกันตลอดยิ่งกว่าเมียอีกนะ ฉันอยากจะบอก ผู้หญิงพวกนั้นว่าฉันก็เป็นเมีย จ คนนึงพวกเธออาจไม่เคยรุ้แต่ฉันรู้จักพวกเธอดี จ ไม่เคยมีความลับกับฉัน(รึว่ามีหว่า) ฉันมาทำแบบนี้ถ้าใครมีใครเจอแบบฉันก็จอยกันได้นะ เหมือนทีฉันอ่านแล้วคุ้นๆก็เลยเอามั้ง อย่าด่าฉันนักเลยนะยังไงฉันว่าฉันดีกว่า ย นะ ฉันไม่เข้าใจเลยทำไมทุกคนรุมประนามฉันอยู่คนเดียวมากกว่าใครเพื่อน ฉันมาถามมาเล่นนะบอกกันดีๆก็ได้นะคะเพื่อนๆ q*036

เปิดกระทู้ หวังว่าจะได้คำตอบถูกใจ.. q*00 แต่ก็ต้องหัวฟัดหัวเหวี่ยง เพราะทุกคนที่มาตอบมีความจริงใจ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆในเรื่องนี้ ความจริงก็คือความจริง เพียงแต่จะยอมรับหรือไม่เท่านั้น ตั้งสติ คิดทบทวน ในคำตอบที่คุณรับไม่ได้ของทุกๆคนว่าทำไมเค้าจึงมีความเห็นไปในทางเดียวกัน พวกเค้าไม่รู้จักคุณ ไม่มีส่วนได้หรือเสีย ความปรารถนาดีล้วนๆที่พิมพ์มาให้ ขอให้พบทางสว่างนะ.. q*016

ตัวอย่างง่ายๆ เผื่อคุณไม่เข้าใจ.. คุณกอบอุจจาระมาไว้ในอ้อมแขน แล้วก็เที่ยวเดินถามใครๆว่าหอมมั้ย? ทุกคนที่คุณเจอ(เป็นครั้งแรก ,ไม่รู้จักกันมาก่อน) ล้วนตอบเป็นเสียงเดียวกันว่า "เหม็น" คุณโกรธ เพราะคุณคาดหวังมาก..ว่า คุณอุตส่าห์กอบอุจจาระจนเต็มอ้อมแขนขนาดนี้ ใครๆควรต้องตอบว่าหอมสิ ก็คุณอุตสาหะกับอุจจาระขนาดนี้ ทำไมไม่มีใครเข้าใจเลย ..

ตามนั้น.. q*016

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม