Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > สนุก!ซุบซิบ > ขอมอบเพลงนี้ให้นายก 'อภิสิทธิ์'
ผู้ดูแล: Hotdevilmean, staffalbum
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 33
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ขอมอบเพลงนี้ให้นายก 'อภิสิทธิ์'  (อ่าน 101075 ครั้ง)
Guest
พลังเงียบ

ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : ขอมอบเพลงนี้ให้นายก 'อภิสิทธิ์'
        ความคิดเห็นที่ #855: 13 เม.ย. 10, 02:27 น

เป็นกำลังใจให้ท่านนายก อย่ายุบสภานะคะ

Guest
คนรักชาติ

Re : ขอมอบเพลงนี้ให้นายก 'อภิสิทธิ์'
        ความคิดเห็นที่ #856: 13 เม.ย. 10, 02:34 น

ทําไมไม่หยุดกันสักทีละค่ะ ทําไมพวกคุณเห็นแก่เงินกันนัก ทําไมไปเป็นควายให้เค้าจูงกันล่ะคะเห็นไม่เวลาคูณตายใครช่วยคุณได้หยุดทําร้ายคนอื่นทางอ้อมสักทีเห็นมั้ยเวรกรรมมันมีจริงตอนนี้เที่ยวอยู่ชาติอื่นไมได้กลับมาชาติเกิดของตนเอง

Guest
ชม

ความคิดเห็นที่ #857: 13 เม.ย. 10, 02:37 น

ท่านนายกทำสิ่งที่ตั้งใจไว้เถิดคับ ผม เพื่อนผม ที่ทำงานผม ครอบครัวผม เป็นกำลังใจ คนเลวยังไงก็หนีความเลวที่ก่อไม่พ้นหรอกครับ

Guest
ประชาธิปไตย

ความคิดเห็นที่ #858: 13 เม.ย. 10, 02:45 น

ยุบสภาซะก็หมดปัญหา คนไทยด้วยกันให้ประชาชนตัดสินใจอีกครั้งก็จะสง่างาม

Guest
playo

ความคิดเห็นที่ #859: 13 เม.ย. 10, 02:57 น

ยุบสภาได้แว อยู่ไปก็รกโ ล ก

Guest
id19

ความคิดเห็นที่ #860: 13 เม.ย. 10, 03:15 น

สังเกตคนที่ให้กำลังใจอภิสิทธิ์ ส่วนใหญ่80%เป็นผู้หญิง 10%เป็นตุ๊ดแต๊วเกp คุณคนที่โพสในส่วนกระทู้บันเทิง ดูแค่ว่าอภิสิทธิหล่อแค่นั้นครับ ไม่รู้อย่างอื่นหรอก เห็นหล่อก็ทำอะไรก็เป็นพระเอกล่ะครับ พวกนี้คิดอะไรไม่เป็นหรอก จากคนไม่หล่อ(แหมอิจฉาครับ)

add
        ความคิดเห็นที่ #861: 13 เม.ย. 10, 03:35 น

ไม่ได้เข้าข้างใครนะคับ

แต่อยากรู้ว่าเสื้อเหลืองไปไหนหมด

ใครรู้ตอบที

Guest
แดงชาติชั่ว

ความคิดเห็นที่ #862: 13 เม.ย. 10, 03:50 น

ขอเปนกำลังใจให้นายกสู้กับคนชั่วครับท่าน สู้ My Hero

Guest
รักแผ่นดิน

ความคิดเห็นที่ #863: 13 เม.ย. 10, 03:51 น

ใช่เสื้อแดงเลวมาก..ทำร้ายประเทศชาติ..พอได้แล้ว!!

Guest
Cheer up

ความคิดเห็นที่ #864: 13 เม.ย. 10, 04:25 น

เป็นกำลังใจให้ท่านนายกนะค่ะ

Guest
คนไทยในต่างแดน

ความคิดเห็นที่ #865: 13 เม.ย. 10, 04:53 น

q*009
ทำไมคนไทยต้องฆ่ากันเองด้วย หันหน้าเข้าหากันไม่ดีกว่าหรือ ก็จะเหมือนไม้ที่จุดไฟก็จะไหม้ไปเรื่อยๆ
ไม้ก็เหมือนแผ่นดินไทย ตอนนี้ก็กำลังไหม้ ต่อไปจะมีแผ่นดินไทยอยู่หรือ สามัคคีกันเถอะ พัฒนาบ้านเมือง
ให้กำลังใจทุกคนที่รักแผ่นดินไทย  q*009 q*009 q*009 q*009

Guest
รักกันไว้เถิด

ความคิดเห็นที่ #866: 13 เม.ย. 10, 05:00 น

นายกอภิสิทธิ์ ท่านอย่าพึ่งท้อนะคะ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ท่านสู้ต่อไปเพื่อบ้านเมืองของเราค่ะ ส่วนคนเสื้อแดง อยากฝากถึงคุณในฐานะคนไทยด้วยกันว่าถ้าคุณรักในหลวง ถ้าคุณรักประเทศชาติบ้านเมือง โปรดหยุดเถิด อย่าให้ใครมาหลอกใช้เราเป็นเครื่องมือ หยุดคิดสักนิด ว่าที่พวกคุณทำอยู่ ทำเพื่อใคร? คนที่พวกคุณสู้เพื่อเขา เขาใยดีพวกคุณบ้างไหม ลงมาคลุกคลีกับพวกคุณบ้างหรือเปล่า นอกจากหลอกใช้พวกคุณเป็นเครื่องมือทำลายชาติ เขาอยู่อย่างสุขสบาย แต่พวกคุณต้องมาลำบากตากแดด ตากลม เพื่อเขา มันคุ้มค่าแล้วเหรอ!! หยุดไม่ได้แปลว่าแพ้ ตอนนี้แพ้-ชนะ ไม่สำคัญ ขอให้คิดถึงส่วนรวม คิดถึงพ่อหลวงของเรา เมืองไทยเคยสงบสุขแค่ไหน บรรพบุรุษจะเสียใจเพียงใด หากรู้ว่าลูกหลานกลับมาเป็นผู้ทำลายชาติบ้านเมืองที่บรรพบุรุษปกป้องไว้ด้วยเลือดเนื้อเสียเอง กลับมารักกันเหมือนดังเดิม อย่าให้คนโลภเพียงคนเดียว มาทำให้คนไทยเราแตกแยกกันเลยค่ะ กลับไปฟังเพลงชาติไทย แล้วย้อนดูการกระทำกันเถอะค่ะq*015

ปล.โปรดอย่ากล่าวหาว่าทหารใช้ความรุนแรง ลองมองและหยุดคิดสักนิด จะเห็นว่าอะไรเป็นอะไร

add
        ความคิดเห็นที่ #867: 13 เม.ย. 10, 05:08 น

นายกอภิสิทธิ์ ท่านอย่าพึ่งท้อนะคะ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ท่านสู้ต่อไปเพื่อบ้านเมืองของเราค่ะ ส่วนคนเสื้อแดง อยากฝากถึงคุณในฐานะคนไทยด้วยกันว่าถ้าคุณรักในหลวง ถ้าคุณรักประเทศชาติบ้านเมือง โปรดหยุดเถิด อย่าให้ใครมาหลอกใช้เราเป็นเครื่องมือ หยุดคิดสักนิด ว่าที่พวกคุณทำอยู่ ทำเพื่อใคร? คนที่พวกคุณสู้เพื่อเขา เขาใยดีพวกคุณบ้างไหม ลงมาคลุกคลีกับพวกคุณบ้างหรือเปล่า นอกจากหลอกใช้พวกคุณเป็นเครื่องมือทำลายชาติ เขาอยู่อย่างสุขสบาย แต่พวกคุณต้องมาลำบากตากแดด ตากลม เพื่อเขา มันคุ้มค่าแล้วเหรอ!! หยุดไม่ได้แปลว่าแพ้ ตอนนี้แพ้-ชนะ ไม่สำคัญ ขอให้คิดถึงส่วนรวม คิดถึงพ่อหลวงของเรา เมืองไทยเคยสงบสุขแค่ไหน บรรพบุรุษจะเสียใจเพียงใด หากรู้ว่าลูกหลานกลับมาเป็นผู้ทำลายชาติบ้านเมืองที่บรรพบุรุษปกป้องไว้ด้วยเลือดเนื้อเสียเอง กลับมารักกันเหมือนดังเดิม อย่าให้คนโลภเพียงคนเดียว มาทำให้คนไทยเราแตกแยกกันเลยค่ะ กลับไปฟังเพลงชาติไทย แล้วย้อนดูการกระทำกันเถอะค่ะq*015

ปล.ได้โปรดอย่ากล่าวหาว่า ทหารใช้ความรุนแรงเลย ปืนสักกระบอกยังไม่ใช้เลย ทหารทุกนายทำตามหน้าที่ และทำดีที่สุดแล้ว ขอเป็นกำลังใจให้คุณทหารทุกท่าน และขอไว้อาลัยให้กับนายทหารที่ตายในหน้าที่ พวกท่านคือวีรบุรุษ

Guest
jamebone

ความคิดเห็นที่ #868: 13 เม.ย. 10, 05:15 น

apisit is a devie . he is vietnam.he don't care many people is die q*009

Guest
asd

ความคิดเห็นที่ #869: 13 เม.ย. 10, 05:47 น

สงสารนายก มาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ทหารและตำรวจผู้กล้าหาญ นับถือในน้ำใจและความเสียสละต่อชาติบ้านเมือง

อดทนหน่อยนะคะ เพื่อประเทศไทย บรรพบุรุษปกป้องแผ่นดินมาหลายร้อยปี

แต่ใครก็ไม่รู้ อยู่ๆ จะมาขโมยไปซะงั้น

Guest
we love thailand

ความคิดเห็นที่ #870: 13 เม.ย. 10, 06:14 น

เยี่ยมเลยครับ...ชอบมากอ่ะ.....อยากให้คนทุกคนทุกสีสำนึกกันซะทีว่าชีวิตเราทุกคนย่อมเกิดมาแล้วก็ต้องจากไปอยู่ดีอำนาจ เงินทอง ล้วนย่อมมีการเปลี่ยนแปลงไปตามกาลและเวลาไม่มีใครยึดติดมันได้หรอก....อยากให้ทุกคนมองถึงอนาคตมองถึงประเทศที่มีการรบลาฆ่าฟันกันประเทสเหล่านั้นไม่มีความสงบกันซักนิดอยากให้นึกถึงลูกหลานในอนาคตทุกคนล้วนอยากมีชีวิตสงบสุข...ขอเถอะครับมาช่วยทำให้บ้านเมืองสงบสุขโดยการนึกถึงพ่อหลวงของเราหากเราใช้ชีวิตอย่างพอเพียงแล้วหล่ะก็รับรองครับขวานทองแผ่นดินนี้จะอยู่กันอย่างสงบสุขแล้วเรามาเฝ้าดูลูกหลานที่จะเติบโตในอนาคตโดยปราศจากการรบลาฆ่าฟันกัน....หวังว่าทุกคนคงหวังเช่นนั้น...........ปล.ขอให้ข้อความนี้จงส่งไปยังคนที่คิดคดทรยศบ้านเมืองขออำนาจเหล่าเทวดาที่คอยปกปักรักษาบ้านเมืองให้บุคคลเหล่านั้นรับโทษอย่างสาสมด้วยเทอญฯ สาธุ สาธุ

Guest
ทางสายกลาง

ความคิดเห็นที่ #871: 13 เม.ย. 10, 07:03 น

ทำดีที่สุดแล้วครับท่าน .................. เป็นกำลังครับ

Guest
ข้างคุณ

ความคิดเห็นที่ #872: 13 เม.ย. 10, 07:04 น

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายก จงแข็มแข็งต่อสู้ยีนยัดต่อไป ท่านทำถูกตอ้งและดืทีสุด  q*063 q*063 q*063

Guest
katy

ความคิดเห็นที่ #873: 13 เม.ย. 10, 07:16 น

คุณทำเพื่อ.........ใคร

หยุดทำร้ายกันเอง

หยุดการทำให้ประเทศดูเลวร้าย

หยุดการทำให้พ่อของเราต้องเสียใจซะที

ที่สำคัญ............หยุดโง่ซะที.....

Guest
ho!

ความคิดเห็นที่ #874: 13 เม.ย. 10, 07:24 น

Hero man จริง ๆ สู้เข้านะค่ะ ประขาชนส่วนมากเข้าใจและเป็นกำลังใจ

add
        ความคิดเห็นที่ #875: 13 เม.ย. 10, 07:27 น

สู้ต่อไปครับท่านนายก  เป็นกำลังใจให้ท่านครับ   q*014

Guest
ประชาชน

ความคิดเห็นที่ #876: 13 เม.ย. 10, 07:29 น

อย่างน้อยท่านก็ชนะใจพวกเราทุกคนท่านเป็นคนดีที่สุดสู้ๆนะคะ

Guest
Mari

ความคิดเห็นที่ #877: 13 เม.ย. 10, 07:38 น

เป็นกำลังใจให้นายกค่ะ บาม่าก็เข้ามานั่งตำแหน่งตอนวิกิตบ้านเมืองไม่ดีเหมือนกัน แล้วเขาก็ผ่านมันมาได้ เพียงแต่คนละเรื่องแค่นั้นเอง ตัวนายยกเองก็ต้องผ่านมันไปได้ อายุที่น้อยไม่ใช้ปัญหา อดทนเท่านั้นค่ะ สติคือ สูงสุดของปัญญาที่จะเกิด แต่รู้ใหมว่าต่างชาติเข้านิยมชมชอบและก็มองดูท่านอยู่ ใครว่าท่านอยู่นอกประเทศแล้วจะลำบาก ไม่ลำบากหรอกคนที่รู้จักอ่อนน้อมถ่อมตน รู้จักขุ่นรู้จักใส รู้จักการตั้งสติ อยู่ประเทศไหนก็ได้มีแต่คนเขาอ้าแขนรอให้ความช่วยเหลือ

Guest
หนุ่ม 111

ความคิดเห็นที่ #878: 13 เม.ย. 10, 07:51 น

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ต่อไป เราเชื่อมั่นในตัวคุณนะ

Guest
คนพัทยา

ความคิดเห็นที่ #879: 13 เม.ย. 10, 08:03 น

เป็นกำลังใจให้ท่านนายกอภิสิทธิ์  q*054

Guest
AntiRed

ความคิดเห็นที่ #880: 13 เม.ย. 10, 08:04 น

ขอเป็นกำลังใจให้นายกอภิสิทธิ์ ได้มีโอกาสได้สอนคนไทยอีกหลายคนได้รู้จักคำว่าใช้กฏหมาย ไม่ใช่ใช้กฏหมู่ เลือกตั้งใหม่ เอาใจช่วยอภิสิทธิ์อีกครั้งกันนะค่ะ

Guest
เศร้าแทน...

ความคิดเห็นที่ #881: 13 เม.ย. 10, 08:09 น

สังเกตคนที่ให้กำลังใจอภิสิทธิ์ ส่วนใหญ่80%เป็นผู้หญิง 10%เป็นตุ๊ดแต๊วเกp คุณคนที่โพสในส่วนกระทู้บันเทิง ดูแค่ว่าอภิสิทธิหล่อแค่นั้นครับ ไม่รู้อย่างอื่นหรอก เห็นหล่อก็ทำอะไรก็เป็นพระเอกล่ะครับ พวกนี้คิดอะไรไม่เป็นหรอก จากคนไม่หล่อ(แหมอิจฉาครับ)

q*005 q*005 อ่อนปัญญาแท้.....เฮ้อ....เวรกรรม

Guest
นายหอยหลอด

ความคิดเห็นที่ #882: 13 เม.ย. 10, 08:10 น

เป็นกำลังใจให้นายกปราบกบฏ อีกหนึ่งเสียงครับ

Guest
คนจัน

ความคิดเห็นที่ #883: 13 เม.ย. 10, 08:13 น

เป็นกำลังใจให้ท่านนายกอภิสิทธิ์ค่ะ สู้ต่อไปนะค่ะ

ท่านทำดีแล้วค่ะ จะเป็นกำลังใจให้ท่านตลอดไป

Guest
คนชลบุรี

ความคิดเห็นที่ #884: 13 เม.ย. 10, 08:23 น

เป็นกำลังใจให้นายกครับ ถึงแม้จะมีอุปสรรคมากมายให้ทดสอบจะดีหรือไม่ดี ก้อพยายามต่อไปครับ อย่างน้อยก้อมีผมคนนึงละที่สนับสนุนท่านอยู่ อย่ามาให้พวกที่โกงชาติบ้านเมืองมากร่างในประเทศของเรา ไม่รู้เมื่อไหร่มันจะตาสว่างกันซะที่ มีแต่คุณพวกตาบอดหูหนวกเพราะอำนาจเงินตรา รักพ่อหลวงจริงน่าจะคิดซะมั้งว่าใครดีไม่ดี เผาบ้านเผาเมืองเพื่อชาติหมาตัวเดียว เมื่อไหร่จะหายเป็นควายซะทีพวกเสื้อแดง

Guest
- -*

ความคิดเห็นที่ #885: 13 เม.ย. 10, 08:27 น

เป็นกำลังใจ ให้นะ ครับ จากเด็กวิศวไฟฟ้า คน หนึ่งครับ ทุกอย่าง ย่อม มี อุปสรรค ครับ ขอ ให้ เเก้ปัญหา ได้เร็วๆๆๆนะครับ

Guest
dsfsdoi

ความคิดเห็นที่ #886: 13 เม.ย. 10, 08:29 น

ยินดีกับนายกมือเปื้อนเลือด  q*028 q*049 q*051

Guest
คนไทยคนหนึ่ง

ความคิดเห็นที่ #887: 13 เม.ย. 10, 08:33 น

นายกสู้ๆ นะ  q*054  q*063 

Guest
คนไทยด้วยกัน

ความคิดเห็นที่ #888: 13 เม.ย. 10, 08:38 น

เป็นกำลังใจให้นายกนะค่ะ
เชื่อว่าคงไม่อยากให้มีการปะทะกัน
อย่างนี้เกิดขึ้นหรอกค่ะ แต่ว่าเสื้อแดง
ทำเกินไป ข่าวก็เห็นอยู่ชัดๆว่าใครเป็นคนทำ
คนที่ถือ m79 คือใคร
แล้วยังมาหาว่ารัฐบิดเบือนข้อมูล

Guest
ซอนย่า

ความคิดเห็นที่ #889: 13 เม.ย. 10, 08:40 น

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ เราอ่ะไม่ได้อยู่ฝ่ายไหนหรอก แต่อยากได้ใครก็ได้ที่ไม่ได้อยู่ใต้เงินของทักษิณ พวกมาชุมนุมก็แปลกนะ รับเงินมานิดหน่อยแต่กลับมาเหนื่อย และมาตาย เอ สงสัยจังทักษิณจะให้ค่าศพไหมน๊ะ อ่ะเสื้อแดง ทำไปนะคะ ทำดีแล้ว ลำบากไป ให้ทักษิณอยู่สบายๆ ไม่ต้องเหนี่ยนอ่ะๆ สู้เพื่อคนอื่นน๊ะ

Guest
รักชาติ

ความคิดเห็นที่ #890: 13 เม.ย. 10, 08:42 น

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนานก เวลานี้ท่านน่าสงสารที่สุด สิ่งที่ท่านทำไม่ใช่แค่ปกป้องคนเลว แต่ปกป้องสถาบัน ซึ่งเป็นสิ่งที่ประเสริฐสุข ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองท่านและครอบครัว

Guest
บัวแก้ว

ความคิดเห็นที่ #891: 13 เม.ย. 10, 08:43 น

q*052 เป็นกำลังใจให้นายกแก้ไขปัญหาบ้านเมืองให้ผ่านพ้น  นายกทำดีแล้วคะ    อย่าท้อถอย

Guest
supree

ความคิดเห็นที่ #892: 13 เม.ย. 10, 08:44 น

You are a good man ,we are support you.Please don't give up.

Guest
กำลังใจ

ความคิดเห็นที่ #893: 13 เม.ย. 10, 08:52 น

เป็นกำลังใจให้นายก ........
พวกหน้าตัวเมียเสื้อแดงที่ลอบยิง...ทหาร..
ขอให้มันรับเวรรับกรรม ...ก่อความวุ่นวาย..ลอบยิงลอบทำร้าย...นี่เหรอชัยชนะที่เสื้อแดง..ประกาศ....ไพร่ มาก มาก

Guest
อิน

ความคิดเห็นที่ #894: 13 เม.ย. 10, 08:53 น

q*054 q*054ให้กำลังใจสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะท่านนายก q*091 q*091 q*091 q*066 q*066 kai1

add
        ความคิดเห็นที่ #895: 13 เม.ย. 10, 08:56 น

? ? ? ? ? ไม่มีคำบรรยาย

Guest
แสดงความเห็น

ความคิดเห็นที่ #896: 13 เม.ย. 10, 08:57 น

บนซากแห่งความโง่เขลาเบาปัญา รอง 9 เดือนแล้วเค้ายุบสภามันจะตายรึงัย

ถ้าจะว่ากันตามจริง ๙ เดือน ไม่ต้องยุบด้วยซ้ำ สภา เพราะฝ่ายเรียกร้อง ปฏิเสธขอเสนอ เอง

add
        ความคิดเห็นที่ #897: 13 เม.ย. 10, 08:58 น

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านนายกอภิสิทธิ์ค่ะ พวกเราเชื่อในการตัดสินใจของท่านว่าท่านทำดีที่สุดแล้ว ยังมีประชาชนอีกหลายล้านคนที่เป็นกำลังใจให้ท่านนะคะ สู้ต่อไปค่ะ q*054 q*057 q*014

Guest
pae

ความคิดเห็นที่ #898: 13 เม.ย. 10, 08:59 น

นายกฯสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ q*054 q*054 q*054 q*054

Guest
dddd

ความคิดเห็นที่ #899: 13 เม.ย. 10, 09:05 น

------------
สันดานพวกคุณสีแดงมันสันดานโกหก หน้าด้าน
สำนักข่าวทั่วโลกมีภาพชัดเจนว่ายิงมากจากกลุ่มก่อความไม่สงบ
ฝ่ายแดงยิงใส่ทหาร
ยังหน้าด้านกันอีกหรือ
ทำไมยังไม่สะใจอีกหรือ
มีคนตายเยอะขนาดนี้
ยังจะยุยงปลุกปั่น โกหกให้คนเกลียดกันอีกหรือ
คุณพวกใจบาปหยาบช้า หลอกคนไปตายเพื่อคนๆเดียว

คุณพูดว่ากลุ่มก่อความไม่สงบ ก็กลุ่มของพวกทหารนั่นแหละ หัดไปดูสื่อต่างประเทศบ้างน่ะ ว่าเป็นกลุ่มก่อความไม่สงบ หรือว่าเป็นพวกทหาร จะได้รู้ว่าเรื่องจริงมันคืออะไร คุณโง่ มั่วแต่คิดว่าเสื้อแดงไม่ดี แล้วตั้งแต่แรกเลยใครเริ่มก่อนว่ะ ไม่ใช้เสื้อเหลืองเหรอ

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 33
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้