หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขนาดมีผลต่อการตัดสินใจ  (อ่าน 1747 ครั้ง)
Guest
ติดใจเรื่องของขนาดชาย
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 20:46 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เรื่องมีอยู่ว่าเคยมีแฟนคนแรกและมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกันอาวุธของเขาใหญ่ถึงใจดีแต่ต้องเลิกกันและมาพบแฟนใหม่มีอะไรกันแต่ขนาดเขาเล็กเหมือนของเด็กจึงตัดสินใจไม่คบต่อ ท่านคิดว่าขนาดมีส่วนในการมีเซ็กมากแค่ไหน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 21:30 น »

q*012q*012 ที่ถามมาเป็นเพราะไม่สบายใจ ที่ตัดสินใจเลิกกับเค้าด้วยเหตุผลเรื่องขนาดใช่มั้ยเอ่ย.. q*014

รู้สึกผิด อะไรประมาณนั้นหรือเปล่า.. ??

ถ้าใช่แบบนั้น.. ไข่มองว่า คุณไม่ผิดหรอก.. เพราะชีวิตคู่แค่เพิ่งเรื่มต้น ก็มามีจุดให้ไม่ถูกใจ..รับไม่ได้ ก็ไม่ควรดำเนินต่อไปนั้น ..ถูกต้องแล้ว..ไข่มองว่าคุณเป็นคนหายากด้วยซ้ำ คือรู้ใจของตัวเอง..และยอมรับความจริง..และทำในสิ่งที่ตัวเองต้องการอย่างกล้าหาญ แม้ว่าเหตุผลของการเลิกรา คุณคงคิดว่าถ้าบอกใคร สังคมก็คงไม่ยอมรับ แต่คุณกล้าทำในสิ่งที่ตรงกับใจ หายากจริงๆฮะ q*062

ตอบแบบให้ตรงคำถาม.. สำหรับไข่ ..ถ้ารัก..ด้วนมาก็รับได้ฮะ อิอิ.. q*013q*013 ถ้ามีปัญหานัก.. q*020 อุปกรณ์ ของเล่นเอ็กซ์ๆ ก็มีขายให้เกลื่อนเน็ต .. แก้ปัญหาได้ไม่ยากฮะ อิอิ.. q*012q*002

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 22:15 น »

q*012q*012 ที่ถามมาเป็นเพราะไม่สบายใจ ที่ตัดสินใจเลิกกับเค้าด้วยเหตุผลเรื่องขนาดใช่มั้ยเอ่ย.. q*014

รู้สึกผิด อะไรประมาณนั้นหรือเปล่า.. ??

ถ้าใช่แบบนั้น.. ไข่มองว่า คุณไม่ผิดหรอก.. เพราะชีวิตคู่แค่เพิ่งเรื่มต้น ก็มามีจุดให้ไม่ถูกใจ..รับไม่ได้ ก็ไม่ควรดำเนินต่อไปนั้น ..ถูกต้องแล้ว..ไข่มองว่าคุณเป็นคนหายากด้วยซ้ำ คือรู้ใจของตัวเอง..และยอมรับความจริง..และทำในสิ่งที่ตัวเองต้องการอย่างกล้าหาญ แม้ว่าเหตุผลของการเลิกรา คุณคงคิดว่าถ้าบอกใคร สังคมก็คงไม่ยอมรับ แต่คุณกล้าทำในสิ่งที่ตรงกับใจ หายากจริงๆฮะ q*062

ตอบแบบให้ตรงคำถาม.. สำหรับไข่ ..ถ้ารัก..ด้วนมาก็รับได้ฮะ อิอิ..[/color q*013q*013 ถ้ามีปัญหานัก.. q*020 อุปกรณ์ ของเล่นเอ็กซ์ๆ ก็มีขายให้เกลื่อนเน็ต .. แก้ปัญหาได้ไม่ยากฮะ อิอิ.. q*012q*002

จริงหรือเปล่าครับ ไข่เจียว.... q*020

ปัใหม่นี้ขอให้ ไข่เจียว และ จขกท มีความสุขครับ

ผมรู้สึกว่า คุณจขกท จะหลงประเด็นเรื่องความรัก กับเพศสัมพันธ์นะครับ

ตราบใดที่คุณยังใช้เรื่องนี้มาตัดสินใจอยู่..คุณก็จะไม่พบความสุขที่แท้จริงหรอกครับ

เพราะคุณจะยังมีสิ่งที่ต้องเปรียบเทียบอยู่เสมอครับ...

และจะต้องมีสิ่งที่ต้องติเตียนอยู่เสมอไปครับ..... q*021

การใช้ชีวิตคู่ ก็ต้องรู้จักคำว่าพอด้วยนะครับ...(พอใจในความดีที่เขามีให้ครับ) q*021

q*104 พ่อลูกหนึ่ง q*104

Tags:
Guest
ไข่เจียวของผม
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 22:40 น »

จริงหรือเปล่าครับ ไข่เจียว.... q*020

ปัใหม่นี้ขอให้ ไข่เจียว และ จขกท มีความสุขครับ

ผมรู้สึกว่า คุณจขกท จะหลงประเด็นเรื่องความรัก กับเพศสัมพันธ์นะครับ

ตราบใดที่คุณยังใช้เรื่องนี้มาตัดสินใจอยู่..คุณก็จะไม่พบความสุขที่แท้จริงหรอกครับ

เพราะคุณจะยังมีสิ่งที่ต้องเปรียบเทียบอยู่เสมอครับ...

และจะต้องมีสิ่งที่ต้องติเตียนอยู่เสมอไปครับ..... q*021

การใช้ชีวิตคู่ ก็ต้องรู้จักคำว่าพอด้วยนะครับ...(พอใจในความดีที่เขามีให้ครับ) q*021

q*104 พ่อลูกหนึ่ง q*104

จริ๊งงงงง))))) q*012q*013q*013

จริงสินะ ไข่ก็ลืมอวยพรปีใหม่เจ้าของกระทู้ไป แหะแหะ.. q*012q*012

ปีใหม่นี้ ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก โปรดจงดลบันดาลให้เจ้าของกระทู้และมิคกี้ ประสบแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพดี เงินทองไหลมาเทมา.. ตลอดปีและตลอดไปฮะ q*063q*063

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 08:45 น »

อยู่ที่ตัว จขกท เอง ว่ายึด "ขนาด" มาเกี่ยวกับ "เซ็กซ์" หรือเปล่า บางคนก็คิดว่าสำคัญ แต่บางคนคิดว่าไม่สำคัญเพราะเซ็กซ์มีปัจจัยหลายอย่างประกอบเช่นลีลาและความรัก แต่หาก จขกท คิดว่าเรื่องขนาดสำคัญก็ลองคิดดูนะว่าจะต้องดูขนาดไปอีกสักกี่คนกันถึงจะโดนใจตรงใจ แค่ให้คิดดูนะจ๊ะ อย่า่ว่ากัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 17:20 น »

บางทีขนาดใหญ่แต่ลีลาไม่ดีก็ชวนให้น่าเบือเหมือนกันน่ะค่ะ

เล็กสั้นขยันซอยมันน่าจะสนใจมากกว่าน่ะค่ะ q*020q*020

Tags:
Guest
อาย
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 19:16 น »

ขอบคุณที่แชร์ความคิดเห็นมากนะ จริงถ้าคนเรามัวยึดติดกับสิ่งที่ตนชอบ คงต้องหากันไม่มีที่สิ้นสุด แต่ตอนนี้บอกเลิกเขาไปแล้วอะดิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 20:16 น »

q*003

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 3 ม.ค. 11, 08:06 น »

q*001
จากที่ถามมา ไม่ได้ถามปัญหาอื่น นอกจากเซ็ก
คำตอบ ครับ มีผลต่อการ ใช้งานด้านนี้จริงๆซึ่งคุณเองก็ ซตพ. แล้วเช่นกัน q*015
ดังนั้น มันจึงเป็นไปตามที่คุณตัดสินใจครับ q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 6 ม.ค. 11, 18:55 น »

เลิกแล้วก็เลิกไปเถอะครับ...จขกท. ความรักมันอยู่ที่ใจ สูงต่ำ ดำขาว ยาวสั้น ก็มีหัวใจรักกันได้ แต่เรื่องขนาดอย่างว่า หากติดใจของใหญ่ไปแล้ว ก็ควรหาคนที่มีความใกล้เคียง ไม่งั้นก็จะรู้สึกถึงความแตกต่างและมีข้อเปรียบเทียบตลอด ทีนี้ว่าจะสังเกตผู้ชายหวานใจคนใหม่ว่าสัดส่วนตรงนั้นตรงใจหรือไม่ ก็คอยใช้เทคนิคค้นหาเอาเอง...เขาว่าคนสูงชะลูด...ปอดมักจะมีสัดส่วนอลังการ ถ้ามีแฟนเตี้ยอ้วนก็คงไม่ได้อย่างที่ต้องการแน่นอน ถ้าหากคบกันแล้วลองๆ ยั่วให้เขาเกิดอารมณ์แล้วลองคว้าหมับที่เป้าดู อิอิ ไม่ช่ายๆ หรือแกล้งเอาแขนไปโดนก็พอจะตรวจสอบสภาพได้บ้าง ถ้าแบบมั่นใจว่าคุยกันได้ไม่เหนียมอายก็ถามไปตรงๆ ก็ได้ ดีกว่าลองของจนเสียของ กว่าจะเจอเป้าหมาย อิอิ !

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 12 มี.ค. 11, 21:14 น »

q*003

Tags:
Guest
เห้อๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 มิ.ย. 16, 00:14 น »

แล้วแต่รสนิยมนะบางคนชอบใหญ่บางคนชอบกลางๆ
เพื่อนเรานางหนึ่งของสามีเรียกว่าขนาดเล็กด้วยซ้ำ นางมีความสุขกับเซ็กส์นะไม่เคยบ่นเรื่องขนาดเลย นางใช้ไซส์นี้เปิดซิงและใช้มาตลอดไม่เปลี่ยน พอใครได้ใช้ขนาดจัมโบ้ นางจะถามไม่เจ็บแย่หรือ
อีกนางฯนะ มีแฟนเปิดซิงด้วยขนาดกลางๆเลิกกับแฟนได้แฟนใหม่ขนาดจัมโบ้เลยติดใจมากๆแล้วแต่งงานกัน
อีกนางฯนะได้แฟนถกเปิดซิงด้วยขนาดจัมโบ้ แล้วเลิกกับแฟน มีแฟนใหม่ขนาดเล็กๆนางบอกว่าลีลาเด็ดไงไม่แซบหลุดง่ายอ่ะ สุดท้ายเลิกกันมีแฟนใหม่ขนาดจัมโบ้แล้วก็ลงเอยแต่งงานกัน
ส่วนเราตอนจะเข้าห้องหอ สองนางหลังอวยให้เจอขนาดยักษ์ นางแรกบอกว่าไม่ต้องขนาดยักษ์ก็ได้นะมันก้ฟินๆแล้ว พอเข้าห้องหอเจอจัมโบ้แล้วผ่านไปได้ด้วยดี นางแรกบอกว่าตกใจแย่เลยซิขนาดนางเจอขนาดเล็กยังตกใจเลยนะตอนจะสอดใส่ครั้งแรก เจ็บมากไหม ส่วนเพื่อนอีกสองนางได้แต่ซี๊ดปากบอกว่าอย่าเกร็งนะไม่เจ็บหรอกพอสอดบ่อยๆก็จะชินเองหล่ะ
แหะๆๆๆ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม