Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: พูโซ TS1 ไม่หวั่น คะแนนโหวตน้อย ลั่น จะทำโชว์ให้ดีขึ้น  (อ่าน 1336 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 ธ.ค. 10, 17:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

พูโซ TS1 ไม่หวั่น คะแนนโหวตน้อย ลั่น จะทำโชว์ให้ดีขึ้น
ข่าวและภาพ : Ryu Ryan | เป็นหนึ่งใน 4 คนที่ออกมายืนปากเหว เนื่องจากมีคะแนนป็อปปูล่าร์โหวตน้อย แต่ถึงอย่างไร หนุ่ม พูโซ TS1 (ณัฏฐพัศย์ พูโซ วัฒนสิทธิ์) ก็บอกกับมิวสิคเอ็มไทยว่า ยอมรับในข้อผิดพลาด และจะตั้งใจทำผลงานให้ดีในสัปดาห์ต่อๆ ไป อ่ะ ให้ พูโซ เค้าพูดถึงโชว์ในสัปดาห์นี้กันหน่อย กับ Winter Love Songs กับเพลง จีบฉันที ของวง แบล็ค วานิลลา

"สำหรับโจทย์เพลง Winter Love Songs ผมได้ร้องเพลง จีบฉันที ของวง แบล็ค วานิลลา ครับ ก็มีความเป็นตัวตนของผมอยู่ด้วยครับ มีทั้งกวนๆ สดใส เฮฮาด้วย ต่างจาก สัปดาห์ก่อน เพลง คนธรรมดาต้องใช้อินเนอร์เยอะครับ เลยรู้สึกว่ามันยาก กับคะแนนโหวต ผมก็ยอมรับในข้อผิดพลาด แต่ครั้งหน้าผมจะทำให้ดีขึ้นอย่างแน่นอน ยังไงผมก็ขอฝากให้ทุกๆช่วยเป็นกำลังใจให้ผมนะครับ พูโซTS1 หนุ่มใต้หนึ่งเดียวที่อยู่ในบ้าน ทีนซูเปอร์สตาร์ครับ"

อ้าว แฟนๆ พูโซ TS1 ได้ยินแบบนี้ก็อย่าลืมส่งกำลังใจ และ อย่าลืมโหวตด้วยนะครับ เพราะเสาร์ที่ 8 มกราคม จะเป็นวีคชี้ชะตา ชาย 1 หญิง 1 ใครจะออกจากการแข่งขันเป็นคู่แรก อย่าลืมติดตามชม รายการ Teen Superstar (ทีน ซูเปอร์สตาร์) เกิดมาเป็นดาว ถ่ายทอดสด ทางโมเดิร์นไนน์ทีวี ทุกคืนวันเสาร์ 21.30 - 23.30 น. และติดตาม Daily Highlight ทุกวัน 20.30 - 21.30 น. ทางช่อง K-Channel

http://www.facebook.com/?ref=home#!/pages/TS1/173364652681161

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ธ.ค. 10, 23:34 น »

โอ้ววว แน่น่าติดตามเลยนะเนี่ยน้องคนนี้ พูโซ TS1 รู้สึกว่าเสาร์ที่แล้วจะทำได้ดีมากๆด้วย

ยังไงซะพยายามเข้านะครับ น้องทำเต็มที่ แฟนคลับเห็นก็ย่อมต้องเต็มที่กับน้องอยู่แล้ว สู้ๆ

--------------------------------- q*013
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อุ่น
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 00:42 น »

ช่วยกันส่งแรงใจ แรงเชียร์ ให้ น้องปาร์คกันนะคะ
แล้วช่วยกันโหวตโดยการ พิมพ์ TS5 แล้วส่งไปที่
4221222 6 Bath = 6 คะแนน
4825917 50 Bath = 50 คะแนน
4825302 90 Bath = 90 คะแนน

สามารถติดตามชมความสามารถของ ทั้ง 12 คนได้

ทุกวันจันทร์-ศุกร์ เวลา 20:30-21:30 น. ทาง K Channal และ

ทุกวันเสาร์ เวลา 21:30-23:30 น. ทางโมเดิร์นไนน์ทีวี (ช่อง9)

Tags:
Guest
บอม
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 22:44 น »

พยายามเข้า อย่าท้อนะ ทำให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้

Tags:
Guest
แสงเทียน
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 23:07 น »

น้องTNT หล่อใสสุดๆค่ะ เก่งทั้งร้องทั้งเต้นเลย เป็นคนที่น่ารักสดใสมาก อายุแค่ 14 แต่เก่งมากๆเลยล่ะค่ะ q*006

Tags:
Guest
เอาใจช่วยย
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 02:23 น »

q*006q*006 เอาใจช่วยทั้งน้องสาว น้องหุย น้องบิ๊ก และน้องพูโซจ้า

Tags:
Guest
แม่คะนิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 3 ม.ค. 11, 11:23 น »

เอา ผลโหวตสัปดาห์ล่าสุดมาฝากคร๊า....เข้าไปดูตามลิ้งค์ได้เลยนะคะ เข้าไปแล้วก็แวะไปพูดคุยทักทายน้องๆกันด้วยนะคะ เพื่อเป็นกำลังใจให้น้องๆค่ะ

http://www.facebook.com/teensuperstar?ref=ts#!/photo.php?fbid=135602546499482&set=a.115495888510148.15269.115170731875997

q*002q*006q*013

Tags:
Guest
น้องกันต์
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 ม.ค. 11, 22:56 น »

เอาใจช่วยทุกคนเลยนะครับ พยายามเข้านะ

Tags:
Guest
ลูกชิ้น
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 4 ม.ค. 11, 14:51 น »

เราเป็นอีกคนหนึ่งที่โหวตให้พูโซ

Tags:
Guest
แบงค์ แบงค์
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 5 ม.ค. 11, 17:38 น »

ผม รู้ ว่าพี่ ชาย ผม ก็ ไม่ยอม แพ้ แค่ นี้ หลอก

พี่ต้องทำได้ อยู่ แล้ว ยัง ไงผมก็ เป็น กำลัง ใจให้นะ พี่ พูโว สู้ๆ ต่อไปอย่าไปหวั่น กับ เรื่อง แน่ นี้เลยพี่

กำลังใจ จาก น้อง ชาย q*014

Tags:
Guest
อ้อน:)
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 9 ม.ค. 11, 21:11 น »

ชอบพี่พูโซมากเลย
เมื่อคืน ลุ้นมาก 555+

หวังว่าวีคต่อไปพี่ชายจะสู้ต่อไปและทำโชว์ออกมาให้ดีขึ้นๆๆๆนะคะ
:) เชื่อในความสามารถของพี่ค่ะ~

Tags:
Guest
หลันค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 30 ม.ค. 11, 11:28 น »

พี่พูโซหล่อมากๆๆๆอยากเห็นพี่พูโซเล่นละครในบทพระเอกมาดเข้มจังเลยค่ะ/ยโสธร q*014

Tags:
Guest
นิฟัลดา
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 7 ก.พ. 11, 15:05 น »

สวัสดีครับ....จากพูโช
หล่อในโลกที่สุดดีมาก......จุ๊ฟฟฟ...บ๊าย
อิอิอิอิอิ______อิิอิอิอิอิ
อิิิิิอิอิ อิอิอิอิ
อิิอิิ อิิอิ
อิอิ อิิอิ
อิอิ อิอิ
อิอิ อิอิ
อิอิ

Tags:
Guest
มิว พัทลุง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 11 ก.พ. 11, 14:21 น »

พูโซ พี่ ทำ สำ เร๊จ แร้ว
ไง ก๊ รีบ กลับ มา พัทลุง ไว ๆ นะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม

ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้