หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: โปรแกรมเร่งด่วน สำหรับคุณแม่หลังคลอดน้อง  (อ่าน 496 ครั้ง)
Guest
แม่เจน
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 พ.ย. 10, 00:18 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คุณแม่หลายท่านที่กำลังเจอปัญหาในเรื่องน้ำหนักตัวและส่วนเกิน
ที่ทำให้คุณแม่รู้สึกไม่สบายตัวไม่สวย เจน เป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัวหลัง

คลอดน้องมา ไม่สบายตัว เจน น้ำหนัก ก่อนมีน้อง 58 สูง 162 แต่พอ
หลังคลอดน้อง หนัก 69 โล รู้สึกไม่สบายตัวเลยคะ เดินก็ลำบาก ใส่ชุดเก่าไม่ได้เลย

เป็นกันบางไมคะ แต่ดีที่เพื่อนเจน เขาเอา Mee shape กับ Slend Oat
มาให้ทานดู ตอนแรกๆไม่เชื่อว่าจะลดได้จริง แต่ เจน เลยลองทานดูได้ผล จริงๆ ตอนนี้

น้ำหนัก เหลือ 60 โลแล้วคะ
ทานมาหนึ่งเดือน ดีใจสุดๆ รู้สึกสบายตัวมาก นึกดูสิคะ เราเป็นคุณแม่หลังคลอด อุ้ม

ท้องมาตั้ง 9 เดือน หลังคลอด น้ำหนักเกกินมาเยาะ
สำหรับคุณแม่ทุกคน เจน เลยอยากจะแนะนำ เพราะเข้าใจคุณแม่ที่มีปัญหา เหมือน

เจน ค่ะ
ลองเข้าไปดูรายละเอียดนะคะ จาก คุณแม่เจนค่ะ

ดูรายละเอียดได้ที http://www.tom_slim.igetweb.com

โทร 08-304-28773 08-2706-9820 มีผู้เชี่ยวชาญให้คำปรึษาคำฟรี
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 ธ.ค. 10, 01:26 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คุณ แม่ บางคน ระหว่างตั้งครรภ์ ฮอร์โมนเปลี่ยน อาจทำให้มีสิวขึ้น ที่หน้า ค่อนข้างแยะ หรือเป็๋นฝ้าจาง ๆ

แนะนำ ลองใช้ สบู่น้ำนมข้าวคอลลาเจน นะคะ เพราะสกัดจากน้ำ้นมข้าวสดจริง ๆ ไม่อันตรายค่ะ ช่วยลดการเกิดสิว สิวผด สิวเสี้ยน จางหาย สิวอักเสบ ยุบ เร็ว มาก ๆ ค่ะ

สนใจก็ลองเข้าไปดูกันนะคะที่

เข้า กูเกิ้ล พิมพ์ ยิปซีแบรนด์ ค่ะ

สินค้าเค้าดี จริง ๆ ซื้อใช้ก็โอ เค เลย บอกต่อๆๆๆๆกันมาค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม