หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รักต่างวัย ของหญิง อายุมาก กะ ชาย อายุ น้อยกว่า (ห่างกันเปง 10ขึ้นไป คิดไงกัน  (อ่าน 133757 ครั้ง)
Guest
ปรวีย์ จำปานิล
เรทกระทู้
« ตอบ #315 เมื่อ: 16 พ.ค. 13, 15:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนอายุ28ปีเราเองอายุ42ปีแล้วอยู่กันมาสามปีมีลูกหนึ่งคนเรารักเขาเสมอแฟนเองก็บอกรักเราเสมอเหมือนกันแต่ก็มีบ้างที่ทะเลาะกันบ้างเคยคิดเหมือนกันว่ามีแฟนเด็กเดียวเขาก็ทิ้งเราพอเจอคนที่สวยกว่าแต่แฟนก็บอกนะว่าขอให้เชื่อใจเขาเขาไม่นอกใจเรารักเราคนเดียวเขาบอกรักเรากะลูกมากตอนนี้พอทำใจได้แล้วเขาไม่ใช่คนเหลวไหวไม่เจ้าชู้ไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรีเราพร้อมที่จะเดินไปด้วยกันอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดใช่ไหมค่ะ q*083

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ติ๋ว
เรทกระทู้
« ตอบ #316 เมื่อ: 17 มิ.ย. 13, 08:03 น »

กำลังแอบรักหนุ่มน้อยอยู่ค่ะไม่กล้าแสดงออกให้เขารู้กลัวเขาจะมองเราเป็นโคแก่อยากเคี้ยวหน่าอาย..ที่สำคัญเรามีแฟนที่อายุห่างเรา11ปี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ติ๋ว
เรทกระทู้
« ตอบ #317 เมื่อ: 17 มิ.ย. 13, 08:28 น »

มีแฟนแก่กว่าเรา11ปีแฟนอายุ50เรา38แฟนเป็นผู้ชายที่ไม่มีความโรแมนติคเลยอยู่ด้วยกันแบบห่อเหี่ยวหัวใจมาก .เพราะเหตุนี้เราจึงไปแอบรักหนุ่มน้อยคนหนึ่ง..เห็นแล้วหัวใจที่เหี่ยวเฉามานานก็สดชื่นขิ้นทันที...เฮ้อ..จะทำอย่างไรดีน้อ..หัวใจเอ๋ย..

Guest
นิ๊ง
เรทกระทู้
« ตอบ #318 เมื่อ: 17 มิ.ย. 13, 08:56 น »

มีแฟนแก่กว่าแต่แอบรักหนุ่มอายุน้อยกว่าจะทำยังไงดี

Guest
ญ.ตัวเล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #319 เมื่อ: 30 มิ.ย. 13, 09:48 น »

อายุ40แฟน25เรา2คนไม่เคยรุ้สึกเลยว่ารักต่างวัยอาจเป็นเพราะเราตัวเล็กหน้าเด็กด่วยมั่งเขาไม่เคยเรียกพี่สักครั้งเดียวตั้งแต่คบกันมา มีอุปสรรคอย่างเดียวคือทางบ้านเขารับไม่ได้ แต่เรา2คนไม่คิดอะไรทุกวันนี้เรามความสุขก็โอเครหล่ะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #320 เมื่อ: 4 ก.ค. 13, 17:07 น »

ชอบคนที่มีอายุ เหมือนกัน ครับ
แต่ ยังไม่พบ เลย q*027

add
เรทกระทู้
« ตอบ #321 เมื่อ: 4 ก.ค. 13, 17:26 น »

ชอบเหมือนกัน ครับ
แต่..ยังไม่เจอเลย q*027

Guest
คุนชายคาสโนว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #322 เมื่อ: 14 ก.ค. 13, 03:52 น »

ผม เช่อ อ้น อายุ 18 มีแฟน อายุ 27 เรารักกันมาก แต่ครวบครัวของผมไม่ยอมรับ เขา แร้ว ผทจะทำไง ????

Guest
ติ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #323 เมื่อ: 14 ก.ค. 13, 06:24 น »

q*073เราเป็นหญิงเคยมีสามีอายุมากกว่า12ปี อยู่มา13ปี ก็ทะเลาะกัน ดีกันบ้าง แต่เรื่องเล็กๆน้อยๆดูแตกต่างตอนนี้เรา37มีแฟน23เพิ่งอยู่ด้วยกันม่นานแต่รู้สึกสนิทกว่า13ปี เขาช่วยเราเรื่องท่เราต้องการได้ คุณผู้หญิงเคยไหมที่ต้องอั้นตด อยู่กับสามี13ปีปวดต้องอั้น แต่กับเด็กเราตดเขาตด มองหน้าแล้วหัวเราะกัน เขารู้ว่าเราอายเราอั้นไม่อยู่ เข้าห้องน้ำ13ปีปิดปะตูลงกลอนตลอด กับเด้ก23เป็นเรื่องทำดา อาบน้ำ หรือฉี่ไม่ต้องอายกัน อาบน้ำด้วยกันตลอด แสดงว่าเมื่อเราป่วยเขาต้องไม่รังเกียจเรา

Guest
ARTY99LOVEPIT
เรทกระทู้
« ตอบ #324 เมื่อ: 14 ก.ค. 13, 21:04 น »

แฟนผม อายุ 39 ส่วนตัวผม อายุ 30 ยังไง แล้ว เวลา เราอยู่ ด้วยกัน จะมี ความสุขมากว่าเวลาที่ห่างกัน สำหรับ ความคิดส่วนตัวของผมอายุไม่สำคัญ แต่เรารักกัน เข้าใจกันก่อ มีความสุขแล้ว q*062 เพราะ เขาเป็นคนที่อบุอ่นมากแล้วผมก่อ รัก พี่เขามาก ไม่รู้เหมือนกันเพราะอะไรครับ แต่เหตุผล เดี่ยว คือ ผม รัก พี่ มากครับ

Guest
แป๋มจ้า
เรทกระทู้
« ตอบ #325 เมื่อ: 18 ก.ค. 13, 03:42 น »

เรา 46 แฟน 27 ค่ะ อยู่ด้วยกัน2ปีแล้ว แต่คุยและรู้จักกันก่อนหน้านั้น6ปี่กว่า
เค้าเป็นคนที่่รับผิดชอบดี ทำงานตั้งแต่อายุยังน้อย นิสัยเป็นผู้ใหญ่ มักจะชอบอะไรเหมือนๆกัน คิดอะไรคล้ายๆกัน เค้าจะดูแลเราตลอด ตอนแรกเราก็เฉยๆ ไม่ได้รักอะไรมาก แต่พออยู่ด้วยกันและก็รู้สึกรักมากขึ้นทุกๆวัน เค้าก็ติดเรามาก ทำงานเสร็จก็จะรีบกลับบ้านมาหาเมีย ทั้งๆที่เราก้อนิสัยเอาแต่ใจนะ เราก็ไม่รู้ว่าทำไมเค้ามารักเราได้ เรื่องเงินทองก็คงไม่เกี่ยว เพราะก่อนเราจะตกลงอยู่กัยเค้า เราก็ออกจากงานเลิกทำงานแล้วอยู่บ้านเฉยๆ ไม่ได้ร่ำรวย ตอนนี่้กลายมาเป็นภาระให้เค้าเลี้ยงดูอีก แต่ก็สบายใจดีมั่นใจว่าที่่เค้ามาคบกับเราคงไม่ใช่เรื่องเงินแน่นอน ตั้งแต่อยู่ด้วยกัน ทุกครั้งก่อนนอนเราจะเกาหลังให้เค้าตลอด เค้าบอกว่านี่่แหละทำให้เค้าไม่ไปไหน ขาดเราไม่ได้ก็เพราะเกาหลังให้นี่่แหละ 555+

Guest
ปกรณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #326 เมื่อ: 8 ส.ค. 13, 22:32 น »

ผลอย่าให้ไพลินรักผลต่อทําไง

Guest
ปกรณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #327 เมื่อ: 8 ส.ค. 13, 22:35 น »

ตอนนี้ผลเป็นเด็กป2ผลชอบไพลิน

Guest
ปกรณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #328 เมื่อ: 8 ส.ค. 13, 22:47 น »

ผลคบกับเด็กเหมือนกัน38ปีเเละฉาลาน

Guest
แก่อ้วน
เรทกระทู้
« ตอบ #329 เมื่อ: 25 ส.ค. 13, 06:20 น »

เรา38แฟน23ก้มีคิดมากแต่ใครมีปัญหาเหมือนเราบ้างเขาต้องการเรื่องนั้นทุกวันตลอดเวลาเราไม่ไหวก็ทะเลาะกันตลอด ตอนนี้อยู่ในช่วงคิดว่าต่อหรือเลิก

Guest
พร
เรทกระทู้
« ตอบ #330 เมื่อ: 31 ส.ค. 13, 03:31 น »

เราก็เป็นอีกคน1ที่มีแฟนเด็กกว่าค่ะเรา32ส่วนแฟน18ค่ะยู่ด้วยกันมาปี1ค่ะ

Guest
พร
เรทกระทู้
« ตอบ #331 เมื่อ: 31 ส.ค. 13, 03:33 น »

เราก็เป็นอีกคน1ที่มีแฟนเด็กกว่าค่ะเรา32ส่วนแฟน18ค่ะยู่ด้วยกันมาปี1ค่ะ

Guest
฿฿
เรทกระทู้
« ตอบ #332 เมื่อ: 17 ต.ค. 13, 11:20 น »

เป็นกังวลมากเวลาไปไหนด้วยกัน กลัวเขาอายที่คบแฟนแก่กว่า
รอบนึง
เราเองต้องพยายามทำตัวให้ดูดีตลอดเวลาจนไม่เป็นตัวเอง
อนาคต กลัวไม่ยั่งยืน เพราะเขาก็ยังคุย คบหาคนใหม่ๆ ที่ทำตัวเหมือนจะเป็นเพื่อน
หนักใจค่ะ

Guest
jjjj
เรทกระทู้
« ตอบ #333 เมื่อ: 2 พ.ย. 13, 18:36 น »

เราสิต่างเยอะมากๆ 38 แฟน 23 แถมเรามีลูกแล้วเฮ้อคิดๆไปก็ไม่มีทางเป็นไปได้

Guest
jjjj
เรทกระทู้
« ตอบ #334 เมื่อ: 2 พ.ย. 13, 18:47 น »

เรา 38 แฟน 23 เราเคยแต่งงานมีลูกแล้วเราไม่ได้รวยแฟนเป็นคนนิสัยดีเค้ารับเราได้ทุกอย่างแต่เรากลัวอุปสรรคมากมายในวันหน้า จะทำไงดี

Guest
savitraaa
เรทกระทู้
« ตอบ #335 เมื่อ: 24 พ.ย. 13, 12:35 น »

เหมือนกันเลย อายุแฟน เอาอายุเรา คูณสองเลยอ่ะ

Guest
rachan
เรทกระทู้
« ตอบ #336 เมื่อ: 16 ธ.ค. 13, 21:22 น »

ผู้ชายบางคนก็ชอบผู้หญิงอายุมากกว่าก็มีเยอคับที่จะสร้างเนื้อสร้างตัวด้วยกัน

Guest
rachan
เรทกระทู้
« ตอบ #337 เมื่อ: 16 ธ.ค. 13, 21:24 น »

ผู้ชายบางคนก็ชอบผู้หญิงอายุมากกว่าก็มีเยอคับที่จะสร้างเนื้อสร้างตัวด้วยกัน

Guest
สาวเหนือ
เรทกระทู้
« ตอบ #338 เมื่อ: 24 ธ.ค. 13, 18:34 น »

ฉันอายุ31แฟนอายุ22ค่ะ เราคบกันได้เดือนกว่าๆ ก่อนที่จะคยกันไม่เคยคิดว่าเขาจะอายุแค่นี้แต่พอเราถามเขาว่าทำไมคบกับเรา เขาบอกว่าอยู่กับเราเขาสบายใจเหมือนเราเจอกันครั้งแรกต่างคนต่างรู้สึกว่า\"ใช่\"มันบอกไม่ถูกว่าทำไมแต่ต่างรู้สึกเหมือนว่าเราสองคนรู้จักผูกพันกันมานานแล้ว ทั้งๆที่เพิ่งเจอกันเอง

Guest
PG
เรทกระทู้
« ตอบ #339 เมื่อ: 10 ม.ค. 14, 00:02 น »

ถ้าห่าง 20 ปีละครับ คือผมอายุ24 เขา อายุ 44

Guest
สาวใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #340 เมื่อ: 29 ม.ค. 14, 14:26 น »

ไม่รุสิแต่เราห่างกัน15ปี
เรา42แฟน27คบกันมา5ปีแล้ว ก้อโอเคนะรักกันดีก้อมีบ้างที่ทะเลาะกันบ้างงอนกันบ้างแต่เราก้อยุด้วยกันตลอด

Guest
คุณ พี
เรทกระทู้
« ตอบ #341 เมื่อ: 4 มี.ค. 14, 01:57 น »

ผมว่าไม่หลอกครับ ผู้ชายบางคนก็รัก ผู้หญิง มากนะครับ ไม่ว่าจะแก่ยังไงก็ยังรัก

Guest
เพิ่งจะมี
เรทกระทู้
« ตอบ #342 เมื่อ: 8 มี.ค. 14, 23:24 น »

"ถ้าห่าง 20 ปีละครับ คือผมอายุ24 เขา อายุ 44"

คล้ายๆของเราเลย แต่เรายังไม่ได้เป็นแฟนแค่รู้สึกว่าชอบกัน
อยากให้คุณ PG กลับมาเล่าหน่อยว่าเปนไงบ้างความรู้สึกน่ะค่ะ

Guest
รักอยู่ที่ใคร
เรทกระทู้
« ตอบ #343 เมื่อ: 27 มี.ค. 14, 16:16 น »

q*077 เรา 43 สามี 33 อยู่กันมา 7 ปี ลูกอายุ 6 ขวบชาย 1 คน ดูไปเเหมือนจะไม่มีอะไร แต่รู้สึกแย่ทุกทีที่คนที่ทำงานชอบ่ถามเวลาเจอแฟนว่า แฟนอายุน้อยกว่าหรือเปล่า เลยกลายเป็นครอบครัวปลีกวิเวก ไม่ค่อยสุงสิงเพื่อนที่ทำงาน (ชอบรู้ชอบเห็นเอาไปเม้าท์) นอกนั้นก้ไม่มีอะไร อ่อ ผู้หญิงจะอายเวลาต้องไป โรงพยาบาล โรงเรียน ที่ต้องให้ประวัติพ่อแม่ อายุ นายทะเบียนบางคนก็ถามว่าใส่ตัวเลขผิดหรือเปล่าคะ (อายุนะ- ยังจะเน้น) q*069

Guest
zazy
เรทกระทู้
« ตอบ #344 เมื่อ: 7 เม.ย. 14, 10:04 น »

ตอนนี้ก้กำลังคบกันอยู่เรา32เขา22ลองห่างๆแล้วแต่ก็ทำไม่ได้เหมือนมันขาดอะไรไป

Guest
นดา
เรทกระทู้
« ตอบ #345 เมื่อ: 18 พ.ค. 14, 17:50 น »

เราอายุ33แฟน22ค่ะเพิ่งเลิกกันค่ะเหตุผลของเค้าคือคบกันไปมันก็เป็นไปไม่ได้อยู่ดีเราห่างกันเกินไป...เจ็บค่ะแต่ทำใจมาตลอดเพราะรุ้ต้องมีวันนี้

Guest
กวางเหลียวหลัง
เรทกระทู้
« ตอบ #346 เมื่อ: 19 พ.ค. 14, 05:00 น »

ตอนนี้อายุ43มีแฟนอายุ30ค่ะแฟนนิสัยดีน่ารักขยันทำงานรักค่ะ

Guest
Zee
เรทกระทู้
« ตอบ #347 เมื่อ: 19 พ.ค. 14, 16:09 น »

เราอายุ 38 แฟนเรา 29 ตอนนี้คบกันมา 5 ปีแล้ว แรกๆก้อมีความสุขนะคะแต่ตอนนี้กำลังมีอีกคนเข้ามาแทรก อายุรุ่นราวคราวเดียวกันกับเขา ก้อไม่รู้จะทำยังไงแค่ทำให้มันดีแค่นั้น

Guest
tiksa2556@Gmail.com
เรทกระทู้
« ตอบ #348 เมื่อ: 29 มิ.ย. 14, 08:27 น »

เรามีสามีอายุ21แต่เจ้าชู้พอควร เรา38อ้วนเตี้ย แก่หน้าดุแต่เวลาเขาแสดงความรักเขาไม่อายนะ หลายครั้งเราก้งี่เง่าหึงเกินไป แต่ก้รักกันดีอยู่นะ
พยายามปรับทั้งสอง ก่อนนี้มีสามีแก่กว่า12ปี เหงาค่ะเขาทำแต่งาน ถ้ามีเงินแล้วเราซื้อความสุข การที่จะดูแลเขาบ้างก็ไม่น่าเสียหาย แต่แฟนให้เราเก็บเงินนะตกลงกัน q*0737435

Guest
ทอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #349 เมื่อ: 5 ต.ค. 14, 23:57 น »

เรา19 แฟนเรา48 คิดว่าไงคับ แต่คบปัยแล้วก้อดีน่ะคับตอนนี้คบกันได้4ปีแล้วคับ

Guest
พรพรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #350 เมื่อ: 2 พ.ย. 14, 13:53 น »

สวัสดีครับ ผมอายุ21ปีแฟนผมอายุ53ปีผมนั้นรุ่นลูกเค้า แรกๆเราเข้าใจกันมากแต่พออยู่ไปประมาณสามเดือนหลัง เค้าเริ่มเปลียนไปตั้งแต่วันที่เค้าไปเฝ้าลูกเค้าที่โรงพยาบาล ทุกครั้งผมเสียใจแอบร้องไห้ว่าทำไมเค้าไม่สนใจผมเลย ผมทำอะไรผิดหรือ ผมทำงานเหนื่อยแทบตายเงินได้มาเท่าไรผมให้เค้าหมด แต่เค้ากลับเอาเงินไปปลนเปลือลูกเค้า ผมน้อยใจมากเลยคับช่วยบอกผมหน่อยว่าทำยังไงไงดี

Guest
นัทที
เรทกระทู้
« ตอบ #351 เมื่อ: 1 ก.พ. 15, 16:36 น »

ตอนนี้ดิฉันอายุย่าง35กำลังคบกับหนุ่มอายุ22ค่ะ เขาก็น่ารักดี ถึง อายุเราจะต่างกันถึง12ปี แต่ก็รักกันมานานค่ะ ดิฉันเป็นคนตัวเล็กๆ เขาตัวสูงใหญ่ คงแก่ทันกันค่ะเราก็ต้องทำตัวเด็กๆเอาไว้หล่ะที่สำคัญต้องมีเงิยเยอะหล่ะทั้งรั้งความสวยและเลี้ยงเด็กค่ะ แต่เขาก็ขี้หึงใช่เล่นน๊า

Guest
Mamaka
เรทกระทู้
« ตอบ #352 เมื่อ: 24 ก.พ. 15, 11:11 น »

ผมอายุ15 มีแฟนอายุ 56 คิดไง ไปกันไม่ได้ครับ

Guest
สาวแก่
เรทกระทู้
« ตอบ #353 เมื่อ: 3 มี.ค. 15, 16:35 น »

เรา 47แฟนเรา 21 ห่างกัน 26ปี
แต่เด็กมันชอบทำตัวเป็นผู้ใหญ่นะ
สั่งโน่น สอนนี่ เพลินดีเหมือนกัน
แรกๆรับไม่ได้นะเวลาเดินไปไหนด้วย
แต่เค้าจะพยายามจูงมือตลอด
ทางทีก็โอบใหล่ เวลาพูดคุยเล่นชอบเอาหน้ามาไกล้ๆ
บางทีอายคนก็ผลักหน้าออก ก็จะเอาแก้มมาแนบเลย
แล้วชอบพูดดังๆว่า ก็แฟนกันน่ะจะอายทำไมล่ะ
จนตอนนี้ ชินละ คนก็มองเยอะ แต่ตอนนี้ไม่สนละ

Guest
Boon01
เรทกระทู้
« ตอบ #354 เมื่อ: 31 มี.ค. 15, 19:28 น »

กลัวอยู่ไม่น้อยถึงความมั่นคงเค้า23เรา29 ทั้งรักทั้งกลัวเหนื่อยหัวใจ

Guest
deaw CM
เรทกระทู้
« ตอบ #355 เมื่อ: 12 พ.ค. 15, 14:25 น »

ตอนนี้ผมก้อคบกับผู้หญิงอายุ38คับส่วนผมอายุ28คับ ก้อไม่เหนจะแปลกตรงไหน เพราะความรักไม่จำกัดเพศไม่จำกัดวัยยุแล้ว ถ้าเรารักใครแล้วมีความสุข รักแล้วรู้สึกดี และอยู่เปนกำลังใจให้กันและกันตลอดไปก้อพอ และก้อจริงใจกับผู้หญิงคนนี้มากคับ

Guest
ปิยะมาศ
เรทกระทู้
« ตอบ #356 เมื่อ: 18 พ.ค. 15, 15:32 น »

ผมก้อแอบรักครนอายุ50ยุคัฟผมใรุ้ว่ามันเปนไปไม่ได้ด้วยคัฟเพาะเค้ามีสามีเเร้วคัฟ

Guest
หวานหวาน
เรทกระทู้
« ตอบ #357 เมื่อ: 19 พ.ค. 15, 16:08 น »

ห่างจากแฟน13ปีเขาดูแลดีใส่ใจและเอาใจใส่ดีมากที่สำคัญเขาดูแลแม่เราและลูกสาวเราดีมากเราเป็นแม่ม่ายมีลูกติด1คนแต่เขารักและดูแลเราดีมากที่สำคัญเขาเป็นหนุ่มโสดแต่เขากับให้ความรักเราดีมากๆๆ

Guest
คนไนความลับ
เรทกระทู้
« ตอบ #358 เมื่อ: 13 มิ.ย. 15, 10:51 น »

ทำจัยยอมรับคร่ เพราะสักวันเค้าจะเบื่อ เราเอง(เจอมากับตัวเลยคร่) :(

Guest
PP&WAWA
เรทกระทู้
« ตอบ #359 เมื่อ: 30 ก.ค. 15, 23:38 น »

เค๊าเองอายุ39แฟนเค๊าอายุ21 บางทีก็คิดนะว่าใช่หรือ?คำตอบไม่ได้อยุ่ที่ใคร อยุ่ที่คนสองคน แต่แฟนเค๊าก้อได้ทำทุกอย่างให้ได้รุ้ว่า อายุ เป็นเพียง สิ่งที่บ่งบอกว่า เราเกิดมากี่ปี แต่ไม่ได้กำหนดความรัก ที่จะเกิดขึ้นกับชีวิตเราได้

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม