หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ท่าที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จเร็วที่สุด และ ผู้ชายเสร็จช้าที่สุด  (อ่าน 1203805 ครั้ง)
Guest
มาเฟีย
เรทกระทู้
« ตอบ #270 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 14:06 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

จะเป็นท่าไหนๆก้อมันกันได้ทุกคนแหละค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ชำนาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #271 เมื่อ: 9 ต.ค. 13, 14:49 น »

..ผมเคยบ่อยครับ ท่านี้ ส่วนมากผู้หญิงจะทนไม่ได้ ส่วนผู้ชายจะเสียวน้อยมาก ยิ่งตอนเสียวสุดๆ ญ ขย่มเตียงเเทบหัก ...แล้วอีกอย่างนะครับ ท่านี้จะทำให้เราเห็นอาการเสียวซ่าน ของ ญ ได้ชัดเจน ...พูดแล้วเสียวเลย อิอิ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
mariamrd
เรทกระทู้
« ตอบ #272 เมื่อ: 10 ต.ค. 13, 01:58 น »

มันก็ดีนะแต่ความอดทนผู้หญิงมันสุดยอดเลยนะ

Guest
mamataro
เรทกระทู้
« ตอบ #273 เมื่อ: 7 พ.ย. 13, 13:48 น »

แฟนผมก็เป็น1คนที่เสร็จยากคับ แต่ผมก็ทำเทอเสร็จทุกครั้ง ผมก็จะเริ่มจากเร้าอารมณ์ก่อน ก็เร้าไม่นาน บีบนม ดูดนม ใช้นิ้วพร้อมดูด ลงลิ้น ทั้งหมดนี้ทำอยู่ประมาณ 3นาที ก็จะเริ่มสอดใส่ สำหรับผู้หญิงแต่ละคนจะมีความเสี่ยวของแต่ละท่าไม่เหมือนกันอะคับ ลองสังเกตเอา ที่เราเล่นท่าเยอะๆๆเพราะจะได้ศึกษาเทอด้วย พอเรารู้ว่าเทอรู้สึกกะท่าไหนมากๆๆ เราก็เน้นท่าพวกนั้นบ่อยๆๆ แต่ก็อย่าจำเจมากนะคับ ผมกะเหมือนชายทั่วไป ไม่ได้อึดทนมากพอประมาณ ไม่ใหญ่ ไม่ยาวมาก พอดีๆ ส่วนท่าที่แฟนผมจะรู้สึกดีมาก ท่านอนหงายธรรมดา ยืนหันหลัง แล้วก็ท่านั่ง ที่เหลือกะเป็นท่าที่ทำให้เราสนุกระหว่าง มีอะไรกันคับ

Guest
บูม
เรทกระทู้
« ตอบ #274 เมื่อ: 7 พ.ย. 13, 18:53 น »

แจกรหัสpb id moobobo พาส moobobo090123

Guest
แสงเดือน
เรทกระทู้
« ตอบ #275 เมื่อ: 10 ธ.ค. 13, 14:04 น »

ดีมากๆ

Guest
คิดว่า
เรทกระทู้
« ตอบ #276 เมื่อ: 26 ธ.ค. 13, 20:40 น »

แรกๆให้ ผช เล้าโลมก่อนสิ ใช้ปากกับตรงนั้นของแฟน แล้วลองให้แฟน ดูดที่ปุ่มตรงนั้นดูสิ ทำพอเบาๆอย่าแรงเกินเสียววาบเลย ส่วนท่า แล้วแต่ความชอบนะเราว่า อิอิ ส่วนเราแฟนอายุเยอะกว่า 10 กว่าปี อึดมาก เล่นทีนึง เกือบชั่วโมง เส็ดก็เหนื่อยโชกเลย พลัดกันทำ ทำคนเดียวคงได้ช๊อคกันค่ะ อิอิ

Guest
ต๋อมแต๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #277 เมื่อ: 22 ม.ค. 14, 10:22 น »

q*069
ตอนมีอะไรกับแฟน แฟนชอบบ่นว่าเสร็จเร็วกว่า แล้วเค้าก็จะค้างแล้วอารมณ์เสีย ทำอย่างไรดีให้ผู้หญิงเสร็จช้า แฟนจะได้ไม่อารมณ์เสีย

Guest
มือใหม่หัดขับครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #278 เมื่อ: 8 เม.ย. 14, 15:09 น »

q*033q*033q*033q*033q*033

แต่ละคนก็ไม่เหมือนกันนะครับ

ปันหาผู้หญิงเสร็จช้าแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน

บางคนก็เกิดจากความเครียด แก้ด้วยการทำให้ผ่อนคลาย

บางคนก็เกิดจากความเจ็บ แก้ด้วยการเล้าโลมก่อน

ข้อสำคัญที่ผู้ชายเสร็จเร็วมันเป็นเรื่องปกติครับ

ฉะนั้นฝรั่งเค้าบอกว่าไปหาสาวห้ามพกกระสุนเต็มแม็ค ครับ

ลองชักทิ้งก่อนสักน้ำสิครับแล้วเริ่มด้วยการเล้าโลมกันและกัน

ท่า 69 ง่ายที่สุด ดูดเลียๆไปเรื่อยๆจนผู้หญิงครางเบาๆแล้ว ดูดต่อไปอีก

จนผู้หญิงส่ายเอวไปมา หรือดันน้องสาวเข้าหาลิ้นเรา อย่างแรง

หรือบางคนกดหัวผู้ชายเหมือนจะยัดเข้าไปในรูให้ได้ผู้ชายหายใจไม่ออก

แทบตาย
+++++++++++
นั้นหละคือสัญญานที่บอกว่าสอดใส่ได้แล้วครับ ลองนำไปใช้ดูนะครับ

ปันหาหลักๆมันอยู่ที่ ผู้หญิงเครียดอยู่ ผู้หญิงเจ็บ ผู้หญิงไม่ผ่อนคลาย

สัมคัน ผู้ชายมันเสือปืนไว มาถึงแทงย่างเดียว ขี้เกียจเล้าโลม

ที่เจอๆมาส่วนมากเป็นแบบนี้ครับ

Guest
oilชิคคาปู้
เรทกระทู้
« ตอบ #279 เมื่อ: 14 เม.ย. 14, 15:49 น »

ใช่ครับทุกครั้งแฟนผมจะขออยุ่ในท่านี้ทุกครั้งเวลาเธออยากเสร็จ

Guest
ปิ้ดปิ้ด
เรทกระทู้
« ตอบ #280 เมื่อ: 16 เม.ย. 14, 21:28 น »

โดนขึ้นแล้วก็
เสร็จก่อนอยู่ดี
ยิ่งเห็นแฟนมันส์
อารมก็ยิ่งเคลิ้ม
ตามอ่ะ

Guest
ปิ้ดปิ้ด
เรทกระทู้
« ตอบ #281 เมื่อ: 16 เม.ย. 14, 21:28 น »

โดนขึ้นแล้วก็
เสร็จก่อนอยู่ดี
ยิ่งเห็นแฟนมันส์
อารมก็ยิ่งเคลิ้ม
ตามอ่ะ

Guest
จี๊ดจ๊าด
เรทกระทู้
« ตอบ #282 เมื่อ: 21 เม.ย. 14, 22:11 น »

ใครไม่เสร็จท่านี้ไม่รู้ค่ะ
แต่ฉันเป็นอีกคนที่เสร็จท่านี้ตลอดโดยส่วนตัวชอบมากโดยเฉพาะตอนที่แฟนกอดเอว แล้วเอาปากดูนมไว้ ช่วยโยกนิดหน่อยร้องเสียงหลงเลยหละค่ะ

Guest
นอนน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #283 เมื่อ: 11 พ.ค. 14, 17:02 น »

ท่านี้แฟนเสร็จก่อนตลอดเลย

Guest
I nongbow
เรทกระทู้
« ตอบ #284 เมื่อ: 23 พ.ค. 14, 10:21 น »

หนุว่าจะท่าก่ทำให้ถึงฝังได้นะคะยิ่งท่าที่พี่เค้าบอกโครตสุดยอดเลยแระคะ

Guest
pae
เรทกระทู้
« ตอบ #285 เมื่อ: 18 มิ.ย. 14, 17:31 น »

ดิฉันนั่งโยกซ้ายขวาหน้าหลังเด้งขึ้นเด้งลงทำจนแฟนฝรั่งเสร็จเลยค่ะ ขอบอกชอบท่านี้มากๆค่ะ

Guest
สนิม โซน สุพรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #286 เมื่อ: 6 ก.ค. 14, 13:38 น »

ผมเปนคนไม่ได้เรื่องเลยเปนคนมีอารมง่ายแบบตกเยนก้อจัดเลยแต่ทำได้แค่ครั้งเดียวต่อวัน เพราะจะทำครั้งที่สองมันก้อเช้าซะละ แย่จัง

Guest
ผู้หญิงขี้อาย
เรทกระทู้
« ตอบ #287 เมื่อ: 22 ก.ค. 14, 11:07 น »

เราแต่งงานกับแฟนมา 6ปีแล้วมีลูกด้วยกัน 1 คนแล้วเรายังไม่เคยพบคำว่าถึงจุดสุดยอดสักที่แทมแฟนเราก็เป็นคนเสร็จเร็วด้วยพอเวลามีอะไรกันเขาก็ไม่เคยถามเราสักครั้งว่าเราเสร็จหรือยังมีความรู้สึกแบบใหนตั้งแต่อยู่กันมาเขาไม่เคยถามเราสักคำพอเวลาเขามีอารมณ์เขาก็ถอดกางเกงของเราออกเเละของเขาแล้วเขาก็สอดใส่เขาก็กะเทกไม่เกิน20ครั้งเขาก็เสร็จพอเขาเสร็จเขาก็เช็ดน้ำของเขาแล้วก็ใส่กางเกงแล้วก็นอนเขาไม่เคยถามเราสักคำเวลามีอะไรกันเรายังไม่มีน้ำเขาก็สอดใส่แต่เราเจ็บมากพอเราบอกว่าเราเจ็บเขาก็บอกว่าทนอีกแป๊บเดี่ยวจะเสร็จแล้วเราควรทำยังไงดีให้พูดตรงๆเราก็รู้ว่ามันเป็นสิ่งดีที่ทำจะให้เราเข้าใจกันแต่เราเป็นคนขี้อายไม่กล้าพูดไม่กล้าแสดงออกไม่กล้าแสดงความต้องการของตัวเองเราอายได้แต่ส้อนความรู้สึกนี้ไว้คนเดียวคะนาดเขาเป็นผู้ชายเขายังไม่เคยถามความรู้สึกของผู้หญิงเลยแล้วเราจะกล้าแสดงความต้องการของตนเองออกไปได้อย่างไร

Guest
007girl
เรทกระทู้
« ตอบ #288 เมื่อ: 8 ส.ค. 14, 00:37 น »

อยากจะบอกว่าเป็นผู้หญิงคนนึงที่แต่งงานมา 5 ปี แต่ไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย เฟคให้เค้ามีความสุขตลอด กลัวเค้าไม่มั่นใจ เคยบอกเค้าว่าทำยังไง ก็ทำไม่เป็นอยู่ดี กลุ้มค่ะ เอาเป็นว่า บอกคุณผู้ชายเอาไว้ตรงนี้ว่าที่ร้องครางออกมาคือเสียวค่ะ แต่มันไม่เสร็จ แล้วทำยังไงจะเสร็จน่ะหรือคะ ตามมาค่ะ ผู้หญิงยะคะ โดยตัวเองแล้วชอบให้ผู้ชายมาจับนิดๆหน่อยๆก่อน ไม่ใช่มาถึงก็แก้ผ้าเลย เล้าโลมนานๆหน่อยค่ะ เช็คที่น้องสาวว่ามีน้ำหล่อลื่นออกมามั้ย ถ้าไม่มีก็ไม่เสียวเท่าไหรค่ะ และตรงเม็ดึริสตอลิสของผู้หญิง อย่าได้ไปบี้บดเด็ดขาด มันบอบบางมาก อาจจะทำให้ฝ่ายหญิงเจ็บและหมดอารมณ์ได้ค่ะ ใช้ลิ้นของคุณลากขึ้นลงเบาๆ นานๆ แบบนี้เสียวที่สุด คุณที่ทำลิ้นแข็งรัวๆ อย่าเข้าใจว่าผู้หญิงเค้าชอบนะคะ ต้องดูจังหวะด้วย ให้คุณระรึกไว้เสมอว่ามันบอบบาง แต่เมื่อถึงคราวที่ต้องสอดนิ้วเข้าไป แนะนำ 3 นิ้วนะคะ แต่ต้องแน่ใจว่าน้ำเยอะพอ ใช้ลิ้นช่วยก่อนก็ได้ค่ะ ใส่ไปเลยไม่ค้องเกรงใจ งัดขึ้นและลง แรงๆเลยค่ะไม่ต้องกลัวเธอเจ็บ แต่ตัดเล็บก่อนนะคะ ล้างมือให้สะอาดด้วยงัดขึ้นงัดลงจนน้ำกระฉูด แบบนี้ฟินค่ะ ต่อไปตาคุณบ้าง ก็อมดูดกันไป แล้วก็ถึงเวลา สอดใส่ แนะนำตอนใส่ ช้าๆ มองหน้าเธอ รับรองเสียวทั้งคู่ ควบไปเลย แต่อย่าแตกซะก่อน เอาออกมา พัก แล้ว เล่นกับเธอบ้างดูดนมก็เสียวมากๆ อย่าแรง ผู้หญิง 70% ชอบให้ดูดเลียเบานานๆ จากนั้นก็จัดการได้เลย จริงๆมากกว่านี้นะ แต่ขี้เกียจอธิบายละ

Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #289 เมื่อ: 11 ก.ย. 14, 16:11 น »

เสร็จจริง!!! ชอบท่านี้สุดละแฟนนั่งเราค่อมแล้วแฟนลูบไล้หน่อย รองลงมาก็ท่าเบสิคแบบให้ผู้ชายนอนลงมาแนบกับตัวเราเลย มันโดนจุดดีอะ นอกนั้นก็เฉยๆและ ร้องๆไปทำหน้าเสี่ยวๆไปงั้น ยิ่งท่าหมานะไม่มีความรู้สึกอะไรเลย เรื่องจริงจากใจ q*075q*075q*075

Guest
เอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #290 เมื่อ: 28 พ.ย. 14, 02:32 น »

ผมเอาทุกท่าครั70น่าไม่เห็นเสร็จสักที่เป็นชั่วโมงกว่าก็ยังไม่เสร็จทำไงไห้มันเสร็จเร็วครับผมซอยเต็มที่เลยไม่เสร็จแฟนผมร้องไห้เลยนะนานเกินสงสานแฟนไครรู้บอกด้วยนะครับว่าต้อฃทำไง

Guest
เอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #291 เมื่อ: 28 พ.ย. 14, 02:33 น »

ผมเอาทุกท่าครั70น่าไม่เห็นเสร็จสักที่เป็นชั่วโมงกว่าก็ยังไม่เสร็จทำไงไห้มันเสร็จเร็วครับผมซอยเต็มที่เลยไม่เสร็จแฟนผมร้องไห้เลยนะนานเกินสงสานแฟนไครรู้บอกด้วยนะครับว่าต้อฃทำไง

Guest
นู๋เมย์
เรทกระทู้
« ตอบ #292 เมื่อ: 14 ม.ค. 15, 10:56 น »

เคยเสร็จเเต่ตอนลงลิ้นอะคะ

Guest
เสี่ย เกมส์
เรทกระทู้
« ตอบ #293 เมื่อ: 24 ม.ค. 15, 04:11 น »

ทำมาหลายท่าแต่ผู้หญิงเสดทุกทีของผมมุก1แคป4คับลองเล่นกันดู

Guest
ลองดู
เรทกระทู้
« ตอบ #294 เมื่อ: 9 ก.พ. 15, 11:46 น »

ทำงัยห้ย แฟนนู๋เสดเร๊วบาง

Guest
ลองดูครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #295 เมื่อ: 20 ก.ค. 15, 21:09 น »

ผู้ชายเส็จช้าลองกินยา ทรามาดอล 4-5เม็ด แกะเอาแต่เนื้อยาผสมกับน้ำอัดลมกินก่อนมีอะไรกับแฟนประมาณ30-40นาที จัดว่า(มันแน่)

Guest
ดช
เรทกระทู้
« ตอบ #296 เมื่อ: 17 ส.ค. 15, 05:26 น »

ก็ ทำ ไงอ๊ะเราแตกเร็ว

โยก 5นาที จอด มะก่อนตอนที่เป็นใหม่ ๆ 1 ช.ม กว่าจะเสด แต่ พอ

เดี่ยวนี่ 5-10 ที (โยกแบบ ไม่หยุด)

ไม่หนุกเลย มีอารัยทีทำให้แตกช้ามั้ย
Guest
นัส
เรทกระทู้
« ตอบ #297 เมื่อ: 17 ก.ย. 15, 15:59 น »

แต่เราเคยอยู่ข้างบนแล้วไม่มีอารมณ์ไม่มีความรุ้สึกอะไรเลยเรยไม่ชอบข้างบน

Guest
จุ๊กกรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #298 เมื่อ: 25 ต.ค. 15, 20:57 น »

น่าจะเป็นท่าหมานะ
เพราะตอนกระแทก ความรู้สึก เหมือน ๆ จะเข้าลึก ๆ นะ
แต่ไม่ว่าท่าอะไรก็ตาม มันขึ้นอยู่กับบุคคล หรือผู้หญิงด้วยแหละครับ
บางคนชอบขึ้นบน บางคนชอบท่าหมา หรือบางคนก็ท่าพื้น ๆๆ นะ
มันไม่มีเกณฑ์อะไรวัดกันหรอกครับ ใครชอบแบบไหน ก็แบบนั้นแหละ
Guest
ของจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #299 เมื่อ: 25 ต.ค. 15, 21:03 น »

ท่าหมาไม่สมควรอย่างยิ่ง เพราะ เป็นท่าที่ ผญ.รู้สึกได้น้อยมาก

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #300 เมื่อ: 13 ธ.ค. 15, 13:22 น »

ท่าไหนก็ได้อยู่ตรงที่ว่าผู้ชายเราอึดแค่ไหน

Guest
แอมม
เรทกระทู้
« ตอบ #301 เมื่อ: 16 ม.ค. 16, 23:54 น »

ขึ้นบนเองนะจ๊ะเพราะว่าควบคุมทุกอย่างได้เองหมดนะให้แฟนนอนเฉยๆฟินๆๆหน้องจัดการเองหมดแฟนแค่ช่วยจับสะโพกและช่วยยกตัวตามอ่ะ รวมทั้งคลึงนมดูดนมก็ซี๊ดดแล้วหล่ะ

ท่าที่แฟนเราเสร็จช้ามากๆคือท่าด็อกกี้นะแบบเราเสียวจนขาสั่นแล้วนะ เสร็จไปแล้วแฟนยังปั๊มๆเราอยู่เลยนะแทบจะขาดใจตายย

Guest
เจี๊ยบบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #302 เมื่อ: 6 ก.ค. 16, 21:32 น »

ถ้าเวลาร่วมเพศกับแฟน(สามี)ถ้ากระตุ้นถูกจีสปอรต์เต็มๆเราจะเสร็จอ่ะก่อนแฟนตลอดแล้วเสร็จหลายรอบ เราแพ้ทางท่าด็อกกี้ กับอีกท่าก็เบสิคมิชชันนารี งอเข่าเอาขาพาดไหล่แฟนอ่ะ เวลาสอดลึกๆนะ เราแพ้ทางตลอดมันเสียวมากๆเลย จะขาดใจนะเวลาโดนแฟนปั๊มที

Guest
Mayrai 03334
เรทกระทู้
« ตอบ #303 เมื่อ: 18 ส.ค. 16, 04:15 น »

แล้วแต่ บุคคลและก็ฟิวส์ครับ บางนางก็เสร็จง่ายเสร็จไม่หยุดเพราะเมาหรือว้อนท์ บางนางก็เสร็จช้าต้องท่ากระแทกแหลกให้นางสำเร็จก่อน แล้วค่อยถึงทีของเราอย่าทิ้งช่วงนานเธอเสร็จแล้วเราต้องเร่งให้เสร็จตาม ชม.นั้นถ้าเราคุมเกม จะแตกใน,ใส่หน้า หรืออ้อนให้หล่อนอ้าปากรับน้ำ ก็มันส์ดี อิอิ

Guest
ริ
เรทกระทู้
« ตอบ #304 เมื่อ: 13 ก.ย. 16, 22:01 น »

คือว่าเราเป็น ญ ไม่เคยเส็ดเลยอ่ะ ทำไงดีอ่ะ แฟนเราพยายามมากแล้วด้วย
คือว่าเราเสียวมากเลยนะที่เค้าทำอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าน้ำมันจะออกมายังไง
แล้วพอเค้าเส็ดแล้ว เราจะอารมค้างมาก ระทวยขา ไม่มีแรง แล้วก็รู้สึกเหมือนปวดฉี่ด้วยอ่ะ
ทำไงดี อยากเสร็จ
แนะนำที

Guest
นางอายย
เรทกระทู้
« ตอบ #305 เมื่อ: 10 พ.ย. 16, 21:46 น »

อ่ะจริงเลยคร้า
พอเริ่มร่วมเพศเป็นแล้ว ถ้าอารมณ์แบบพีคๆนะจะเปิดด้วยท่านี้คร้า ขึ้นบนเองเลยพอขึ้นบนเอง คุณฮับบี้จะจับเอวเราไม่ก็คลึงเคล้นหน้าอกดูดด้วยอ่ะ จะเสร็จไวมากๆเลย
สาวๆไม่ต้องเขิลลนะต้องลองนะ เป็นคาวเกริล์

Guest
เต๋
เรทกระทู้
« ตอบ #306 เมื่อ: 9 มี.ค. 17, 22:51 น »

คือว่าเราเป็น ญ ไม่เคยเส็ดเลยอ่ะ ทำไงดีอ่ะ แฟนเราพยายามมากแล้วด้วย
คือว่าเราเสียวมากเลยนะที่เค้าทำอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าน้ำมันจะออกมายังไง
แล้วพอเค้าเส็ดแล้ว เราจะอารมค้างมาก ระทวยขา ไม่มีแรง แล้วก็รู้สึกเหมือนปวดฉี่ด้วยอ่ะ
แนะนำที

Guest
นายตี๋
เรทกระทู้
« ตอบ #307 เมื่อ: 6 พ.ค. 17, 12:27 น »

ชายนะครับ จิบเบียก่อนสักขวดเป็นตัวช่วยได้นานขึ้นเยอะเลยครับผมเปนคนเสรจเร็วแต่ได้เบียร์ช่วยได้เยอะครับ เวลาสอดก้ออย่าเร่งนะครับควบคุมการเข้าออกกะดูจังหวะถ้าหญิงใกล้เสจก้อเร่งพร้อมกันเสียงครางกะพูดแบบเสียวก้อช่วยเร่งให้เสจพร้อมกันนะครับ รับรองเสจพร้อมกันแน่นนอนผมลองมาละได้ผลตลอด

Guest
เชอรี่
เรทกระทู้
« ตอบ #308 เมื่อ: 7 มิ.ย. 17, 15:31 น »

สามีเราใช้พลังแรดค่ะ อึด ทน นาน เราเสร็จเร็วท่าสามีนั่งเรานั่งคล่อมบนตัดเค้า เราโยกเราร่อนสามีก็ดูดนม เราก้มไปดูดปากสามีบ้าง เสร็จท่านี้บ่อยสุด อีกท่าเรานอนหงายสามีอยู่บนเวลาเค้ากระแทกลงมาเราก็ยกก้นสวนขึ้นไปมีอะไรกันครั้งนึงเราเสร็จไม่ต่ำกว่า2ครั้งเคยเยอะที่สุดเสร็จ5ครั้งแต่ต้องวันหยุดถึงจะ5ครั้งค่ะเพลียมาก สามีชอบเสร็จในปากเราค่ะ เราดูดกินน้ำจนเกลี้ยงเผลอสามีแข็งต่ออีก มันส์มาก

Guest
ชอบเย็ด
เรทกระทู้
« ตอบ #309 เมื่อ: 22 มิ.ย. 17, 03:36 น »

แนะนำที

Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #310 เมื่อ: 30 ก.ค. 17, 22:09 น »

ท่าที่ทำให้เราเสร็จได้เร็วนะไม่เกิน 5 นาที แต่ไม่นับเวลาเล้าโลมนะ
คือ ท่าขึ้นบนอ่ะ ท่านั่งหั่นหน้าชนกันเรานั่งบนตัวแฟน
สองท่านี้แฟนดูดนมเราไปได้ด้วยคลึงนมด้วยแล้วเวลาซอย เข้าออกจะโดนเต็มๆเลยนะจัดท่าดีๆ
อีกท่าก็ท่านอนตะแคงอ่ะ ไม่คิดมาก่อนว่าท่านี้จะถึงเร็วเหมือนกัน เวลาร่วมชิวๆนะแต่มันถึงอ่ะ

Guest
x.x
เรทกระทู้
« ตอบ #311 เมื่อ: 26 พ.ย. 17, 09:46 น »

สู้ท่าไก่ป่าเหินเวหาไม่ได้หลอก

Guest
มีมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #312 เมื่อ: 17 ธ.ค. 17, 01:08 น »

ท่าที่สอดได้ลึกๆจะทำให้เราเสร็จอ่ะ ถ้าใช้ท่าเบสิคนะเราจะเอาขาพาดบ่าแฟนอ่ะเล่นที่ขอบเตียงก็ได้อ่ะ
อีกท่าก็ท่าด็อกกี้อ่ะ(แฟนชอบมากๆอ่ะ)

Guest
Linly
เรทกระทู้
« ตอบ #313 เมื่อ: 13 พ.ค. 19, 18:43 น »

เราเส็จ กับแฟนวันเว้นวัน มีความสุขกันทุกครั้งเลย เราออรัลปากให้สักพักก็ค่อยทำอย่างอื่นต่อ ผญ..เวลาจะสุดยอดมันจะเกร็งและเสียวสุดๆๆเลย. น้ำสุดยอดจะเสียวซ่าบซ่านไปทั้งตัว ทำให้ไม่ปวดหัว ไม่เครียด ปลดปล่อยทั้งหมดเลย...

Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #314 เมื่อ: 3 ส.ค. 19, 19:24 น »

เราเสร็จเร็วมากๆตอนโดนคุณสามีใช้ท่าด็อกกี้ นะ ทั้งสอดลึกแล้วก็โดนจีสปอตแบบเต็มๆเลยนะ หากคุณสามีปั๊มนานๆ เสร็จสองรอบแบบจะขาดใจตายทรมานมากๆ ก็ท่านี้อ่ะ เขาก็เสร็จช้าด้วยท่านี้นะ แล้วอีกท่าก็ท่านั่งอ่ะ แต่เราไม่เคยเสร็จด้วยท่านี้อ่ะ แต่ก็แบบโยกกันเพลินๆอ่ะแล้วต้องเปลี่ยนท่าอ่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม