หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายรู้สึกอย่างไรเวลาดูด เลีย นมผู้หญิงคะ  (อ่าน 1174403 ครั้ง)
Guest
Sex
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 8 พ.ย. 10, 20:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือเราอยากโดนดูดบ้าง;). คุยกันได้ที่ taemin.lovely***

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนแปกสายตา
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 14 พ.ย. 10, 19:16 น »

q*012ละครน้ามเน่าสิดีดูคลิปบ้าง(สุโคยโครตใหญ่) q*013q*013q*013

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อยากเยสหญิง
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 20 พ.ย. 10, 16:01 น »

เคยอาบนํากับพี่สาวแล้วก็ เรา ก็ขอลองดูดอะนะ ซี๊ด มากๆๆๆๆๆๆ อยากอึ๊บด้วยเลยอะ

Guest
หล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 21 พ.ย. 10, 16:39 น »

มันส์ออก ความรู้สึกโคตรมันส์
แต่ว่า ผู้หญิงเปนไงวะ

Guest
ไมค์
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 22 พ.ย. 10, 20:23 น »

ผมว่ามันดีนะโดยตอนที่ดูดหัวนมนะ

Guest
แฟนน้องฝน
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 24 พ.ย. 10, 20:57 น »

แฟนผมชื่อฝน นมใหญ่โครต ผมดูดทุกวันเรย

Guest
083375665x
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 25 พ.ย. 10, 14:49 น »

เคยแล้ว เวลาเรายอมเขาแร้วเขาชอบมาขอโน้นขอนี้ q*016q*015

Guest
เปียโนว
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 25 พ.ย. 10, 23:56 น »

q*006q*019เวลาอยู่ด้วยกันเราชอบให้แฟนเรานอลจับนมเพราะว่ามีความรู้สึกว่าเค้ารักเราอยากอยู่ใกล้เราก็เสียวดีอะอิอิจากใจ

Guest
เจอมาแล้ววว
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 26 พ.ย. 10, 00:43 น »

แต่เราไม่ชอบให้แฟน ดูดเลย บางทีนอนดูทีวีหรือทำอะไรก็แล้วแต่
คือ มันรำคาญน่ะ
ทำไมถึงชอบจับจัง เจอหน้าทีไรเป็นต้องมาวุ่นอยู่กับนมเราตลอด

ท่าอย่างนั้นก้อไม่ควรมีสามีครับ มานเปงสันชาติยานที่อธิบายไม่ได้ของผู้ชาย ว่าชอบเล่นกับหน้าอกของผู้หญิง ผมว่าแทนที่จะรำคาน จงภูมิใจเหอะนะครับ ท่าสามีคุณเลิกเล่นเลิกจับ เลิกสนใจคุณเมื่อไหร่ เมื่อนั้นแหละครับ ที่ควรระวัง

และสาเหตุนี้แหละที่ทำให้ผู้ชายทิ้งผู้หญิงเนื่องจากราสนิยมด้านเซ็กไม่ตรงกัน เมื่อถึงเวลาแล้ว ทีนี้อยากให้เขาจับ เขาเล่น มันก็คงเป็นไปได้ยากแล้วครับ
Guest
5+5
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 26 พ.ย. 10, 17:50 น »

แบบว่าเสียวxxxมันสุดๆ
Guest
jhojk
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 11:40 น »

เราให้แฟนดูนมแล้วรุ้สึกมันดีอ่า
เราชอบมากมายชอบ
ก่อนดูเขาจะเลียหัวนมก่อนอ่า

แล้วชอบเผลอกัดหัวนมเราด้วยยย55

Guest
dit
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 14:31 น »

ที่ชอบจับและบีบนมและดูดนมทำให้ผู้ชายมีอามรณ์ในการที่จะร่วมเพศมากขึ้น

Guest
แพรวกะโจ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 15:13 น »

เราชอบมากเรยเวลาแฟนเราดูดนม [/b] q*012q*062 มันบอกได้คำเดียวว่าเสียวมากๆ แค่ดูดนมน้ำเราก้อไหลแล้วส่วนของเค้าก้อขึ้นแร้วคิดดูสิมันเสียวขนาดไหนแล้วแถมมือเค้าดันไปเขี่ยและแหย่เข้าไปใน...ของเราอีก q*090q*092ขั้นตอนต่อไปจะเปนอะไร โอ๊ย q*002เสียวเกินคำบรรยาย

Guest
ชม
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 17:07 น »

ตอนนี้เรามีสามีสองคนเลย รู้สึกมีความสุขจังอีกคนเล้าโลมเก่งอีกคนก็เก่งมากๆๆๆๆใช้ลิ้นเก่งทั้งสองคนเลย q*002อย่าอิจฉานะ

Guest
ชม
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 30 พ.ย. 10, 17:11 น »

ตอนนี้มีสามีสองคนเลยเหนื่อยจริงๆ แต่ก็สนุกเสียว ดูดนมก็เก่ง

Guest
นมใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 1 ธ.ค. 10, 17:28 น »

q*002เราเคยโดนแล้วมันเสียวแต่เราก็รู้สึกดี เราอยากโดนอีก

แฟนเราเลียทุกวันจนหัวช้ำเขาเลียตั้งแต่ข้างล่างจนถึงข้างบนเลยอะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 1 ธ.ค. 10, 20:12 น »

q*00

Guest
ชอบอะ
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 4 ธ.ค. 10, 16:35 น »

ชอบอะ ชอบให้สามี ดูด ลูบ คลึง บีบ มันเสียวดี

บางครั้งนะไม่มีอะไรทำก็มาจับของเราเล่น แต่เรากก็ชอบนะมันเสียวดี q*013

Guest
เอิน
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 5 ธ.ค. 10, 10:53 น »

ชอบค่ะแล้วผู้ชายมาเลียแล้วยิ่งเสียวบางทีปี้เลยล่ะคะใครอยากดูดนมเรามาได้เลยนะ

Guest
ทราวิทย์
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 8 ธ.ค. 10, 07:05 น »

ใครอ่านVoJผมโปรดเข้าใจด้วยผู้หญิงทุกคนมีเซ็กuมใxญ่lราก็เจ็ดการ q*00

Guest
ชอบทำ
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 9 ธ.ค. 10, 21:04 น »

ชอบทำเวลาทำนะของผมโด่ เวลาทำนะมัน มันมาก เเละฟนเขานมใหญ่มาก เขาเคยบอกว่ามันเสียวละยังบอกอีกว่าอยากให้ทำบ่อยบ่อย q*002 ผมชอบ บีบ ขยำ ปล้ำ เลีย หีและนมของฟน

Guest
giggg
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 10 ธ.ค. 10, 00:27 น »

พวกบ้ากำ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 10 ธ.ค. 10, 00:55 น »

i-can-fly-thailand***
ผมชอบแบบ ซาดิส ครับ

Guest
แว
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 10 ธ.ค. 10, 10:18 น »

เวลาโดนดูดนมมันจะมีอารมณ์็คะ่แต่ถ้าเราเป็นคนดูด ค..สนุกคะ

Guest
๋็็BB
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 11 ธ.ค. 10, 17:42 น »

q*002ก้อเสียวๆ ยุ คับ

คั้น นมแฟน ไปด้วยย

ดูด นม มันส์ๆๆๆ ^^

Guest
องอาจ
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 11 ธ.ค. 10, 18:44 น »

q*013มันได้อารมณ์และสนุก00

Guest
sex
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 12 ธ.ค. 10, 16:20 น »

แฟนเพื่อนก็เหมือนเเฟนเรา แบ่งกันเอาแบ่งกันใช้

Guest
hunet
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 19 ธ.ค. 10, 07:23 น »

แค่เลียอย่างเดียวแต่***ไม่ดูด หมดอารมณ์ว่ะ

Guest
ตอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 19 ธ.ค. 10, 13:52 น »

เชื่อปะจนอายุป่านนี้จะ 23 ยังไม่เคยโดนเลย

จะเคยก็แต่พลาดทุกครั้ง

อยาลองบ้างนะ

ว่าเป็นไง

เพื่อนบอกว่าของเราใหญ่

ก็อยาดโดนบ้าง

แต่ก็ไม่เคย

ได้แต่ช่วยตัวเอง

Guest
คนอยากดูด
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 19 ธ.ค. 10, 14:01 น »

ผมอยากมีแฟนแบบซาลาเปา2ลูกBigๆแล้วก็กล้าให้ผมบีบๆแล้วก็อะไรอีกเยอะผมชอบอิอิยิ่งก้าถอดหมดยิ่งดี555555555+แค่คิดกะเสียวแล้วประมาณปี2580อะผมจะไปหาแฟนมาเป็นคนที่ให้อะไรผมบีบๆเหมือนผมบีบฟองน้ำอะผู้หญิงทุกคนเตรียมตัวให้ดีปี2580ผมจะไปเอาพวกคุณมาเป็นคู่บีบของผม(อย่าลืมว่าผมจะบีบ5นาทีและให้พวกคุณถอดเสื้อ10นาทีนอกนั้น5นาทีหมด)ผมชอบ OO นี่คือสูตรลับความเอาใจใส่แฟน 1. ถ้าแฟนเป็นผูชายถ้าอยากxกับเขาต้องรอเขาอาราดีดีก่อนแล้วก็มาชวนให้เขาบีบนมตัวเองแล้วนมตัวเองจะใหญ่ขึ้นปีละ0.6มิลลิเมตร 2. ถ้าแฟนเป็นผูหญิงที่ชอบความสวยของตัวเองต้องดูตรงซาลาเปา2ลูกของเขาและกะด้วยสายตาว่านมBigพอป่าวที่เราจะจับได้ถ้าจะจับไปขอเขาเลย(ก่อนจะขอต้องให้เราใส่บิกินี่เดินรอบบ้าน2นาทีก่อนนะครับแล้วจะได้รู้ว่าเขากล้าให้เราบีบใหมแล้วก็ลงมือเลยคับ5555) q*020q*020q*020

Guest
เอนกพง
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 21 ธ.ค. 10, 19:15 น »

ผมชอบเลียเลยละ
555+
q*020q*020q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 22 ธ.ค. 10, 01:19 น »

มันก็ไปตามอารมณ์ครับ เหมือนเป็นการปลุกอารมณ์ให้ผู้หญิงด้วย ถึงบ้างครับเธอจะบ่นว่าเจ็บเราก็เบาลงได้นี้ แต่ดูดนานๆลิ้นก็ช้าเหมือนกันน่ะ ยิ่งเวลาใกล้เสร็จยิ่งเม๊มปากดูดแรงขึ้นนิด ผู้ชายก็ยังชอบให้ผู้หญิงดูดนมให้เลย ผมก็ชอบ

Guest
3
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 00:08 น »

แฟนดูแล้วบอกว่ามันหวาน มันหวานจิงหรอคะ ดูดของตัวเองไม่ถึงด้วยสิ ฮาๆ

Guest
Mr.Sexจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 26 ธ.ค. 10, 20:53 น »

สุดยอกมากเลยตอนจับอะเธอบอกเสียวเราก็ชอบอะนะ q*002บอกเธอขอที 1 เธอไม่ให้อะ q*009q*094
แต่เราก็จะขอต่อไป
คติพจ เป้าหมายมีไว้พุ่งแทง q*091

Guest
เด็กซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 28 ธ.ค. 10, 14:35 น »

ไม่เคยดูดนมเคยแต่ดูดข้างล่างอะครับ

งิงิ

Guest
Yaoi_000
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 00:26 น »

เราอยากมากเลยอ่ะ เคยครั้งหนึ่งแต่ว่ามันบอกไม่ถูกแครตชอบเลย

Guest
หนูเอ
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 10:44 น »

รู้สึกอิ่มก๊าบ ขอบคุณก๊าบ

Guest
ไรน้นาม
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 12:37 น »

มันรู้สึกดี อะ เวลาได้จับนม ผู้หญิง แบบว่าไม่ได้มีไรกันนะ ถ้าได้จับนมจะรู้สึกดี แต่พอเอากัน นม ไม่เห็นจะอยากเล่นเลยอะ เวลาดูด หัวนม ดูดให้ผู้หญิงเสียวอะดิ มันจะเสียว แปร๊บ ๆ

Guest
รู้ดี
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 13:08 น »

ชอบอะเวลาอยู่ด้วยกันสองคนไม่มีใครเห็นนะ
เค้าก็จะเอามือมาแกะกระดุมไใ่งั้นก็เอามือมาเลิกเสื้อแล้วปลดตะขอเสื้อในเอง
แล้วก็ จับ ดูด ลูบ คลำ บี้ ขยำต่างๆนาๆสาระพัดที่เค้าอยากจะทำอะ
แต่เราก็ยอมนะเพราะว่ามันเสียว และได้อารมณ์ดีอะ
( ชอบมาๆๆๆมากมาย )

Guest
ไม่ขอเปิดเผอย
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 11 ม.ค. 11, 15:43 น »

ไม่รู้สิคับ มันรู้สึกนี่งเเละไตอยู่ตรงกลาง
เเต่ผมเคยถามเเฟนว่าทำ นม ใหญ่จัง
เเฟน ผมตอบกลับมาว่าเขากินไก้ KFC บ่อยๆๆ
เเละมันมีสารเร่งด้วย ปล. ผมมีอะไรกับเเฟนมันเริ่มใหญ่บาง

Guest
อยากดูดนมมากๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 14 ม.ค. 11, 14:34 น »

q*003

Guest
ชอบดูด
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 22 ม.ค. 11, 07:07 น »

เคยลองแล้ว มันมาก แต่เสียวววววววมากกกกก ขอบอกมันสุดๆ ขอใหญ่ๆน่ะมันมันกว่า q*002

Guest
ขวัญจัยวัยชอบดูด
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 15:48 น »

แฟนเราเป๊นทอม
เราชอบหั้ยมันเลียหัวนม
มันชอบจับนมเรา
ชอบ บีบ ชอบ นวด
ดูดเก่งมาก

Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 21:11 น »

เราเคยแต่โดนสาวมา.......อ่ะแต่ว่ามันก็สนุกดีอ่ะน๊ะ555555555+ q*013q*013q*013

Guest
โยโย่
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 22:37 น »

ชอบมาก เวลาอยู่กับแฟนก็ดูดก็จับกันทั้งวันมีความสูขสุดๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม