Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... 68

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ดูดวงฟรี เป็นวิทยาทานครับ  (อ่าน 306072 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1620 เมื่อ: 26 พ.ย. 08, 15:13 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขอโทษค่ะ โพสช้ำค่ะ
เกิด24มีนาคม2510 เวลา20.00 วันศุกร์ปีแพะ อยากทราบ ชีวิต หน้าที่การงาน ความรัก(เนื้อคู่)
ช่วยดูให้ด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากค่ะ

ตอบ คุณ meemy26

ผมเคยตอบดวงของคุณไปแล้ว แต่จำได้ว่า เดิมไม่มีเวลาเกิดมาให้ แต่ครั้งนี้มีเวลาเกิดมาให้ ทำให้การอ่านดวงง่ายและชัดเจนยิ่งขึ้นครับ

พื้นดวงได้ทั่วไป จะมีปัญหาหลักก็เรื่องการทำมาหากิน หากทำงานบริษัทก็มีเรื่องต้องให้เดือดร้อนวุ่นวายประจำ หลายเปิดธุรกิจของตนเอง ก็ต้องลมลุกคลุกคลายพอสมควรครับ นอกจากนี้ก็มีเรื่องเงินที่ต้องมีการหมุนเวียนบ้างครับ

หากเป็นสุขภาพ ก็มักมีปัญหาเรื่องโรคกระเพาะ หรือไม่ก็ปัญหาจากการกิน ปวดท้องอะไรทำนองนี้

เรื่องคนรัก หากมีแล้วก็ส่อเค้ามีปัญหาตั้งแต่ปีที่ผ่านมา แต่จะมีปัญหามีปากเสียงกันมากในช่วงนี้ครับ และอาจมีปัญหาหนักมากในช่วงต้นปีหน้าครับ

ส่วนเรื่องการทำมาหากินจะมีปัญหามากในเดือนครับ หากทำงานบริษัทก็บอกได้เพียงว่าหนาวๆร้อนๆครับ อาจมีโอกาสได้อยู่บ้าน หรือหางานใหม่ แต่หากเป็นธุรกิจส่วนตัว ก็พยายามประคองตัวไว้ครับ เพราะ ปีหน้าการลงทุน หรือสิ่งที่ทำมาจะมีปัญหามากครับ

หมั่นทำบุญ สวดมนต์มากๆครับ อะไรๆจะได้ดีขึ้น

โชคดีครับ บุญรักษา
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1621 เมื่อ: 26 พ.ย. 08, 23:49 น »

;D ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ
เกิดวันจันทร์ ที่ 20 สิงหาคม 2516
ดูดวงการงานค้าขายการเงิน

ตอบ คุณ นิ้ง หรือ คุณ คม

จากวันเดือนปีเกิด ใหม่ กับเก่าที่ให้มา ไม่เหมือนกันครับ

นอกจากนี้เวลาเกิดก็ไม่มีทำให้การอ่านดวงมีโอกาสผิดพลาดได้สูง ซึ่ง ปกติแล้วต้องมีการสอบถามข้อมูลบางอย่างก่อนการอ่าน เพราะดวงไม่มีเวลาเกิดนั้นไม่ชัดเจนในการอ่านครับ เอาเป็นว่าผมจะอ่านดวงของคุณเท่าที่อ่านได้เนื่องจากคุณไม่มีเวลาเกิด และไม่ได้ให้ขอมูลอะไรเลย

พื้นดวงมักมีปัญหาเรื่องเงินทองในช่วงเกือบ 8-9 ที่ผ่านมา คือต้องมีการหมุนเวียน เหน็ดเนื่อยในการออกไปหาเงิน โดยเฉพาะต้นปีนี้ ช่วง เมษ พค น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องที่อยู่อาศัย หรืองานใหม่ซึ่งสาเหตุมาจากผลประโยชน์หรือเงินทอง หรืออาจเป็นการลงทุนครับ

โดยเฉพาะช่วงนี้ค่อนข้างวุ่นวายมากในเรื่องเงินทองครับ เดือน ธค มค จะวุ่นวายเรื่องการทำมาหากินมากกว่านี้ครับ

ช่วงหลายปีจากนี้ไม่สู้ดีเลยครับ เพราะต้องวุ่นวายเรื่องหน้าที่การงานเรื่องจากเงินทอง หรือผลประโยชน์เป็นหนัก นอกจากนี้อาจต้องมีการเปลี่ยนแปลงโยกย้ายที่อยู่ในบางปี

ในปี 2553 ต้องระวังเรื่องการทำมาหากิน และสุขภาพเกี่ยวกับเรื่องของกระดูเส้นเอ็น กล้ามเนื้อบริเวณแขน ไหล่ และลำตัวครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1622 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 00:31 น »

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ตอนนี้เครียดเกี่ยวกับเรื่องงานที่ทำปัจจุบันมากเลย อยากทราบว่างานที่ทำอยู่จะทำได้นานอีกกี่ปี
ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
เคยหย่ามานานมากแล้ว ตอนนี้มีลูกสาว1คน

ตอบ คุณ KAHO

ดูจากพื้นดวงแล้วน่าเห็นใจมากครับ ช่วงชีวิตในวัยรุ่นและวัยกลางคนภาพรวมค่อนข้างดีมาก แต่จะเริ่มมีปัญหาในช่วงไม่กี่ปีมานี้เอง โดยเฉพาะเรื่องงาน หรือหน้าที่ที่รับผิดชอบครับ สาเหตุมาจากเรื่องเงินทอง และดูจะมีปัญหามากในปีนี้ โดยเฉพาะเดือนหน้าจะมีปัญหาอย่างมากในเรื่องงาน หากผ่านพ้นปีนี้ไปได้ก็จะเบาขึ้นแต่ยังคงต้องวุ่นวายมากครับนับจากปีหน้าไป

ส่วนเรื่องสุขภาพเท่าที่อ่านเจอนั้นเป็นระบบเกี่ยวกับเลือด หัวใจ และส่วนบริเวณตั้งแต่เอวลงไปครับ

เรื่องลูกสาวถึงแม้คุณจะดูแลเขาอย่างใกล้ชิด และทุ่มเทให้เขาทุกอย่างมากๆ แต่เขาเองก็กลับทำให้คุณมีปัญหาต้องรับผิดชอบอยู่บ่อยๆครับ

หากเป็นไปได้ ช่วยเล่าชีวิตช่วงอายุ 18 เป็นต้นมา ถึง 35 ว่าเป็นอย่างไรในภาพรวม และอาชีพที่ทำอยู่ขณะนี้ หรือแม้แต่การหาเงินที่อาจไม่ใช่อาชีพหลักด้วยถ้ามี และขออีกเมลล์ติดต่อกลับด้วยครับ

นอกจากนี้ผมอยากแนะนำให้คุณ และลูกสาว ได้มีสวดมนต์ ปฏิบัติธรรม นั่งสมาธิมากๆครับ

Guest
nuly
เรทกระทู้
« ตอบ #1623 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 00:59 น »

ขอความกรุณาด้วยคนค่ะ
เกิดวันเสาร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2525 เวลา 12.05 น. เพศหญิงค่ะ
อยากรู้ทุกเรื่องค่ะ จะได้เตรียมพร้อม
ช่วยส่งกลับมาที่เมลล์นะคะ nuly25*** ค่ะ
ขอบคุณมากกกกกกค่ะ
Guest
jingja
เรทกระทู้
« ตอบ #1624 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 01:08 น »

(จำไม่ได้ว่าเคยโพสไปรึยัง แต่ลองหาดูแล้วหาไม่เจอค่ะ -- สับสน ไปโพสที่ไหนไว้ก้อไม่รู้ แหะๆ)

เกิดวันอังคารที่ 15 ตุลาคม 2528 เวลา 06.27 น. ค่ะ
ตอนนี้ทำงานอยู่ที่บริษัทเอกชน เป็นงานที่อยากทำและฝันมาตั้งแต่เด็ก เรียนก็เรียนด้านนี้มา(แบบอ้อมๆ - เพราะไม่มีสอนโดยตรง > แปลว่าอยากทำมาก)

ที่ผ่านมามีปัญหาหลายอย่างทำให้เกือบต้องเปลี่ยนงาน ทั้งความเหนื่อย ความท้อ และเรื่องของคนที่ทำให้รู้สึกแย่
แต่สุดท้ายก็อดทนผ่านมาได้ จนใกล้ความฝันเข้ามาทุกที ตอนนี้อยากทราบว่าอนาคตด้านการงานจะเป็นยังไง
งานที่ฝันจะประสบความสำเร็จหรือไม่ ช้าเร็วยังไงบ้าง ผลงานที่ออกไปจะมีคนยอมรับรึปล่าว
ต้องระวังอะไรบ้าง หรือต้องแก้ไขเพิ่มเติมอะไรบ้าง
และจริงๆแล้วงานที่ทำอยู่เหมาะกับตัวเองรึยัง บั้นปลายชีวิตจะไปทางไหน จะเลี้ยงพ่อแม่ให้อยู่สบายได้มั้ย(รวยมั้ยนั่นเอง)

และถ้าไม่รบกวนเกินไปอยากความเรื่องความรักด้วยว่าพื้นดวงความรักเป็นยังไงกันแน่ และที่สำคัญเมื่อไหร่จะมา (ฮา)

ถ้าตอบให้แล้วรบกวน(อีกรอบ)เมล์มาบอกด้วยนะคะ jingles_ps66*** แล้วจะเข้ามาดู

ขอบคุณมากๆค่ะ ^_^

Guest
caznovy
เรทกระทู้
« ตอบ #1625 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 14:37 น »

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ
ดิฉันเกิดวันที่ 30 มีนาคม 2529 เวลา 20.35น. ค่ะ
อยากทราบเรื่อง หน้าที่การงาน - การเงิน- อุปสรรคต่างๆ และความรัก
ขอบคุณค่ะ

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ เคยโพสไปแล้วครั้งนึง ขอบคุณค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1626 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 15:37 น »

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ
ดิฉันเกิดวันที่ 30 มีนาคม 2529 เวลา 20.35น. ค่ะ
อยากทราบเรื่อง หน้าที่การงาน - การเงิน- อุปสรรคต่างๆ และความรัก
ขอบคุณค่ะ

ตอบ คุณ caznovy

ช่วงอายุในวัยเรียน ก็วุ่นวายเรื่องความรักเป็นส่วนใหญ่ มีรักๆเลิกๆอยู่บ่อยๆ

ต่อให้เรียนจบแล้ว ความวุ่นวายเรื่องความรักก็ยังมีอยู่ครับ ถ้าตอนนี้ไม่มีแฟน ปีหน้าก็อาจจะได้มีคนเข้ามาครับ ช่วงหลังเดือนเมย สัก 2 - 3เดือนก็ได้พบรักครับ

ส่วนเรื่องเงินทองน่าจะวุ่นวายเดือดร้อนตั้งแต่ต้นปีเลยครับ ส่วนเรื่องอาชีพการงานก็เดือดร้อนมิใช่น้อยครับ ภาพรวมแล้ว ปีหน้าไม่ดีเท่าไหร่

หมั่นทำบุญ ทำทาน ปฏิบัติธรรม นั่งสมาธินะครับ เผื่ออะไรๆจะดีขึ้น เพื่อนผมลองมาหลายคนแล้วครับ ดีขึ้นทุกคน

Guest
CHANANTHIYA
เรทกระทู้
« ตอบ #1627 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 16:08 น »

เกิดวันที่ 13 ตุลาคม 2521
อยากทราบว่าดวงชะตาเกี่ยวกับการงานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีหรือไม่
อยากทราบว่าคนรักที่ใช่มีลักษณะอย่างไร
ขอบคุณคะ

Guest
ความรักnnnnn
เรทกระทู้
« ตอบ #1628 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 16:16 น »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คุณหมอดูดวงให้และทำนายว่า 'เขายังรักเราและคิดถึงเราอยู่และเขาก็มั่นใจในตัวเราว่า มั่นคงต่อเขาอยู่เหมือนกัน'

ผมเกิดวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2490 วันเสาร์ ปีกุน

อนาคตจะเป็นไงครับ
ขอบคุณครับ

Guest
หน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #1629 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 16:21 น »

เกิดวันที่ 19 กรกฎาคม 2524 เกิดวันอาทิตย์ เวลา 09.09 นาที
รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ เป็นผู้หญิงค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1630 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 16:31 น »

สวัสดีคะ....รบกวนช่วยดุดวงให้ด้วยนะคะ..
-เกิดวันที่ 29 ก.พ.2523 ปีวอก วันศุกร์ค่ะ
อยากทราบเรือง ชีวิต เนื้อคู่ โชคลาภ การเงิน และศัตรู (พร้อมคำแนะนำด้วยนะคะ)
ขอบคุณมากค่ะ....(ละเอียดเลยยิ่งดีค่ะ)

Guest
KAHO
เรทกระทู้
« ตอบ #1631 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 21:14 น »

ตอบ คุณ KAHO

ดูจากพื้นดวงแล้วน่าเห็นใจมากครับ ช่วงชีวิตในวัยรุ่นและวัยกลางคนภาพรวมค่อนข้างดีมาก แต่จะเริ่มมีปัญหาในช่วงไม่กี่ปีมานี้เอง โดยเฉพาะเรื่องงาน หรือหน้าที่ที่รับผิดชอบครับ สาเหตุมาจากเรื่องเงินทอง และดูจะมีปัญหามากในปีนี้ โดยเฉพาะเดือนหน้าจะมีปัญหาอย่างมากในเรื่องงาน หากผ่านพ้นปีนี้ไปได้ก็จะเบาขึ้นแต่ยังคงต้องวุ่นวายมากครับนับจากปีหน้าไป

ส่วนเรื่องสุขภาพเท่าที่อ่านเจอนั้นเป็นระบบเกี่ยวกับเลือด หัวใจ และส่วนบริเวณตั้งแต่เอวลงไปครับ

เรื่องลูกสาวถึงแม้คุณจะดูแลเขาอย่างใกล้ชิด และทุ่มเทให้เขาทุกอย่างมากๆ แต่เขาเองก็กลับทำให้คุณมีปัญหาต้องรับผิดชอบอยู่บ่อยๆครับ

หากเป็นไปได้ ช่วยเล่าชีวิตช่วงอายุ 18 เป็นต้นมา ถึง 35 ว่าเป็นอย่างไรในภาพรวม และอาชีพที่ทำอยู่ขณะนี้ หรือแม้แต่การหาเงินที่อาจไม่ใช่อาชีพหลักด้วยถ้ามี และขออีกเมลล์ติดต่อกลับด้วยครับ

นอกจากนี้ผมอยากแนะนำให้คุณ และลูกสาว ได้มีสวดมนต์ ปฏิบัติธรรม นั่งสมาธิมากๆครับ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวดิฉันจะติดต่อกลับทางเมลล์ risarat@thaitakeda.com นะคะ
รบกวนช่วยชี้แนะแนวทางให้ด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1632 เมื่อ: 27 พ.ย. 08, 23:07 น »

เกิดวันเสาร์ที่ 18 มกราคม 2513 เวลา12.43 น.มีครอบครัวแล้ว เกิดวันเสาร์ ที่ 2ธันวาคม 2510 ไม่ทราบว่าจะอย่กันตลอดไปหรือเปล่า อนาคตการงานเป็นอย่างไร ฐานะทางเศรษฐกิจ

Guest
แอปเปิ้ลแดง
เรทกระทู้
« ตอบ #1633 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 11:15 น »

เกิดวันที่ 16 มกราคม 2526 เวลา 18.24 น.

รบกวนช่วยดูเรื่อง

จะเรียนจบในเทอมนี้มั้ยคะ แล้วจะมีโอกาสได้ศึกษาต่อ กับไปต่างประเทศ เมื่อไรคะ
จะหางานได้ภายในต้นปีหน้ามั้ยคะ แล้วควรเลือกงานด้านไหน
เนื้อคู่ จะได้เจอเมื่อไรคะ เป็นคนลักษณะอย่างไร
ดวงในปีหน้า ควรต้องระมัดระวังเรื่องใดบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
Guest
caznovy
เรทกระทู้
« ตอบ #1634 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 11:17 น »

ตอบ คุณ caznovy

ช่วงอายุในวัยเรียน ก็วุ่นวายเรื่องความรักเป็นส่วนใหญ่ มีรักๆเลิกๆอยู่บ่อยๆ

ต่อให้เรียนจบแล้ว ความวุ่นวายเรื่องความรักก็ยังมีอยู่ครับ ถ้าตอนนี้ไม่มีแฟน ปีหน้าก็อาจจะได้มีคนเข้ามาครับ ช่วงหลังเดือนเมย สัก 2 - 3เดือนก็ได้พบรักครับ

ส่วนเรื่องเงินทองน่าจะวุ่นวายเดือดร้อนตั้งแต่ต้นปีเลยครับ ส่วนเรื่องอาชีพการงานก็เดือดร้อนมิใช่น้อยครับ ภาพรวมแล้ว ปีหน้าไม่ดีเท่าไหร่

หมั่นทำบุญ ทำทาน ปฏิบัติธรรม นั่งสมาธินะครับ เผื่ออะไรๆจะดีขึ้น เพื่อนผมลองมาหลายคนแล้วครับ ดีขึ้นทุกคน

ขอบคุณมากค่ะ ที่ดูดวงให้ ดิฉันมีแฟนอยู่แล้วค่ะ แล้วคบกันมาก็ 5 ปี แล้ว แต่ก็มีปัญหาเล็กๆน้อยๆ มาตลอด แต่ก็ฝ่าอุปสรรคต่างๆ มาได้ อาจจะเป็นเพราะ เราคบกันแบบเพื่อนมั้งค่ะ เลยมีปัญหากัน ส่วนหน้าที่การงาน ดิฉัน เพิ่งลาออกจากงานที่ทำค่ะ เพราะผลกระทบทางการเมือง การเงิน ก็เรื่อยๆ ค่ะ ไม่ถึงกับลำบากอะไร แต่ตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมา ดิฉันทำบุญเข้าวัด ทุกอาทิตย์เลยค่ะ รู้สึกว่า ในบางเรื่องมันดีขึ้น ผ่อนหนักกลายเป็นเบา แต่ยังไงก็จะทำบุญอยู่เรื่อยๆค่ะ จึงอยากขอคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ และอยากให้ดูดวงของแฟน ที่คบอยู่ปัจจุบันด้วยค่ะ แฟนผู้ชายเกิดวันที่ 5 ตุลาคม 2529 เวลา 00.21 ค่ะ ตอนนี้เค้าไม่สบายค่ะ เส้นประสาทไม่ค่อยจะดี คล้ายๆอัมพฤกษ์ค่ะ แต่ตอนนี้เกือบปกติแล้ว เค้าเป็นมาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ดิฉันคิดว่าน่าจะเกิดจากกรรมเก่าของเค้า จึงชวนเค้าไปทำบุญเป็นประจำค่ะ หรือมีแนวทางไหนที่จะพอช่วยได้ ก็ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1635 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 12:04 น »

ขอบคุณมากค่ะ ที่ดูดวงให้ ดิฉันมีแฟนอยู่แล้วค่ะ แล้วคบกันมาก็ 5 ปี แล้ว แต่ก็มีปัญหาเล็กๆน้อยๆ มาตลอด แต่ก็ฝ่าอุปสรรคต่างๆ มาได้ อาจจะเป็นเพราะ เราคบกันแบบเพื่อนมั้งค่ะ เลยมีปัญหากัน ส่วนหน้าที่การงาน ดิฉัน เพิ่งลาออกจากงานที่ทำค่ะ เพราะผลกระทบทางการเมือง การเงิน ก็เรื่อยๆ ค่ะ ไม่ถึงกับลำบากอะไร แต่ตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมา ดิฉันทำบุญเข้าวัด ทุกอาทิตย์เลยค่ะ รู้สึกว่า ในบางเรื่องมันดีขึ้น ผ่อนหนักกลายเป็นเบา แต่ยังไงก็จะทำบุญอยู่เรื่อยๆค่ะ จึงอยากขอคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ และอยากให้ดูดวงของแฟน ที่คบอยู่ปัจจุบันด้วยค่ะ แฟนผู้ชายเกิดวันที่ 5 ตุลาคม 2529 เวลา 00.21 ค่ะ ตอนนี้เค้าไม่สบายค่ะ เส้นประสาทไม่ค่อยจะดี คล้ายๆอัมพฤกษ์ค่ะ แต่ตอนนี้เกือบปกติแล้ว เค้าเป็นมาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ดิฉันคิดว่าน่าจะเกิดจากกรรมเก่าของเค้า จึงชวนเค้าไปทำบุญเป็นประจำค่ะ หรือมีแนวทางไหนที่จะพอช่วยได้ ก็ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ตอข คุณ caznovy

การที่คุณคบกับแฟนแบบเพื่อน เป็นเรื่องดีแล้วครับ หาไม่คงต้องมีการเลิกลากันไปแล้ว เพราะในดวงคุณมีปัญหาเรื่องคุณ ประมาณ 10 ปี แล้วนี่ก็เพิ่งผ่านมาได้ 4-5 ปีเอง การที่แฟนคุณสุขภาพไม่สบายแล้วทำให้คุณเดือดร้อนก็เป็นสาเหตุหนึ่ง

พอดูจากดวงของผู้ชายแล้ว อาการไม่ได้มาจากเส้นประสาท (ที่สมองครับ ) โดยตรง แต่น่าจะมาจากระบบเลือด หรือไขสันหลังที่ต้องมีการผ่าตัดบริเวณช่วงท้อง หรือลำตัว น่าจะมีการผ่าตัดมาแล้วในปี 2549 หากยังไม่มีการผ่าตัดเกิดขึ้น ผมแนะนำให้ไปตรวจสุขภาพบริเวณท้องและลำตัวครับ และขอให้ตรวจทุกๆปี

หากคุณมีแฟนอยู่แล้วและยังไม่เลิกกัน ปีหน้าช่วงเวลาที่ผมบอกคุณอาจต้องมีภาระเดือดร้อนเพราะคนรักอีกครับ คืออาจต้องมาดูแลเขาจนงานการหรือความรับผิดชอบเสียหาย

ช่วงอายุ 25 - 30 จะมีการผ่าตัดเกิดขึ้นอีกครับ

หากเป็นไปได้ผมอยากแนะนำให้ทำบุญโดยการปล่อยวัว กระบือ ซึ่งช่วงนี้จะเป็นช่วงที่วัดต่างๆจัดขึ้นบ่อยมาก เราอาจไม่ต้องซื้อทั้งตัวแต่ให้บริจาคเท่าที่กำลังเรามีครับ และทำบุญให้กับโรงพยาบาล และทำบุญโรงศพครับ หากเป็นไปได้ก็ให้เขาบวช หรือถ้าบวชเองไม่ได้ก็ให้รับเป็นเจ้าภาพหากมีคนจะบวช และอย่าลืมแผ่บุญกุศลให้ผมด้วยครับ ไม่ต้องทราบว่าผมชื่ออะไร แค่มีจิตอันเป็นกุศลนึกถึงก็พอแล้ว (เพราะผมแนะนำไปให้เขาดีขึ้น ผมอาจต้องสุขภาพแย่แทน แล้วอาจทำให้ไม่มีเวลามาช่วยคนอื่นต่อไป)

Guest
heng08
เรทกระทู้
« ตอบ #1636 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 20:36 น »

ลงมาทีแล้วครับที่หน้า 34 ช่วยดูให้ด้วยครับ ตอนนี้รู้สึกเหมือนตัวเองไรค่าชอบกล ไม่มีคุณค่าเพียงพอกับครอบครัวเลยจริง

ผมเกิด 31 มีนาคม 2508 เวลา 1.30 น. ทำฟาร์มไก่ขาดทุนจึงให้คนอื่นเช่าไป ตอนนี้จะขายไม่รู้จะขายได้รึเปล่า จะได้นำเงินมาใช้หนี้ค่าบ้านครับ และในปี 52 จะได้งานทำรึเปล่าครับ สมัครไปหลายที่ หรือจะมีกิจการอะไร แล้วชีวิตจะเป็นอย่างไรบ้างครับ โปรดชี้นำด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1637 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 22:12 น »

ลงมาทีแล้วครับที่หน้า 34 ช่วยดูให้ด้วยครับ ตอนนี้รู้สึกเหมือนตัวเองไรค่าชอบกล ไม่มีคุณค่าเพียงพอกับครอบครัวเลยจริง

ผมเกิด 31 มีนาคม 2508 เวลา 1.30 น. ทำฟาร์มไก่ขาดทุนจึงให้คนอื่นเช่าไป ตอนนี้จะขายไม่รู้จะขายได้รึเปล่า จะได้นำเงินมาใช้หนี้ค่าบ้านครับ และในปี 52 จะได้งานทำรึเปล่าครับ สมัครไปหลายที่ หรือจะมีกิจการอะไร แล้วชีวิตจะเป็นอย่างไรบ้างครับ โปรดชี้นำด้วย

ตอบ คุณ heng08

ดวงของคุณเริ่มมีปัญหามาตั้งเกือบ 10 ปีแล้ว แต่คุณอาจไม่รู้เพราะอาจไม่ได้ตรวจดวงชะตาของตัวเอง และชีวิตก็พอจะดำเนินไปได้อยู่ แต่มีปัญหาเดือดร้อนเรื่องเงินและงานจริงๆ ตั้งแต่หลังอายุ 37 - 38 เป็นต้นมา ก็มีการเปลี่ยนแปลงเรื่องงาน อาจเป็นการลงทุนทำฟาร์มไก่ หรืออาชีพอื่นๆอีก นอกจากนี้ ตั้งแต่ปีที่ผ่านมาก็เริ่มส่อเค้าของการทำมาหากิน หรือการลงทุนที่มีปัญหา ซึ่งจะมีปัญหาไปอีกหลายสิบปี เพราะหลังอายุ 47 คุณก็คิดจะลงทุนทำอะไรเพิ่มอีก

ปี2552 ไม่ดีครับ จะมีปัญหาเดือดร้อยเรื่องเงินครับอย่างมากครับ
ปี 2553 ก็ไม่ดีอยู่ เพราะจะมีปัญหากับแฟนของตัวเอง (ถ้ามี) จะมีปากเสียงกันอย่างรุนแรง กว่าที่มีอยู่ในตอนนี้มากครับ อีกทั้งปัญหาเรื่องเงินก็ยังมีอยู่ครับ

ส่วนเรื่องขายฟาร์มไก่ก็ยากมากครับ พอมีลุ้นก็ต้องช่วงกลางปีหน้าครับ อาชีพที่เหมาะกับคุณน่าจะเป็นอาชีพที่เกี่ยวกับ วัสดุอุปกรณ์ที่ทำจากเหล็ก รถยนต์ อะไหล่ เครื่องเงิน เครื่องทอง

นอกจากนี้ไม่ควรที่จะลงทุนหรือทำธุรกิจร่วมกับพี่น้องหรือเพื่อนของตนเองครับ (ไม่แน่ใจว่า ฟาร์มไก่ทำร่วมกับเพื่อนหรือพี่น้องตัวเองหรือเปล่า เพราะจะทำให้ทุกอย่างแย่ลงไปอีก ในเรื่องผลประโยชน์)

หากมีอีเมลล์ กรุณาแจ้งด้วยครับ และช่วยวิจารณ์ด้วยครับว่าดวงของคุณผมอ่านถูกมากน้อยเพียงใด และบอกด้วยครับว่าคุณอยู่จังหวัดใด

Guest
มนธิชา
เรทกระทู้
« ตอบ #1638 เมื่อ: 28 พ.ย. 08, 22:50 น »

ชื่อ มนธิชา ส่งสวัสดิ์
เกิดวันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2528 เวลา 12.14 น.
เพศ หญิง
ช่วยดูดวงในช่วงนี้ให้หน่อยนะคะขอบคุณมากๆค่ะ

โพสไปนานแล้วยังไม่ได้รับคำทำนายเลยค่ะช่วยดูให้หน่อยนะคะรออยู่ค่ะ ขอบคุณมาก
Guest
สงบ
เรทกระทู้
« ตอบ #1639 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 05:03 น »

เกิดวันที่ 13 เมษายน2516

Guest
บอล...
เรทกระทู้
« ตอบ #1640 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 10:40 น »

ทำไมข้ามของผมไปครับ
ไม่เห็นตอบให้เลย...

Guest
795
เรทกระทู้
« ตอบ #1641 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 11:06 น »

เกิดวันที่ 27 สิงหาคม 2532
เวลา 8.55 น.
ชาย

Guest
ไอซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1642 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 11:39 น »

อยากทราบว่าถ้าฝันถึงแฟนเก่าว่าเค้ามาคุยด้วย

โทรมาหาพูดคุยธรรมดาเฉยๆ
หมายความว่ายังไง ??

แล้วก็
คนที่คบอยู่ตอนนี้ดีรึยัง ... ??
ชีวิตตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
เรื่องการเรียนจะดีขึ้นมั้ย ??

อนาคต จะเป็นอย่างไร
ชื่อ น.ส.ปัญชนิตา เจริญสุข
เกิดวันอังคารที่ 15 ตุลาคม 2534
(ชื่อเก่า วิภาสิริ เจริญสุข)

ตอบเมลล์ได้ทาง ice_za_2499*** นะค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ
จะรอคำทำนายนะค่ะ....^^

Guest
ไอซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1643 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 11:44 น »

เมลล์ไอซ์ @ ***ล์นะค่ะ...

Guest
2222
เรทกระทู้
« ตอบ #1644 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 12:20 น »

เกิดวัน อังคาร ที่ 22 ธันวาคม 2523 หญิงค่ะ เวลา 05.00 ปีวอก ค่ะ ขอบคุณ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1645 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 13:06 น »

เรียน ผู้ที่ต้องการให้อ่านดวงทุกท่าน

1. กรุณาโพส วัน เดือน ปีเกิด เวลาเกิด และเพศ หากไม่มีเวลาเกิดกรุณาบอกด้วยว่าไม่ทราบเวลาเกิด

2. กรุณาเล่าเหตุการณ์ในอดีต ในช่วงเดือน และปีที่เกิดเหตุการณ์ ซึ่งออาจเป็นเรื่องที่ประทับใจ หรือเสียใจมากๆก็ได้ และอาจไม่เกี่ยวข้องกับคำถามที่ต้องการจะทราบ

3. หากต้องการทราบเรื่องคนรัก ก็ให้บอกวันเดือนปีเกิดของเขาด้วย ไม่ใช่ว่าบอกเพียงว่าที่คบอยู่ตอนนี้ใช่ตัวจริงหรือไม่ กรณีถามอาชีพให้ระบุด้วยว่าปัจจุบันประกอบอาชีพอะไร เพื่อจะได้ดูว่าเหมาะสมหรือยัง เป็นต้น

4. กรุณาอดทนรอ ประมาณ 2 - 3 สัปดาห์เพราะผมเองก็มีอาชีพส่วนตัว หาใช่การดูหมอ ผมเอาเวลาว่างจากการประกอบสัมมาอาชีพมาอ่านดวงพวกท่านครับ หาก 2 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้ตอบกรุณาโพสซ้ำโดยอ้างโพสเดิมของคุณเอง และกรุณาอย่าเปลี่ยนชื่อที่ใช้โพส

ขอบคุณครับ บุญรักษา

Guest
ผู้รอคอย
เรทกระทู้
« ตอบ #1646 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 13:20 น »

เรียน คุณดูมอร์ เคยโพสมาครั้งนึงแล้ว ตั้งแต่ 30 ต.คยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะขอถามใหม่นะคะ
ชาย เกิดวันจันทร์ที่ 3 ธันวาคม 2505 เวลา 10.00 น.โดยประมาณ
หญิง เกิดวันพุทธที่ 18 พฤษภาคม 2509 เวลา 10.30น.
อยากทราบว่า 1.เราทั้งสองคนมีโอกาสที่จะได้ใช้ชีวิตคู่ด้วยกันอีกมั้ยและจะไปตลอดรอดฝั่งมั้ยคะ(ตอนนี้แยกกันอยู่ด้วยเหตผลบางประการ)
2.จะมีวาสนาที่จะมีบุตรด้วยกันอีกมั้ยเคยแท้งไปแล้วครั้งหนึ่ง
ช่วยกรุณาตอบให้ด้วยเถอะค่ะทุกข์ใจมาก ดิฉันตัดสินใจไม่ถูกว่าควรจะทำอย่างไรต่อไปดี ขอขบพระคุณล่วงหน้านะคะ

Guest
บิ๊กคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #1647 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 15:58 น »

ผมชื่อบิ๊ก เพศชายเกิด วันเสาร์ที่ 15 ธ.ค. 2522 เวลา 14.00 น. ที่จังหวัดสุรินทร์ ชีวิตผมเป็นแบบนี้ครับ ผมเรียนจบมัธยม จากโรงเรียนแถวบ้าน เมื่อปี 40 ด้วยเกรดเฉลี่ย 3.** จบมาหางานไม่ได้ทำ ก็ไปต่อรามคำแหง การเรียนใช่ได้ แต่ก็เรียนไม่จบ ช่วงนั้นมีผู้หญิงเข้ามาเกี่ยวพัน ไปเรียนโรงเรียนฝึกวิชาชีพ(ซ่อมทีวี) แล้วได้งานแต่ทำได้ไม่กี่เดือนก็เลิกจ้างเพราะบริษัทไม่มีกำไร ระเหเร่ร่อนเป็นช่างซ่อมทีวีไปพักหนึ่ง แม่สงสารเลยให้มาเรียนต่อ ปวส. หลักสูตรตอนแรกให้เรียน 2 ปีครึ่ง พอผมเข้าไปเท่านั้นแหละเปลี่ยนเป็นหลักสูตรเป็น 3 ปี เหมือนแกล้ง ผมเรียนปวส.ตั้งแต่อายุ 24 ปี จบอายุ 26 ปี ด้วยเกรดเฉลี่ย 3.82 สูงที่สุดของแผนกครับ แล้วไปงานบริษัทแห่งหนึ่งแถวชลบุรี ทำถึงปัจจุบันครับ เงินเดือน 9000 บาท/เดือน เพื่อนๆ ที่เกรด 2 กว่าๆ เขารับ หมื่นห้าหมื่นหก ครับ คิดจะเปลี่ยนงานก็เจอวิกฤตครับไม่กล้าเปลี่ยนอีกอย่างอายุก็เยอะแล้วครับหางานยาก ทำงานก็ไม่ดีเด่นอะไรครับ ชีวิตนี้อกหักจากผู้หญิงมาแล้ว 3 คนครับ คนแรกช่วงปี 40 ครับ อยู่ไม่กี่เดือนเธอก็แยกทางครับ คนที่ 2 ตอนแรกๆเขาก็มีใจครับแต่เพราะห่างกันเป็นปี สุดท้ายเขาก็เจอคนอื่นครับ แล้วแต่งกันไปเมื่อปี 49 ครับ ผมก็อกหักอีก คนที่ 3 สดๆร้อนๆครับ เธอเป็นแม่หม้ายลูกติดครับคบด้วยทีแรกก็ดีๆ พอหลังๆ ผมเริ่มจับได้ว่าเธอคบคนอื่นด้วย เธอก็ไม่รับครับ หลายครั้งเขาเริ่มทะเละกัน สุดท้ายธอก็เป็นคนบอกเลิกผมครับ เธอทิ้งผมไปควงคนใหม่ครับ คนที่แอบคบกันตอนคบกับผมนั่นแหละ แถมยังควงมาเย้ยอีก คบกันเดือนกันยายนครับ มาเลิกผมพฤษจิกายนครับ เขาไม่เห็นรู้สึกรู้สาอะไร แต่ผมสิเจ็บครับ ดูสิครับไม่มีอะไรดีเลยครับ ทั้งการงาน การเงิน ความรัก ผมจึงอยากจะทราบว่าเมื่อไหรชีวิตจะดีสักทีครับ ตั้งเนื้อตั้งตัวได้ และความรักที่สดชื่นสมหวังนะครับ จะมีบ้างไหมชาตินี้ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
อีเมล์ ของผม anansit.big@gmail.com

Guest
ซีเรียม
เรทกระทู้
« ตอบ #1648 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 16:23 น »

('_?)ดิฉันเกิด 18-08-2526 ปีหมู เวลา 05;57 ส่วนแฟนเกิด 25-05-2517 เวลา ตีห้าช่วงเช้า
ขอคำทำนายในอีเมล์ ดิฉันได้ไหมคะ ขอบคุณมาก ถ้าแม่นจิงจะบอกต่อให้นะคะ

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #1649 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 21:59 น »

คุณหมอดูดวงให้และทำนายว่า 'เขายังรักเราและคิดถึงเราอยู่และเขาก็มั่นใจในตัวเราว่า มั่นคงต่อเขาอยู่เหมือนกัน'

ผมเกิดวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2490 วันเสาร์ ปีกุน ไม่ทราบเวลาเกิด

อนาคตความรักจะเป็นไงครับ มีคู่ครองอยู่แล้ว แต่ไม่ได้รักกัน
ขอบคุณครับ

Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #1650 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 22:11 น »

ผมเกิดวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2490 วันเสาร์ ปีกุน ไม่ทราบเวลาเกิด

อนาคตความรักจะเป็นไงครับ 'ผมรักผู้ชายคนนี้มาก' แต่เลิกกันเสียก่อน เพราะผมมีคู่ครองอยู่แล้ว แต่ไม่ได้รักกัน ตัดสินใจไม่ถูกว่าควรจะทำอย่างไรต่อไปดี 'เรา'ทั้งสองคนจะมีโอกาสที่จะได้ใช้ชีวิตคู่ด้วยกันอีกมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

Guest
heng08
เรทกระทู้
« ตอบ #1651 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 22:37 น »

จะให้ผมบอกอีเมล์ทางไหนได้ครับ
ส่วนดวงที่บอกว่ามีปัญหามาสิบปีแล้ว ในด้านไหนบ้างครับ เพราะที่ผ่านมาผมก็สร้างฐานะมีเงินทองจนลงทุนได้ในหลายกิจการ การสร้างตัวเกิดจากสองมือเท่านั้นครับ ในช่วงอายุ 37-38 ถูกต้องครับผมลงทุนทั้งฟาร์ม สิบล้อถมดิน และหอพัก ก็พอเหลือเงินมาตลอดจนปีที่เกิดสึนามิทำให้ต้องเลิกสิบล้อไป ถัดมางานประจำที่ทำเป็นถึงผู้จัดการสำนักงานของต่างชาติทำ 13 ปีก็ปิดลง คงเหลือฟาร์มกับหอพัก จนปี 50 ฟาร์มไก่ขาดทุนจนปล่อยให้คนอื่นเช่าครับ

คำถาม อีกไม่กี่วันดาวพฤหัสจะเดินเข้าราศีมังกรซึ่งเป็นนิจ ไม่ทราบว่าจะเป็นผลอย่างไรกับชีวิตผมบ้างครับ รวมถึงดาวเสาร์จะย้ายมาเรือนกัมมะปี 52 ประมาณกันยา !! ไม่แน่ใจจะเป็นอย่างไรบ้างครับเพราะปีหน้าดาวใหญ่ๆ โคจรมาก

เฮ้อ แล้วชีวิตผมจะมั่นคงขึ้นบ้างมั้ยครับ ลูกจะดีรึเปล่า

ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำ

Guest
OL_43
เรทกระทู้
« ตอบ #1652 เมื่อ: 29 พ.ย. 08, 23:24 น »

รบกวนช่วยดูดวงให้หน่อยนะค่ะ ดิฉันเกิดวันพฤหัสบดีที่ 14 เมษายน 2520 ปีมะเส็ง เวลาเกิด ประมาณ 20.00 ค่ะ
ส่วนแฟน เกิดวันอาทิตย์ที่ 23 มีนาคม 2512 ปีระกา เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ
- เราสองคนใช่เนื้อคู่กันหรือเปล่าค่ะ มีโอกาสได้แต่งงานกันไหม
- เรื่องงานของดิฉันจะไปด้วยดีไหม มีโอกาสเปลี่ยนงานไหม

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำทำนายนะค่ะ
รบกวนช่วยดูดวงให้หน่อยนะค่ะ โพสซ้ำครั้งที่ 3 ค่ะ
- สำหรับเรื่องแฟนช่วงนี้มีการทะเลาะกันบางสาเหตุส่วนใหญ่คือเค้าทำให้น้อยใจบ่อยครั้งค่ะ
- ส่วนเรื่องงานเรียนจบ บัญชีมาค่ะ ตอนแรกทำบัญชี แต่ได้เปลี่ยนหน้าที่มาทำ บุคคล /ธุรการ/จัดซื้อค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าเช่นเคยสำหรับคำทำนายนะค่ะ
Guest
พิมพ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1653 เมื่อ: 30 พ.ย. 08, 06:55 น »

อยากทราบว่า ถ้าทำร้านอาหารจะเปนไง กะดวงความรัก และสุขภาพค่ะ

เกิด วันพุธที่ 29 เมษายน 2513 เวลา 08.45 น.

ขอความกรุณาช่วยดูให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณเป็นอย่างสูง

พิมพ์ เมล์ ammiko22_***
('')
โพสต์ซ้ำค่ะ ตอนนี้อยู่ต่างประเทศ คิดว่าจะกลับไปเปิดร้านอาหารเล็กๆ
ไม่ทราบว่าถ้ากลับไปไทย จะเป็นอย่างไรบ้าง ที่ผ่านมาชีวิตวุ่นวาย
ขอรบกวนอีกครั้งน่ะค่ะ
ขอบคุณอย่างสูงค่ะ

Guest
meen
เรทกระทู้
« ตอบ #1654 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 09:54 น »

ตอบ #1556 เมื่อ: 18 พ.ย. 08, 09:43 น

เกิด 12 มิย.2523 เวลา 16.51น. ปีวอก วันพฤหัสบดี เพศหญิง

อยากทราบเรื่องความรักปัจจุบัน (จะสมหวังไหม)
กับปัญหาเรื่องงานและหนี้สินค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ถามซ้ำค่ะพอดียังไม่ได้รับคำตอบตอนนี้กลุ้มใจเรื่องความรักเนื่องจากคนที่เราชอบพอกันอยู่
ฝ่ายชายห่างเหินไปค่ะ จะมีโอกาสคืนดีกันไหมคะ
TT0TT TT0TT

Guest
iamm
เรทกระทู้
« ตอบ #1655 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 10:34 น »

เพศหญิงค่ะ
เกิด 28 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 14.48 ค่ะ
อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก และโชคลาภ ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Guest
ตัวป่วน
เรทกระทู้
« ตอบ #1656 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 12:04 น »

('') ดิฉันเกิดเวลา 04.00 น. เกิดวันอังคาร ที่ 18 กันยายน 2527 (ปีชวด)
^_^ อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน ความรักเนื้อคู่ และสุขภาพ
--
Guest
สุมาลี
เรทกระทู้
« ตอบ #1657 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 12:46 น »

เกิด 23 เมษายน 2522 เวลา 10.32 น.

อยากทราบเรื่องพื้นดวงทั่วๆ ไป การงาน การเงิน ความรัก/ครอบครัวค่ะ แล้วคู่ครองปัจจุบันเป็นเนื้อคู่แท้ที่จะอยู่ด้วยกันจนแก่หรือเปล่า ('_?)

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1658 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 13:01 น »

เกิดวันที่ 6 กันยายน 2526 เวลา11.25น. อยากทราบเรื่องความรักตอนนี้ว่าเป็นยังไง จาสามารถทำใจจากคนนี้ได้มั้ย แล้วจาเจอคู่เมื่อไหร่ค่ะ คู่เป็นคนลักษณะยังไง ดวงการงานจะได้ทำงานลักษณะไหนที่เหมาะกะตัวเอง และจะก้าวหน้ามั้ย การเรียนจะมีดวงเรียนต่อต่างประเทศมั้ยค่ะ

Guest
ติ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #1659 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 13:09 น »

เกิดวันอังคารที่ 23 พ.ย. 2525 เวลาประมาณตี 5
อยากดูดวงเรื่องการงาน การเงิน ชีวิตในอนาคต และเรื่องความรักค่ะ

รบกวนด้วยนะ

Guest
พิชญ์ธเนศ
เรทกระทู้
« ตอบ #1660 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 13:13 น »

เกิด วันที่ 25 เดือน 6 ปี 2526 ครับ ตอนนี้มาเรียนต่อ โทที่ต่างประเทศ อยากราบเรื่อง เนื้อคู่ การงานการเงิน ในอนาคตครับ

Guest
พิชญ์ธเนศ
เรทกระทู้
« ตอบ #1661 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 13:15 น »

เกิด วันที่ 25 เดือน 6 ปี 2526 ครับ ตอนนี้มาเรียนต่อ โทที่ต่างประเทศ อยากราบเรื่อง เนื้อคู่ การงานการเงิน ในอนาคตครับ
ลืมให้เวลาเกิดครับ ผมเกิดเวลา 11:12 กลางวันครับ
Guest
พิชญ์ธเนศ
เรทกระทู้
« ตอบ #1662 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 13:19 น »

เกิด วันที่ 25 เดือน 6 ปี 2526 ครับ เวลา 11.12 กลางวัน ตอนนี้มาเรียนต่อ โทที่ต่างประเทศ อยากราบเรื่อง เนื้อคู่ การงานการเงิน ในอนาคตครับ

Guest
ธัญญลักษณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1663 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 14:03 น »

bye!จะรักคนแบบไหน
Guest
ชมพูนุท
เรทกระทู้
« ตอบ #1664 เมื่อ: 1 ธ.ค. 08, 14:19 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 8 ธันวาคม 2521 ปีมะเมีย เวลาประมาณ 00.00 -1.30 น รบกวนช่วยดูดวงให้ด้วยนะคะ อยากไปเมืองนอก ตอนนี้มีแฟนเป็นคนต่างชาติแต่ยังไม่ได้แต่งงาน มีเกณฑ์จะได้แต่งในปี 2552 มั้ยคะ อนาคตจะเป็นอย่างไรบ้าง เรื่องเงินทองเป็นอย่างไร รบกวนดูให้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ และขอให้เจริญรุ่งเรื่องยิ่ง ๆ ขึ้น นะคะ

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... 68

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม