หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: HBD พี่อ้อและพี่ปุ้ยค่ะ 16 ตค  (อ่าน 634 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 08:28 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

รีบมาตั้งกระทู้ก่อนเดี๋ยวจะมีใครมาแซง q*013 พอดีพรุ่งนี้หนูหยุดค่ะ
16 ตค วันเกิดพี่อ้อและพี่ปุ้ย ขอให้มีความสุข คิดอะไรขอให้สมความปราถนา เงินทองไหลมาเทมา สาวสวย 2 พันปีค่ะ q*046 ลูก ๆ เป็นเด็กดี น่ารัก ว่านอนสอนง่าย สามีก็ขอให้เชื่อฟัง อยู่ในโอวาทนะจ๊ะ q*020

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 15:20 น »

ตามมาอวยพรเด้อค่า ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ แล้วเจอกันเดือนธันวาเด้อค่า แฮ้ปปี้วันเกิดค่า ขอให้ร่ำรวยๆๆๆๆๆ q*021

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 16:24 น »

ขอบคุณค่ะ พี่น้อง
ตามมารับพรค่ะ พรใดอวยมา ก็ขอให้ย้อนกลับไปหาท่านเช่นกันเทอญ
q*056q*056q*056 จ๊วบๆๆๆ

อวยพรให้ปุ้ยด้วยค่ะ ขอให้สวย รวย แข็งแรงนะคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 17:33 น »

Happy Birthday นะคะ มีความสุข สวยวันสวยคืน น่ารักสดใสตลอดไปค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ต.ค. 10, 08:46 น »

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่อ้อกับคุณปุ้ย q*046
เกิดวันเดียวกันเลยนะ 2คนเนี่ย แต่อายุต่างกันแน่นอน คนนึง เลข 3 อีกคนเลข.......(ละไว้ในฐานที่เข้าใจ) q*020ล้อเล่นนะจ๊ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ สวยแล้วก็ให้สวยเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ลูกเลี้ยงง่ายๆ โตไวๆ สามีรักสามีหลง ประสบสำเร็จในทุกๆด้านนะคะ q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ต.ค. 10, 09:24 น »

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้ามาอวยพรค่ะ ปีนี้ 32 แล้ว (55+++) q*013q*013 ส่วนพี่อ้อ ยังไม่ขึ้นหลัก 4 เลยป้อน แค่เฉียดหลัก 4 อิอิ q*013q*013 แต่ก็ยังสวยอ่ะเนอะพี่อ้อเนอะ ปุ้ยก็ขอให้พี่อ้อสวยวันสวยคืนนะ สุขภาพแข็งแรงค่ะ q*054q*054

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 15:42 น »

มาช้ายังดีกว่าไม่มา ขอให้สองสาวมีแต่ความสุขจ้า q*046q*046q*059q*059

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 17:46 น »

สุขสันต์วันเกิดนะคะคุณอ้อเเละคุณปุ้ย ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 ต.ค. 10, 14:11 น »

หวายยยยย...มาช้ากว่าใคร..แต่ก็คิดถึงทุกคนนะคะ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังทั้งพี่อ้อ แล้วก็คุณปุ้ยนะจ้ะ

ขอให้สวยๆๆๆๆ ยิ่งๆๆๆๆ ขึ้นไปทั้งสองคนเลย

สุขภาพแข็งแรง..ลูกก็ขอให้ดื้อๆๆๆๆ (น้อย ๆ ลง) q*020q*020

คิดถึง..เหมือนเดิม..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 15:11 น »

มาช้าอีกคน q*012
ยังดีกว่าไม่มาชิมิ
ขอให้สวยขึ้น
รวยขึ้น
สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

Tags:
Guest
nongtoei
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 พ.ย. 10, 10:38 น »

พรใดอันประเสริฐจงบังเกิดแก่น้องทั้งสองคน รวย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม