Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก > คิดถึง > ....เปิดบ้านโดเรมอน....
หน้า: 1 ... 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 ... 914
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ....เปิดบ้านโดเรมอน....  (อ่าน 477037 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : ....เปิดบ้านโดเรมอน....
        ความคิดเห็นที่ #2970: 2 ก.พ. 09, 15:51 น

แหมรออยู่เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กลัวๆๆๆๆๆๆว่าจะมีคนมาแย่งไป

เห็นได้ไปหลายหน้าเหละ ^/^ ^/^

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2971: 2 ก.พ. 09, 15:59 น

<a href="https://media.imeem.com/m/5aZPB6FtH-" target="_blank" rel="nofollow">https://media.imeem.com/m/5aZPB6FtH-</a>

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2972: 2 ก.พ. 09, 16:15 น

เออคือมามี้พูดถึงอะไรคะ....ตอบผิดบ้านป่าววววววววว

หรือพูอถึง เอ็ม   หรืออารายอะ พรีสสสสสสสสสสสสสกลับมาอธิบายโดยด่วน

ไม่ได้ตอบผิดบ้าน กลัวว่านภัสจะตามหา

เพราะว่า จะลงตัวคนเขียวฟ้าใหม่ notebook มันยังไม่ได้ลง

มามี้ไม่ชอบออน แต่ลงเผื่อไว้ค่ะ เห็นมั๊ยเพื่อ เพื่อนทุก ๆ คน

ให้ทำอารายก็ทำ  ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2973: 2 ก.พ. 09, 16:18 น

หยู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ก่อนที่จะคิดไปไกล...ว่าแต่มามี้คิดไรอยุ่คะ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^

'o" 'o" 'o" 'o" มามี้ก็คิดเหมือนกันกะนภัส นั่นแหละ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2974: 2 ก.พ. 09, 16:19 น

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

เค้าพยายามคิดตามอยู่คะ ^/^

ไมต้องพยายามด้วย ก็คิดไปเลยเซ่

;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2975: 2 ก.พ. 09, 20:43 น

หวัดดีคะลุงพลลลลลลลลลลล

หายเข้ากลีบเมฆไปเลยนะคะ

คิดถึงๆๆๆๆๆๆคะ...นี่ลุงพลมาลุงโต้งหาย...

มะรู้จามีเน็ตให้เล่นได้เมื่อไหร่

วันนี้เค้ามะได้ป่วนเลย...ไปธุระข้างนอกทั้งวัน...

ลุงพลคงหลับแล้วม้างป่านนี้...ฝันดีเห็นเลขเด็ดนะคะลุงพล...

ปล.เห็นเลขก้อไปกระซิบบอกมามี้ด้วยนะคะ ^_^ ^_^

--<@โห น้องนภัสคิดถึงลุงพลเยอะจัง และก็ตอนนี้ ลุงพลได้ถูกหวยรับประทานไปเรียบร้อยแล้วครับ ก็ซื้อติดไว้แค่งวดละใบพอครับ คนจะมีโชคมันก็ถูกเองหละครับ งวดต่อไปน้องนภัสมีเลขเด็ดก็เอามาแบ่งปันกันบ้างนะครับ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2976: 2 ก.พ. 09, 20:49 น

ลุ งพลคะ  วันไหนไม่มาที่ห้องคิดถึง ลุงไปวิ่งเล่นที่ไหนคะ....

วนไปวนมาก้ออย่าลืมวนมาทางนี้บ่อยๆๆนะคะ ^_^

--<@ลุงพลน่ะไปได้แค่สองห้องเองอะครับ ก็มาที่บ้านคิดถึง และก็บ้านคนไทยในต่างแดนครับไ ปเยี่ยมน้องมิ้นครับ
จะไปหลายๆห้องก็ไม่ได้ มันติดที่ใช้มือถือต่อเน็ตอะครับ คุณมามี่แกรู้ดี เวลาใช้มือถือต่อเน็ตอะครับ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2977: 2 ก.พ. 09, 20:53 น

อุ๊ยยยยยยยยยยยยยย

ลุงพลเปลี๋ยนไป๋ 0_0 0_0

--<@แฟนลุงเขาบอกว่าสวยประหารอะ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2978: 2 ก.พ. 09, 21:52 น

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2979: 2 ก.พ. 09, 21:53 น

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2980: 3 ก.พ. 09, 09:34 น

อยู่ปะ  มามี้มาตาม

('') ('') ('')

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2981: 3 ก.พ. 09, 09:36 น

--<@แฟนลุงเขาบอกว่าสวยประหารอะ ^_^

-_-' -_-' -_-' -_-'

ท่าทางจะโหด มันส์ ฮา  ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2982: 3 ก.พ. 09, 09:39 น

เห็นแว่บ ๆ ท่าทางจะวิ่งไม่ทันนภัสแล้ว

ไปอาบน้ำดีกว่า  */* */* */*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2983: 3 ก.พ. 09, 10:37 น

ไม่ได้ตอบผิดบ้าน กลัวว่านภัสจะตามหา

เพราะว่า จะลงตัวคนเขียวฟ้าใหม่ notebook มันยังไม่ได้ลง

มามี้ไม่ชอบออน แต่ลงเผื่อไว้ค่ะ เห็นมั๊ยเพื่อ เพื่อนทุก ๆ คน

ให้ทำอารายก็ทำ  ;D ;D ;D ;D

อิอิเด่วเค้าจะไปเช็คแมวววววววววววววววก่อนนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2984: 3 ก.พ. 09, 10:40 น

'o" 'o" 'o" 'o" มามี้ก็คิดเหมือนกันกะนภัส นั่นแหละ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ช่ายยยยยคะเราคงต้องเอวังลงด้วยประการละ    ฉะนี้แล ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2985: 3 ก.พ. 09, 10:45 น

ไมต้องพยายามด้วย ก็คิดไปเลยเซ่

;D ;D ;D ;D ;D

;D ;D ;D ;D หยุดคิดดีกว่าคะ...ก่อนจะเลยเถิดดดดดดดดดดดดด

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2986: 3 ก.พ. 09, 10:51 น

--<@โห น้องนภัสคิดถึงลุงพลเยอะจัง และก็ตอนนี้ ลุงพลได้ถูกหวยรับประทานไปเรียบร้อยแล้วครับ ก็ซื้อติดไว้แค่งวดละใบพอครับ คนจะมีโชคมันก็ถูกเองหละครับ งวดต่อไปน้องนภัสมีเลขเด็ดก็เอามาแบ่งปันกันบ้างนะครับ ^_^

อิอิพูดเรื่องหวยกะเค้าคงม่ายรู้เรื่องกันคะเค้าไม่เล่นนนนนนนนนนนนเลย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2987: 3 ก.พ. 09, 10:53 น

--<@ลุงพลน่ะไปได้แค่สองห้องเองอะครับ ก็มาที่บ้านคิดถึง และก็บ้านคนไทยในต่างแดนครับไ ปเยี่ยมน้องมิ้นครับ
จะไปหลายๆห้องก็ไม่ได้ มันติดที่ใช้มือถือต่อเน็ตอะครับ คุณมามี่แกรู้ดี เวลาใช้มือถือต่อเน็ตอะครับ ^_^

คือแบบว่าด้วยความอยากรู้อยากเห้น(เจือ      ก) :pลุงพลเค้ามาเล่นนี่ใครชวนมาเล่นคะ

หรือเข้ามาแล้วเห็น...ก้อเลยเข้ามาคุยอะ.. ^/^ ^/^ ^/^ซักๆๆๆๆๆๆๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2988: 3 ก.พ. 09, 10:54 น

เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อิอิแฟนลุงน่าจะมาเลานด้วยนะคะมาคุยๆๆๆเม้าๆๆๆกันนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2989: 3 ก.พ. 09, 11:02 น

อยู่ปะ  มามี้มาตาม

('') ('') ('')

อยู่แต่อยู่ที่บ้านมามี้อะคะ

มามี้มะออนเหรออออออออออออออออออออออออออออออออออ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2990: 3 ก.พ. 09, 11:07 น

*#*# *#*# *#*# *#*#

พี่หนูดีมาแล้วววววววววววววววววววววววววววววว

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2991: 3 ก.พ. 09, 11:40 น

-_-' -_-' -_-' -_-'

ท่าทางจะโหด มันส์ ฮา  ;D ;D ;D

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
^/^ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2992: 3 ก.พ. 09, 11:49 น

เห็นแว่บ ๆ ท่าทางจะวิ่งไม่ทันนภัสแล้ว

ไปอาบน้ำดีกว่า  */* */* */*

อิอิเค้าไปกินข้าวเหละมามี้))))))))))))))))))))

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2993: 3 ก.พ. 09, 15:53 น

-_- -_- -_- -_-

กาแฟ 2 แก้วแล้วก้อยังตาปรืออยู่เลยอะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2994: 4 ก.พ. 09, 06:58 น

นภัส  ตื่นได้แล้ว อย่านอนตื่นสายน๊า

เดี๋ยวจะได้นั่งมอไซด์ไปอีก หลายตังค์

มาปลุกแล้วจ้า   *#*# *#*# *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2995: 4 ก.พ. 09, 07:00 น

เข้าอกเข้าใจกันได้ดีทีเดียวเชียวแหละ

ลุงพลกะคุณมามี่เนี่ย มันก็จริง ๆ นี่นา

-_-' -_-' -_-' -_-' -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2996: 4 ก.พ. 09, 07:02 น

จะลุก หรือ ไม่ลุก ไปทำงานได้แล้ว

นอนขี้เซาจริง ๆ เลย   zZZ zZZ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2997: 4 ก.พ. 09, 08:13 น

D จ้านภัส ตื่นยัง มามี่มาตะโกนเรียกตั้งนานก่อนพี่อ้อยอีกนะ ตื่นๆๆๆๆๆ ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2998: 4 ก.พ. 09, 08:14 น

-_- -_- -_- -_-

กาแฟ 2 แก้วแล้วก้อยังตาปรืออยู่เลยอะ

ดึกๆๆดื่นๆๆ ทำไรอยู่ละ แอบเห็นนะ ;D ;D ;D ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #2999: 4 ก.พ. 09, 09:30 น

นภัส  ตื่นได้แล้ว อย่านอนตื่นสายน๊า

เดี๋ยวจะได้นั่งมอไซด์ไปอีก หลายตังค์

มาปลุกแล้วจ้า   *#*# *#*# *#*#

ตื่นแล้วจ้า)))))))))))))))))))))))

วันนี้แลยเลยแบบไม่รีบไม่ร้อน....แบบชิวๆๆๆๆๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3000: 4 ก.พ. 09, 09:31 น

เข้าอกเข้าใจกันได้ดีทีเดียวเชียวแหละ

ลุงพลกะคุณมามี่เนี่ย มันก็จริง ๆ นี่นา

-_-' -_-' -_-' -_-' -_-' -_-'

ดูท่าทางจาเล่นไปเหนื่อยไปเนอะ ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3001: 4 ก.พ. 09, 09:33 น

D จ้านภัส ตื่นยัง มามี่มาตะโกนเรียกตั้งนานก่อนพี่อ้อยอีกนะ ตื่นๆๆๆๆๆ ;D

โหมิน่าวันนี้เด้งจากที่นอนได้ในทันใด.....เพราะพี่สาวแสนสวย 2 คนมาปลุกนี่เอง ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3002: 4 ก.พ. 09, 09:34 น

ดึกๆๆดื่นๆๆ ทำไรอยู่ละ แอบเห็นนะ ;D ;D ;D ^/^

ออกมาพร่ำ  มาเพ้อ  หาความรักกกกกกกกกกกกกกกกกก ^/^ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3003: 4 ก.พ. 09, 09:42 น

ข้อความโดย: rukterteesud

Re : ....เปิดบ้านโดเรมอน....  ความคิดเห็นที่ #3000: วันนี้ 09:30 น

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3004: 4 ก.พ. 09, 09:45 น

งั้นก้อ  3009  ด้วยดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆเลขดีแต่เช้า

มิน่าบรรยากาศรอบตัวดีเหลือเกินนนนนนนนนนนนนนนน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3005: 4 ก.พ. 09, 09:47 น

เลขดีเป็นศรีแก่ตัว  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3006: 4 ก.พ. 09, 09:52 น

วันนี้ปลอดโปร่งจริงๆๆๆๆ  ขอเป็นวันที่ดีๆๆที่เถอะ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3007: 4 ก.พ. 09, 09:53 น

เลขเจ็ดเลขนำโชคและเลขแห่งการเดินทาง...ชอบบบบ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3008: 4 ก.พ. 09, 09:56 น

เลขแปดดดดดดดดดหมายถึงอะไรก้อไม่รู้...แต่ตอนนี้ที่ตำแหน่ง เลข 3009...

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3009: 4 ก.พ. 09, 14:09 น

หวัดดีคะทุกๆคน
คุงนภัสคะ..ทั้งเมื่อยทั้งเหนื่อยเรยคะอิอิ ;Dบ้านคุงมีหลายหลังเหลือเกินนน!!!
 ^_^ยังนี้มะต้องกัวหลงทางหรอกคะมันครบ4ทิศแระเดินปายไหนก็เจอ ^_^
ไม่มีหลง(มีแต่เหนื่อย) ;D แร้วนี่โอมแวะเยี่ยมครบยังอะคะเนียะ???

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3010: 4 ก.พ. 09, 20:11 น

('') ('') ('') ('')

จุ้กกรู  อยู่ปะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3011: 4 ก.พ. 09, 20:15 น

*/* */* */* */* */*

ตอนนี้หิวจังเลย นภัสมีอารายกินปล่าว  ('') ('')

ไปกินไอติมมาไม่อิ่มเลย มัวแต่นั่งมองหน้าคนมาเลี้ยง  ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3012: 5 ก.พ. 09, 00:40 น

หวัดดีคะทุกๆคน
คุงนภัสคะ..ทั้งเมื่อยทั้งเหนื่อยเรยคะอิอิ ;Dบ้านคุงมีหลายหลังเหลือเกินนน!!!
 ^_^ยังนี้มะต้องกัวหลงทางหรอกคะมันครบ4ทิศแระเดินปายไหนก็เจอ ^_^
ไม่มีหลง(มีแต่เหนื่อย) ;D แร้วนี่โอมแวะเยี่ยมครบยังอะคะเนียะ???

;D ;D ;D ;D

อย่าเพิ่งเหนื่อยนะจ๊ะโอมมมมมมมมมม

ค่อยๆๆวนไปนะ เดินดีๆๆๆๆประตูเปิดรอต้อนรับทุกบ้านเลยจ้า ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3013: 5 ก.พ. 09, 00:49 น

*/* */* */* */* */*

ตอนนี้หิวจังเลย นภัสมีอารายกินปล่าว  ('') ('')

ไปกินไอติมมาไม่อิ่มเลย มัวแต่นั่งมองหน้าคนมาเลี้ยง  ;D ;D ;D

อ้าวตกลงมามี้เจอเพื่อนผะหญิงหรือผะชายคะ ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3014: 5 ก.พ. 09, 00:51 น

zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ

ฝันดีนะคะ))))))))))))

Tags:

หน้า: 1 ... 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 ... 914
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้