หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายรู้สึกอย่างไรเวลาดูด เลีย นมผู้หญิงคะ  (อ่าน 1166667 ครั้ง)
Guest
ไรก็ได้
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 19 ก.ค. 10, 00:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผมถามจริงนะ

จะดูดทำไมไม่เอากันไปเลยละจะได้

มันกว่าดูด หรือ จับ หรือคลึง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
6897
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 19 ก.ค. 10, 11:33 น »

บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555555+ q*00q*013q*024 q*005q*005

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ดูดนม
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 23 ก.ค. 10, 10:16 น »

ใครก้ได้ เรา 19 ขอดูดทีดิ นะนะนะ ดูดแล้วมันอ่ะนะ ขอหญิง 18 แล้วกันเด็ก นิด ปี 1 ได้ยิ้งดีจะ เอานกเขาไม่ขางไว้ที่ไหนอกแล้วเธอ จะอมไม่เรื่องของเธอ ชายทุกคนเยสแล้วรับผิดชอบด้วยนะ คัฟ ใครก้ได้ ขอดูด ที่ดิ เอา
ตั้งแต่ ม.6 - ปี 2 โตแล้วนมใหญ่แล้ว ขอดูด เช้า กลางวัน ก่อนนอนขอเดี่ยวจัดให้สุดๆ ไปเลย

Guest
Jobdb
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 23 ก.ค. 10, 12:29 น »

รู้สึกดีแน่นอน ถ้าไม่รู้สึกคงไม่ทำ
ที่จับ ก็คงเพราะว่า ผช ไม่มีหน้าอกไงคับ 555
ดังนั้น ถ้า ผญ อกเล็กๆ ก็อาจทำให้ผช ไม่อยากจับ
เพราะคิดว่าไม่ได้ต่างอะไรกับของตัวเองมั่ง
แต่ที่แน่ๆ หน้าอกผญ เป็นส่วนนึงที่แสดงความเป็นผญ นั่นเอง

Guest
ผู้แนะนำ
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 26 ก.ค. 10, 17:53 น »

ถ้าใครยังไม่มีเมียนะ หรือแฟน ขอแนะนำให้ไปซื้อซาลาเปามา 2 ลูกเอาลูกใหญ่ๆนะเสร็จแล้วก็มาลูบๆคล่ำไหนที่ๆไม่มีคนเห็นแล้วลองจินตนาการดู ป.ล.แค่บอกเฉยๆ
Guest
เอฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 30 ก.ค. 10, 09:27 น »

คือประสบการณ์ครั้งแรกของผมคือตอนอยู่ม.1คือผมรักเด็กป.5เธอเปนเด็กที่นมใหญ่มากวันหนึ่งที่ผมนัดเธอมาที่โรงเรียนผมบอกเธอว่าอยากเสียวใหม่เธอบอกอยากผมจึงพาเธอไปมุมลับผมก็ถอดเสื้อเธอออมมาเธอไม่ได้ใส่บราสะดวกสิผมจึงดูดนมเธอ เธอก็ร้องแบบได้อารมณ์ผมจึงเอามือล้วงไปในกระโปรงเธอน้ำของเธอไหลเยิ้มจากนั้นก็เสร็จกันไป5รอบ
Guest
มันเสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 30 ก.ค. 10, 12:43 น »

เวลาโดนจับนมมันเสียวมันบอกมันทก แต่ก็ทำให้รู้สกเสียวมาก

Guest
ชอบๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 31 ก.ค. 10, 11:31 น »

ไม่รู้สิแต่เราว่าน่าดูดออก q*002 q*แต่เราชอบให้ดูดอ่ะ

Guest
ว้อนยู
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 9 ส.ค. 10, 14:58 น »

แฟนเราอ่ะต้องดูดนมให้ทุกครั้งเลย ดูดแล้วก็ต้องเอามือขยี้นมเราไปด้วย แต่เราไม่รู้เป็นไรนะชอบให้เลียมากกว่า บางทีดูดมันเจ็บ ใครเป็นเหมือนเราบ้างอ่ะ เราชอบให้แฟนเราขยี้นมเราแรงๆ บางที่เรามีอารมณ์ไปด้วยก้เอามือตัวเองจับมือแฟนแล้วขยี้ไปด้วยกันเลยอ่ะ เพราะตอนนั้นมันรู้สึกดีจริงๆ
Guest
เดินผ่ามาเฉยๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 13 ส.ค. 10, 15:00 น »

สนของเพื่อนผมมั๊ยล่ะ?
ใหญ่มากก
เสียดายตัวเตี้ยไปนิดนึง แต่น่ารักนะ=w=

ปล.ยังไม่มีแฟนด้วยเข้าทาง555+

Guest
55556666
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 19 ส.ค. 10, 18:11 น »

จริงเหรอมันเสียวจริงเหรอไม่กล้าลองกลัวเจ็บหน้าอกเเละก้อไม่กล้าลองมีsexด้วยอ่าเรากลัวเจ็บมาก

Guest
อยากได้
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 27 ส.ค. 10, 13:14 น »

ปากดูด ข้างล่างซอยแรงๆ รับรองสนุก อยากได้ตอนนี้เลย ขอหน่อย ไซส์ขนาดใหญ่หน่อยนะซิ้ดดดดดดดดดดดดดดด

Guest
แคน
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 29 ส.ค. 10, 10:16 น »

q*002เวลาดูดก็เสียวๆแฟนก็บอกว่าเสียวตอนดูดจะดูดช่างน้อยด้วยครับ q*058q*054q*002

Guest
ชอบๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 29 ส.ค. 10, 10:46 น »

คือประสบการณ์ครั้งแรกของผมคือตอนอยู่ม.1คือผมรักเด็กป.5เธอเปนเด็กที่นมใหญ่มากวันหนึ่งที่ผมนัดเธอมาที่โรงเรียนผมบอกเธอว่าอยากเสียวใหม่เธอบอกอยากผมจึงพาเธอไปมุมลับผมก็ถอดเสื้อเธอออมมาเธอไม่ได้ใส่บราสะดวกสิผมจึงดูดนมเธอ เธอก็ร้องแบบได้อารมณ์ผมจึงเอามือล้วงไปในกระโปรงเธอน้ำของเธอไหลเยิ้มจากนั้นก็เสร็จกันไป5รอบ
q*058
Guest
รุรัเเ
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 15 ก.ย. 10, 14:05 น »

ดป้กดป้ก้ะปด

Guest
นม
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 15 ก.ย. 10, 16:38 น »

ขาดไม่ได้คับ เรื่องนี้ ขาดไม่ได้จิงเลียหรือดูดนม เหมือนเป็นส่วน หนึ่งก่อนร่วมเพศหรือกำลังร่วม ไม่รู้เพราะอะไรแต่อารม มันทำให้เป็นวั้นครับ q*012

Guest
ยัยหลอกลวง
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 21 ก.ย. 10, 20:34 น »

ผมเล่น SF อยู่ ผมเจอคนชื่อ Nz:Panzio เขาบอกผมว่าจะ ถ่ายรูปนม หอน พูกง่ายๆๆ
ทุกส่วน เขาโก หกผม พอจบเกม เขาก็บอกว่าผัว เขาเรียก ดูทำ

Guest
แอนนี่ บูท
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 25 ก.ย. 10, 14:21 น »

รู้สึกเสียวน๊

เราเคยโดนแล้วอ่ะ

แต่เราก้ว่าหนุกดีออก

ชอบอ่ะเสียวๆ q*056

Guest
ใครซักคน
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 25 ก.ย. 10, 16:11 น »

เราไม่เคยโดนแฟนดูดนมอ่ะ

แต่แค่เวลาแฟนเราจับเราก็เสียวแล้ว!!

Guest
อยากดูดมั่งจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 25 ก.ย. 10, 17:06 น »

ที่ผู้ชายเขาดูดเพราะเขาต้องการปลุกอารมณ์ และนมผู้หญิงเวลาใช้มือ ใช้ลิ้น หรือใช้ส่วนต่างๆ ของผู้ชายไปสัมผัส
เรารู้สึกว่ามันนุ่มนิ่ม ได้อารมณ์ และต้องการให้คุณผู้หญิงมีอารมณ์ด้วยนั่นแหละ

ส่วนคนที่ถามว่าชอบผู้หญิงมีหน้าท้องไหม ผมตอบว่า ร้อยทั้งร้อยของผู้ชายมีน้อยมากที่ชอบแบบนั้น
ผู้ชายทุกคนก็การมีคู่รักที่หุ่นดีอยู่แล้ว

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 26 ก.ย. 10, 14:18 น »

โดนเเล้วเหมือนกรร เสียวดี แฟนเรานะดูด จับ ปั่นเล่น เงี๊ยะ วุ้ย

เราก้อชอบ เสียวดี แบ่งกรรทำ เขาทำเรา เราทำเขา มันส์ส์ส์ส์ดีออก

เผลอๆ ปล่อย xx อีกตะหาก q*002 q*012

Guest
เด
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 11:07 น »

นมเราอ่ะโตนะใหญ่มากแฟนเราชอบดูดมากเลยแล้วเราก้อชอบเอานมเราไปยัดหน้าเขามันนิ่มดี

Guest
นมโต
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 11:56 น »

อ่านแล้วเสียว คืนนี้ต้องโดนอีกแล้ว

Guest
ปี้โป้จร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 1 ต.ค. 10, 17:25 น »

q*035q*038q*015q*016q*019q*046q*022 น้ำปันตั้งบอกก่อนเลยนะค่ะว่าเวลาแฟนดูดจาเจ็บมากๆๆเลยค่ะเหมือนกับคัดนมอ่ะแล้วแฟนปั่นจะดูดแรงมากคน มีเซ็กกานครั้งนึงเสื้อในต้องขาดเปงตัวๆๆเลยค่ะ เจบจิงๆๆค่ะแล้วหัวนมดำด้วยค่ะ ดำแบบดำมากค่ะ ขนาดนมปั่นไม่ใหญ่นะค่ะ ( c38) เองค่ะ
Guest
BumBle_B
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 1 ต.ค. 10, 20:50 น »

เหอๆผมก็ไม่รู้หรอกนะ ว่าเป็นยังไง เเต่ดูๆเเล้วก็...OK นะ
Guest
เสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 2 ต.ค. 10, 14:36 น »

เวลาเเฟนเราดูดนมเรานะเค้าจะเอาลิ้นมาเลียหัวนมเเล้วก็จับเเล้วก็เลียลิ้นพันเลยเสียวๆๆๆมาก

Guest
เมย์ MAY
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 2 ต.ค. 10, 21:59 น »

เราเองก็ไม่เคยถูกใครดูดเลยเราเคยดูเเต่ในคลิป ตอนนั้นเราเสียวไปทั้งตัวเลย เราก็อยากให้คนมา q*056เราเหมือนกันนะ เเต่ไม่กล้า เรากลัวว่าผู้ชายคนที่มา q*056นมเราคงไม่ได้ q*056เเต่นมเเน่คงต้องอึ้บเราด้วยเเน่ๆเราเรียนอยู่ มัธยมศึกษา ม.4 จะว่าได้ว่าเราเป็น ดาว โรงเรียนก็ได้ เพราะมีคนมาจีบเราเพียบเเล้วยังมีคนมาขอเรา เย็.. ด้วยนะ จริงๆ เเต่ถ้าอยากรู้ว่าเราชอบอะไรบ้าง จะบอกให้ค่ะ 1.ชุดบิกินี่สีดำไซ้ C 2.ชุดชั้นในวาโก้ เราบอกเเค่นี้พอนะคะ เเต่ถ้าใครสนใจในตัวเราอยาก จับ บีบ อม ดูด เลีย ล่ะก็ เเอ็ดมาที่ e-mail napho5317*** เเต่ขอบอกนะคะว่าเราไม่ให้ทั้งตัวนะ เราให้เฉพาะนมเรานะ อออีกอย่าง เราเล่นเกมส์ point blank อยู่ตัวละครชื่อว่า BumBle_A ยศ 2 เพ็ชรทองนะคะคุยกับเราได้นะไปล่ะค่ะ See You
Guest
คิว
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 4 ต.ค. 10, 16:32 น »

ผมอย่างโดนจับนมของแฟนผมว่ามันจะ ใหญ่ขนาดไหน
q*002

Guest
pam
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 4 ต.ค. 10, 20:38 น »

แฟนเราชอบจับนมเป็นที่หนึ่งเลย บอกว่านมเราสวยและแข็งสู้มือดี เราชอบให้ดูดและเลียรอบ ๆ รัวลิ้น โอ๊ยสุดยอดแทบจะถึงสวรรค์เลยละ วันนี้ก็โดนไปแล้ว 2 ยกดีมากมีความสุขที่สุดในโลก

Guest
ไม่ขอบอกล่ะกาน
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 12 ต.ค. 10, 08:14 น »

อยากให้แฟนดูดอีกจังตอนเลียนี้ดิชอบมากมันเสียวดี q*002
บีบๆๆ คลำๆๆ แล้วดูดชอบมากเวลามีsex

Guest
เสียว
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 14 ต.ค. 10, 11:07 น »

***เสียวดีว่ะ q*002
Guest
--.--
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 17 ต.ค. 10, 22:26 น »

แฟนเก่าเราอ่ะแม้ง

ดูดข้างเดียวแต่กะรุ้สึกดี อ่ะ ^^ แต่พอมานได้เเระก้อเลิกเรยย

Guest
xmam
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 18 ต.ค. 10, 00:16 น »

ดูดไปก็ได้อารมณ์นิดหน่อย แต่ที่แน่ๆรู้ว่าผู้หญิงเกือบทุกคนชอบ เวลาดูดทุกทุกจะบอกว่าเสียวมาก เหมือนกับว่าล่องลอย ยิ่งตอนกำลังxx แล้วดูดด้วยเสร็จเลย แตกทุกราย เอาแค่นี้บรรยายมาก เดี่ยวเสียเคล้ดลับ

Guest
ธนา
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 09:40 น »

ผมนะเคยดูดมาแล้วรู้สึกชอบมากๆ ผมอยากดูดทุกๆวันเลยอ่ะ q*013q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 11:28 น »

จะดูดก็ไม่หรอก แต่ให้เป็นเวล่ำเวลาหน่อย นี่อะไรดูดแล้ว มี XX ก็แล้ว ก็ต้องนอนเขี่ยหัวนมตลอดเวลา บอกตรงว่าหงุดหงิด
แล้วก็รำคาญ.. q*011
q*013q*013q*013q*013q*013
Guest
ก็ดีนะ...
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 11:42 น »

ก็มันส์ดีนะ...ว่ามั้ยโครตเสียวเล้ย...ครับพี่น้อง
add
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 19:23 น »

ไปกันหย่ายแระน้องๆเอ๋ย q*013

Guest
ม่ายบอกก
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 14:14 น »

เราก้อชอบนะเวลาแฟนดูดนม อ่ะ เสียวดี แถมตอนที่เม้นที่หัวนม อ่ะ สุดๆไปเรยอยากโดนน

Guest
วัฒนายุ
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 26 ต.ค. 10, 13:19 น »

ผม อะ อยาก มีแฟน ใวๆ จัง จะได้ ดูด นม เค๊า มั่ง จังเลย งิงิ

Guest
เอวงก๋า
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 19:25 น »

เราว่านะเรายังไม่นะเรืองนน อย่าไปดูดสุ่มสี่สุ่มห้าไม่ได้นะ ท้องเสืยเข้าห้องไปหลัยจู๊ๆๆ

จะตอบแบบจิงจังละ

นุ้มลิ้นดียิงใช้ลิ้นเลืยตรงขอบเต้านมแล้ววนไปลอบๆจนมาสุดตรงปรายหัวนม แล้วใช้ลมหายจัยออกมาให้ไอร้อนออกมาจากนัน งับ ใช้ลินลัวๆใช้ลิมฟีปากงับอิกทีจากนันวงลงขอบอกจากซ้ายไปขวารับลองมีเสืองอืม...แน่ส่วนจะทำรัยต่อนะหน้าจะรู้นะ
Guest
คนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:27 น »

อยากบอกว่าช่างกล้าเนอะเข้ามาดูเนี่ยถ้าได้ทำการจริงๆเนี่ยไม่ไหวๆจริงๆเล้ยทุกคนก็คิดอย่างนี้อ่ะตอนเด็กอยากรู้อยากเห็นพอโตขึ้นยิ่งงไปกันใหญ่เลยอยากถามว่ามันมันส์หรอคะถ้าคุณทำแล้วมีความสุขทำไมคุณไม่ทำทุกคืนเลยล่ะถ้าไม่ชอบก้อซัก2-3วันแค่เนี่ยไม่เห็นต้องมาเล่าให้ฟังเลย
q*015

Guest
คนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:35 น »

ม่ายหวายเล๊ย555

Guest
เสียวสุด
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 4 พ.ย. 10, 01:04 น »

ชอบเหมือนกันค่ะแต่ถ้าเป็นหัวนมไม่คอยเสียวเท่าไร่ เวลาแฟนที่มีอะไรกันเค้าก็คลึงจะบีบเค้าบอกว่ามันได้อารมณ์บ้างที่ก็เลยลงไปคลึงด้านล่างอันนี้เสียสุดๆ ยิ่งถ้าเค้าเลียด้านล่างตรงเม็ดแล้วใช้นิ้วช่วยอันนี้เสียวสุดุด ๆค่ะ หรือใช้ถ้า69ก็ได้อันนี้เสียวมากค่ะยิ่งเวลาที่อยู่ด้านบนให้เค้าเลียเราก็เอาน้องหนูถูไปรอบปากจมูกเลยค่ะรู้สึกว่าเราไม่เป็นเบี้ยล่างดี คำว่าศักดิ์ศรีไมมีหรอกค่ะตอนอยู่บนเตียงแต่ใครเชิงดีก็ได้เปรียบกันไป

Guest
mamy0239
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 4 พ.ย. 10, 11:14 น »

ไม่มีอะไรจะคุยกันหรือไง ถามโง่ๆ ไร้สาระ
Guest
ได้หมด
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 6 พ.ย. 10, 18:33 น »

q*002ผมไม่เคยรองอ่าอยากมั่งจัง5555+

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม