หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายรู้สึกอย่างไรเวลาดูด เลีย นมผู้หญิงคะ  (อ่าน 1174797 ครั้ง)
Guest
คนบางคน
เรทกระทู้
« ตอบ #315 เมื่อ: 25 มี.ค. 13, 15:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากลองมั่งอะคงเสียวดี 5555

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผญคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #316 เมื่อ: 27 มี.ค. 13, 00:28 น »

สงสารคุณคนนี้ เกลียดคนลามก....กะน้องสาวเค้ามาก ชอให้คุณพวกใจหมามันตกนรกทั้งเปน เอาใจช่วยนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อยากลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #317 เมื่อ: 27 มี.ค. 13, 21:06 น »

อยากดูดนมอะงับ

Guest
อยากลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #318 เมื่อ: 14 เม.ย. 13, 14:59 น »

นมๆ อยากโดนดูดบ้างอ่า

Guest
ผู้ใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #319 เมื่อ: 20 เม.ย. 13, 19:14 น »

q*062มีเซ็กซ์กับแฟน เวลาแฟนดูด เลีย คลึงนมแล้วรู้สึกเสียว และปลุกเร้าให้เรามีอารมณ์ร่วมมากขึ้น อยากจะไปต่อ...ไปต่อ...แล้วก็ไปต่อ ความรู้สึกจะเร่าร้อน ยิ่งมีอารมณ์ ยิ่งเสียว ยิ่งคราง ทำให้เค้ายิ่งเกิดอารมณ์ และเค้าก็รู้สึกดีที่เค้าทำให้เราเสียวได้

Guest
พีพฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #320 เมื่อ: 8 พ.ค. 13, 13:44 น »

ผมเคยจับนมแฟนผมใหญ่มากผมชอบดูดแล้วบางครั้งชอบเอามือขยัมนมไปมาครับมันเสียวดี

Guest
คนใจร้าย
เรทกระทู้
« ตอบ #321 เมื่อ: 20 พ.ค. 13, 04:48 น »

ใช่ผู้ชายมันเลว

Guest
ไม่ประสงค์ออกนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #322 เมื่อ: 27 พ.ค. 13, 18:19 น »

รู้สึกดีคับของแฟนผมหน้าอก38ใหญ่มากเวลาดูดหัวนมแล้วมันทำให้มีอารมณ์มากขึ้นอ่ะคับ

Guest
เจ..
เรทกระทู้
« ตอบ #323 เมื่อ: 30 มิ.ย. 13, 20:27 น »

สุดยอดยากลองอีก...

Guest
หล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #324 เมื่อ: 18 ก.ค. 13, 09:40 น »

ผมได้จับหน้าอกแฟนทุกวันเลยโดยเฉพาะเลียหน้าแฟนแฟนบอกว่าให้ทำก็ช่วยไม่ได้นิเลยต้องทำแบบที่ว่ามาทุกวันวันละ2ชั่วโมงเวลา20-22ผมรู้สึกดีใจมากเลย

Guest
เดว
เรทกระทู้
« ตอบ #325 เมื่อ: 25 ก.ค. 13, 18:35 น »

q*062q*064
Guest
alone
เรทกระทู้
« ตอบ #326 เมื่อ: 24 ส.ค. 13, 22:28 น »

ดูดไปด้วย จับไปด้วยมันส์ดีออก

Guest
ป2555
เรทกระทู้
« ตอบ #327 เมื่อ: 30 ก.ย. 13, 09:44 น »

แฟนปอแก่กว่าตั้ง30ปี แต่อยากจะบอกว่าพี่แกสุดยอดมากพึ่งรู้ว่าอายุเป็นแค่ตัวเลขจริงๆ เวลามีไรกันก็มีความสุขมากกว่ามีไรกันวัยเดียวกันวะอีก ชอบ ชอบที่สุด ถ้าใครได้ลองมีัไรกันกะพี่แกหละก็ ลืมไม่ลงจริง

Guest
ท๊อ.. ซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #328 เมื่อ: 2 ต.ค. 13, 00:55 น »

ก็ดีอะ แต่ก็ ดูดเบาๆ เดี่ยวก็เจ็บหรอก ไม่งั้นก็เลียอย่างเดี่ยวไปเลย ความรู้สึกก็ คือ มันก็เป็นอีกขั้นในเรื่องเซ็กอะ ก็รู้สึกดีอะ ก็มีอารมณ์ร่วมน้ำแตกกันเลยทีเดียว 555

add
เรทกระทู้
« ตอบ #329 เมื่อ: 2 ต.ค. 13, 01:00 น »

รู้สึก ชอบ มักๆ

Guest
เด็กน้อยยย
เรทกระทู้
« ตอบ #330 เมื่อ: 27 พ.ย. 13, 21:21 น »

ผู้ชายลามกมั้ง ทะลึ่งด้วย นมน่ะมีไส้ไห้ลูกดูดเวลามีลูก เเล้วผู้ชายเปนทารกหยอโตๆเเล้วนะ เเต่ถ้าเปนสวนตัวก้อน่าลองดีนะ555 สงสัยว่าน่าจะสนุก เเบบว่ายังไม่เคยอ่ะนะ^^

Guest
Bitchy me
เรทกระทู้
« ตอบ #331 เมื่อ: 27 พ.ย. 13, 21:29 น »

เราถามแฟนนะ แฟนบอก หน้าอกผู้หญิงนี่เปนของดีของโลกใบนี้ สวรรค์สร้างมาเพื่อผู้ชายเลย (ฟังเค้าพูด-_-\" เวอร์ซะ)ผู้ชายหน่ะ ชอบดูด ชอบจับหน้าอกผู้หญิง ส่วนหนึ่งเพราะอยากให้ผู้หญิงได้ปลดปล่อยอารมณ์ความต้องการอย่างถึงที่สุด แต่หลักๆคือความต้องการของเค้า 555 แฟนบอกดูดหน้าอกผู้หญิงแล้วผู้ชายจะมีอารมณ์มาก มันทั้งมันส์ทั้งเสียว บอกไม่ถูก ผู้ชายเลยชอบบบบบมากเวลาดูดนมเนี่ยย,,ในความรู้สึกของเรานะ เอาจากประสบการณ์ตรง(แชร์ประสบการณ์ -_-\")คือเวลาโดนดูดหน้าอกนะ เราชอบมากอะ เราแอ่นอกรับแบบสู้ไม่ถอยเลยอ่า บอกให้เค้าทั้งดูดทั้งเลีย เม้ม คลึง ทุกอย่าง มันเปนอารมที่อธิบายไม่ถูก เสียวมาก อีกอย่างหนึ่งนะ แฟนเราจะชอบมาก เวลาที่เห็นหัวนมเราชูชัน เค้าจะยิ่งมีอารมณ์ บางทีเราจะชอบแกล้งเค้าเวลาเค้าต้องใช้สมาธิ หรือทำงาน เรานั่งอยู่ด้านหน้าเค้าแล้วถอดเสื้อชั้นในออกโดยไมม่ถอดเสื้อนอก ยิ่งช่วงก่อนมีประจำเดือนนะ หัวนมเราจะตั้งชูชันตลอดเวลา พอเค้าเห็นหัวนมที่มันนูนดันเสื้อออกมาเท่านั้นแหละ ไม่ต้องทำแล้วงาน55 ,,เรื่องsexเปนเรื่องธรรมชาติ แต่ต้องให้ถึงเวลาที่สมควรเนาะ^^ sexจะได้ อรรถรส

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #332 เมื่อ: 30 พ.ย. 13, 21:11 น »

อยากรองทำดูจังว่าจะมันไม่

Guest
5555555
เรทกระทู้
« ตอบ #333 เมื่อ: 25 ธ.ค. 13, 15:53 น »

ผมว่าผมก็อยากทำอยู่นะ

Guest
milkshake
เรทกระทู้
« ตอบ #334 เมื่อ: 4 ม.ค. 14, 23:03 น »

ยิ่งจับบีบ คลึงๆไป แล้วเอานิ้วมาเล่นหัวนม แล้วเอาปากดูดๆ เสียวววค่ะ

Guest
ต้าร์
เรทกระทู้
« ตอบ #335 เมื่อ: 12 ม.ค. 14, 16:48 น »

โหหนูไม่เคยอ่ะหนูอายุ19เองอยากโดนเลียบ้างง่ะ เเล้วทำไมทุกคนจึงรู้สึกเเบบนั้นคะอยากรู้ q*078q*056

Guest
บัง
เรทกระทู้
« ตอบ #336 เมื่อ: 24 ม.ค. 14, 20:57 น »

q*062ผมอยุ่ไม่ใด้ถ้าไม่ใดจับนม555

Guest
ขอ
เรทกระทู้
« ตอบ #337 เมื่อ: 24 ม.ค. 14, 20:59 น »

q*031 ผมจับนมทุกวันอะเสียวๆดิ555 q*075 คืนนีจับไม่จับไม่มีแรงทำงาน555 อิอิ

Guest
ๅ/-ภ
เรทกระทู้
« ตอบ #338 เมื่อ: 27 ม.ค. 14, 21:05 น »

อูย อ่านแล้วแข็ง q*026

Guest
คุนแอพอด
เรทกระทู้
« ตอบ #339 เมื่อ: 11 ก.พ. 14, 23:51 น »

ก่อไม่รู้อะเวลาจับเเล้วมันดีมั้ง

Guest
วิษณุ
เรทกระทู้
« ตอบ #340 เมื่อ: 19 ก.พ. 14, 06:03 น »

นมแฟนผมใหญ่กว่ากะด้ง

Guest
าาา
เรทกระทู้
« ตอบ #341 เมื่อ: 23 ก.พ. 14, 09:59 น »

หาแฟนให้หน่อยสิหนูขอหล่อ

Guest
เคยโดนดูด
เรทกระทู้
« ตอบ #342 เมื่อ: 30 มี.ค. 14, 22:44 น »

แฟนเราบอกว่ามันนิ่มๆดีอ่ะค่ะละก็พอเลียๆแล้วเราร้องเขาจะรุสึกว่าเขาทำให้เรารุสึกร่วมกับเขาละเขาก็อยากดูดเลียมากเรื่อยๆพอถึงเวลาที่หัวนมเราตั้งแฟนเราก็จะเอาปลายลิ้นสะกิดอ่ะค่ะ มันเสียวมากเลยคือเราเปนคนนมใหญ่ด้วยอ่ะค่ะหัวนมเลยใหญ่นิดหนึ่ง

Guest
สายป่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #343 เมื่อ: 9 เม.ย. 14, 23:35 น »

สำหรับผญ.มันเจ็บนะคะ แต่มันพูดยากนะไม่รู้ว่าจะพูดยังไง จำได้ล่าสุดก้พึ่ง23 แฟนบอกสนุกกว่าตอนรุ่นๆ

Guest
ใหญ่นะ
เรทกระทู้
« ตอบ #344 เมื่อ: 13 พ.ค. 14, 16:29 น »

ไม่รู้สิคะ มันเสียวไปหมดเลยค่ะ

Guest
Papika
เรทกระทู้
« ตอบ #345 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:48 น »

เสียวมากๆๆๆ เวลาดูดที่หัวนมน่ะ ฮึ่ม ถึงกับน้ำเดินอ่า บอกไม่ถูก ต้องลองเองงงง เพลินดีเวลาจับ ลูบ

Guest
&&#&$
เรทกระทู้
« ตอบ #346 เมื่อ: 27 ก.ย. 15, 08:01 น »

เคยโดนดูดเสี่ยวมาก

Guest
krittyjunk
เรทกระทู้
« ตอบ #347 เมื่อ: 5 ม.ค. 16, 16:04 น »

แฟนของเราบอกว่านุ่มนิ่มดี..พอจับแล้วมีอารมเลยขอดูด..เราก็ให้ดูดมันรุ้สึกเสียวมากเลย แฟนก็ดูดหัวนมก่อนแล้วก็สลับมาเลียรอบๆเต้านมขึ้นมาหัวนมดูดทั้งเต้ามาหัวนมอิกจากขวาไปซ้ายดูดลงไปท้องมาข้างเอว..ส่วนมือที่ว่างอิกข้างก็คลำน้องสาวเขี่ยเม็ดแล้วค่อยๆเข้าออก..เรานี่ตัวเด้งรับกับนิ้วเลยมันเสียวจนต้องคราง ทำจนเราไม่ไหวต้องร้องขอแฟนก็มาดูดปากลากลิ้นไปมาที่คอแล้วก็จับน้องชายมาถูน้องสาวให้ลื่นๆก่อนถึงเข้าคู่กัน จากนั้นก็ค่อยๆขยับปากดูดปากข้างล่างก็ดูดกัน ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆแล้วแฟนก็ก้มมาดูดนมให้ช่วงนั้นแหละเราก็จุดสุดยอดตลอดเลย..ใครอยากมีความสุขทั้งสองฝ่ายลองทำตามดูนะเป็นเคล็ดลับบนเตียง..หลังจากนั่นจะตัวติดกันมากมีไรกันทุกวันเลยคะอิอิ...จากประสบการณ์จริง

Guest
อยากโดนเลีย
เรทกระทู้
« ตอบ #348 เมื่อ: 19 ม.ค. 16, 22:43 น »

ชั้นไม่เคยีแฟนค่ะแต่อยากรู้อยากรองอยากบอกเล่าความรู้สึกค่ะว่าโดนเลียนมดูดปากบีบนมมันเป็นไงล้วอีกอย่างหนึ่งคืออยากโดนเปิดซิงจังมันเจ็บไหค้ะมีเลือดออกเป่าแล้วสนุกรึเป่า

Guest
กิบ
เรทกระทู้
« ตอบ #349 เมื่อ: 23 ม.ค. 16, 22:14 น »

แฟนชอบจูบแล้วเอามือมาคืงตรงหน้าอก เค้าบอกว่าอยากจับจัง แล้วเค้าก็จับ แล้วดูดปากไปด้วย แล้วเค้าก็เลื่อนลงมาจูบที่คอ แล้วไช้ตำ่ลงมาจนเถิงเนีนนม เค้าเอามือแบะชั้นในออก แล้วใช้ลิ้นเลียแล้วเค้าก็ดูดเลียอ่ะ เสียวมากเลีย

Guest
ป้อกแป้ก
เรทกระทู้
« ตอบ #350 เมื่อ: 24 มี.ค. 16, 15:50 น »

เราเองก็เปนคนที่คนในห้องเรียนบอกว่าใหญ่มากค่ะ แฟนก็มี เราชอบยั่วให้มันมีอารม 5555 พอมันมีอารมแล้วสั่งอะไรก็ทำค่ะ ตอนแรกๆก็ให้มันแค่จับนมก่อน จักจี้นมสุดๆค่ะ ฟินมากเวลามือแฟนาครอบอยู่ทั้งนม ทีนี้พอมากขึ้นเรื่อยๆก็จับนมแบบสดๆ เมื่อก่อนมีเสื้อยุ ฟินกว่าเดิมอีกคะ แฟนเองก็ชอบ เวลาแฟนเอานิ้วดุ้กดิ้กท่หัวนมแล้วอยากใหเค้าดูดมาก แต่ไม่กล้าบอก 555 หลายวันเข้าก็บอกให้เขาดูดดู >

Guest
หนูอยากโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #351 เมื่อ: 11 เม.ย. 16, 15:45 น »

อยากโดนดูดจัง ใครว่างบ้างมาดูดให้เค้าหน่อยของเค้าใหญ่นะอิอิ

Guest
พี่แอร์
เรทกระทู้
« ตอบ #352 เมื่อ: 16 เม.ย. 16, 15:49 น »

q*032 แต่มันต้องขึ้นยุกับอายุด้วยเปล่าก่อนจะทำไร ไม่ใช่เราพึ่งจะ 15-16 ปี ก็มาจับของเราแล้ว เป็นแฟนกันมันต้องให้ผู้ชาย จับ ดูด เลีย ขนาดนั้นเลยหรอ มันคือการแสดงความรักหรอ สงสัยจัง

Guest
แอปเปิ้ล
เรทกระทู้
« ตอบ #353 เมื่อ: 5 ก.ค. 16, 22:21 น »

เสียวดีคะเราขึ้นให้แฟนหันหน้าเข้ากันเราโน้มตัวไปหาแฟน แฟนเราดูดนมเราโยกตามอารมเลยเสียวมากเรานี่ร้องเสียงหลงเลย

Guest
พร้อมพงษ์
เรทกระทู้
« ตอบ #354 เมื่อ: 7 ส.ค. 16, 20:32 น »

อยากลองดูดจังคงมันส์น่าดูเลยขอทั้งสองเต้าเลยนะ
Guest
เอิ๊กก
เรทกระทู้
« ตอบ #355 เมื่อ: 20 ส.ค. 16, 00:20 น »

จะดูดนม เป็นการกระตุ้นความต้องการของแฟนสาวให้ปลอดปล่อยแสดงออกความต้องการและพร้อมจะมีเซ็กส์ได้ดีที่สุดนะ ขณะเดียวกันเสียงร้องครางการแสดงออกปลดปล่อยของแฟนก็กระตุ้นปลุกความต้องการในตัวเองไปด้วย ทำให้เกิดอารมณ์พร้อม น้องชายเตรียมพร้อมเลยนะ น้องจิมิก็พร้อม ต่างคนต่างพร้อมที่จะมีเซ็กส์สอดใส่กันนะ ถ้าตอนขณะสอดใส่นะมันเพิ่มความต้องการซึ่งกันและกันถ้ามีจังหวะที่ดูดนมไปด้วย ช่วยให้แฟนสาวถึงง่ายขึ้นนอกจากปั๊มเป็นจังหวะ เสียงครางของเธอกระตุ้นอีก สุขสมพร้อมๆกัน
ตอนเปิดซิงแฟนสาวนะตอนกำลังสอดน้องเจ็บมากก็ดูดนมจนน้องเขารีแลกซ์ทำให้สอดใส่ได้อย่างราบรื่นเลยนะ

Guest
จิมมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #356 เมื่อ: 10 ต.ค. 16, 14:38 น »

อยากดูดนิ่มมมมอ่ะเสียวมาก ไม่อ่ะอยากโดน...มากกว่า

Guest
Mu
เรทกระทู้
« ตอบ #357 เมื่อ: 20 พ.ย. 16, 08:59 น »

ชอบให้จับ ให้ดูด บีบๆคล่ำๆเสียวดี

add
เรทกระทู้
« ตอบ #358 เมื่อ: 19 ธ.ค. 16, 16:17 น »

เราเป็นผู้หญิงก็ชอบให้คุณผู้ชายดูดเหมือนกัน มันเสียวดี ยิ่งดูด ยิ่งเลียรอบๆ หัวนมนะ แล้วก็รัวลิ้นด้วย ยิ่งชอบอะ มันเสียวซ่าน แล้วทำให้มีอารมณ์ด้วย ถ้าจะโอ๊ะแต่ไม่ดูดนมอะเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นเยยนะ ยิ่งคิดยิ่งอยากโดนดูด แต่ขอให้ดูดทั้งสองข้างนะ มันจะได้ใหญ่เท่ากันไง

Guest
คนดีมาก ชอบบีบนม
เรทกระทู้
« ตอบ #359 เมื่อ: 3 เม.ย. 17, 16:06 น »

รู้สึกเสียวมากเลยค่ะ โดยเฉพาะตอนที่โดนดูดตรงหัวนมอ่ะค่ะ
หรื่อไม่ก้อลองเอานกเขาของเค้ามาไว้ตรงกลางของนมเราสิคะเสียววววมากก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม