หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากทำ......"เสน่ห์ยาแฝด เรียกสามีกลับ  (อ่าน 112269 ครั้ง)
Guest
เพื่อนทีดี
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 6 พ.ค. 09, 11:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อาจจะไม่มีพ่อปู่หรอกคะ เขาอยากให้แง่คิด อาจจะยกพ่อปู่ขึ้นมา ทีเราได้อ่าน ก็น่าจะคิดได้ มีสติ มีเหตุผล ไปวัดฝึกสมาธิ ใจก็จะเข้มแข็งเอง ถ้าคนนำทาง ดี เราก็จะเดินถูกทาง คะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
กนกพิชญ์
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 7 พ.ค. 09, 20:00 น »

ดิฉันไปทำมาหมดแล้ว ทั้งหมอเขมร พม่า แขก รอบบ้านทั่วทิศไปมาหมด เมื่อสามีออกไปทำงาน(หนัก) ดิฉันก็ออกจากบ้านเหมือนกัน วางแผนเอาเงินไปให้เขาหลอกทำของ ทำเสน่ห์ ทั้งที่รู้ว่า อายุ 55 ปีแล้ว ทำอย่างไรมันก็ไม่ได้ผลแม้แต่อย่างเดียว หมดเงิน เสียเวลา เพื่อน ชาวบ้านดูถูก หาว่าโง่ แต่ดิฉันก็คิดว่ายอมไม่ได้ สุดท้ายก็ไม่มีหมอคนไหนทำสามีกลับมาได้ เขารักหลงเมียน้อยมากเหมือนเดิม

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เมียทหารผู้อาภัพ
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 9 พ.ค. 09, 13:00 น »

ขอบคุณสำหรับคำสอนดี ดี
ชีวิตฉันตอนนี้ ยิ่งกว่าเจ้าของกระทู้อีก เพาระสามีสุดยอดเจ้าชู้ แอบไปมีลูกกับเมียน้อยไม่รู้กี่คน เค้าเป็นทหารเรือ
อยู่ สมุทรปราการ ฉันต้องจำทน ร้องให้น้ำตาแทบเป็นสายเลือด เรามีลูกชาย 1 คน อายุ 1ขวบ 10 เดือน วันหยุดติดกันทีไร เค้าออกจากบ้านไปทุกที ไม่เคยบอกว่าจะไปใหน ไม่เคยโทรถาม ฉันเลย ทำอย่างนี้มา7-8 ปีแล้ว ณ วันนี้ ถ้าเค้ากลับมา ฉันจะบอกเลิกเค้าโดยเด็ดขาดซะที สามีเลิดไปแล้ว ก็เป็นคนอื่น แต่ลูก ยังเรียกเราว่าแม่
ผู้หญิงผู้อาภัพ

Guest
นี
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 11 พ.ค. 09, 08:50 น »

ดิฉันอิจฉาเมียน้อย เพียงเพราะดิฉันปฏิเสธไม่อยากนอนกับสามี เขาก็ประชดไปมีเมียน้อยทันที เดี๋ยวนี้ทำอย่างไรสามีก็ไม่นอนด้วย ไปเอาคนอื่นมาเป็นเมีย ทำหน้าที่เมียไปเสียแล้ว ดิฉัน 55 ปี ทำเสน่ห์อย่างไร สามีก็ไม่นอนด้วย สามีหลงเมียน้อยมาก ออกไปทำงานกลับมามืดค่ำทุกวัน สร้างภาพว่าครอบครัวไม่มีปัญหา ที่แท้เปล่าเลย ไม่เหมือนเดิม สามีไม่เข้าใหล้ ทำของอย่างไรก็ไม่เหมือนเดิม เกลียดเมียน้อย ได้ทุกอย่างไป ทำให้ครอบครัวไม่เหมือนเดิม ทุกวันนี้สร้างภาพ คุยไปว่าสามีทิ้งเมียน้อยแล้ว ตัวเองเก่งเอาชนะเมียน้อยสามีได้ แม้ยอมเปลี่ยนชื่อตัวเองให้ชนะพวกเขาก็ทำไม่สำเร็จ

Guest
สุธรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 11 พ.ค. 09, 21:08 น »

เป็นเพราะเมียหลวงไม่ให้ผมนอนด้วย ผมจึงได้มีเมียน้อย มาตอนนี้ผมนอนกับเมียหลวงไม่ได้เลย เมื่อเขาทวงสิทธิ์ ของผมไม่สู้ ไม่ทำงาน ไม่มีความต้องการ ไม่มีความรู้สึกเสียแล้ว เขาเอาทำของใส่ผม หรือใครทำกันแน่ ทุกวันนี้ผมสงสัยมาก ผมนอนกับเมียน้อยได้อย่างมีความสุข ตามปกติทุกอย่าง แต่พอมานอนกับเมียหลวง กลับไม่สู้ไปเฉยๆ อย่างนั้น

Guest
กนกคงทอง
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 15 พ.ค. 09, 21:51 น »

ดิฉันไปทำมา โดยเขาว่าให้หักนกเขาเพื่อสามีไม่ให้นอนกับคนอื่น แต่กลายเป็นว่าเขาไม่นอนกับดิฉัน นอนกับเมียน้อยได้สบายๆ นี่คือการหลอกลวงเช่นกัน เสียเงินมาก ไปเชื่อหมอดู พ่อแม่ตั้งชื่อให้มาอายุ 55 ปีแล้ว ไปเปลี่ยนชื่อเพราะความโง่เขลาของตัวเองแท้ๆ มัวไปทำของ ข้างหลังสามีไปโอนเงินซื้อหุ้นให้เมียน้อย ไปนอนกับเมียน้อยสบายๆ

Guest
Tilip Doi
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 20 พ.ค. 09, 00:04 น »

*,* ไม่ต้องไปเสียเวลาไปหาเจ้าเข้าทรงที่ไหนหรอกค่ะ คนมันจะไปอะไรก็รั้งไม่อยู่ ปล่อยเขาไปดี ๆ เถอะ ไปสู่ที่ชอบ ๆ เราก็จะได้หมดกรรมหมดเวรจากเขา เอาธรรมะเขาข่มดีกว่าค่ะ อะไรไม่ใช่ของเราก็ไม่ใช่ของเราอยู่ดี เอาเวลาไปทำบุญดีกว่าค่ะ
Guest
กนกลูก 3
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 24 พ.ค. 09, 09:35 น »

ดิฉันก็ไปหาทำมามากมาย ตั้งแต่สามีได้เมียน้อย ดูดวง 5000 บาท เปลี่ยนชื่อใหม่ให้นำหน้าผัวกับเมียน้อย แต่สามีก็ไม่ได้มานอนด้วย จนวันนี้ เขายังว่า ไม่มีความต้องการ นอนคนละห้อง ถูกหลอกให้เสียเงิน กู้เงินมาทำเสน่ห์ แต่ดิฉันอยากได้สามีคืนมานอนกับดิฉันเหมือนเดิม เขา 63 ปีแล้ว ยังมีเมียน้อย น่าเจ็บใจมาก ต้องเสียเงินนับแสน เพื่อทำเสน่ห์ให้เขากลับมา มาแต่ซาก หัวใจ เขายังหลงเมียน้อยอยู่เหมือนเดิม

Guest
สุธรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 24 พ.ค. 09, 09:41 น »

ผมอยากได้ลูกน้องเป็นเมียตอนอายุ 60 ปี ผมใช้วิธีทำเสน่ห์ให้เขาหลง แล้วไม่ได้เลี้ยงดู สักวันกรรมคงตามสนองผม กับครอบครัว ตอนนี้ไม่มีจะกิน ทะเลาะ ลูกไม่ประสบความสำเร็จ คนไม่นับถือ เมียทำงานไม่ก้าวหน้า นายไม่โปรด หลอกใช้งาน เมียผมก็แก่แล้ว มาเปลี่ยนชื่อตอนอายุ 55 ปี น่าเวาทนาความโง่ของเมียนัก

Guest
น้องคนเล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 28 พ.ค. 09, 00:33 น »

ขอบคุณกระทู้นี้มากน่ะค่ะ พอดีว่าช่วงนี้ก็ปวดเรื่องสามีเป็นที่สุด แต่ตอนนี้คิดได้แล้วถ้าเค้าไม่รักไม่ดีก็ไม่ต้องแคร์เหลือว่าไหมยังมีแม่พ่อพที่เราต้องแคร์

Guest
สุธรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 31 พ.ค. 09, 19:24 น »

ผมอายุ 62 ปี อยากได้ลูกน้องมาเป็นเมียน้อยอีกคน แทนนังเมียหลวงที่มันแก่ ไม่ให้นอนด้วย เก่งแต่เชื่อหมอดู ผมไปหาของมาทำใส่ให้เด็กคนนี้หลง ตอนนี้เขาหลงผมทั้งที่ผมแก่คราวพ่อเข้าแล้ว แต่ผมก็ไม่ปล่อย เมียของผมเที่ยวอาละวาด ทำร้าย ทำลายชื่อเสียงเขา ผมก็ไม่สนใจ ให้เงินไป 500000 บาท

Guest
ao-x-phone
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 10 มิ.ย. 09, 18:42 น »

เป็นเรื่องที่ดีมากค่ะ ทั้งในแง่ของความคิด (อยากทราบจัง)ว่าท่านอยู่ที่ไหน จะหาโอกาสไปเป็นลูกศิษย์บ้างค่ะ

Guest
วันพิชญ์
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 19:49 น »

ดิฉันเอาชนะเมียน้อยได้เพราะยอมเสียเงินไปทำเสน่ห์หลายที่ เปลี่ยนชื่อเสียเลย ในที่สุดสามีที่อายุ ๖๐ กว่าของดิฉันก็ดูเหมือนว่าจะกลับมาเป็นของดิฉันคนเดียว แม้ว่าจะไม่ได้นอนกันเลยตั้งแต่เขาได้เมียน้อยแล้วก็ตาม ตอนนี้เขาป่วยเพราะของที่ดิฉันทำ เลยได้โอกาส ใส่ความ กุเรื่องว่าเมียน้อยทำ เขาก็เชื่อดิฉันทุกอย่าง เพราะของที่ดิฉันไปทำมาหลายที่ เสียเงินนับแสนบาท เพื่อนๆ ว่าโง่ พิชญ์โง่ก็ยอม เพื่อเอาชนะสามีที่นอกใจไปมีเมียน้อยตอนแก่

add
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 16 มิ.ย. 09, 18:48 น »

อืม พยายามจะนำมาใช้กับตัวเอง

จะพยายามเข้มแข็งๆ q*077

Guest
จิจอ
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 21 มิ.ย. 09, 16:06 น »

อ่านแล้วสุดยอดคะ ท่านปู่ฤาษี คำสอนท่านดีมาก บางทีชีวิตคนเรามันหลงไปชั่ววูป ต้องยอมรับความจิงคะ คิดบวกเข้าไว้ แต่จานำเก็บไว้คิดคะไว้สอนใจเราเองด้าย และต้องทำให้ตัวเองมีค่าเข้าไว้ แต่งตัวสวยๆสามีไม่มองคนอื่นก็มองเราคะ สามีไม่ดี
ก็ตัด หาใหม่คะ

Guest
จิจอ
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 21 มิ.ย. 09, 16:41 น »

วิธีแก้กรรมให้ตนเองได้ผลดีเร็วขี้น.....(สามีเจ้าชู้) ให้ตักบาตรตอนเช้า ด้วยพระสะดุ้งมารหน้าตักกว้าง 3 นิ้ว- 5 นิ้ว(พระปางมารวิชิย)ไปถามหาซื้อด้ายที่ขายของพวกถวายสังฑทานถามเค้า เค้ารู้ พร้อมด้วยข้าวปล่าวอาหารคาวหวาน น้ำดื่ม ดอกไม้สด 1 ชุด จุดธูป 3 ดอก ขอขมากรรมชั่วก่อนหน้าพระพุทธรูป ก่อนนำไปใส่บาตร (คำขอขมากรรมชั่วมีอยู่ทั่วไปในหนังสือพระ) ตอนใส่บาตรพระทานให้พร กล่าวคำเล่านี้ ขอแผ่บุญบารมีให้สามี(ชื่อ-นามสกุล)และเจ้ากรรมนายเวร ศัตรู หมู่มารทุกภพทุกชาติ ที่เป็นผู้หญิง(เอ่ยชื่อ) หรือใครก็ได้ ขอให้ได้รับและอโหสิกรรม และขาดจากสามีของข้าพเจ้า (บุคคลที่ 3 จะแยกจากกันโดยธรรมชาติ เพราะมาชดใช้ด้วยกรรม จะแก้ไชด้วยอำนาจบุญ ใส่บาตรเสร็จกรวดน้ำลงดินทันที แล้วกล่าวดังนี้.... บุญกุศลที่ลูกได้ทำแล้วขอถวายบุญแด่สัมมาสัมพุทธเจ้าทั้ง 5 พระองค์ให้ทุกพระองค์นำส่งบุญมายัง ข้าพเจ้า(เอ่ยชื่อเรา)ให้มีเดช ปัญญา โภคะ ขอให้มีบุญบารมีทุกภพทุกชาติโดยเร็วเทอญ และกุศลที่ข้าพเจ้าได้ทำแล้ว ขอถวายแด่พระแม่คงคา พระแม่ธรณี ให้เป็นทิพยานในการทำกุศลในครั้งนี้ด้วยเทอญ (ได้ผลจจิงๆคะ ฝ่ายหญิงไปเองโดยธรรมชาติตัวดิฉันเองทำมาแล้วคะ เพื่อนแนะนำ แล้วไปเจอในหนังสือพระด้วย บอกต่อได้บุญกุศล )และท่องแผ่เมตตาให้ตัวเองมาก ให้ตัวเองก่อนแล้วค่อยให้คนอื่น คะ (บอกต่อได้บุญกุศลคะ) ตัวดิฉันเองทำแล้วดีขึ้นรักเรามากขึ้น และที่สำคัญอย่าปล่อยตัวนะคะคุณผู้หยิง แต่งตัวให้สวยๆเข้าไว้น้าจ้า

Guest
NeeRaCha
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 28 มิ.ย. 09, 15:10 น »

เข้าใจแล้ว
ว่าทำไมกระทู้นี้ ถึงอยู่ยง คงกะพัน
ก็มันเป็นแบบนี้เอง
สุดยอดเลยค่ะ
เป็นทานที่ดีมากทีเดียวเชียว

Guest
a_zujiman01
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 29 มิ.ย. 09, 09:13 น »

ผมเป็นคนสุรินทร์ ก็เลยรู้จักเรื่องพวกนี้พอสมควร ตัวผมเองผมก็เคยถูกทิ้ง ถูกบอกเลิก ยังถูกหลอกจนกลายเป็นชู้ไม่รู้ตัว แถมเกือบจะต้องเป็นพ่อให้ลูกของคนอื่นด้วยซ้ำไป เมื่อเวลาที่คนเรารักใครมากๆแล้ว รักที่รักจิงๆ ไม่ใช่หลง การที่จะตัดใจมันยาก ที่เค้าบอกกันว่า การรักษาความรักไว้มันยาก แต่ที่ยากว่าคือการลืมคนที่เรารัก ที่ผมมาโพสนี้ไม่ได้ต้องการให้ใครหลงงมงาย หรือทำผิดศีลธรรม เพราะผมจะรับฝากเฉพาะคนที่เดือดร้อน ที่มีปัญหาจิงๆ และจะต้องไม่ผิดศีลธรรม ผมไม่ได้ผลประโยชน์อะไรจากการฝาก แต่ที่ผมรับฝากเพราะ
1.ผมสงสารอาจารย์เพราะแกจนแถมยังอ่านภาษาไทยไม่ออกเลยโดนโกงที่นา (แกไม่ได้รับทำเสน่ห์เป็นอาชีพ แกจะทำให้คนรู้จักหรือญาติเท่านั้น ตัวแกเองแกทำงานรับจ้างรายวัน )
2.เพราะผมรู้ว่าความรักที่คนอื่นมองว่าโง่ มันเป็นยังไง และผมก็คิดว่า หากคนเราสื่อสัตย์ต่อกันไม่นอกใจกัน ชีวิตหลายชีวิตคงได้เกิด หลายชีวิตคงไม่ถูกทิ้งให้กำพร้า หลายชีวิตคงได้รู้ว่าพ่อแม่คือใคร และอีกหลายชีวิตคงไม่คิดทิ้งลมหายใจของตัวเอง
ที่ผมรับฝากนี้เป็นการทำเสน่ห์แบบสายขาว ไม่ได้ใช้ผีเพื่อช่วยในการเรียก ถ้าหากใช้ผีช่วยเรียก ก็จะเป็นจำพวกหุ่นพยนต์ น้ำมันพราย แต่ผมขอเตือนผู้ที่คิดจะเล่นสายดำนะครับ ถ้าหากคุณจิตไม่แข็งพอของอาจเข้าตัวคุณเองได้ เช่น ผีมาขอนอนด้วย หากคนที่คุณจะทำใส่เขามีจิตแข็ง ของอาจย้อนมาหาคุณ เบาๆก็อาจจะซึม ถ้าหนักๆเลยก็อาจเป็นบ้าได้ครับ โดยเฉพาะผู้หญิงผมอยากให้ระวังมากๆ เพราะที่แฟนเราจะกลับมา จะกลายเป็นว่าเราโดนทำใส่ซะเอง จากอาจารย์ที่หวังในตัวและเงินของคุณ
**หากใครยังสามารถคุยกับคนรักได้แบบเจอหน้า ใช้สีผึ้งดีกว่าครับ ราคา 2000 บาท จะนัดรับของหรือส่งพัสดุก็ได้ครับ จะมีคาถา วิธีบูชา ข้อห้าม ผมจะพิมพ์ให้ไปด้วยครับ
**หากไม่เจอกับคนรักไม่ได้คงมีอย่างเดียวครับคือการทำเสน่ห์ ราคา 6000 บาท และผมจะอัดเสียงตอนที่อาจารย์ดูดวงมาให้ฟังด้วยครับ เพื่อเป็นการยืนยันว่าผมไม่ได้หลอก และไปทำให้จิงๆ
ถ้าอยากรู้รายละเอียดจะเมล์มาหรือโทรมาถามก็ได้ครับ
(โทรศัพท์หายครับยังไม่ได้ซื้อใหม่)
a_zujiman01***

**การทำเสน่ห์ไม่ได้ขึ้นอยู่กับอาจารย์อย่างเดียว ตัวของคุณเองต้องเชื่อมั่น และคิดถึงเค้า มันก็เหมือนพลังจิตที่มีอยู่ทุกคนละครับ อีกอย่างคือเมื่อทุกอย่างเริ่มดีขึ้น ห้ามคุณทำอะไรที่เป็นการพลักเค้าออกไป เช่นไปชวนทะเลาะ ฯ เพราะจากที่เข้ามาจะกลายเป็นวิ่งหนีแทนนะครับ

**ถึงผู้ที่สงสัย
ผมเคยถามอาจารย์แกแล้วว่าทำไมไม่รับทำให้คนอื่น แกบอกผมว่าถ้าทำให้ทุกคนที่มาจากไหนไม่รู้ เราไม่รู้จัก แล้วคนๆนั้นต้องการทำกับญาติ กับคนรู้จักของเรา เราจะทำให้มั๊ย แล้วถ้าเค้าทำเพราะต้องการแย่งของๆเขามาเราควรทำมั๊ย และอีกอย่างที่สำคัญถ้าแกทำแบบนั้น คนที่เล่นสายดำ ก็จะมาเล่นงานแก เพราะแกเคยโดนมาก่อนไงครับนี่แหละเหตุผล
ว่าผมแสดงความบริสุทธิ์ใจเต็มที่แล้วนะครับ รูปอาจารย์ก็ให้ดู เสียงก็อัดมาให้ฟัง วิธีการทำก็บอกหมด

Guest
คนสุรินทร์
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 2 ก.ค. 09, 21:10 น »

สามีดิฉันมีเมียน้อย ดิฉันร่วมมือกับลูกน้องสามี ทำลายเมียน้อยคนนี้ด้วยความแค้น อาฆาต ให้ลูกน้องสามีติดตามไปที่ต่างๆ คอยเฝ้าดู แอบดูตอนที่สามีมาหาเมียน้อยคนนี้ ให้เพื่อนสามี สมมุติชื่อสุธรรม เขาพาไปทำเสน่ห์ ทำของ ดิฉันแอบไปหาเขาตอนที่สามีไปทำงานทุกครั้ง กู้เงินมาทำเสน่ห์ สามีถามจะซื้อปุ๋ย บอกหมดแล้ว ความจริงเอาไปทำเสน่ห์ จ้างคนไปทำของมาใส่สามีกับเมียน้อย เพราะเกลียดเมียน้อยคนนี้มาก กลัวเขามาเอาสมบัติที่สามีได้จากพ่อแม่ที่ทะเล ก็ไม่มากมายอะไร แต่ด้วยความงก โลภ เกิดมายากจน ไม่เคยมี ไม่เคยได้ พอมีก็โลภกลัวเมียน้อยแย่งไป หาทางทำลายทุกอย่าง แต่ไม่สำเร็จ เพราะเขายังไม่ทิ้งกันจนเดี๋ยวนี้

Guest
เป็ดคงทอง
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 9 ก.ค. 09, 10:23 น »

ผมเคยเป็นคนจัดการพาเมียเพื่อนคนหนึ่งไปทำเสน่ห์มาหลายที่จากคนทรง พระ คนดูดวง หลวงปู่ หลวงพ่อ เพราะสสงสารที่สามีเขามีเมียน้อย ผมเป็นคนจัดการให้เขาได้ไปทำเสน่ห์ แม้ว่าอายุเขาจะมาก 50 กว่าแล้วก็ตาม เขาให้เงินจ้างผมไปทำ สามีเขาไปได้เมียน้อยคนสุรินทร์ ทำของให้สามีเกลียดเมียน้อย ทำเสน่ห์ให้สามีหลง ผมเป็นคนดูต้นทาง แอบดู แอบรายงานให้เขารู้เมื่อสามีเขามาหาเมียน้อย เพราะบ้านผมอยู่ใกล้บ้านเมียน้อยของเขา ช่วยเขาทุกอย่างเพราะเขาจ้าง ที่เขาไปเสียเงินกับทำเสน่ห์ก็มากมาย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 11 ก.ค. 09, 17:10 น »

ดีมากเลยค่ะอ่านแล้วคิดได้เลยค่ะเพราะเราก็มีปัญหาเรื่องนี้อยู่เหมือนกันพยายามทำใจอยู่หลายครั้งพอเค้ากับมาดีด้วยก็ใจอ่อนทุกทีเสร็จแล้วมันก็กลับไปคบกันเหมือนเดิม

Guest
อาท
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 12 ก.ค. 09, 10:42 น »

คนที่กำลังเปนทุกข์..ไนเรื่องของความรักเข้ามาคุยกันนะเรานะสำเร็จเเล้วอยากให้คนที่เปนทุกข์ได้พ้นทุกข์เพราะถ้าทำช่วงเ

ข้าพรรษานี้

...ก้อจะสำเร็จเร็ว มากขึ้นอยากให้พ้นทุกข์เราเคยเปนจึงรู้ว่ามันเจ็บขนาดไนอยากให้พ้นข์ทุกข์จริงๆๆไม่ได้หลอกนะ

คุยกันทางเมล์ tamjai_t_007***

Guest
กนก
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 12 ก.ค. 09, 15:08 น »

ผู้หญิงโง่ๆ เท่านั้นที่ทำของ ทำเสน่ห์ให้สามีหลง สามีรัก มีแต่เขาหลอกทั้งนั้น แล้วเที่ยวไปทำของนรกมาใส่ลูกเมียคนอื่นนะเลิกเสียที นรกๆ เอาไว้เองซิ อย่ามาเที่ยวทำนรกใส่ลูกเมียคนอื่น มาจากสุรินทร์ ก็กลับไปสุรอนทร์วะ อย่ามาทำนรกใส่คนอื่น ทำนรกอะไรมา ขอให้นรกเหล่านั้น ย้อนเข้าตัวมัน โคตรมันที่สุรินทร์ด้วยเถิดสาธุ

Guest
นี
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 16 ก.ค. 09, 19:40 น »

ดิฉันเองก็ยังไปหาทำของมาให้สามีกิน เพื่อให้สามีนอนด้วย นานแล้วตั้งแต่เขามีคนอื่น เขาไม่นอนกับดิฉัน ทำหลายที่แล้ว ทำอย่างไรเขาก็ไม่นอนด้วย ดิฉันต้องไปหาหมอทางทิศใต้ของบ้าน เพื่อแก้นกเขาที่ถูกทำมาให้ใช้กับดิฉันได้ เสียเงินไปมาก แต่ดิฉันก็ไปทำมา กะลาตาเดียวก็ทำมาแล้ว ได้ผลไหม สามีก็ยังรักเมียน้อยอยู่

Guest
ไอริน
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 16 ก.ค. 09, 22:35 น »

เจ้าของกระทู้เขา เขียนแบ่งปัน ความคิดให้พวกคุณว่า เราควรมีสติแล้วแก้ไข ปล่อยวางซะบ้าง เดินทางสายกลาง แล้วอะไรๆก็จะดีขึ้น ก่อนอื่นก็คือจิตใจของผู้ปฏิบัติจะมีความสงบและเป็นสุขแล้วสิ่งที่ตามมาก็จะค่อยเป็นค่อยไปตามวิถีทางที่ดีขึ้นเป็นลำดับ อย่ายึดติดกับกิเลส ตัณหา จงมองดูที่ความเป็นจริง เชื่อมั่นในความดีทำความดี ใจเราสุขกายก็สุขแล้วก็จะแสดงผลออกมาที่ใบหน้าและดวงตา ความคิดเอง ข้อคิดง่ายๆถ้าคุณหน้าตาสดชื่นยิ้มแย้มผ่องใส ใครๆก็คงอยากเข้าใกล้คุณมากกว่าหน้าตาหมองเศร้าหรือบึ้งตึงแน่นอน เขาให้เป็นข้อคิดที่ดีเอาไปปฏิบัติเถอะ แล้วจะดี ใครที่ทำให้เราทุกข์ก็เป็นกรรมของเขา กรรมไม่ต้องงรอชาติหน้าหรอกเดี๋ยวนี้เร็วเป็นติดจรวดเลย เราได้เห็นแน่ๆ ขอให้มีสติกันก็จะแก้ปัญหา แล้วผ่านวันนี้ไปได้

Guest
อุสนา
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 19 ก.ค. 09, 18:43 น »

ดิฉันมันโง่ที่ไปทำของมาใส่เมียน้อย โง่ที่ดูดวงครั้งละ 5000 บาท โง่ที่เปลี่ยนชื่อ โง่ที่ใส่ร้ายเมียน้อย โง่ที่ไปทำของใส่เมียน้อย โง่ที่ไปหักนกเขาสามีไม่ให้นอนกับเมียน้อย โง่ที่เฝ้าสามีไม่ห่าง โง่ที่บอกใครๆ ว่าสามีไม่นอนด้วยมาเป็นปีๆ โง่ที่ไปด่าเมียน้อย โง่มากๆ ถ้าเฃอยู่เฉยๆ ก็ดี หมดเงินไปมาก กู้สหกรณ์มาทำสวนก็แอบสามีไปทำเสน่ห์หมดเงิน เขาโง่ ไม่รู้เรื่องว่าเมียไปเล่นชู้มาเพื่ออยากทำเสน่ห์

Guest
คนมีปัญหา
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 01:42 น »

q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009q*009

Guest
จงดี
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 23 ก.ค. 09, 20:04 น »

คุณกนกพิชญ์ คุณนี่โง่มาก โง่จนใครๆ เขาสมน้ำหน้า โง่จริงๆ ที่ทำแบบนี้ ทำไมไม่นิ่ง ไปทำทำไมให้เขาว่าโง่ ควายโง่จริงนั่นแหละ

Guest
สุธรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 31 ก.ค. 09, 21:13 น »

ผู้หญิงมักต้องการผูกขาดผู้ชายไว้คนเดียว ของข้าใครอย่าแตะ ทั้งๆ ที่เกิดมาตัวเปล่า ตายไปก็เอาอะไรไปไม่ได้ ผมมีเพื่อนที่อายุ มากแล้ว สามีเป็นหัวหน้า มีอำนาจหน้าที่ อายุเลขหกขึ้น มีเมียน้อย เขาทำใจไม่ได้ ไม่รอเวลาที่เขาแก่ลงๆ แล้วหันหน้าเข้าวัด จะต้องไปด่าเขา สาวใส้เขา ใส่ความ ใส่ร้าย กุเรื่อง ที่ร้ายกว่านั้น เขาจ้างผมไปทำเสน่ห์ ไปหาพระอาจารย์มาหักนกเขาสามีเขาไม่ให้นอนกับเมียน้อย ผมคอยเฝ้าดูเมียน้อยให้เขาด้วย เพราะเขาจ้างมาไม่น้อย มาหาผมที่บ้าน บางครั้งรถเสียที่บ้านผม ผมก็ทำให้เขาทุกอย่าง เขาให้เงินค่าจ้างมากมาย ผ่านมาหลายปี เขาก็ยังไม่ได้เลิกกับเมียน้อยอยู่ดี ทุกอย่างเหมือนเดิม

Guest
ชิงดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 3 ส.ค. 09, 18:21 น »

ถามหน่อยเถอะ ถ้า เมียหลวง เมียน้อยคนที่ 1 เมียน้อยคนที่ 2 เป็นลูกค้าหมอเสน่ห์ คนเดียวกัน ใครจะได้ผู้ชายไปอะ q*024

Guest
ติ้ด
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 20:28 น »

เคยเจอไหมที่ผู้ชายต้องการได้ลูกน้องเป็นเมีย อายุห่างกัน 20 ปี ทำของให้ผู้หญิงหลง เพราะผู้ชายคนนี้มีของที่ทำด้วยไสยศาสตร์มาใส่ผู้หญิง แล้วจะมีวิธีแก้อย่างไร เจอแบบนี้ จะไปหาใครที่ไหนแก้ไขได้บ้าง

Guest
เป็ด
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 4 ส.ค. 09, 20:33 น »

แล้วถ้าเมียน้อยไปหักนกเขามาแล้ว ไม่ให้ฝ่ายชายนอนกับเมียหลวงได้ แล้วก็เป็นจริงเสียด้วย ครั้น เมียหลวงเก่ง ไปหาที่แก้ หลายๆ ที่ดันไปเจออาจารย์เดียวกัน ผลจะเป็นอย่างไร แก้ให้ หรือไม่แก้ให้ คนทำเท่านั้นที่รู้ว่า จะเอาเงินหรือไม่เอาเงิน สัจจะหรือไม่

Guest
ชายเห็นแก่ตัว
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 14 ส.ค. 09, 19:18 น »

ทุกวันนี้ ก็เห็นโฆษณา ขายเสน่ห์ยาแฝด ทำให้สามีรัก สามีหลง ในทีวี ตั้งหลายต่อหลายขนาน ไม่ว่าจะใช้แล้วในเจ็ดวัน สามีไม่เคยเต้นรำ ยังถึงขนาดไปหัดเรียนเต้นรำ หรือ ใช้ใส่อาหารแล้วเสมือนญาติผู้ใหญ่มาปรุงให้ บางทีก็ ถึงขนาดไม่สนใจรายการฟุตบอล ที่กำลังแข่งอยู่ในทีวี มาลูบรักแร้เล่น ว่าง ๆ ลองหามาใช้สักขนานดูนะหนู
Guest
เมียหลวง
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 15 ส.ค. 09, 20:06 น »

เคยไปทำของเพื่อให้สามีทิ้งเมียน้อย หักนกเขาสามีให้ทิ้งเมียน้อย ถูกหลอกไม่รู้กี่ครั้ง เชื่อเขาหมด เชื่อทุกอย่าง เชื่อว่าทำได้ แก้ได้ แต่สามีก็ยังไม่ได้ทิ้งเมียน้อยจนบัดนี้ ซ้ำร้ายไม่ได้เข้าใกล้ดิฉันเลย ไม่สอนมานานนับปีๆ ไม่รู้สาเหตุ แต่กับเมียน้อยไม่ได้ทิ้ง ยังไม ไปนอนกันอยู่ตลอดเวลาที่ดิฉันไปทำงาน เขาก็ไปนอนกับเมียน้อย ไม่รู้ทัน ตามไม่เคยทัน จับได้ไม่ยอมรับ ทำของให้สามีกิน บางทีก็ได้ผล บางทีก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทำมาทุกอย่าง หลายอาจารย์ หลายที่ ทั้งที่สุรินทร์บ้านเกิดก็ให้ญาติพี่น้องไปทำมาทุกอย่าง สามียังไม่ทิ้งเมียน้อย

Guest
bbb2
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 17 ส.ค. 09, 10:45 น »

การเข้า...ฝัน ให้แต่งชุดขาวทั้งตัว รวมทั้งกางเกงในด้วย ธูป 1 ดอกมาจุดไว้บนหัวนอน ปากคาบพลู 9 ใบ เอามือประสานกันไว้ที่ด้านหลัง แล้วท่องชื่อคนที่จะไปเข้าฝันคนๆนั้น 99 ครั้ง รับรอง วิธีนี้ได้ผล 99 % เพราะมีคนเคยใช้มาแล้วหลายต่อหลายคน คิดดูก็แล้วกัน ถ้าคุณได้พูดคุยกับคนที่คุณเข้าฝัน โดยที่คุณมีสติอยู่ มันจะสนุกแค่ไหน ( แค่นี้ก็มันจนมึนแล้ว...ว ) STEP.... 1. ทำหลังเที่ยงคืน 2. ทำเฉพาะวันศุกร์ 3. เวลาจะกลับ ให้นึกถึงตัวเองแล้วหลับตา 4. กลับก่อนถึงตอนเช้า มิฉะนั้นจะเป็นอันตรายถึงชีวิต 5. หากในฝัน มีคนชวนไปในที่ที่คุณไม่เคยไป ห้ามไปโดยเด็ดขาด 6. หากทำเกิน 2 ครั้ง ครั้งต่อไปอายุของคุณจะสั้นลง 99 วัน 7. จงจำไว้ ว่าคิดให้ดีก่อนที่จะทำ ทั้งหมดที่เขียนมานี้ เป็นการนำออกมาจากคัมภีร์เขมรเล่มหนึ่ง ที่มีอายุอยู่ในช่วงสมัยอยุธยา เรามีการแปลออกมาเมื่อไม่นานมานี้เอง (ของดี มักจะมีผลเสียเสมอ..!) ข้อความข้างบนนี้ต้องเอาไปโพสอีกกระทู้นึง ภายใน 3-7 วัน มิฉะนั้นจะมีผลเสียกับคุณ ขอโทษนะ เราไม่อยากทำหรอก แต่เราโดนมาแล้ว

add
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 31 ส.ค. 09, 23:01 น »

ขอบคุณเจ้าของเรื่องมากเลยค่ะ
เพราะตอนนี้ก็มีปัญหาแบบนี้ แต่ เรามีลูกกับเขา 1 คน 4 ขวบ และ เขาก็มีกับอีกคน 10เดือน ตอนแรกเขาก็กับมาพูดดีด้วย แต่ก็ไม่ยอมเลิกกับทางโน้น เราร้องไห้นอนไม่หลับ ก็มีแม่คอยให้กำลังใจ และ ช่วยปลอบโยน ต่างๆ เขาก็ดีนะโทรมาทุกวัน (เนื่องจากเขาเป็นทีมไดเรกเซลล์) เราอยู่ต่างจังหวัดเลี้ยงลูก ผู้หญิงคนนั้นก็อยู่อีกจังหวัดเหมือนกัน แต่เราเป็นพวกขี้บ่น เก็บเอาเรื่องนี้ที่เขาฟิดมาพูดและ ก็โพสรูปเขาลงเน็ต ทำหลายครั้ง อยากจะเลิกกับเขา นะ แต่ก็สงสารลูก และสุดท้ายเราก็คงจะเลิกกัน (วันนี้) คำพูดเขาก็ดีมากนะ บอกว่า เขายอมรับว่าเขาทำผิดกับเรามากๆ ๆๆๆ แต่คนเราก็มีลิมิต ที่จะรับรู้สิ่งที่เราทำ ทั้งโพสรูป ทั้งส่งข้อความ และ... เราก็อยากได้เขากับมานะ เคยไปหาร่างทรงต่างๆ (แต่เสียเงินไม่มาก) สุดท้ายเราก็คิดว่าเรากับเขาคงมีกรรมกันแค่นี้ และ ชาติที่แล้วถ้าเราเคยแย่งของเขามาก็คืนให้และอโหสิกรรม แต่ถ้าเราไม่เคยทำเขาไว้ก็ให้อภัยเขา และ ไม่เคยอาฆาตด่าว่าเขาด้วยคำหยาบคายนะ..
แม่ก็ไปกับเราทุกที่ หลายทีก็บอกว่าเรามีกรรมเรื่องชีวิตคู่จะไม่มี หรือถ้ามีก็อยู่กันไม่นาน และทุกที่ก็บอกว่าเขาโดนทางโน้นทำของใส่ แต่ไม่ถึงเราเพราะชอบทำบุญเข้าวัด ถือศีล เกือบทุกปี หรือเวลามีโอกาส ก็เลยมาถึงไม่มาก และที่สุดท้าย เขาบอกว่า ผู้หญิงคนนั้น ทำงานไม่ค่อยดี เก่งเรื่องอย่างนั้น ถ้าเราจะเอาสามีกับมาก็ขอใหได้ครึ่งหนึ่งของเธอ และ รู้จัก โกหก(โกหก) ออดอ้อน ให้ได้ครึ่งของหญิงคนนั้น นาทีนั้นก็รับปากเขาว่าจะทำให้ได้ แต่ พอกับมาก็รับไม่ได้ที่ต้องทำเรื่องอย่างนั้นและ สุดท้ายก็ไม่ได้ทำอะไร ถ้าต้องอยู่คนเดียวกับลูกก็ไม่เห็นเป็นไร แต่ถ้าเขาจะกลับมาต้องมีเราคนเดียว ปิดโทรศัพท์ไม่อยากคุยกับใคร ลืมบอกไป ก่อนที่สามีเราจะรู้จักกับผู้หญิงคนนี้ก็ไม่มีหนี้สินอะไรมากมาย แต่หลังจากรู้จักกับผู้หญิงคนนี้โดยการแนะนำของเพื่อนที่จะมาหลอกเขาไปลงทุนด้วย ปัจจุบัน เกือบ2ปี เขามีหนี้สินเกือบล้าน ไม่มีหลักทรัพย์อะไร และได้รู้เพิ่มเติมมาจากแหล่งข่าวว่าก่อนหน้าและช่วงเวลาที่เธอรู้จักกับสามีเราเธอไม่ได้มีผู้ชายคนเดียว และ ลูกก็ไม่เห็นหน้าเหมือนสามีเรา แต่เขาแจ้งเป็นบิดาในสูติบัตรไปแล้วเขาก็ยอมรับเด็กนั้นเป็นลูกเพราะสงสาร ทุกวันนี้เวลาสามีเราไม่ได้ไปหาหลายเดือนแล้ว เขาก็มีผู้ชายเหมือนเดิม(อาชีพของเขา) แต่สามีเราก็ไม่ยอมรับเรื่องที่ผู้หญิงคนนี้ทำของใส่ ก็ปล่อยไปตามกรรมของเขา
รักเขาก็รัก คิดถึงเขาก็คิดถึง แต่สุดท้าย เราก็คิดถึงตัวเราเอง แม่เรา ลูกเรา เราก็ลุกขึ้นมาสู้ต่อไป ... อยู่คนเดียวก็ได้ไม่เห็นง้อเลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 2 ก.ย. 09, 21:12 น »

ข้อความนี้เคยอ่านมาแล้ว อ่านกี่รอบก้อร้องไห้ค่ะ เคยแบบว่าเศร้าขนาดร้องไห้จะเป็นจะตายเรื่องความรัก ไม่อยากให้แม่รู้ว่าตัวเองทุกข์กลัวแม่เสียใจ แต่อดไม่ได้เพราะว่าไม่มีที่พึ่งก้อเลยตัดสินใจโทรหาท่าน โล่งใจเลยค่ะท่านปลอบแบบว่าร้องไห้กะเราเลย.. รักแม่มากมาย.. q*054q*054q*054

add
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 8 ก.ย. 09, 14:50 น »

ระวังมิจฉาชีพแฝงเข้ามาแนะนำ เบอร์โทร...อาจารย์ดังอะไร ... ความดีอยู่กะตัว...ไม่ต้องไปทำเสน่ห์อะไรทั้งนั้นนะครับ...
ไม่ต้องแก้ไม่ต้องถอนด้วย... 90% เป็นการหลอกลวงครับ
Guest
สุ
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 11 ก.ย. 09, 09:06 น »

คุณกนกพิชญ์ คนโง่ รู้ว่าทำของมาแก้ไม่ได้ ก็ยังไปหามาทำให้รบกวนจิตใจอีก หยุดเสียเถิด อย่าทำร้ายคนอื่น ดูสามีตัวเองให้ดี อย่าให้ไปยุ่งกับคนอื่น เอาสามีไว้ให้อยู่เอง อย่าโทษคนอื่น คนเหมือนกัน

Guest
หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 13:03 น »

ไม่ต้องไปทําหรอกเสน่อ่าเอาเงินที่ไปทําเสน่ไปทํารีเเพร์เหอะรับรองผัวลืมเมียน้อยเเน่อ่อเเล้วฝึกขมิบทุกวันด้วยนะได้ผลเเน่คอนเฟิม

add
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 13:16 น »

q*023 มีเรื่องแบบนี้กันด้วยหรือนี้ โอโห้ สมัยนี้ q*025

add
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 12 ก.ย. 09, 13:30 น »

อ่านแล้วซึ้งเลย เป็นความจริงที่สุด ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ที่เตือนสติเราในยามที่อ่อนแอ

Guest
เมียหลวง
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 13 ก.ย. 09, 19:38 น »

ดิฉันอยากทำบ้าง สามีหลงเมียน้อยมาก อยากให้สามีกลับมานอนกับดิฉันเหมือนเดิม แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหน อยากทำมากจริงๆ สามีรักหลงเมียน้อยมากกว่าที่เคยได้คนอื่นมา ดิฉันกำจัดไปหมด แต่มาคนนี้ กำจัดไม่ออกไปจากชีวิตสามีได้เลย เขารัก หลงเมียน้อยคนนี้มาก

Guest
นีญา
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 20 ก.ย. 09, 19:32 น »

ดิฉันเองก็เคยไปทำของมาให้สามีกิน อาบ ใส่ในข้าว อาหารที่เขากินเพื่อให้เขาเลิกกับเมียน้อย ไปสั่งให้หักนกเขา อย่าให้เขานอนกับเมียน้อย แต่สามีกลับไม่นอนกับดิฉันเลย ไปทำเสน่ห์ตอนที่อายุ 55 ปีนี่แหละ เพื่อให้สามีอยู่กับดิฉันคนเดียว พ่อแม่ที่สุรินทร์ ก็ส่งของเจมรมาช่วยอีกแรงหนึ่ง พี่สาวสามีก็ช่วยด้วย ดิฉันทำทุกอย่าง ไม่ให้สามีไปหลงเมียน้อย เพราะมันจะมาแย่งที่ดินที่ริมทะเลาของดิฉันไปเป็นของมัน ของที่ไหนดีไปทำมาทุกที่

Guest
น้องเกียว
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 20:47 น »

สวัดดีค่ะพี่ๆน้องน้องหนูดีใจมากค่ะที่ได้แฟนกลับจากที่โดนหลอกมาหลายที่แล้วตอนนี้แฟนกลับมาเพราะการทำเสน่ห์จากคุณ ยายท่าน1 ค่ะดีจัยมากเลยที่ท่านช่วยได้จริง q*014

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม