หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ชุดทดลองลดน้ำหนักและทานวิตามินDHC แบบราคาประหยัดและเห็นผล  (อ่าน 340 ครั้ง)
Guest
แม่ค้า
เรทกระทู้
« เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 15:26 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แม่ค้าจัดโปรมาลงไว้ให้คุณลูกค้าได้ เลือกชม เลือกตัดสินใจ หาข้อมูลรายละเอียดเพิ่มเติมก่อนตัดสินใจล้วงเงินในกระเป๋า แม่ค้าจะรับออเดอร์ผ่านอีเมลล์วันพุธที่ 19 นี้วันสุดท้ายนะค่ะ ส่วนลูกค้าท่านไหนที่สนใจและตัดสินใจเลือกซื้อสินค้า สามารถสั่งจองสินค้าล่วงหน้าได้ค่ะ เพราะของเรามีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลย ลูกค้าสามารถสั่งจองสินค้าได้โดยการส่งอีเมลล์แจ้ง ชื่อ ที่อยู่พร้อมจัดส่ง เบอร์โทรติดต่อกลับ แล้วแม่ค้าจะสรุปยอดพร้อมเลขที่บัญชีส่งอีเมลล์กลับ หลังจากนั้น คุณลูกค้าก็ยืนยันการโอนผ่านอีเมล์นะค่ะ แม่ค้าจะจัดส่งสินค้าพร้อมกันทุกชิ้น วันพฤหัสบดีที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2553 เวลา สิบโมงเช้าค่ะ djb_9625@msn.com
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมผ่านอีเมลล์ได้ตลอดเวลาค่ะ

เซตลดน้ำหนักจ้า(มีจำนวนจำกัดค่ะ)(ของแท้แน่นอนค่ะ)
แม่ค้าจัดชุดทดลองแบบซอฟๆมาค่ะ เพราะสามตัวนี้แม่ค้าทานแล้วเห็นผล ไม่เอฟเฟ็ก ไม่โยโย่ หุ่นกระชับ แต่ไขมันเก่าแข็งๆที่สะสมมาอยู่นมนาน มันไม่ยอมหลุดออกค่ะ แม่ค้าไม่กล้ากินลิโซ่เพราะมันเผาพลาญแรงมากจนหน้ามืด ทั้งวัน(ลองมาเม็ดนึงค่ะ เลิกเลย เสียดายสุดๆ ทิ้งไปแล้ว ไม่กล้าขายต่อค่ะ กลัวลูกค้าทิ้ง)
Rapidly slimming สำหรับลูกค้าคนไหนที่ยังไม่คุ้นหูกับอาหารเสริมชนิดนี้ แม่ค้าจะเอามาเล่าให้ฟังค่ะ
เป็นอาหารเสริมลดน้ำหนักพร้อมกระชับสัดส่วนไปพร้อมๆกันที่บินตรงมาจากฮ่องกง ได้รับมตราฐานความปลอดภัย
GMP ISO 9002 ซึ่งมีวางขายทั่วไปตามห้างสินค้าชั้นนำในฮ่องกง โดยสกัดจากผลไม้นานาชนิด เมื่อทานแล้วRAPIDLY จะดักจับไขมันใหม่ และเผาผลาญไขมันเก่า ลดการอยากอาหาร และด้วยเป็นสารที่สกัดจากผลไม้จึงลดน้ำหนักพร้อมดูแลผิวพรรณไปพร้อมๆกัน และยังช่วยให้ระบบขับถ่ายดีเยี่ยมซึ่งไม่ค่อยพบในอาหารเสริมชนิดเผาผลาญ ได้รับความนิยมมากที่ฮ่องกงว่าสามารถช่วยท่านที่มีน้ำหนักเกิน ลดน้ำหนักได้ยาก หรือดื้อยาจากการทานอาหารเสริมลดน้ำหนักชนิดอื่นๆแล้ว RAPIDLY สามารถเป็นตัวช่วยที่ทำให้ลดน้ำหนักได้ต่ออย่างมีประสิทธิภาพ
ตัวนี้แม่ค้าลองทานแล้วค่ะ 10 เม็ด ลดไปสองโลครึ่ง แต่มีเอวขึ้นมาเยอะ ประทับใจ เพราะกินอิ่ม นอนหลับ ถ่ายสบาย หายกังวล
ไม่เหมือนอาหารเสริมอื่นๆที่ต้องหลับๆตื่นๆ ท้องผูกเอา ผูกเอา แม่ค้าแฮปปี้ตัวนี้ที่สุดจ้า เลยเอามาบอกต่อความสวย ตอนนี้แม่ค้ากำลังทานวิตามินของ dhc เมริโตะ และ ไคโตซาน อยู่จ้า เอาไว้ แม้ค้าแฮปปี้แล้วจะเอามานำเหนอให้ลูกค้าแฮปปี้จ้า

เหมาะสำหรับสาวๆนักเรียนนักศึกษาที่มีน้ำหนักไม่มากต้องการเฟิร์มกระชับทุกส่วน
เซต 1 Rapidly slimming + ลิด้าซอฟเจล ทานได้ 6 วัน ราคา 120 บาท(ทานสลับกันจ้าวันละ1เม็ด)
เซต 2 ลิด้าซอฟเจล + แอลคาเนทีน(1เม็ด) ทานได้ 3 วัน ราคา 79 บาท(ทานวันละ2เม็ดจ้า)
เซต 3 ลิด้าซอฟเจล + แอลคาเนทีน(2เม็ด) ทานได้ 3 วัน ราคา 110 บาท(ทานวันละ 3เม็ด)
Rapidly และ ลิด้าซอฟเจล ให้ทานก่อนอาหารเช้า 1 ชั่วโมง ตื่นปุ๊บทานได้ปั๊บจ๊ะ เพื่อผลที่ดี ดื่มน้ำตามมากๆๆๆๆๆ
แอลคาแนทีนจะไปช่วยลิด้าเผาผลาญไขมันค่ะ สำหรับคนที่ต้องการลดเร็วๆ แต่แนะนำให้ลองทานลิด้าดูก่อนนะค่ะ ว่าอิ่มได้ทั้งวันหรือป่าว หรือร่างกายทำงานหนักไปไหม ถ้ารู้สึกว่าอิ่มได้ทั้งวัน ให้เก็บแอลคาเนทีนไว้กินวันถัดไปได้จ้า
ทานแอลคาเนทีนก่อนอาหารเที่ยง 1 ชั่วโมง กรณีทานร่วมกับลิด้า และทานก่อนอาหารเช้า 1 ชั่วโมง กรณีทานตัวเดียวนะค่ะ
แม่ค้าแนะนำ เพื่อเป็นการทดลองผลิตภัณฑ์และลดน้ำหนักอย่างสมบูรณ์แบบ ควรสังเกตตัวเอง ชั่งน้ำหนักก่อนกินและทุกๆวัน
ดื่มน้ำมากๆตลอดทั้งวัน และที่สำคัญควรออกกำลังกายร่วมด้วยนะค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม