หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำไมปล่อยในแล้วน้ำที่ปล่อยจึงไหลออกมา  (อ่าน 28922 ครั้ง)
Guest
สู้
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 ก.ค. 10, 15:17 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ทำไมเวลาปล่อยใน แล้วน้ำที่ปล่อยมันไหลออกมา

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 5 ก.ค. 10, 10:09 น »

q*013 ส่วนนั้นเป็นช่องเล็กๆ กล้ามเนื้อยืดหยุ่นได้เท่านั้นเจ้าค่ะ
ม่ายช่ายช่องว่างกว้างใหญ่เอาไว้เก็บอารายยย..พอทรงกระบอกออกปายยย..
ทุกอย่างก็เข้าที่เดิม สิ่งที่เข้าไปวิ่งเล่นมะกี๊ ก็ต้องไหลกลับออกมา q*020q*020
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
bb23
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 5 ก.ค. 10, 14:40 น »

ของเราไม่ไหล ดูดกลับไปหมด นั่งยอง ๆ ก็แล้ว

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 6 ก.ค. 10, 06:44 น »

q*003
ถ้ามันไม่ออกมาแล้วจะให้ไหลไปออกหู หรือครับ q*013
มันไม่ใช่อ่างเก็บน้ำนะครับ จะได้กักน้ำได้ q*018
เป็นเรื่องธรรมดาครับ q*013q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 ก.ค. 10, 16:36 น »

ล้นเป็นเรื่องธรรมชาติ ถ้าไม่ล้นก็แปลว่าไม่มีน้ำยาอะ อิอิ

Tags:
Guest
plapiko
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 ก.ค. 10, 13:30 น »

ยังไม่เคยให้แฟนหลั่งในเลยอ่ะ อยากลองเหมือนกันแต่กลัวท้อง ทำไงดีอ่ะคะ ช่วยบอกเราหน่อยสิแบบหลั่งในแต่ไม่ต้องกลัวท้องอ่ะ ขอบคุณค่ะ

Tags:
Guest
กระปุกออมสิน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 24 ก.ค. 10, 19:31 น »

ยังไม่เคยให้แฟนหลั่งในเลยอ่ะ อยากลองเหมือนกันแต่กลัวท้อง ทำไงดีอ่ะคะ ช่วยบอกเราหน่อยสิแบบหลั่งในแต่ไม่ต้องกลัวท้องอ่ะ ขอบคุณค่ะ

ก็ต้องทานยาคุมอ่ะค่ะ
ยาคุมมี 2 แบบ แบบแผงที่กินติดต่อกัน ทั้งเดือน (21เม็ด หรือ 28เม็ด)
เริ่มกินวันแรกที่ประจำเดือนมา กินเวลาเดิมทุกวันห้ามลืม
กินประมาณ 3-5 วัน ถึงจะ ให้แฟนหลั่งในได้
ส่วนยาคุมแบบที่ 2 คือ แบบฉุกเฉิน วิธีกินก็ไม่ยากอะไร
ยาคุมชนิดนี้ 1กล่อง มี 2 เม็ดค่ะ โดยเม็ดแรก กินทันทีหลังมีเพศสัมพันธ์
ส่วนอีกเม็ดที่เหลือ กินหลังจากเม็ดแรก 12 ชม.
เช่น ถ้าคุณกินเม็ดแรกไปตอน เที่ยงคืน เม็ดที่2 คุณต้องกินไม่เกิน เที่ยงตรง ค่ะ

Tags:
Guest
plapiko
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 27 ก.ค. 10, 17:23 น »

ขอบคุณคุณกระปุกออมสินนะคะ แต่เราหมายถึงหลั่งในแบบธรรมชาติอย่างหน้า 7 หลัง 7 อ่ะค่ะ เพราะเราไม่เคยกินยาคุมเลย (ไม่ค่อยแข็งแรงค่ะกลัวมีผลข้างเคียง)ก็เลยให้แฟนหลั่งนอกตลอดเพราะเค้าก็ไม่ชอบใช้ถุงยาง เค้าบอกว่ามันไม่มันส์ เห็นคนอื่นเค้าหลั่งในได้ไม่กลัวท้อง เผื่อว่าใครมีวิธีดีๆช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ (หน้า 7 หลัง 7 ไม่แน่ใจว่าเชื่อใจได้รึป่าว)

Tags:
Guest
นกน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 1 ส.ค. 10, 09:38 น »

วิธีการนับวันนี่พลาดกันมาเยอะนะ

พิจารณาเรื่องความมัน กับ ภาระใหม่อีก หนึ่ง ชีวิตละกัน

Tags:
Guest
โกมล
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ต.ค. 10, 16:15 น »

แล้วฉีดยาคุมกับกินยาคุมอะไรดีกว่ากันคับจะได้ให้แฟนใช้ถูก

Tags:
Guest
Oh lala
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มี.ค. 11, 17:55 น »

ถ้าฉีดยาคุม จะเหมาะ กับคนที่มีอายุมากแล้วหรือมีลูกแล้ว แต่ถ้าหากเป็นสาวๆ เหมาะกับยาคุมมากกว่านะค่ะจะไม่ส่งผลต่ออายุที่เพิ่มขึ้น

Tags:
Guest
สุวัท
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 14 ต.ค. 12, 20:27 น »

เขาจัยถามดี

Tags:
Guest
Ape
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 พ.ย. 12, 23:43 น »

กินยาคุมสิครับ

Tags:
Guest
กุ้งนาง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 22 ก.ย. 16, 11:40 น »

รบกวนถามหน่อยน้ะค่าประจำเดือนหมดไปหลายอาทิตย์แล้วไม่เคยกินยาคุมให้แฟนปล่อยในแล้วนอนสักพักก็ไม่มีน้ำไหลออกมาพอจะแต่งตัวยืนขึ้นก็มีน้ำไหลออกมาจะท้องไหมค่ะคือลุ้นมากอยากมีน้องช่วยตอบหน่อยน้ะค่า

Tags:
Guest
พรชิตา
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 1 เม.ย. 17, 20:56 น »

คือเราให้แฟนปล่อยในครั้งแรก ก็ไม่เห็นมีอะไรไหลออกมาเลย เรากลัวว่ามันจะมีผลข้างเคียงอะค่ะ มันจะทำให้ท้องไหม มีใครรู้รายละเอียดไหมค่ะ ช่วยบอกหน่อย ตอนนี้กังวนมากเล

Tags:
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 17 ธ.ค. 17, 02:32 น »

แชร์ประสบการณ์นะ
@เรื่องแบบนี้ต้องคุยกันอ่ะ ตอนเราแต่งงานเราเตรียมกินยาคุมไว้อ่ะ แล้วเปิดซิงแฟนเราก็ไม่ใช้คอนดอมอ่ะแถมหลั่งในอีกนะแบบไม่ระวังเลยอ่ะ ว่าเราจะป่องไหม q*073 ก็ช่วงหกเดือนแรกก็นอนกันแบบไม่มีคอนดอมแฟนหลั่งในเรากินยาคุมอ่ะ จนเซ็กส์สองคนลงตัวอ่ะ
เวลาหลั่งในน้ำทะลักออกมาอ่ะเต็มเลยเหมือนกันอ่ะ ทั้งน้ำหล่อลื่นเราแล้วก็ของแฟน
@แฟนเราก็ไม่อยากใช้คอนดอมอ่ะ แบบทำนองว่านอนกับเมียตัวเองไม่อยากใช้อ่ะเรื่องใช้คอนดอมก็ลืมไปได้เลย
@ถ้าร่วมเพศสอดใส่กันนะแบบไม่ใส่คอมดอมนะหลั่งนอกก็เสี่ยงเหมือนกันนะบางทีมันต้องลุ้นอีกนะนอนกันทีแล้วมาลุ้นแบบหวยออกไหม....
@แบบร่วมเพศสอดใส่แล้วหลั่งในช่วงหน้าเจ็ดหลังเจ็ดก็ลุ้นอีกเหมือนกันนะ
จริงๆแล้ววิธีป้องกันป่องก็มีกินยาคุมโอเครที่สุดแล้วกรณีไม่ใช้คอนดอมแล้วหลั่งในด้วยนะแบบตามธรรมชาติเลยนะ หรือให้แฟนทำหมัน หรือเราทำหมันเองหล่ะเพราะว่าเวลาร่วมเพศกันสิ่งที่ปฏิเสธไม่ได้คือมันคือการสืบพันธ์ก็ป่องได้ไงอ่ะ
@ขนาดเราแต่งงานแล้วพอหยุดยาคุมนะคิดว่ากินนานๆไม่ดี เราไม่อยากจะท้องแบบแต่งงานผ่านไปหกเดือนเอง จะงดร่วมเพศมันก็เป็นไปไม่ได้อ่ะ ขนาดแฟนไม่ชอบใช้คอนดอมก็ใช้คอมดอมก็เปลืองอ่ะแล้วพอเขาไม่อยากใช้อ่ะแต่อยากนอนกับเราอ่ะก็ช่วงหน้าเจ็ดหลังเจ็ดก็ไม่ใส่อ่ะ หรือไม่ก็เวลาไม่อยากใส่หรือบางทีหมดแล้วต้องการนะก็หลั่งนอกอ่ะสุดท้ายเราก็ป่องอ่ะ ป่องคนแรกไม่เท่าไร คนแรกแค่ขวบเดียวก็ป่องคนที่สองแบบไม่ใส่ถุงยางนะฉึกเดียวอ่ะ จนคลอดคนที่สองต้องขอคุมเองอ่ะ แฟนบอกว่ากินยาคุมเลี้ยงนมลูก อ่ะ อ้างสารพัด สุดท้ายบอกว่างั้นไม่ต้องนอนด้วยกันดีไหม แฟนไปทำหมันอ่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม