Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 22

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: หมอดูพลังจิต ลุงสามตาTVPOOL"ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเวลาเกิด...แค่ถามมาจะตอบให้...  (อ่าน 49124 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:03 น »
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากทราบว่าหนี้สินจะหมดเมื่อไร และ หญิงที่รักอยู่ตอนนี้เป็นไปได้มากน้อยแค่ไหน ถ้าไม่ใช่เนื้อคู่เป็นคนแบบไหนครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ธนกร
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:03 น »

อยากทราบ ว่า ผมจะมีคู่เดินเข้ามาในชีวิตไหมคับ แล้วเมื่อไหร่จะพ้นจากการโดนหลอกเรื่องความรัก อ่ะคับ โดนมาสามครั้งแล้ว ทุกข์ใจมากคับ ถ้าลุงสามตาเหน ก้อช่วยบอกทีน่ะคับ บอกผมหน่อยว่ามีสาเหตุมากจากอะไรด้วย จะขอบคุณมากคับ
ขอรบกวนลุงสามตาด้วยน่ะคับ
ทำไมไม่ยอมตอบของผมอ่ะคับ ลุงสามตา
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อยากรู้ครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:07 น »

อยากรู้เรื่องเนื้อคู่ครับ

Guest
tuataug 2
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:10 น »

ขอถามเรื่องคณะที่เรียนต่อคับ จะได้เรียนในขณะที่หวังไหมคับ และจะได้เรียนในมหาลัยที่อยากเรียนรึป่าวคับ ขอบคุณคับ
พอดีโพสไว้ก่อนหน้านี้ ไม่เหนลุงสามตา ตอบอ่ะคับ ขอรบกวนหน่อยน่ะคับ ทำไมลุงสามตา ไม่เหนตอบตามคิวเท่าไหร่เลยอ่ะคับ หรือว่าเพราะดวงบางคนดูยากง่ายไม่เท่ากันอ่ะคับ ตอบผมหน่อยน่ะคับ
Guest
tea
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:11 น »

อยากทราบว่าปีหน้านี้จะเจอคนที่เป็นคู่แท่้เปล่าคะ และจะได้แต่งงานกันเปล่า

add
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:26 น »

ตอบ...ทุกๆคน

ลุงต้อง ทำงาน กิน ขี้ เดิน พัก นอน บ้าง
ไม่ใช่ให้มานั่งตอบอยู่กับคอมตลอดครับ
และการที่ตอบไม่ทุกคน เลือกตอบนั้น

ก็จะดูคนที่เขาเดือดร้อนก่อน
ส่วนคนที่ยังไม่ได้ดู ก็ถามมาใหม่ได้ครับ

แต่ถ้าคนที่ดูแล้ว ถามซ้ำในเรื่องเดิม
คำตอบก็จะผิดไปจากเดิม หรือไม่ถูกเลยก็ได้ครับ

แจงให้ทราบโดยทั่วกันครับ

ลุงสามตา

Guest
nunui
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:41 น »

อย่าพึ่งโกรธสิคะคุณลุง ยังรอคำตอบอยู่ค่ะ

งานที่ทำอยู่ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้าง ถ้าทำแล้วจะเจริญในหน้าที่การงานแค่ไหน แล้วอยู่ได้นานแค่ไหน มีอุปสรรคอะไรบ้างหรือไม่ ขอบคุณค่ะ

Guest
รพีพรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 14:42 น »

ปัญหาความรักที่มีอยู่จะคลี่คลายไปทางใด

Guest
มยุรา
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 15:35 น »

อยากรู้ว่าแฟนคนปัจจุบันใช่เนื้อคู่หรือเปล่าค่ะ
อยากรู้ว่าจะได้เดินทางไกลหรือเปล่าถ้าเดินทางแล้วต้องเดินทางไปที่ไหนค่ะ
อยากรู้เรื่องการงานดีหรือเปล่าแล้วมีโอกาสที่จะเปลี่ยนตำแหน่งหรือเปลี่ยนงานบ้างหรือเปล่าค่ะ

Guest
มยุรา
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 15:39 น »

ก็ค่อย ๆตอบก็ได้ค่ะหนูเองก็ไม่ต้องการโดยตอนนั้นเลยค่ะ รับฟังคำตอบตอนไหนก็ได้ แต่ว่าอย่านานก็ดีนะคะ
หนูว่าลุงก็ แบ่งเวลากันไปเลยค่ะ ก็ลุงก็บอกเวลาไปเลยค่ะว่าให้ถามตอนไหน
แล้วลุงก็ตอบเวลาไหนอย่างนี้เป็นไงค่ะ ดีหรือเปล่าคะ
ขอบคุณค่ะ

Guest
ทุกข์ใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 15:42 น »

ตอนนี้จะสินปีแล้วปีหน้าจะต้องต่อสัญญาใหม่ไม่รู้ว่าจะเป็นลูกจ้างเค้าไปอีกนานไหม
ก็อยากรู้ค่ะว่าปีหน้าเรื่องการงานจะเป็นยังไงบ้างค่ะ ส่วนเรื่องครอบครัวตอนนี้อยู่ที่บ้านแฟนค่ะ
ไม่ค่อยมีความสุขเท่าไหร่จะทำไงดีค่ะ

Guest
old suchi
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 16:26 น »

แก่แล้ว เมื่อไหร่จะได้เจอคู่แท้ซะที ที่มีอยู่นี่กำลังจะไปอีกแล้ว เศร้า ดูให้หน่อยจ้า จะมีตัวจิงกับเขาบ้างไหม ทำไมหายากจัง

add
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 16:44 น »

ก็ค่อย ๆตอบก็ได้ค่ะหนูเองก็ไม่ต้องการโดยตอนนั้นเลยค่ะ รับฟังคำตอบตอนไหนก็ได้ แต่ว่าอย่านานก็ดีนะคะ
หนูว่าลุงก็ แบ่งเวลากันไปเลยค่ะ ก็ลุงก็บอกเวลาไปเลยค่ะว่าให้ถามตอนไหน
แล้วลุงก็ตอบเวลาไหนอย่างนี้เป็นไงค่ะ ดีหรือเปล่าคะ
ขอบคุณค่ะ

ตอบ....

เป็นความคิดที่ดีครับ

เดี๋ยวลุง จะดูให้ครั้งละ 30 คน
ให้ตั้งคำถามมาครบแล้วรอ บอร์ดใหม่ลุงตั้งมาอีกดีไหม...?

งั้นเดี๋ยวหลังปีใหม่จะมาทำแบบนี้ครับ

ดูให้ครั้งละ ๓๐ คน
ครบแล้วงดรับ ตอบครบแล้วถามได้ใหม่ ส่งมาอีกได้

ลุงสามตา...

Guest
ดดด
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 16:55 น »

กับแฟนคนล่าสุดจะได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีกมั้ยและอีกนานมั้ยค่ะ

Guest
Noo nana
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 17:26 น »

คุณลุงค่ะ คือหนูร้อนใจมาก เรื่องว่าปีหน้าหนูจะมีโอกาสได้ไปทำงานที่ต่างประเทศรึป่าวค่ะ จะไปดีมั้ย แล้วอีกอย่างนึงเรื่องความรักของหนูตอนนี้ มีโอกาสจะได้เป็นแฟนกันจริงๆรึป่าวค่ะ (ตอนนี้เค้ามีอีกคนนึงด้วยค่ะ) มีคนบอกว่าเค้ากะหนูเคยเปงเนื้อคู่กันมาก่อนนี่จิงรึป่าวค่ะ ยังไงฝากคุณลุงช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

Guest
ขอบคุณ
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 18:25 น »

อ้างจาก : คำตอบของลุงสามตาในความคิดเห็นที่ 91 ...... ขอขอบพระคุณมากสำหรับคำทำนายที่เหมือนกับคำชี้แนะให้เห็นแสงสว่าง แค่ให้คำตอบและชี้ทางด้วยความเมตตา ก็ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งแล้ว

Guest
ออน
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 18:32 น »

หนูคบกับเค้ามา10ปีวันนี้เค้าเลือกที่จะไปกับคนอื่นหนูรอเค้ามา8เดือนแล้วด้วยความหวังว่าจะกลับมา หนูเครียดมากจนบางครั้งอยากจะไปจากโลกซักทีแต่ก็ติดสงสารลูก แค่อยากรู้ว่าเค้ามีโอกาสจะกลับมาไหมเท่านั้นค่ะแม้ว่าเค้าจะกลับมาแต่ยังอีกนานหนูก็จะคอย เพื่อเป็นกำลังใจเท่านั้น ขอบคุณค่ะ

Guest
gh
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 18:36 น »

ต่อจากครั้งก่อน แล้วจะเจอคู่แท้เมื่อไหร่ ในสายงานใช่มั้ยค่ะ

อนาคตหนูจะรวยมั้ยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค้าสำหรับคำตอบ

Guest
คนกลุ้มใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 19:27 น »

เห็นลุงตั้งกระทู้มาหลายครั้งแล้ว หนูก็ถามมาหลายกระทู้ แต่ไม่เห็นลุงตอบเลย ถ้าไม่อยากตอบก็ไม่เห็นต้องตั้งกระทู้นี่ค่ะ คนที่มีความทุกข์อยากให้ลุงดูให้ แต่ลุงกลับเล่นตัวแบบนี้ เห็นบางคนเขียนมาก็แค่อยากลองของ ลุงยังตอบเลย ทำไมไม่ตอบคนที่รอคำตอบอยู่ละคะ

ไม่อยากตอบหนูเหรอคะ หนูกลุ้มใจเหลือเกินแล้ว ช่วยตอบหนูหน่อยได้ไหมคะ หนูอึดอัดใจค่ะ รักมากแต่ก็เจ็บมาก รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ

Guest
เอซัง
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 20:11 น »

1.อยากเปลี่ยนงานค่ะ ถ้าตัดสินใจลาออก อีกนานไหมค่ะ จะได้งานใหม่
2.เลิกกับสามีนาน 3 ปีล่ะค่ะ มีโอกาศคืนดีกันไหมค่ะ ถ้ามีเค้าจะมาเมื่อไหร่

ขอบคุณมากค่ะ

Guest
toey_SHINee
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 20:13 น »

สอบตรงเข้ามหาวิทยาลัยเมื่อวันที่9 ธ.ค.กับอีกที่หนึ่ง 6-7 ธ.ค. จะประกาศผลสอบวันที่12ม.ค.ทั้งคู่ จะได้ไหมคะ
ร้อนใจมากคะ

Guest
ช่วยตอบด้วยนะคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 21:02 น »

อยากรุ้ว่าคนที่คุยด้วยจะใช่คู่เรารึป่าวถ้าไม่ใช่จะเจอเมื่อไร
และเรื่องอื่นๆในชีวิตจะเป็นยังไงบ้างคะ

Guest
ฮอนนิ
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 21:03 น »

ชอบสีฟ้า ม่วง ชมพู

Guest
(- -)นู๋ตั๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 21:34 น »

ชีวิตนู๋จะอยู่แบบนี้ไปอีกนานแค่ไหน

และเมื่อไหร่นู๋จะมีความรักอีกครั้ง ('_?)

ขอบคุณค่ะ ^^
Guest
คนซน
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 21:45 น »

นู่เปนอีกคนที่ยังจาถามเรื่องความรัก ที่คนส่วนใหญ่มักจะถาม
นู๋ไม่ว่าอารายนะคะ ถ้ายังไม่ตอบ แต่นู้ก้อยังจะมาฝากไว้เรื่อย เผื่อคุณลุงมีเวลา
แวะมาอ่าน
อยากทราบคะว่า แฟนเก่าที่เลิกกันไปได้ 2-3 เดือน จะมีโอกาสกลับมาคบกันมั้ย
แล้วก้อเรื่องงานค่ะ อยากถามว่าจาได้ทำงานหรือป่าวหลังจากปีใหม่ไปแล้ว

เรื่องที่คิดมากคงมีแค่นี้ ส่วนเรื่องเรียนก้อ นู๋ไว้ค่อยถาม ตามความสะดวกของคุณลุงค่ะ

ขอบคุณคุณลุงที่สละเวลาอันมีค่ามาดูดวงเป็นทานให้แก่ผู้เดือดร้อนค่ะ

ปีใหม่ขอให้คุณลุงประสบความสำเร็จดั่งที่คุณลุงต้องการ

นู๋จะรอนะคะ

Guest
อยากรุ
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 22:37 น »

อยากรุว่าเนื้อคู่จะลักษณะเปนไงอะคะ

แล้วที่ชอบเค้าอยุจะมีโอกาสสมหวังไม๊คะ

ลุงสามตาช่วยหนอยนะค่ะ

Guest
huihuihui
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 22:41 น »

อยากรู้ค่ะว่าปีหน้าการเงิน การงาน และความรัก รวมทั้งชีวิตทั่วไปจะเป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณค่ะ

Guest
อยากรุ
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 22:42 น »

ที่เพิ่งสอบไปจะผ่านหมดทุกวิชาไม๊คะ

ถ้าตกจะตกกี่วิชาอะคะ

ช่วยหน่อยนะคะลุง

เครียดจิงๆ

Guest
แพงค์ตอน
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 22:51 น »

ปีหน้าจะได้ไปต่างประเทศอย่างที่หวังหรือป่าว แล้วไปเมื่อไร ถ้าปีหน้ายังไม่ได้ไป เมื่อไรจะได้ไป เนื้อคู่คนต่างชาติหรือเปล่า
Guest
แพงค์ตอน
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 23:02 น »

หนูจะได้ทำงานระหว่างประเทศอย่างที่หวังรึป่าว เนื้อคู่ของหนูมีลักษณะอย่างไร ต่างชาติหรือคนไทยด้วยกัน แล้วจะได้เจอกันเมื่อไร ถ้าเป็นต่างชาติ เค้าจะมาจากประเทศแถบไหน เจอกันแล้วคนนี้เราจะแต่งกันเลยรึป่าว
Guest
เบญ
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 23:34 น »

สามีเปลี่ยนไป อยากทราบว่าสามี มีคนอื่นหรือเปล่าหรือเครียดเรื่องงาน

Guest
เล็ก99
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 29 ธ.ค. 08, 23:38 น »

อยากรู้ว่าจะพบคู่แท้เมื่อไหร่.....

หน้าตาผิวพรรณ ลักษณะ ฐานะ อายุเท่าไร

และในอนาคตจะต้องคบกับคนแบบไหนอีกบ้างครับ

Guest
nok77
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 09:09 น »

อยากรู้จะรวยมั้ยปี 2552 นี้ */*

Guest
คนอยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 09:46 น »

อยากถามถึงเนื้อคู่ค่ะ จะเจอเมื่อไหร่ แล้วคนที่คบอยู่ควรคบต่อไปไหมคะ
ปีหน้าการเงินการงานจะดีรึปล่าวคะ
ขอบคุณค่ะ

Guest
ชบาแก้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 10:09 น »

สามีที่อยู่ทุวันนี้ใช่คู่หรือป่าวค่ะแล้วจะโชคบ้างมั้ยคะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Guest
ปทิตตท
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 10:12 น »

หนูมีโอกาสถูกล็อตเตอรี่หรือปล่า และจะสามารถใช้หนี้หมดก่อนถึงเวลาหรือเปล่า?????

Guest
พลอยนภัส
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 10:28 น »

อยากทราบเรื่องงาน ความรัก สุขภาพ

Guest
3
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 10:34 น »

อยากทราบเรื่องเนื้อคู่และการเงิน จุ๊บๆ

Guest
พลอยนภัส
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 10:38 น »

ลุงสามตาค่ะหนูไม่มีงานทำเลยหนูอยากรู้ว่าจะทำธุระกิจส่วนตัวในการค้าขายจะดีไหมจะได้เริ่มต้นทำปีหน้าหาเลี้ยงลูกช่วยตอบให้หนูหน่อยน่ะค่ะหรือมีข้อแนะนำดีๆให้กับหนู

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Guest
SiXtiE
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 11:06 น »

จะมีแฟนเป็นผู้ชายคนใหม่ ตอนอายุเท่าไร เจอกันด้วยวิธีไหน เค้ารวยรึเปล่า เค้าโตกว่ากี่ปี?

จะเรียนที่นี่รอดรึไม่?

งานที่ทำอยู่มีคนคิดร้ายรึไปล่า ควรทำต่อไปดีไหม

รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ

Guest
kiss
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 11:12 น »

แฟนคนปัจจุบันดีรึเปล่า?
เค้าเป็นยังไง จะคบกันได้นานแค่ไหน

ปีใหม่นี้ควรระวังเรื่ออะไรบ้าง
Guest
มยุรา
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 11:16 น »

1. อยากถามว่าคนที่คบกันอยู่ปัจจุบันใช่เนื้อคู่หรือเปล่าค่ะ
ถ้าใช่หรือไม่ใช่แล้วเนื้อคู่เป็นอย่างไรค่ะ
2. เรือ่งการงานค่ะ ดีหรือเปล่า จะได้เลื่อนตำแหน่งหรือเปล่า
3. ถ้าจะเปลี่ยนงานแล้วจะได้หรือเปล่าค่ะ
4. เรืองการเงินค่ะดีหรือเปล่า
คือว่าเมื่อวานถามไปค่ะแต่ไม่ได้เข้าไปดู เพราะว่ากลับบ้านก่อน ขอโทษด้วยนะคะที่ถามมาอีกรอบ
แต่อยากรู้จิง ๆ นะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 12:03 น »

ถึงทุกๆคน...ที่ขอความช่วยเหลือ

ลุงสามตาไม่ได้มองข้ามใดๆ
เพียงแต่บางคน ที่ตอบ บางคนไม่ตอบนั้นมีเหตุมีผลอยู่
ในความรู้สึก และการตัดสินใจของลุงสามตา

บางครั้งถูกใจ บางครั้งไม่ถูกใจ บางคนถูกใจ บางคนไม่ถูกใจ
ตรงนี้ลุงเข้าใจดี และลุงก็จะทำตามที่ลุงรู้สึกว่า ลุงทำได้แค่ไหน
ถ้าลุงทำไม่ได้ ลุงจะไม่ทำ หรือไม่ตอบก็ได้ ไม่มีใครบังคับ
และเป็นการทำ เพราะต้องการช่วยกันตามกำลังที่พอช่วยกันได้เท่านั้น

สาเหตุที่ตั้งบอร์ดใหม่...

ลุงเองอาจจะโง่ หรือมีความเข้าใจน้อย หรือไม่เก่งเรื่องคอมน่ะ "คนโบราณ"
เวลาตั้งมามากๆ หลายคน มันสับสน พอตอบแล้วมันไปที่หน้าสุดท้าย
เสร็จแล้วต้องกลับมาหาคนที่ตอบไปแล้ว บางทีตอบซ้ำ บางครั้งไม่ได้ตอบ

และบางที่มันมากเกินไป จนคิดว่าน่าจะดี ที่ค่อยๆตอบ ทุก ๓๐ คน
แล้วตั้งใหม่เลย ก็ถือโอกาสตัด และทำเลยก่อนปีใหม่...

ทีนี้คนที่ตั้งมาแล้วก็อาจจะไม่พอใจ ตรงนี้ลุงขออภัยจริงๆ
ไม่มีเจตตนาจะมาหลอกดูความทุกข์ใครเลย

และถ้าใครคิดว่า ไร้สาระ ไม่ดี ไม่สมควร หรือไม่ตรง ฯ
ขอความกรุณาอย่าเปิดมาดูเลยจ้า...คนที่เขาทุกข์แล้วถูกหลอกเงินมีมากมาย
และลุงเองก็ ดูให้แบบ ใช้ศาสตร์ที่ร่ำเรียนมา ไม่ได้อ้างคุณวิเศษใดๆ
ทุกอย่างเป็นสถิติ มีที่มาที่ไป วิชาที่นำมาดูให้ทุกคนนั้น

คือ วิชาพระพุทธบารมีธรรม หรื นิมิตพยากรณ์
อาจจะถูก หรืออาจจะผิดก็ได้ ก็ให้คนที่ขอคำปรึกษา พิจารณากันเองด้วย
อย่าเชื่องมงาย ขาดสติ หรือจริงไม่จริงก็รู้ด้วยตนเองที่กำลังเกิด หรือจะเกิดขึ้น
คือการใช้ตาจิตเพื่อช่วยเหลือกันยามว่าง ในทางเน็ตเท่านั้น

สำหรับใครที่ยังไม่ได้ดู ก็รอคิวใหม่ที่ลุงเปิดดู ครั้งละ ๓๐ คนเท่านั้น
ตามที่ตั้งไว้เป็นตัวอย่างแล้ว เกินจะตัดออกได้คำตอบครบแล้ว ตั้งมาใหม่

จึงแจ้งข่าวมา เพื่อความเข้าใจทั่วถึงกัน
เพื่อไม่ให้มีความคิดกันไปในทางอกุศล
เพื่อเปิดโอกาสให้หมอดูท่านอื่นด้วยได้ทำหน้าที่
เพื่อให้ผู้ขาดที่พึ่งได้มีความหวังโดยทั่วกัน

ลุงสามตา

Guest
old suchi
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 12:14 น »

ข้อความนี้ส่งซ้ำนะคะ เห็นว่าตั้งบอร์ดใหม่และตัดอันเก่าทิ้ง ไม่แน่ใจว่าทำถูกเป่า ขอขอบคุณคะ โทษทีที่ยังถามเรื่องทางโลกอยู่ค่ะ

แก่แล้ว เมื่อไหร่จะได้เจอคู่แท้ซะที ที่มีอยู่นี่กำลังจะไปอีกแล้ว เศร้า ดูให้หน่อยจ้า จะมีตัวจิงกับเขาบ้างไหม ทำไมหายากจัง
Guest
old suchi
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 30 ธ.ค. 08, 12:17 น »

ข้อความนี้ส่งซ้ำนะคะ เห็นว่าตั้งบอร์ดใหม่ ขอขอบคุณค่ะ โทษทีนะคะยังถามเรื่องทางโลกอยู่

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 22

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม