หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: Oral ให้ผญ แบบไหนโปรๆ แนะนำด้วยคับ  (อ่าน 8951 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 มิ.ย. 10, 16:47 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือผม oral ให้แฟนไม่เก่งน่ะคับ อยากให้เค้ามีความสุข

จิงๆก็อยากทำจนเส็ดเลยนะ แต่ทำไม่เป็นคับ ช่วยแนะนำเป็นขั้นตอนละเอียดยิ่งดีคับบบ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 04:53 น »

อาจไม่ละเอียดแต่อยากตอบอ่ะ q*070

อารมณ์รว่มค่ะนอ้ง เวลาน้องทำ ให้นอ้งส่งเสียงในลำคอนิดหน่อย

ให้เค้ารู้สึกว่าน้องก็มีอารมณ์ และชอบที่จะทำให้เค้า ไม่ใช่ว่า

ตะบันสักแต่ต้องทำ แล้วก็ค่อยๆ......พอดีกว่า นึกได้ว่าไม่สมควรอ่ะ เราเปนผู้หญิงอ่ะนะ q*006

q*033รอป้าแช่มละกันนะ เดี๋ยวก็มา อิอิ ค้างๆ q*073

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 14:26 น »

แล้วสาเหตุที่แฟนไม่ยอมให้ผมทำให้ .... ขอหลายครั้งแต่ไม่ยอม ทำไงดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 18:30 น »

อาจไม่ละเอียดแต่อยากตอบอ่ะ q*070

อารมณ์รว่มค่ะนอ้ง เวลาน้องทำ ให้นอ้งส่งเสียงในลำคอนิดหน่อย

ให้เค้ารู้สึกว่าน้องก็มีอารมณ์ และชอบที่จะทำให้เค้า ไม่ใช่ว่า

ตะบันสักแต่ต้องทำ แล้วก็ค่อยๆ......พอดีกว่า นึกได้ว่าไม่สมควรอ่ะ เราเปนผู้หญิงอ่ะนะ q*006

q*033รอป้าแช่มละกันนะ เดี๋ยวก็มา อิอิ ค้างๆ q*073

หนังขาดตอนแบบนี้ จขกท.ก็ปฏิบัติไม่ถูกสิครับ

(ปล. รอ(ค้าง) มาเล่านานแล้วนะครับ 555555)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 19:21 น »

คนมาอ่านพันกว่า...ตอบแค่สาม คห.

แสดงว่าแอบอยากจะรู้กันล่ะเซ้ กิ๊วๆๆๆ
q*020q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 19:22 น »

ปล.แป๊ดดด แอบตามมาดูเฮียโรบิ่นหูดอ่ะคะ นึกว่าจะมาแนะนำซะอีก ฮ่าๆ q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 20:26 น »

ไม่ีมีคัยมาบอกเลยอ่า - -

แนะนำหน่อยก็ได้ว่าตรงหนัย ทำลิ้นยังงัยอะรแบบเนี้ย

ตอบช้ากันแบบนี้ เด๋วใช้การไม่ทันนะคับ q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 22:15 น »

หนังขาดตอนแบบนี้ จขกท.ก็ปฏิบัติไม่ถูกสิครับ

(ปล. รอ(ค้าง) มาเล่านานแล้วนะครับ 555555)

คุณโรบิ้นก็อย่าปล่อยให้รอ(ค้าง)ซิคะ สานต่อเลยค่ะ จะได้จบๆไป 55555555555
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 10:49 น »

ผมขี้อาย คนดูเยอะด้วย q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 14:45 น »

q*022q*022q*022
หลงตามมาดูลีลาพริ้วววลิ้น q*024

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 14:47 น »

คนมาอ่านพันกว่า...ตอบแค่สาม คห.

แสดงว่าแอบอยากจะรู้กันล่ะเซ้ กิ๊วๆๆๆ
q*020q*013q*013

q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 15:00 น »

q*038 มีอ้างอิง ผู้ชำนาญต้องคุงคูเสือผอมของป้าตะหาก
ป้าจะไปตอบเรื่องการใช้ปากล่ายยังไง ไหนจะต้องพริ้วลงไปตามซอกหลืบกลีบกุหลาบ
เลียแบบไอติม บ้าง สลับพลิ้วไหวอย่างไวว่อง ตรงช่องชอนไช

เลียติ่งเม้มติ่งก็ว่ากันไป (ขนาดดูข้ามๆนะเนี่ย ยังจำได้ขนาดนี้ q*013)
สำหรับจขกท ถ้าแฟนชอบเขาจะส่งเสียงบอกอ่ะ หมั่นสังเกตุเองนะ
แอ่นรับก็ใช่ กดหัวไว้ยิ่งใช่เลย สาวๆแถวนี้ว่ามาอย่างนั้นนะ q*020q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 15:08 น »

ปกติ ผู้หญิงเขาจะชอบการเร้าโลม ก่อนที่จะฟันตรู

เปิดเพลงเบา ๆ เคล้านารี ค่อย ๆ จับไปที่ใบหู ถู ๆ ให้เกิดกลิ่น q*013

ลิ้น เลีย ไล้ลงต่ำ ไปที่มุมปาก เมิคเลิฟ แบบโดราเอม่อน ต้องปิดตาดู

ลิ้น แลก ลิ้น ในขณะนั้น ค่อย ๆ เลื่อนมือ ลงมาปลดเสื้อ ปลดตะขอ ยกทรงออก

ค่อย ๆ เอาริมฝีปาก เป่าลมใส่หู พู่ พู่ พู่ หญิงนั้น จะได้หัวอ่อน เพราะโดนเป่าหู q*020

ไล้ลงมาเรื่อย ๆ ตรงคอ ค่อย ๆ เม้มริมฝีปาก เบา ๆ ให้ขนลุกชัน ซู่ ซู่ ซ่าส์ ซ่าส์ q*002

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 18:13 น »

ปกติ ผู้หญิงเขาจะชอบการเร้าโลม ก่อนที่จะฟันตรู

เปิดเพลงเบา ๆ เคล้านารี ค่อย ๆ จับไปที่ใบหู ถู ๆ ให้เกิดกลิ่น q*013

ลิ้น เลีย ไล้ลงต่ำ ไปที่มุมปาก เมิคเลิฟ แบบโดราเอม่อน ต้องปิดตาดู

ลิ้น แลก ลิ้น ในขณะนั้น ค่อย ๆ เลื่อนมือ ลงมาปลดเสื้อ ปลดตะขอ ยกทรงออก

ค่อย ๆ เอาริมฝีปาก เป่าลมใส่หู พู่ พู่ พู่ หญิงนั้น จะได้หัวอ่อน เพราะโดนเป่าหู q*020

ไล้ลงมาเรื่อย ๆ ตรงคอ ค่อย ๆ เม้มริมฝีปาก เบา ๆ ให้ขนลุกชัน ซู่ ซู่ ซ่าส์ ซ่าส์ q*002

ฮิ้วๆๆๆฮิ้วๆๆๆ q*020q*020

เอาอีกกกก ขออีกกกกก

เอิ๊กๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 มิ.ย. 10, 19:57 น »

ออรัล คือ ผู้หญิงทำให้ผู้ชายปะครับ
ถ้าผู้ชายทำให้ผู้หญิงเขาเรียกลงลิ้น ป่าว q*013q*013 งง
จขกท เเฟนเป็น ญ หรือ ช ครับ

Tags:
Guest
ยักใยราตรี
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 27 มิ.ย. 10, 15:18 น »

การoralให้ ญ แรกๆฝ่าย ญ อาจจะเขิน แต่ถ้าลองแล้วคุณจะติดใจ
ส่วนฝ่าย ช ให้ลงลิ้นอย่างเบาเน้นคลึงที่บริเวณคลิตอลิสของฝ่าย ญ
และค่อยๆวนรอบๆค่ะ (โจ่งแจ้งเกินไปป่าว) q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 28 มิ.ย. 10, 16:06 น »

โห...จะอธิบายดีมั๊ยเนี่ย.. q*020q*020q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 28 มิ.ย. 10, 18:58 น »

เลียเน้นที่ติ่ง เยอะ เยอะ นาน ๆ ดูดเข้าไปแรง ๆ สุดยอดเลยพ่อคุณ

Tags:
Guest
ตูไม่รู้
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 มิ.ย. 10, 22:57 น »

บอกไม่ถูก

ทำเบาๆ ทนุถนอม พอถึงจุดอารมณ์เธอเริ่มหลุด คุณก้อเร่งไปเลย ใช้นิ้วร่วมด้วยตรง G เธอจะร้องลั่นโดยไม่รู้ตัวเลย ทีนี้ล่ะคุณจะทำให้เธอติดใจไปอีกนาน

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 29 มิ.ย. 10, 01:43 น »

จะแบบไหนๆให้เปิดไฟก่อน ผิดรูขึ้นมาฝ่ายชายจะกลายเป็นกระสือไปเลย

Tags:
Guest
XQZUNG
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 29 มิ.ย. 10, 03:39 น »

ผู้หญิงเค้าชอบให้เล้าโลมอ่ะคับ ถ้าปิดไฟด้วยยิ่งชอบใหญ่ ถ้าเป็นเรื่องนี้ก็ทำไปตามสเต็ปนะครับ เริ่มต้นก็ซอกไซร้ตามซอคอก่อน เป่าหูเค้าบ้าแล้วก็จูปปาก อาจจะมีการแลกลิ้นมากแล้วแต่ชอบ จากนั้นก็ค่อยๆลงมา จากปากก็มาเป็น milk ทำเบาๆนะจากนุ่มนวลแล้วก็ค่อย ๆ แรงขึ้นอย่าทำจนเจ็บหล่ะแล้วก็อย่าไปกัดหัว milk เค้า อย่าทำนานไปบางคนเค้าก็จั๊กจี๋ จากนั้นก็ลงมาเรื่อยๆ ลงมาสะดือเอาลิ้นวนรอบๆสะดือ ไม่ต้องเอาเข้าไปในสะดือนะเด๋วมันเปียกเค้าจะหงุดหงิดเอา แล้วก็เอามือลูบขาเค้าแล้วก็ใช้ลิ้นเลียจากประมาณเข่าเลียขาอ่อนขึ้นไปจนเกือบถึงคุณนั่นนะ เล่นตัวลีลากับเค้าบ้าง จากนั้นก็เปลี่ยนขา ทำเหมือนกัน แล้วก็ละเลงลิ้นค่อยๆไปเลียบนขนเพชรของเค้าบนโหนกนะแหละ ระหว่างนั้นก็ลูบขาไปเเล่นเรื่อยๆนะ จากนั้นก็เริ่มละเลงเพลงรักลงไปที่ปลายลิ้นได้เลย ค่อยๆซอกซอน อย่าลืมให้ตัวเองทำความสะอาดหล่ะ (อิอิ) เลียไปเรื่อยๆคับเลียจนไปถึงคริตอลิสเลียตรงนั้นเรื่อยๆจาก Pop ไปหา Rock แระก็ดูอารมร่วมของฝ่ายหญิงด้วยนะคับ บางทีถ้าโดนจุดเค้าก็กดหัวให้คับ หรือถ้าเด้งก็ใช้ได้แล้วคับเหมือนข้างบนที่เค้าเขียนนะแหละ อาจจะเหนื่อยลิ้นหน่อยแต่เพื่อคนรักมีวามสุขก็สู้ๆนะคับ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 ก.ค. 10, 12:26 น »

ช่วงมีเซ็กและเค้าโรมกัน
อย่าเพิ่ง แตะต้องจุ๋มจิ่มของเธอก่อนเด็จขาด

คอยๆลงไปถึงจุดสำคัญ
ให้ลมหายใจสัมพัสก่อน
จูบเบาๆที่เนิน ลงมาที่ขาหนีบทั้งสองข้าง

จูบเบาๆนะคับ แล้วหอมให้ดังๆ
ให้เธอรู้ว่าเรา ชื่นใจในกลิ่นกายของเธอ
อย่าพิ่งสัมพัสด้วยมือโดยเด็จขาด

จากนั้นค่อยๆใช้ปลายลิ้นสัมพัสขาหนีบของเธอ
เบาๆ เป็นจังหวะช้าๆทั้งสองข้าง

จากนั้นค่อยเริ่มที่กรีบดอกไม้

จุบเบาๆสลับกับปลายลิ้น

ช้าๆ ไม่ต้องรีบคับ

คลาวนี้
หยุดสักห้าวินาที
ให้เธอรู้ว่าเราจะเริ้มสัมผัส
ปุ่มหรรษาแล้ว
ยังไม่ต้องใช้มือนะคับ

ใช้ปลายลิ้นเบาๆ
สัมพัสที่ปุ่มหรรษา
อย่างช้าๆทนุถนอม

วนให้รอบๆ

แล้วค่อยๆใช้ริมฝีปากคุุณ
สัมผัสเบาๆ
แล้วจูบ
เริ่มจากเบาๆ
ปากประกบปุ่มหรรษาให้แน่น
พร้อมกับให้ลิ้นตลุยไปที่ปุ่มนั้น
คราวนี้ มุมมามได้เลยคับ

สลับกับลากปลายลิ้นคุณขึ้นลงตาม
แนวยาว ใช้ลิ้นสลับเข้าไปในถ้ำบ้าง
ดูด จูบให้เสียงดัง

สองมือช่วยบีบที่หว่งหาและเนินปุกปุย

แล้วหากคุณต้องการให้เธอเสร็จเลยล่ะก้อ
ลุยที่ปุ่มหรรษาได้เลยอย่างนุ่มนวน
และรุนแรงตามจังหวะ

แต่ผมแนะนำว่า
อย่าเพิ่งให้ถึงสวรรค์เลย

กลับไปเริ่มต้นใหม่อีกครััง
ตั้งแต่หอมแก้ม
เลยนะคับ
รอให้ถึงสวรรค์พร้อมกันดีกว่า

ที่เล่ามาคงไม่น่าเกียดเกินไปนะคับ
ความจิงผมเคยลงไว้บ้างแล้วแต่นานมากๆ

อย่างไรก็ตามมันอยู่ที่เทคนิคของคุณเองด้วยนะคับ

ให้คิดเสมอว่า ทำอย่างไรให้คู่ของเรามีความสุขที่สุดในการมีเซ็กกัน

และให้คิดว่า มันเป็นงานศิลปอย่างหนึ่ง
ที่ต้องค่อยๆบรรจงสร้างสรรมันออกมา

งานถึงจะสมบูรณ์คับ
ขอให้มีความสุข

Tags:
Guest
ปอ-se-x
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 26 ก.ค. 10, 20:52 น »

คนตอบน้องจัง เรป บนๆ สงสัยจะเทพกันผมแนะนำด้วยคนจากประสบการจริง

การที่คุณจะเก่งได้มันต้องเรียนรู้ ทั้งจาก หนังx จาก บทความ แล้วจากความฝัน(เคยฝันเปียกไหม)

เข้าเรื่องล่ะ
เริ่มแรกคุณควรดูอารมณ์ ญ ก่อนว่าอยากไหม เราจะเริ่มที่ ญ ไม่อยาก ถ้าม่อยาก คุณก็ เล่นกับเค้าก่อนโดยการ จี้เอวบาง แล้วไล่มา นม จากนั้นก็เล่นไปเรื่อยๆ แล้วคุณก็ค่อยๆ เอาจมูกของคุณ หอมไปที่หลังหูทำให้เค้า เสี่ยวเล่นแล้วคุณเริ่มลงมือได้เลย โดยการ ขบ หูนิสๆ เบาหูหน่อยๆ ไล่ลงมาที่คอ ทำทั้ง2ข้างสลับกัน(ทำด้วยอารมณ์ที่ หืนนะ อย่าเอาแบบพวกทำตาม ตำรา ต้องใช้อารมณ์ด้วย) จากนั้นก็ ค่อยไปจูมปาก มือนะอย่าตาย สอดเข้าไปใต้เสื้อไล่จากหลังมาหน้า(หลังมานม)แล้วก็ปลดตะขอ

จบ บทที่1

ต่อต่อ
จากนั้นไล่มือคุณไปที่เนินอกแล้วทำการนวนเบาๆ แล้วก็ใช้ลิ้นให้เป็นประโยชน์ ดูด ขบ เบาทำเบาๆให้ขนลุก แล้วเช็ค ว่า ญ มีอาการแบบนี้ไหม 1.ส่งเสียงพอใจ 2.กอดเรา 3.กดหัวเราเข้าไปที่อด 4.หายใจแรง
ถ้ามีอาการแบบนี้ สำเร็จอีกขั้น
จากนั้นก็ ทำการไล่ลิ้นลงมา จาก เนินอกลงมาเลื่อยๆที่ สามเหลื่ยมทองคำ อย่าพึ่งรีบเข้าถ้ำนะ เล่นกับป่าดงดิบสักหน่อยแล้ว ก็ค่อยๆลงมาเปิดม่าน ทำเบาๆ ใช้วิธีจากบทความก่อนๆเอา แล้วดูอาการว่า 1.หายใจแรง 2.ปวดฉี่
ถ้าปวดฉี่ แล้วกรณีแฟนคุณไม่เคยถึงมาก่อน เค้าจะกั้นฉี่ แล้ว ไม่ยอมให้คุณทำต่อ คุณควรเปลี่ยนเป้าหมายไปที่อกสลับแก้มก้น แล้วค่อยๆใช้นิ้วใส่เข้าไปงอนิ้วเพื่อหาจุดGแล้วค่อยๆทำจนแฟนคุณบอกว่าปวดฉี่ แล้วบอกแฟนคุณว่าไม่ต้องเกร็ง ปล่อยทำตัวตามสบายใกล้แล้ว แล้วก็ทำไวๆ ให้มีเสียงน้ำ (มันจะมีถ้าทำถูกวิธี) ทำไปจนแฟนคุณไม่ไหวแล้ว ฝื่น อีกสัก 3 วิ นับว่าเสร็จ ถ้ามีน้ำขาวๆไหลออกมา ..... บทความหาอ่านได้จากgoogle พิมว่า วิธีการ ทำให้ผู้หญิงถึงจุดสุดยอด กับ วิธีการเรียกน้ำผู้หญิง กับ วิธีการวิดน้ำผู้หญิง

จบไปล่ะ ไม่เคย เม้มยาวๆผิดพลาดข้อ อภัย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม