หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: หาเมียใหม่หรือช่วยตัวเองต่อไป  (อ่าน 6338 ครั้ง)
Guest
nin
เรทกระทู้
« เมื่อ: 13 ต.ค. 10, 21:11 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผมอยากมีเพศสัมพันธ์ครับ ผมแต่งงานกับภรรยามา18ปี ยังไม่ได้สอดใส่เข้าไปในของภรรยาเลย เนื่องจากแกเจ็บเลยไม่เคยมี ต้องใช้วิธีช่วยตัวเองมาตลอด ระยะหลังๆนี้ มีความคิดอยากจะมีความสัมพันธ์ทางเพศจริงๆแบบสอดใส่ แต่ก็ไม่รู้จะไปทำอะไรกับใครที่ไหน พยายามจีบสาวก็มีความขัดแย้งในใจว่า ใช่หรือแค่อยากมีเพศสัมพันธ์จะต้องพยายามขนาดนั้นเชียว ผมผิดปกติไหมครับ สับสนตัวเองมาก เคยคุยกับผู้หญิงที่มีสามีแล้วเขาบอกว่ามีเพศสัมพันธ์จริงกับการช่วยตัวเองมันคนละเรื่องเลยเรื่องความสุขสุดยอด เลยคิดมาตลอดว่าจะมีโอกาสได้ทำอย่างนี้กับใครหรือ เพราะกับภรรยาก็ไม่เคยยุ่งมา 18ปีจะมาแก้ไขเปิดใจกันก็คงจะยาก และมีอีกคำถามหนึ่งถ้าเลิกกับภรรยาคนนี้แล้วมีภรรยาใหม่เพื่อเรื่องเพศสัมพันธ์ที่แท้จริง ผมจะผิดอะไรมากไหม สับสนมากครับ ไม่เคยคิดว่าจะเป็นเรื่องใหญ่แต่วันนี้กลับกลายเป็นเรื่องที่คิดได้ตลอดเวลาหาทางออกไม่เจอ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 13 ต.ค. 10, 22:45 น »

แต่งมา18ปียังมิได้กันแล้วจะแต่งกันทำไม
ลองคุยกันดีกว่า น่าจะดีที่สุด
บอกว่าคุณต้องการแบบนี้
และถามว่าเธอต้องการแบบไหน
ถ้าธอยังยืนยันไม่ทำหน้าที่ภรรยาก็เลื่อนตำแหน่งมาเป็นเพื่อนดีกว่า
แล้วคุณหาใหม่
ว่าแต่อายุเท่าไหร่แล้วอ่ะ q*022
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 13 ต.ค. 10, 23:32 น »

คงต้องคุยกันตามความรู้สึกของคุณกับเธอแล้วล่ะ ดีกว่าปล่อยไว้แล้วเรื้อรัง... แต่ตามความรู้สึกผมไม่น่าจะเป็นไปได้นะ

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 ต.ค. 10, 08:00 น »

q*00
น่าทึ่งมากมาย คุณเป็นผู็ที่มีความต้องการทางเพศระดับต่ำมากครับ q*035
ก่อนแต่งก็ไม่เคยลิ้มรสอิสตรีเพศอย่างสุขสมเลย หรือถึงไม่รู้จักเพศรส อันหอมหวาน q*002
แล้วเมื่อแต่งไม่คิดที่จะมีสัมพันธ์อันเป็นที่ต้องการของชีวิตคู่หรือครับ q*042
*ไม่เคยคิดว่าจะเป็นเรื่องใหญ่* q*032
มาถึงคำถามว่าจะมีใหม่ดีกว่ามั๊ย q*027
ถามตัวเองก่อน คุณต้องการอะไร q*023
1 ทายาทสืบสกุล ถ้าต้องการ ก็มีใหม่(อายุป่านนี้นะ) q*020
2 ความสุขทางเพศ ไม่ต้องมี ช่วยตัวเองต่อไปครับ q*034
อยากจะแนะนำให่คุยกันเรื่อง การแก้ไขและ ปรับปรุงแต่มาถึงณ.เวลานี้แล้ว q*053
เชื่อว่า 18ปีที่ผ่านมาคุณคงคุยหรือพยายามกันจน ไม่เหลือกำลังใจที่จะทำแล้ว q*052q*052
เอาเป็นว่า ประมาณเอานะครับ q*028q*028
ถ้าคุณแต่งงานเมื่ออายุ25 +18 ก็เท่ากับ43ปี ยังไม่แก่สำหรับผู้ชาย q*008
แต่ภรรยาอาจเลยวัยที่จะมีบุตรได้แล้ว สิ่งที่ควรทำในวันนี้คือ q*014
ช่วยตัวเองเหมือนเดิม เพราะ q*006
1 การมีภรรยาใหม่ จิตใจของคนเดิมที่อยู่ด้วยกันมานานไม่ควรทำร้ายเขา q*007
2 ภรรยาใหม่จะต้องมีลูก เต้ากัน อาจไม่มีเวลาดูแลกับคนเก่าเหมือนปัจจุบัน q*003
3 ไปหาข้างนอก ชั่วคราวได้ แต่ต้องป้องกัน และที่สำคัญ ห้ามติดใจจนเลยเถิด เด็ดขาดต้องใจแข็งครับ q*016
ชีวิตคุณอยู่แบบนี้มาจนเคยชิน อารมณ์ทางเพศของคุณ มีเพียงเท่านี้ q*030q*030
ถ้าคุณมีภรรยาใหม่ ถ้าเธอมีความต้องการมากกว่าที่คุณเป็น เหมือนเอาเธอมาตกนรก ทั้งเป็นรวมทั้งทำร้ายคนที่อยู่ข้างๆกันมาอีก และตัวคุณเองก็จะไม่มีความสุข ยิ่งกว่าเดิม ไม่แนะนำ ครับ q*060
ทำไมเพิ่งมาปรึกษาเอาตอนนี้ ล่ะพ่อคุณ q*011q*039

Tags:
Guest
สาวน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 14 ต.ค. 10, 11:15 น »

ก็รองเปิดใจคุยกับภรรยาจะดีกว่าและถ้าคุณคุยกับเขาแล้วเธอยังไม่ยอมมีอะไรด้วยคุณก็เลิกกับเขา แล้วหาใหม่จะดีกว่า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 ต.ค. 10, 16:07 น »

ตอนแรกๆ บอกเจ็บ....คุณก็ไม่หาวิธีอย่างอื่นเลยหรอ ครับ.

.เวลา 18ปี เท่ากับ 6,480 กว่า วัน เชียวน๊ะครับ...แล้วอยู่กันยังไง ครับ..ตั้งแต่แต่งงาน

จนถึงบัดนี้...น่าพิศวงงงงวย...อย่างแรงง..ผมว่าคุณพาภรรยาไปหาหมอ จิตแพทย์ก่อนแล้วไปหา

หมอด้านศัลยกรรม ตกแต่ง อาจจะมีการ อุดตัน ก็ได้น๊ะครับ..ผมซีเรียส น๊ะครับ..ลองดูน๊ะครับ..
Tags:
Guest
nin
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 05:08 น »

อายุ 43 แล้วครับ

Tags:
Guest
iuwwy
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 07:34 น »

ลองไตร่ตรองดูว่าแท้จริงแล้วคุณต้องการอะไรค่ะ และคุณรักภรรยาคุณแค่ไหน อันที่จริงอาจเป็นความบกพร่องในการใช้ชีวิตคู่ของภรรยาคุณด้วยค่ะ เพราะเป็นเรื่องธรรมชาติ ของอย่างนี้ลองคุยกันดูและตัดสินใจดูนะค่ะ มีวิธีอื่นๆที่ช่วยอีก เช่น ใช้สารหล่อลื่น หรือมีการเล้าโลมให้มีอารมณ์ก่อนนะค่ะ จะช่วยได้เยอะค่ะ ลองคุยดูนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 10:09 น »

18 ปี!!!!! q*003q*003q*003

Tags:
Guest
จริงง่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 13:45 น »

ขอโทษนะค่ะ ตั้ง 18ปีแล้วคุณทนได้ยังไงอยู่กันโดย
ไม่ได้สอดไส่ เล้าโลมเยอะๆหน่อยเพื่อจะได้มีนำหล่อลื่นภรรยา
คุณจะได้ไม่เจ็บไงค่ะ พยายามนะคะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

Tags:
Guest
อาม
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 16:37 น »

มันมีอย่อีกหรือไง...ผมยังไม่ได้แต่งยังซัดซะไม่เหลือ q*00

Tags:
Guest
สามีน
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 17:20 น »

จริงหรือคคะไม่อยากเชื่อเลยแลกกับสามีชั้นได้มั้ยเพราะยอมเค้าตั้งแต่ต้นแต่ยังดันไปแอบนอนกับคนอื่นแล้วมาสารภาพผิด

Tags:
Guest
nin
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 19:57 น »

ก็ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์กันเลย ถ้ามีอารมณ์ก็ปลดปล่อยด้วยการช่วยตัวเอง เคยถามภรรยาเหมือนกันว่าอยากมีเพศสัมพันธ์จริง เขาก็ไล่ให้ไปเที่ยวผู้หญิง แต่ก็พูดว่า ถ้าเป็นอะไรไปก็รับผิดชอบตัวเองนะ หรือไม่ก็ไปทำอะไรสกปรกขนาดนั้น
คุณที่ว่าเล้าโลมไม่เล้าโลมนั้นเลิกคิดได้เลยเพราะแค่จะไปแตะแค่เส้นผมยังว่ามือเราสกปรกเลย กอดได้นานๆหลายอาทิตย์ถึงจะได้กอด

Tags:
Guest
อืมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 22:26 น »

เป q*023q*022q*022q*031q*032q*032
เราแทบไม่อยากเชื่อเลยหล่ะ ทนมาได้ตั้ง 18 ปี ได้แล้วไม่ต้องเลิกกันหรอก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 16 ต.ค. 10, 07:53 น »

ก็ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์กันเลย ถ้ามีอารมณ์ก็ปลดปล่อยด้วยการช่วยตัวเอง เคยถามภรรยาเหมือนกันว่าอยากมีเพศสัมพันธ์จริง เขาก็ไล่ให้ไปเที่ยวผู้หญิง แต่ก็พูดว่า ถ้าเป็นอะไรไปก็รับผิดชอบตัวเองนะ หรือไม่ก็ไปทำอะไรสกปรกขนาดนั้น
คุณที่ว่าเล้าโลมไม่เล้าโลมนั้นเลิกคิดได้เลยเพราะแค่จะไปแตะแค่เส้นผมยังว่ามือเราสกปรกเลย กอดได้นานๆหลายอาทิตย์ถึงจะได้กอด

ถ้าเป็นถึงขนาดนี้(จะจับเส้นผมก้อไม่ได้ กอดก้อนานๆ ได้กอดที)

คุณนิน ทนมาได้ยังไงค่ะ ตั้ง 18 ปี (คุณรักภรรยาคุณมากเลยนะค่ะ)

เอ่อ ขอถามหน่อยค่ะ.. เเล้วภรรยาคุณ ไม่มีความต้องการทางเพศบ้างเลยหรอกค่ะ

ถ้าจะหาภรรยาใหม่ ก้อผิดศิลธรรม นอกซะจากว่า จะเลิกกันอย่างเป็นทางการค่ะ ถึงจะหาเมียใหม่ได้

ครั้นจะไปเที่ยวก้อกลัว ติดโรคจากเพศสัมพันธ์

........................................................................

เอางี้มั้ยค่ะ ลองคุยกับภรรยาคุณ เเบบเปิดอกอีกครั้งค่ะ

บอกเค้าไปเลยว่า คุณอยากได้ในสิ่งที่คุณอยากลอง(สามี ทุกคน ก้ออยากจะทำเเบบนี้ กับภรรยาทุกคน)

เเต่ถ้ายังไม่ได้ผล ก้อมีสามข้อให้เลือกค่ะ

1. เลิกกับภรรยาคนนี้ เเล้วหาใหม่ (เพราะภรรยาคุณ บกพร่องทางเพศ)

2. ช่วยตัวเอง ต่อไป เพราะยังไงๆ คุณก้อทน ทำมาเเล้วตั้ง 18 ปี

3. ข้อนี้ ไม่สนับสนุนนะค่ะ คือไปเที่ยว "หญิงเเบบว่า"

เเต่ข้อนี้เสี่ยงมาก อาจจะติดโรคมาได้ ถึงเเม้จะป้องกัน เเต่ก้อมีเปอร์เซ็นเสี่ยง

"อาจจะติดใจ" จนอยากไปเที่ยว อย่างว่าตลอด

ถ้าภรรยาคุณรู้ ว่าคุณไปเที่ยว สถานที่เเบบนั้น อาจจะทำให้ ทะเลาะกัน เเละก้อผิดศิลธรรมด้วยค่ะ

สุดท้าย ขอให้คุณ นิน คิดเเละใตร่ตรอง ให้ถ้วนถี่อีกครั้งค่ะ

ชีวิตเป็นของคุณ คุณต้องเลือกเเละกำหนด ชีวิตของคุณเอง(เรื่องเพศ q*020)

เพื่อนๆ ให้คำเเนะนำได้ เเต่คุณ ต้องใช้ พิจารณญาณ ในการตัดสินใจเองค่ะ

ขอให้คุณ โชคดีนะค่ะ (คุณหนุ่มบริสุทธ์ q*021)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 16 ต.ค. 10, 20:39 น »

แต่งมา 18 ปีตอนนี้อายุ 43
หนูว่าไหน ๆ ก็ทนมาแล้วก็ทนต่อไปเถอะค่ะ
เรื่องลูกก็ไปเก็บมาเลี้ยง 5555555. =)
Tags:
Guest
nin
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 17 ต.ค. 10, 05:37 น »

เเต่ถ้ายังไม่ได้ผล ก้อมีสามข้อให้เลือกค่ะ
1. เลิกกับภรรยาคนนี้ เเล้วหาใหม่ (เพราะภรรยาคุณ บกพร่องทางเพศ)
2. ช่วยตัวเอง ต่อไป เพราะยังไงๆ คุณก้อทน ทำมาเเล้วตั้ง 18 ปี
3. ข้อนี้ ไม่สนับสนุนนะค่ะ คือไปเที่ยว "หญิงเเบบว่า"
กับ
สิ่งที่ควรทำในวันนี้คือ
ช่วยตัวเองเหมือนเดิม เพราะ
1 การมีภรรยาใหม่ จิตใจของคนเดิมที่อยู่ด้วยกันมานานไม่ควรทำร้ายเขา
2 ภรรยาใหม่จะต้องมีลูก เต้ากัน อาจไม่มีเวลาดูแลกับคนเก่าเหมือนปัจจุบัน
3 ไปหาข้างนอก ชั่วคราวได้ แต่ต้องป้องกัน และที่สำคัญ ห้ามติดใจจนเลยเถิด เด็ดขาดต้องใจแข็งครับ

ที่เคยทำ คือคุยแต่ไม่ได้ผล ก็ช่วยตัวเองต่อไป แต่ก็เคยคิดหาผู้หญิงใหม่แบบว่าไปแอบชอบคนในที่ทำงานเดียวกัน ซึ่งตอนนั้นก็ไม่รู้เพราะเรามีปัญหาเรื่องนี้หรือเปล่าเลยต้องพยายามหาผู้หญิงอื่นมาทดแทนภรรยา
คนที่หนึ่งเกิดเมื่อสิบห้าปีที่แล้ว(หลังแต่งงาน 3ปี) แต่ก็ได้แค่แอบชอบ ไม่เคยบอกรักไม่เคยไปไหนด้วยกันเฝ้าแต่มองจนอกหักด้วยตัวเอง เพราะรู้ทีหลังว่ามีแฟนแล้วก็จะแต่งงานกัน
คนที่สองเกิดขึ้นเมื่อแปดปีที่แล้ว(หลังแต่งงานมา10ปี)เป็นเพื่อนที่ทำงานจากการที่สามีเข้ามีภรรยาน้อยแล้วเพิ่งจับได้ เลยเสียใจ เราเห็นเลยเข้าไปปลอบเพราะเห็นเป็นคนที่ทำงานเดียวกันมานาน ฟังเขาเล่าไปปลอบไป มีวันหนึ่งเราก็หลุดปากไปว่าก็ยังดีกว่าผมอีก ผมยังไม่มีลูก ได้แค่ช่วยตัวเองไปวันๆ คนนี้เลยเป็นคนแรกที่เล่าเรื่องนี้ให้ฟัง แต่ในอารมณ์นั้นเขาเพียงอยากให้มีใครสักคนเป็นเพื่อน ผมเลยไปเป็นเพื่อนที่สนินสนมมากกว่าเพื่อน กินข้าวกลางวันข้างนอกกัน แอบไปเที่ยวกินข้าวเย็นด้วยกัน แต่ก็ไม่ได้มีอะไรกันแค่จับมือ เพราะตอนนั้นไม่ได้คิดจะมีกิ๊ก แต่การกระทำดังกล่าวก็มีผลกระทบกับจิตใจผมเหมือนกัน พยายามเลิกไปได้หนึ่งครั้ง ก็กลับมาคบกันต่อเพราะสามีเขายังมีภรรยาน้อย มาเลิกรอบสองก็ตัดใจซะน่าดู เหมือนคนอกหักอีกครั้ง ทั้งๆที่มีภรรยา คนนี้พัวพันนานเกือบสองปี
คนที่สาม หรือเปล่าก็ไม่รู้ ยังไม่อยากมี เลย ต้องมาตั้งกระทู้นี้ เพราะไม่อยากทนกับการอกหักของตัวเองครับ มันเกิดอาการวูบวาบเหมือนมีความรักใหม่ เสร็จแล้วก็มานั่งอกหักกับตัวเอง จะบอกใครก็ไม่ได้

ขอบคุณสำหรับผู้ตอบกระทู้ทุกท่านด้วยครับ

Tags:
Guest
momayjung
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 17 ต.ค. 10, 12:26 น »

เอ่อ...ฟังแล้วอึ้งกิมกี่ค่ะ
ในโลกนี้มีคนแบบนี้ด้วยเหรอค q*00
ทนมาได้ไงคะ ตั้ง 18 ปี งั้นขอถามตรงๆ นะคะ
ตั้งแต่เกิดมา คุณเคยมีอะไรกะผู้หญิงมั่งมั้ยเนี่ย
แต่คิดว่าน่าจะไม่เคย (ถ้าเราอ่านไม่ผิดนะ)
จริงๆ แล้วถึงเราจะเป็นผู้หญิง แต่ก็พอจะตอบได้ว่า
ความสุขทางเพศที่เราทำกับตัวเอง เปรียบเทียบกับ
ความสุขที่เราทำร่วมกับคนอื่น ความรู้สึกมันต่างกัน
มากๆ นะคะ ยิ่งเราทำกับคนที่เรารักด้วยแล้ว ยิ่งมี
ความสุขไปกันใหญ่ เพราะทำเองไม่อบอุ่นเท่ามีอะไร
กับแฟนหรือคนที่เรารัก เพราะ ได้กอด ได้จูบ ได้สัมผัส
ความรู้สึกมันต่างกันค่ะคู๊ณ..ณณณณ
เราว่าแฟนคุณผิดปกติแล้วค่ะ เค้าอาจจะไม่มีช่องคลอด
หรือเปล่า รึว่าไม่มีมดลูก เพราะเราเคยเห็นมีผู้หญิงบางคน
ที่ไม่มีอวัยวะที่เป็นผู้หญิง เช่นช่องคลอด หรือมดลูก
ทำให้ไม่สามารถมีเพศสัมพันธ์ได้ และดูๆ แล้วภรรยาคุณ
น่าจะผิดปกติ ไม่ทางร่างกาย ก็จิตใจนะคะ เพราะดูเหมือน
เธอจะไม่ชอบให้มาเกาะแกะ หรือมาสัมผัสเธอเลย
คุณ nin นี่เป็นผู้ชายที่ โค ตะ ระ อดทน และรักภรรยามากๆ
นะคะ เป็นคนอื่นคงมีเมียน้อยไปแล้ว แต่นี่..คุณยอมทุกอย่าง
แล้วคุณแต่งงานกันทำไมเหรอคะ ... งง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 18 ต.ค. 10, 21:15 น »

ภรรยาคุณเข้าข่ายพวกจิตวิตก.ดูเรื่องเซ็กเป็นเรื่องสกปรก.จึงไม่ยอมให้กอดและมีเซ็กด้วย.เป็นความโชคร้ายจริงๆของคุณมาเจอผู้หญิงเต่าล้านปี.เวรกรรม.เวรกรรม.. q*009q*009q*009

Tags:
Guest
ธเนศ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 20:42 น »

คุณ nin ครับ คุณคงจะไม่ได้รักภรรยาคุณ และภรรยาคุณก็คงจะไม่ได้รักคุณด้วย คนคงจะแต่งงานกันด้วยเหตุผลบางอย่าง แต่ไม่ไช่ความรักแน่ คนที่รักกันเขาไม่รังเกียจอะไรกันขนาดนี้หรอกครับ แล้วคุณก้อแหยซะเหลือเกิน อะไรจะเกลียมัวขนาดนั้น ในวัยเด็กคุณคงจะเป็นเด็กที่เรียบร้อย อยู่ในโอวาทของพ่อแม่ตลอดมา ไม่เคยออกนอกลู่นอกทางต่างจากเด็กผู้ชายทั่วไปเป็นแน่ และภรรยาคุณคนนี้ ผู้ใหญ่ก็คงเป็นคนเลือกให้ คุณคงจะยังไม่เคยมีประสบการณ์ในการมีเซ็กจริงๆซักครั้ง ผมขอแนะนำให้คุณไปขึ้นครูก่อนครับ อย่างคุณนี่ต้องมีครูสอน อย่ารังเกียจว่าสกปรกเลยครับ หาสถานที่ที่ดูดีดูสะอาดมีระดับสักหน่อย เช่นสถานอาบอบนวด อาจจะแพงไปนิดแต่คุณก้อทำงานมีเงินใช้นิครับ คุณไม่ต้องกลัวว่าจะติดโรคถ้าคุณไม่ลืมใช้ถุงยางอนามัย ทำใจให้สบายไต้องกลัวหรือวิตกกังวลใดๆ ไม่ต้องกลัวว่าจะติดโรคทางผิวหนังด้วยเพราะมันคงไม่ได้เปนกันง่ายขนาดนั้น พอเสร็จแล้วก็แล้วกันไป ไม่ต้องมีพันธะอะไรต่อกันอีก หลังจากนั้นคุณค่อยมาคิดว่าจะทำยังไงกับชีวิตกันต่อ จะเปิดซิงภรรยาคุณดีไม๊ หรือจะปล่อยเธอไว้อย่างนั้น หรือจะขอแยกทางไปจากเธอ ก็ค่อยว่ากันไป

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 00:43 น »

มีแบบนี้ในโลกด้วยเหรอ

Tags:
Guest
ขอบอก
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 10:53 น »

เจ็บก็ต้องทำ เพราะอารมณ์มันขึ้นแล้ว ยิ่งเจ็บยิ่งมีอารมณ์ ซาดิตร์ดี

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 15:24 น »

18 ปี!!!!! q*003q*003q*003
เออ..ผมก็งง กำลังคิดว่าจขกท.เป็นพระหรือเปล่า
Tags:
Guest
the
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 15:48 น »

พ่อมหาถ่อ พ่อมหาจำเริ้ญญญ ... จงทนเพื่อสุดที่รักต่อไปนะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 00:21 น »

เก่งเน้อ ทำได้ไง แต่งงานมา 18 ปี ไม่มีอะไรกับภรรยาตัวเองแม้แต่วันเดียว ในโลกจะมีแบบนี้สักกี่คู่ ผมว่าคุณน่าจะไปบวช ละทางโลก มุ่งหาทางธรรมไปเลยดีกว่าครับ เพราะถ้าคุณทำได้ขนาดนี้แล้ว ผมว่าก็ไม่ผิดอะไรกับพระแล้วล่ะ (แต่พระห้ามช่วยตัวเองนะครับ) หลายรูปที่สึกออกมาเพราะยังละเรื่องเพศไม่ได้ สีกาเป็นข้าศึกต่อเพศบรรชิต แต่คุณไม่ใช่ ดังนั้นถ้าคุณบวชไปก็คงจะไปได้ดีกับเพศบรรชิต เพราะอย่างน้อยคุณก็มีความต้องการทางเพศต่ำมากมากอยู่แล้ว ผมว่าดีซะอีก เพราะอย่างน้อยภรรยาของคุณจะได้ร่วมอนุโมทนากุศลยิ่งใหญ่ในครั้งนี้ด้วย เพราะดูแล้วภรรยาของคุณก็คงไม่ต้องการเรื่องเพศสัมพันธ์เช่นกัน หันหน้ามาปฏิบัติธรรมด้วยกันทั้งคู่เลยดีกว่าครับ

Tags:
Guest
nin
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 5 ม.ค. 11, 20:42 น »

ไปอกหักคนที่สามอีกแล้วแค่แบบแอบรัก เหงา เศร้า รัก เป็นวัฎจักรไปแล้ว ทุกวันต้องคอยหลบหน้าไม่อยากเจอ กลัวใจตัวเอง ไม่กล้าถามกลัวอกหักจริงๆเลยเงียบๆไปดีกว่า เขาก็เงียบ
จะไปเที่ยวผู้หญิงก็ยังไม่ได้ไปเลย มีเบอร์Sideline เยอะแล้วอะ แต่เลือกไม่ถูก แถมมีคนเตือนระวังโรคอีก
เรื่องภรรยาก็คุยบอกเลิก ขอดูแลแบบเพื่อนไป แต่ก็ไม่ยอมร้องไห้ไปหลายวัน ก็ยังตัดสินใจไม่ถูกเหมือนกันจะไปทางไหน ต้องใช้เวลา เขาคงปล่อยเราไปเองมั่ง หวังไว้อย่างงั้น ตอนนี้ก็ทนอยู่กันไป
ทุกวันนี้ก็ทนเหงาไปวันๆ หาคนที่คุยได้ ปรึกษาได้ แต่ก็ยังแก้อะไรไม่ได้มาก ไม่อยากเป็นพระนะ ยังเป็นมนุษย์มีชีวิจจิตใจ มีเซ็กส์ที่ต้องการ แต่ยังไม่สมปรารถณา คงมีสักวัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 6 ก.พ. 11, 12:16 น »

เมื่อคุณทนมานานโดยไม่ปริปากพูด นั่นก็คือเลยตามเลย ควรคุยกับภรรยาให้รู้เรื่องถึงความสัมพันธ์ฉันท์สามีภรรยา เพศสัมพันธ์เป็นสิ่งจำเป็นเมื่ออีกฝ่ายหนึ่งมีความต้องการ ให้ภรรยาหาทางออกร่วมกับคุณเป็นสิ่งที่ดีที่สุด เธอควรยอมมีเพศสัมพันธ์กับคุณในฐานที่เธอเป็นภรรยา แต่หากเธอยังไม่ยอม ถามเธอว่าจะให้คุณทำอย่างไร

Tags:
Guest
SEX
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 21 ก.พ. 11, 20:03 น »

ลองคุยปลอบภรรยาไปคนเราเปิดชิงคั้งแรกมันก็เจ็บทุกคนนั้นแหละแต่ถ้าต่อๆไปเดี๋ยวก็ชินเองลองปรับความเข้าไจกันหน่อยสิน้าถ้านานๆเข้าเดี๋ยวดอกไม้มันเหี่ยวลงนะไม่สดเหมือนเมื่อก่อนจากตึงๆกลายเป็นหย่อนยานบอกแฟนลองสักครั้งอาจครั้งหน้าติดใจถ้าแฟนน้าไม่เป็นก็หาดูหนังเอ็กว่าเขาทำยังงัยขนาดผมเปิดชิงตัวเองตอนมอ3เอากับพี่มอ6อะสุดยอดเลย
Tags:
Guest
คนเคยหล่อ นักกีฬาภูมิแพ้
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 4 ก.ค. 15, 14:20 น »

เรื่องจิงหรือเรื่องแต่งคัฟ พอ 20 กว่าปีก็หาความเร้าใจอะไรไม่ได้แล้วมั้งคัฟ จะร่วมเพศเพื่อมีลูกก็คงยากแล้วแล้วคัฟ เกือบ 20 ปี มดลูกคงใกล้เสื่อมแล้วคัฟ
แฟนเจ็บ มีสารหล่อลื่นคัฟ แฟนอาจจะเจ็บเพราะมดลูกต่ำด้วยคัฟ พุงจะย้อยๆ เหมือนท้องอ่อนๆ กิ๊กผมก็เป็น เจ็บเหมือนกัน แต่ก็ร่วมได้ตลอด
ถ้ามดลูกต่ำก็มียาสตรีที่เป็นฮอร์โมนเสริม ยาสมุนไพรอย่างว่านชักมดลูกอะไรงี้คัฟ
จังหวะที่ประจำเดือนใกล้จะมาก็เหมาะที่สุดแหล่ะคัฟ
เรื่องนอนกับหญิงอื่นนี่แบบ ทำมะดามากคัฟ พอเรามีอารมณ์ พอเค้ามีอารมณ์ก็มาหาเองแหล่ะคัฟ
พวกครูอาจารย์นี่แย่มากนะครับ โสดแล้วเที่ยวไปห้ามเด็กวัยเจริญพันธุ์ ครูอาจารย์ผู้ชายก็หาเมียน้อย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม