Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก >  <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
ผู้ดูแล: Cocoman25, Hotdevilmean, withyaw, GoOnGChaN, LoveWebmaster
หน้า: 1 ... 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 ... 358
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>  (อ่าน 255572 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
        ความคิดเห็นที่ #4320: 1 ม.ค. 09, 08:14 น

^_^ สวัสดีในเช้าของวันใหม่ วันปีใหม่ครับ... --<@ --<@

Tags:

Tags:
add
Re : <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
        ความคิดเห็นที่ #4321: 1 ม.ค. 09, 08:16 น

:p :p เมื่อคืนนี้..ใครได้ไปส่งท้ายปีเก่า..ต้อนรับวันปีใหม่ที่ไหนกันบ้างครับ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4322: 1 ม.ค. 09, 08:19 น

^_^ ^_^ ได้เห็นการจุดพลุ สีแสงสวย สว่างในยามค่ำคืน.. ('')
เมื่อนาทีทองของวันปีใหม่ ก้าวเข้ามาสู่ พ.ศ.2552 
ทั่วท้องฟ้าเหนือกรุงเทพมหานคร... *#*# *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4323: 1 ม.ค. 09, 08:24 น

^_^ ^_^ ล่วงเข้าสู่วันปีใหม่..ได้เข้าไปสวดมนตร์ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย.. --<@
ได้โปรดช่วยดลบันดาล อวยชัยให้พร ให้เพื่อนๆ และผู้อ่านทุกท่าน...

...มีความสุข สุขภาพดี..มีแรงกายและกำลังใจ ที่จะต่อสู้ชีวิต
มีความคิดที่ดี เพื่อสร้างสรรค์สิ่งดีดี ต่อสังคมและตนเอง
และให้ทุกคนมีความสุข ความเจริญ ตลอดปี 2552 ทุกท่านทุกคนครับ.. --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4324: 1 ม.ค. 09, 08:27 น

('') ('') ในยามที่สถานการณ์บ้านเมือง และ ของทั่วโลก ตกต่ำเช่นนี้..  /-: /-:
คงไม่มีอะไรดีเท่า การส่งกำลังใจให้แก่กัน ให้ผ่านสิ่งที่เกิดขึ้นไปให้ได้อย่างสบาย.. --<@ --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4325: 1 ม.ค. 09, 11:22 น

สวัสดีปีใหม่ขอรับ...ขอให้รวยมั่งมีมากมาย สุขภาพแข็งแรง เดินทางโดยสวัสดิภาพขอรับ... ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4326: 1 ม.ค. 09, 14:46 น

สวัสดีปีใหม่ขอรับ...ขอให้รวยมั่งมีมากมาย สุขภาพแข็งแรง เดินทางโดยสวัสดิภาพขอรับ... ^_^

^_^ ขอบคุณมากครับ คุณป็อกเก้า   :p
เช่นกันครับ ในปีใหม่ปีนี้ ขอให้เป็นปีที่ดีของคุณครับ
ขอให้มีความสุข สดชื่น ร่ำรวยเงินทอง
และสมปรารถนาในทุกสิ่ง ที่พีงประสงค์ ตลอดปี 2552 ครับ   --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4327: 1 ม.ค. 09, 14:54 น

^_^ วันนี้ หลายคนคงกำลังมีความสุขอยู่กับครอบครัว.. *ii* *ii*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4328: 1 ม.ค. 09, 14:57 น

^_^ นานครั้งที่จะมีโอกาสได้อยู่ด้วยกัน จากวันหยุดยาวซักครั้ง.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4329: 1 ม.ค. 09, 15:01 น

:p นับว่าเป็นโอกาสที่ดี สำหรับวันปีใหม่ ในปีนี้
ที่ทางราชการประกาศให้มีวันหยุดรวมกัน เป็นเวลา 5 วัน..
คงได้โอกาสที่จะทำอะไร เพื่อครอบครัวที่รักได้อย่างสมบูรณ์.. *ii* *ii*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4330: 1 ม.ค. 09, 15:21 น

แทนคำขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่มีให้ตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาเล่น

แทนคำขอโทษสำหรับทุกอย่างที่ได้โพสไปให้อ่านแล้ว

ไม่พอใจหรือขัดข้องใจ เพราะการพิมพ์ไม่เหมือนกับคำพูด

ดังนั้นหากมีข้อความใดที่ทำให้ไม่พอใจ มามี่ขออภัย

พี่วิด และ เพื่อน ๆ ทุกท่าน ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ปีใหม่แล้วเราเริ่มกันใหม่นะคะ รักกัน รักกันค่ะ

^_^ ^_^ ^_^

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4331: 1 ม.ค. 09, 18:41 น

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่วิทย์    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่โต้ง    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่มามี่    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่หนูดี    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่เมย์    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่มล    ^_^

และ .. สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกๆคน    ^_^

ขอให้มีความสุข .. สมหวังดั่งใจคิดนะคะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าค่ะ    ^_^

ฝากสวัสดีทุกๆคนไว้ที่บ้านของพี่วิทย์เลยนะคะ

ปีใหม่แล้ว ทายังไม่หายจากเป็นหวัดเลยค่ะ ครึ่งเดือนแล้วอ่ะ

พยายามดูแลตัวเองดีสุดๆแล้วนะคะเนี่ย

แถมต้องช่วยน้องทำการบ้านอีก  -_-'

เน็ตก็ล่มมาสามวันแระ!เพิ่งจะใช้ได้เลยแวะมาสวัสดีปีใหม่ค่ะ

ทาไปช่วยน้องทำการบ้านต่อก่อนนะคะพี่ ว่างๆจะแวะมาใหม่ค่ะ ^_^

bye!   bye!   bye!   bye!   bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4332: 1 ม.ค. 09, 20:59 น

แทนคำขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่มีให้ตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาเล่น

แทนคำขอโทษสำหรับทุกอย่างที่ได้โพสไปให้อ่านแล้ว

ไม่พอใจหรือขัดข้องใจ เพราะการพิมพ์ไม่เหมือนกับคำพูด

ดังนั้นหากมีข้อความใดที่ทำให้ไม่พอใจ มามี่ขออภัย

พี่วิด และ เพื่อน ๆ ทุกท่าน ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ปีใหม่แล้วเราเริ่มกันใหม่นะคะ รักกัน รักกันค่ะ

^_^ ^_^ ^_^

('') ('') คุณมามี่ ไม่รู้ตัวเองเลยเหรอครับ.. --<@ --<@
นับวันที่ยิ่งผ่านไป คุณมามี่ เข้าขั้นชั้นเทพแล้วครับ..
 <3ไม่มีอะไรที่เรียกว่าความผิด
ไม่มีสิ่งใดที่ทำให้ใครไม่พอใจ
ไม่มีสิ่งใด ค้างคาในใจของพวกเราทุกคนแน่นอนครับ ผมรับรอง  --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4333: 1 ม.ค. 09, 21:01 น

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่วิทย์    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่โต้ง    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่มามี่    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่หนูดี    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่เมย์    ^_^

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่มล    ^_^

และ .. สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกๆคน    ^_^

ขอให้มีความสุข .. สมหวังดั่งใจคิดนะคะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าค่ะ    ^_^

ฝากสวัสดีทุกๆคนไว้ที่บ้านของพี่วิทย์เลยนะคะ

ปีใหม่แล้ว ทายังไม่หายจากเป็นหวัดเลยค่ะ ครึ่งเดือนแล้วอ่ะ

พยายามดูแลตัวเองดีสุดๆแล้วนะคะเนี่ย

แถมต้องช่วยน้องทำการบ้านอีก  -_-'

เน็ตก็ล่มมาสามวันแระ!เพิ่งจะใช้ได้เลยแวะมาสวัสดีปีใหม่ค่ะ

ทาไปช่วยน้องทำการบ้านต่อก่อนนะคะพี่ ว่างๆจะแวะมาใหม่ค่ะ ^_^

bye!   bye!   bye!   bye!   bye!

^_^ สวัสดีปีใหม่ครับ น้องทา..  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4334: 1 ม.ค. 09, 21:14 น

^_^ ขอบคุณมากครับ น้องทา   --<@
สำหรับคำอวยพร ที่ให้กับพวกเราทุกคน
แม้จะอยู่ในช่วงไม่ค่อยสบายและเครื่องยังขัดข้อง
ขอน้อมรับ ด้วยความขอบคุณในความรู้สึกดีดีที่ให้มาครับ.. --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4335: 1 ม.ค. 09, 21:26 น

^_^ น้องทาครับ..ในวาระดิถี วันปีใหม่..

..ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโกล
โปรดช่วยดลบันดาลให้ น้องทาและสมาชิกทุกคนในครอบครัว
มีความสุข สุขภาพดี ได้ครอบครองทุกสิ่งที่พึงประสงค์
ที่ตั้งใจปรารถนา ให้ได้ครอบครองสมหวังดังใจปอง
ขอให้ร่ำรวยเงินทอง มีรายได้สำหรับใช้จ่าย
ขอให้เป็นที่รักและศรัทธาจากทุกสังคม
ตลอดปี 2552  ครับ... --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4336: 1 ม.ค. 09, 21:31 น

^_^ ขอให้น้องทา หายป่วยไข้ในเร็ววันนะครับ.. --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4337: 2 ม.ค. 09, 01:55 น

zZZ zZZ  ขอลาไปนอนก่อนละครับ...ราตรีสวัสดิ์ครับ.... --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4338: 2 ม.ค. 09, 11:59 น

^_^ สวัสดีครับ ในวันที่ 2 ของปีใหม่ 2552  ครับ.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4339: 2 ม.ค. 09, 12:26 น

^_^ เพื่อนๆ และผู้คนทั้งหลาย ทิ้งกรุงเทพฯ ไป จนเงียบเหงามากครับ.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4340: 2 ม.ค. 09, 12:28 น

/-: ถนน หนทาง การจราจร เบาบางมากครับ มีรถผ่านไป-มา น้อยมาก.. *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4341: 2 ม.ค. 09, 12:36 น

:p จะพบเห็นผู้คนบ้าง ก็ตามห้างสรรพสินค้า ศูนย์การค้าต่างๆ.. ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4342: 2 ม.ค. 09, 12:39 น

^_^ วันหยุดยาวอย่างนี้..ผู้คนไปแออัดกันอยู่ ตามบริเวณสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ตามต่างจังหวัด.. ('') ('')

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4343: 2 ม.ค. 09, 12:45 น

^_^ น่ายินดี ที่สถานท่องเที่ยวต่างๆ มีโอกาสต้อนรับ นักท่องเที่ยว ที่ไปกันอย่างอุ่นหนาฝาคั่ง  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4344: 2 ม.ค. 09, 20:05 น

^_^ ค่ำคืนนี้ รู้สึกอากาศจะเย็นลงกว่าเดิมครับ..ใครรู้สึกเหมือนผมบ้าง.. /-:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4345: 2 ม.ค. 09, 22:08 น

('') ('') น่าเป็นห่วงเพื่อนๆ ที่ไปกางเต้นท์นอนตามเขา ตามป่า... /-:
คืนนี้ คงนอนหนาวน่าดูเชียวละครับ.. :~ :~

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4346: 2 ม.ค. 09, 23:14 น

:) :) คืนนี เงียบเหงาจริงๆ.. ('') ('')

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4347: 3 ม.ค. 09, 10:58 น

^_^ เมื่อคืนนี้ เป็นคืนที่เงียบเหงา..ผิดกับเช้าวันนี้.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4348: 3 ม.ค. 09, 11:01 น

('') ('') อากาศเย็นลงนิดหน่อย แต่ก็อบอุ่นด้วยแสงแดดแรง  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4349: 3 ม.ค. 09, 23:12 น

:) :) ห้องนี้..เงียบเหงา วังเวง เล่นอยู่คนเดียวมาหลายวันแล้ว.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4350: 4 ม.ค. 09, 09:02 น

^_^ สวัสดีครับ สำหรับแสงแดดอ่อนๆ ในเช้าวันอาทิตย์    --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4351: 4 ม.ค. 09, 09:32 น

^_^ สำหรับหลายคน คงเหลือวันหยุดในวันนี้ อีก 1 วัน .. ('') ('')

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4352: 4 ม.ค. 09, 09:33 น

^_^ หลายคน คงกำลังเดินทางกลับจากบ้าน มาสู่แหล่งงานที่ทำ.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4353: 4 ม.ค. 09, 09:36 น

^_^ การจราจรในวันนี้ คงหนาแน่นอีกวัน หลังจากเบาบางมาหลายวัน.. ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4354: 4 ม.ค. 09, 09:53 น

^_^ หลายคนที่เดินทางกลับด้วย บริการสาธารณะ ที่จองที่ จองตั๋วไว้แล้ว.. --<@
คงสบายใจ ที่การเดินทางกลับ คงไม่มีปัญหาอะไร แต่ควรมารอเดินทางก่อนเวลา ก็จะดีมากครับ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4355: 4 ม.ค. 09, 10:02 น

/-: ส่วนที่ใคร ต้องขับรถยนตร์กลับมาเอง เตรียมตัว เตรียมพร้อมหรือยังครับ.. --<@
ทั้งคน ทั้งรถ ตรวจสอบก่อนเดินทาง ให้มั่นใจนะครับ ว่าขับรถกลับมาได้อย่างสบาย.. --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4356: 4 ม.ค. 09, 21:59 น

/-: ยิ่งดึก การจราจรขาเข้า ที่มุ่งหน้าเข้ากรุงเทพฯ   ('') ('')
การจราจรหนาแน่น ติดขัดมากครับ แทบจะทุกด้าน..  :) :)

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4357: 4 ม.ค. 09, 22:02 น

^_^ ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ ขอให้มีสมาธิให้มาก..
ขอให้มีน้ำใจต่อกัน ยึดถือกฎจราจรเป็นสำคัญ พยายามอย่าให้เกิดอุบัติเหตุครับ...

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4358: 5 ม.ค. 09, 08:03 น

สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณวิท --<@ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4359: 5 ม.ค. 09, 08:04 น

หวัดดีตอนเช้า วันดีๆนะคะ ^_^ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4360: 5 ม.ค. 09, 16:17 น

สวัสดีปีใหม่ค่ะ คุณวิท.... ^_^
สุข สดชื่น สมหวัง ทุกประการนะคะ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4361: 5 ม.ค. 09, 16:25 น

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4362: 6 ม.ค. 09, 09:50 น

^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4363: 6 ม.ค. 09, 22:59 น

ทำงานเหนื่อยไม๊คะพี่บ่าวน้องสาวเหนื่อยมากค่ะ -*-

ฝันดีนะคะพี่วิท zZZ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4364: 8 ม.ค. 09, 12:37 น

สวัสดีค่ะพี่วิทยังไม่กลับมาหรอค่ะเดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ ^_^

Tags:

หน้า: 1 ... 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 ... 358
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้