Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > ชุมชนไทยเมท > รับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท
ผู้ดูแล: StaffThaimate
หน้า: 1 2 3 4 5 6
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน รับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท  (อ่าน 23324 ครั้ง)
add

รับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท

ผู้ตั้งกระทู้: 18 ม.ค. 08, 17:21 น
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

สวัสดีคะ ชาวสนุก!ทุกท่าน วันนี้เรามาเปิดบอร์ด เพื่อรับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท หากท่านใดมีเรื่องอยากบอก หรืออยากฝากถึงทีมงาน สามารถคุยกับเราที่บอร์ดนี้ได้เลยนะค่ะ

หรือหากท่านมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานก็สามารถฝากเรื่องไว้ที่นี่ หรือส่งอีเมล์มาได้ที่  https://feedback.sanook.com/ เรามีทีมงานที่คอยดูแลทุกท่านอย่างใกล้ชิด เพราะทุกท่านคือบุคคลสำคัญ ทุกเสียงของท่านมีค่ากับเราเสมอ เรายินดีรับฟัง ขอเชิญให้คำแนะนำได้เลยค่ะ และเราจะเข้ามาดูแลทุกท่านที่นี่อย่างสม่ำเสมอ พบกันค่ะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 13, 10:49 น โดย StaffThaimate »

Tags:
add
Re : รับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท
        ความคิดเห็นที่ #1: 19 ม.ค. 08, 19:17 น

ก็มีทู้ที่เหล่าสมาชิกเข้ามาแสดงความคิดเห็นต่อเว็บใหม่นี้ตั้งเยอะแยะอยู่แล้วนี่นาในทู้ข้างล่างเนี่ย   คุณที่ว่าชอบไม่ชอบไทยเมทใหม่ยังงไงบ้างอ่ะ    ก็ยังไม่เห็นมีการตอบรับประการใดต่อการติชมของหมู่มวลเพื่อนพ้องที่เสนอแนะไว้เลยซักกะข้อนึง  แล้วจะมาถามความคิดเห็นอีกทำมั๊ย   ไม่มีไรทำเหรอคะ

Tags:
add
Re : รับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท
        ความคิดเห็นที่ #2: 21 ม.ค. 08, 10:34 น

เรียนคุณ denta11
ปกติเราจะทำการตอบคำถามกับทางยูสเซอร์เป็นประจำสม่ำเสมอค่ะ โดยการตอบคำถามก็จะทำโดยผ่านเว็บบอร์ดเลยหรืออาจจะโทรกลับหรืออีเมล์ไปหายูสเซอร์โดยตรง
หากคุณ denta11 มีคำถามหรือข้อแนะนำเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท กรุณาฝากคำถามไว้ในเว็บบอร์ด หรือส่งคำถามมายัง feedback@sanook.com ได้เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
เว็บมาสเตอร์สนุก!ไทยเมท

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #3: 21 ม.ค. 08, 18:24 น

ไม่ได้เข้ามานาน รู้สึกว่า ไทยเมทมีภาพสมาชิกที่บ่งเจตนา***นะคะ  ตรวจสอบด้วย
ภาพเปิดโชว์เนินอกที่แหวกเสือ้กันเลยก็มี ทุกภาพตั้งใจโชว์เลย ตกลงที่นี่เปิดเป็นศูนย์กลางการซื้อ***ไปแล้วเหรอคะ 

ตรวจสอบด้วยนะคะ

เห็นภาพสมาชิกหลายคนเลยที่ถ่ายรูปส่อเจตนามากๆ หรือเอารูปภาพที่ส่อเจตนาทั้งเด็กและผุ้ใหญ่มาเหมือนตั้งใจจะ***นะคะ บางคนคำพูดก็เชิญชวนมาซื้อนะคะ

ตรวจสอบด้วยนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4: 22 ม.ค. 08, 15:31 น

อยากให้ ไทยเมท กลับไปเป็นเหมือนเดิม สามารถส่งข้อความหาเพื่อนๆได้โดยไม่ต้องเสียค่าสมาชิก อยากให้มีกระดานแห่งความรักเหมือนเดิม

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5: 23 ม.ค. 08, 13:49 น

ก็งงๆเหมือนกันว่าในบอร์ดที่ใช้ตอบคุยกัน อย่างลิ้งค์นี้อะ

หรือลิ้งค์นี้ก็คล้ายๆกัน มีบริการคุย เซ็-กโฟ-นด้วย
ผ่านเซนเซ่อ มาได้อย่างไร งงกับชีวิต จริงๆอะครับ

เหมือนไม่มีใครคอยตรวจสอบเนื้อหาในเว็บเลย
ปล่อยให้เป็นข้อความเชิญชวน กึ่งๆไปทาง***ด้วยซ้ำ
ยังมีโผล่มาเป็นระยะนะครับ
แถมในบอร์ด ก็ไม่มี ลิ้งค์ แจ้งลบกระทู้ซะอีก
ยังไงลองรับไว้พิจารณาด้วยละกันนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 08, 18:01 น โดย sarinm »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #6: 23 ม.ค. 08, 13:50 น

ตกไปครับ เพิ่มลิ้งค์

หรือลิ้งค์นี้ก็คล้ายๆกัน มีบริการคุย เซ็-กโฟ-นด้วย
https://forum.sanook.com/forum//topic,2220892.0.html?ckid=1201461108&

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #7: 23 ม.ค. 08, 17:31 น

เรียนคุณ PIER39 และสมาชิกทุกท่าน

ขอขอบคุณสำหรับการเเจ้งให้ทางเราทราบถึงพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสมของผู้ใช้ฟอรั่มนะคะ ทางเว็บมาสเตอร์ได้ทำการลบฟอรั่มที่ท่านเเจ้งมาเรียบร้อยแล้วค่ะ
หากท่านพบเห็นผู้ที่มีพฤติกรรมไม่เหมาะสมอีก กรุณาแจ้งเว็บมาสเตอร์ได้ทุกเมื่อนะคะ

ขอบคุณค่ะ
เว็บมาสเตอร์สนุก!ไทยเมท

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #8: 24 ม.ค. 08, 15:13 น

ขอทุกคนสมหวังในความรักคะ   !!!@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #9: 4 ก.พ. 08, 19:03 น

bye!  bye!
อัพรูปตัวเองไม่ได้บอกไม่ผ่านเป็นรูปแอบอ้าง
กว่าจะรู้ก็นานเกินทน
เสียตังแล้วก็ไม่ได้มีไรดีเลยครับ
อัพรูปกันทั้งเดือนเสียเวลาเล่นครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #10: 5 ก.พ. 08, 21:51 น

ทำไมเสียตังค่าสมาชิกพิเศษทางมือถือแล้วแต่ยังไม่ได้รหัสlog inเลยล่ะคะ
ยังงี้จะเสียตังฟรีรึป่าว  แล้วแบบนี้จะทำยังไงดี

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #11: 9 ก.พ. 08, 12:41 น

;Dไม่รู้จะเป็นปัญหาที่ทีมงานจะช่วยได้หรือไม่ คือเวลาพิมพ์จดหมายแล้วแนบไอคอนไม่ได้ซึ่งแต่ก่อนเคยแนบ ;Dได้แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้หากช่วยได้ก็บอกด้วยละกันขอบคุณนะ --<@ ^/^ !!!@ bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #12: 9 ก.พ. 08, 12:59 น

'o"ตอนนี้แนบไอคอนได้แล้วนะขอบคุณมากนะ !!!@ bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13: 11 ก.พ. 08, 00:42 น

ถึง. ..staff ทีมงาน thaimate
    ผมได้อัพรูปใหม่  ได้รับการตรวจสอบจากทีมงานเป็นวันๆเลยครับ..ณ ขณะนี้ก็ยังตรวจสอบอยู่
ไม่ทราบเจ้าหน้าที่มีกี่คน  ใช้เวลานานเท่าไหร่ มีการระบุชัดเจนหรือ..แค่อยากทราบครับ ไม่อยากเสียโอกาสในการติดต่อกับเพื่อนเพราะไม่เห็นรูป

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #14: 15 ก.พ. 08, 11:03 น

ถ้าไม่เป็นสมาชิกพิเศษ(เสียเงิน) ก็ติดต่อเพื่อนไม่ได้ใช่มั๊ยครับ เพราะเพื่อนส่วนใหญ่ไม่ได้แจ้ง อีเมลแอดเดรสไว้ ช่วยบอกวิธีติดต่อเพื่อนได้เปล่าครับ

Tags:
Guest
ผ่านมา

ความคิดเห็นที่ #15: 15 ก.พ. 08, 21:07 น

รูปของคุณ POINT421 ผ่านด้วยเหรอคะ...... ('_?)

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #16: 18 ก.พ. 08, 19:01 น

เอ่อ.. เล่นนานแล้วล่ะนะ
แต่เพิ่งได้คุยแบบจริงๆจังๆอ่ะครับ
รู้สึกว่าบริการข้อความสั้นมะค่อยมันส์เท่าไหร่เลยอ่ะครับ
อ่านข้อความเก่าที่เราส่งได้ไม่เต็มอ่ะครับ
อยากให้จัดเก็บใหม่เป็ฯแบบตู้จดหมายเลยได้ไหม
เพราะข้อความสั้นนี่
บางทีก็ไม่ได้คุยกันแบบInstant time
บางทีก็จำไม่ได้ว่าคุยไรไว้อ่ะ
รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ
บริการจะได้แตกต่างจากสมาชิกทั่วไปมากขึ้นหน่อย

อ้อ.. อีกข้อนะครับ
ทะเบียนรักนี่เอาไว้ทำไรเหรอ
แล้วมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างครับ
อยากรู้ๆ

thnx a lot นะครับ
 ^_^ ;D ^_^ ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #17: 19 ก.พ. 08, 12:06 น

ทำไมเด่วนี้ส่งข้อความหาใครต้องให้ใส่รหัสยืนยันด้วยค่ะ ดูยุ่งยากกว่าเดิมนะ ว่าไหม

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #18: 19 ก.พ. 08, 18:25 น

;Dไม่รู้จะเป็นปัญหาที่ทีมงานจะช่วยได้หรือไม่ คือเวลาพิมพ์จดหมายแล้วแนบไอคอนไม่ได้ซึ่งแต่ก่อนเคยแนบ ;Dได้แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้หากช่วยได้ก็บอกด้วยละกันขอบคุณนะ --<@ ^/^ !!!@ bye!

สำหรับปัญหานี้มักจะเกิดกับ Broswer ตระกูล Firefox ค่ะ แต่หากใช้ IE จะไม่เป็นนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #19: 19 ก.พ. 08, 18:27 น

ถึง. ..staff ทีมงาน thaimate
    ผมได้อัพรูปใหม่  ได้รับการตรวจสอบจากทีมงานเป็นวันๆเลยครับ..ณ ขณะนี้ก็ยังตรวจสอบอยู่
ไม่ทราบเจ้าหน้าที่มีกี่คน  ใช้เวลานานเท่าไหร่ มีการระบุชัดเจนหรือ..แค่อยากทราบครับ ไม่อยากเสียโอกาสในการติดต่อกับเพื่อนเพราะไม่เห็นรูป

เวลาในการตรวจสอบประมาณ 1-2 วันนะคะ แต่หากเลย 2 วันไปแล้วแต่ยัะงไม่พบความเปลี่ยนแปลงใด ให้ตรวจสอบวามี e-mail แจ้งว่าคณไม่ผ่านการตรวจสอบหรือไม่ ่

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #20: 19 ก.พ. 08, 18:33 น

ทำไมเสียตังค่าสมาชิกพิเศษทางมือถือแล้วแต่ยังไม่ได้รหัสlog inเลยล่ะคะ
ยังงี้จะเสียตังฟรีรึป่าว  แล้วแบบนี้จะทำยังไงดี

กรูณาส่ง NIck Name / PINCode/ เบอร์มือถือของคุณมาที่ feedback@sanook.com เพื่อตรวจสอบอีกครั้งนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #21: 19 ก.พ. 08, 18:35 น

เอ่อ.. เล่นนานแล้วล่ะนะ
แต่เพิ่งได้คุยแบบจริงๆจังๆอ่ะครับ
รู้สึกว่าบริการข้อความสั้นมะค่อยมันส์เท่าไหร่เลยอ่ะครับ
อ่านข้อความเก่าที่เราส่งได้ไม่เต็มอ่ะครับ
อยากให้จัดเก็บใหม่เป็ฯแบบตู้จดหมายเลยได้ไหม
เพราะข้อความสั้นนี่
บางทีก็ไม่ได้คุยกันแบบInstant time
บางทีก็จำไม่ได้ว่าคุยไรไว้อ่ะ
รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ
บริการจะได้แตกต่างจากสมาชิกทั่วไปมากขึ้นหน่อย

อ้อ.. อีกข้อนะครับ
ทะเบียนรักนี่เอาไว้ทำไรเหรอ
แล้วมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างครับ
อยากรู้ๆ

thnx a lot นะครับ
 ^_^ ;D ^_^ ;D

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ทางทีมงานจะนำไปปรับปรุงค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #22: 19 ก.พ. 08, 18:37 น

ทำไมเด่วนี้ส่งข้อความหาใครต้องให้ใส่รหัสยืนยันด้วยค่ะ ดูยุ่งยากกว่าเดิมนะ ว่าไหม

เป็นระบบป้องกันการส่งข้อความโดยระบบแทนคนพิมพ์เองนะคะ... อธิบายเยอะเดี๋ยวจาหนักไปทางเทคนิคนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #23: 20 ก.พ. 08, 11:52 น

เป็นระบบป้องกันการส่งข้อความโดยระบบแทนคนพิมพ์เองนะคะ... อธิบายเยอะเดี๋ยวจาหนักไปทางเทคนิคนะคะ

ดีเลยค่ะ แบบนี้ เพราะชอบมีคนมากล่าวหาว่าเจ้าหน้าที่ไทยเมทแอบส่งข้อความหาเพื่อนสมาชิกแทนตัวจริง ตอนนี้จะได้รู้กันไปเลยว่าคนพิมพ์(ตัวจริง) เป็นผู้ส่งข้อความเอง ไม่ได้ส่งมาจากระบบ อย่างนี้ถือว่าทำได้ดี ยอดเยี่ยมค่ะ

การตรวจสอบรูปก้อทำได้ดีขึ้น เร็วขึ้นนะค่ะ อย่างของตัวเอง upload ตอนเช้า ตอนบ่ายก้อดูรูปได้แล้ว ชื่นชมการทำงานที่มีการพัฒนามากขึ้นค่ะ จะได้มีกำลังใจต่ออายุสมาชิกพิเศษหน่อย ขอบคุณทีมงานไทยเมทนะค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #24: 20 ก.พ. 08, 11:56 น

รูปของคุณ POINT421 ผ่านด้วยเหรอคะ...... ('_?)
เห็นด้วยนะค่ะ เช็คโปรไฟล์แล้ว เธอหันข้างเห็นแต่ผม ไม่เห็นหน้าเลย ผ่านการตรวจสอบมาได้งัยค่ะ ขอโทษนะค่ะที่ช่วยตรวจสอบ เพราะอย่างน้อยก้อช่วยเป็นหู เป็นตาแทนเจ้าหน้าที่ไทยเมทค่ะ บางทีอาจไม่ทั่วถึง ยังงัยรบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ เพราะเงื่อนไขตั้งไว้ว่าต้องเห็นหน้าชัดเจนไม่ใช่เหรอค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #25: 25 ก.พ. 08, 17:10 น

สวัสดีคะ ชาวสนุก!ทุกท่าน วันนี้เรามาเปิดบอร์ด เพื่อรับฟังคำแนะนำ ติชมทุกประการเกี่ยวกับบริการสนุก!ไทยเมท หากท่านใดมีเรื่องอยากบอก หรืออยากฝากถึงทีมงาน สามารถคุยกับเราที่บอร์ดนี้ได้เลยนะค่ะ

หรือหากท่านมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานก็สามารถฝากเรื่องไว้ที่นี่ หรือส่งอีเมล์มาได้ที่  feedback@sanook.com เรามีทีมงานที่คอยดูแลทุกท่านอย่างใกล้ชิด เพราะทุกท่านคือบุคคลสำคัญ ทุกเสียงของท่านมีค่ากับเราเสมอ เรายินดีรับฟัง ขอเชิญให้คำแนะนำได้เลยค่ะ และเราจะเข้ามาดูแลทุกท่านที่นี่อย่างสม่ำเสมอ พบกันค่ะ 

อยากเสนอแนะบริการไทยเมทค่ะ คือ ไม่อยากให้มีการ save picture as ได้เลยค่ะ อยากให้ใช้คำสั่งที่ไม่สามารถ save รูปได้เพื่อความเป็นส่วนตัวและป้องกันการถูกกลั่นแกล้งค่ะ/ขอบคุณค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #26: 12 มี.ค. 08, 20:49 น

เซงครับข้อความส่งไม่ได้ ลองส่งไห้หลายคนแล้วไม่ตอบกลับสักคน
สร้างอีกไอดี ลองส่งดูมันไม่ได้จิงๆคับ ตรวจสอบไห้หน่อย (เซงอีกรอบ)
ตังก็เสียไปแล้ว ไม่ได้อะไรเลย แล้วอย่างนี้คัยรับผิดชอบคับ
ขอเวลาที่เสียไปคืนด้วย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #27: 13 มี.ค. 08, 17:16 น

ทีมงานเวปนี้ไปไหนหมด
มาดุไห้ที

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #28: 17 มี.ค. 08, 11:57 น

เซงคับ อัพ รูปไป ไม่เห็น โชว์ เลย :p วานดูให้หน่อยละก๊าน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #29: 26 มี.ค. 08, 22:22 น

S! Thaimate เป็นเว็บไซต์สำหรับคนไทย เพื่อสามารถค้นหาเพื่อน หรือคนรัก บนอินเทอร์เน็ต โดยสามารถระบุคุณสมบัติ ของเพื่อน หรือคนรัก ที่เราต้องการได้ เช่น ส่วนสูง อายุ ศาสนา การศึกษา ภูมิลำเนา เป็นต้น

สมาชิกสามารถติดต่อพูดคุยกัน โดยผ่านทางอีเมล์ ข้อความสั้น ( Instant message) และช่องทางการสื่อสารอื่นๆ ของไทยเมทได้อย่างปลอดภัย บริการนี้ จึงเป็นประโยชน์ ต่อสังคมไทยเราปัจจุบัน ช่วยให้คนไทยรักกันมากขึ้น สามารถแลกเปลี่ยนทัศนคติกัน และค้นหาคนรู้ใจได้ง่ายยิ่งขึ้น

ย่อหน้าแรกจริงไม่เถียงแม้แต่คำเดียว แต่ย่อหน้าที่สองไม่จริง ทำอะไรไม่ได้ตามที่อวดอ้าง ลบออกซะทำให้ผู้ใช้เข้าใจผิด และเป็นการหลอกลวง เพราะบอกเงื่อนไขผู้ใช้แก่ไม่หมด เหมือนตั๋วไทยแอร์เอเซียราคา 9 บาท ราคาจริงจ่ายเป็นพัน เซ็ง...มีเว็บไหนที่ Open และ Freedom บ้าง

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #30: 27 มี.ค. 08, 21:45 น

ดีนะไทยเมทเนี่ย.... ดีแต่ยางไม่มีคู่เยยยย......เศร้าจัง .....เอิกเอิก

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ vovovo.hi5.com  อิอิ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #31: 2 เม.ย. 08, 00:09 น

สวัสดีครับ พี่ๆทีมงานไทยแมชครับ
ผมรพกวนนิด นีสสสสสสสสสสสนึงครับ
ผมลงทะเบียน และอัพเดชรูปภาพไปแว้ววววครับ
แตวันนี้มาดู ยังขึ่นรอการตรวจสอบอีกอะครับ
  เมลของสนุกก็ส่งไม่ได้ เปงไรเนียครับ แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รพกวนด้วยครับ ผมพยายามหลายทางแว้ววครับ หมดปัญญาแว้วววว
หรือไม่เอารูปคนไม่หล่อลงโพสให้ครับ แง่ๆๆๆๆๆ
อาพัพสุดๆ TT0TT TT0TT TT0TT

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 เม.ย. 08, 00:15 น โดย KITTI21 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #32: 5 เม.ย. 08, 00:58 น

อยากให้ ไทยเมท กลับไปเป็นเหมือนเดิม สามารถส่งข้อความหาเพื่อนๆได้โดยไม่ต้องเสียค่าสมาชิก อยากให้มีกระดานแห่งความรักเหมือนเดิม

นั่นสิครับ กรอกข้อมูลตั้งนาน แต่ส่งอะไรให้ใครไม่ได้เลย

ปล ไม่ทราบเมื่อก่อนเป็นยังไง เพิ่งสมัครวันนี้อะครับ  ('_?)

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #33: 7 เม.ย. 08, 17:09 น

ผมคิดว่าการที่ทีมงานล่าช้า แต่ไม่ช้าจนเกินไป
อาจจะเป็นเพราะต้องการตรวจสอบการลงข้อมูลนะครับ
เพราะบางทีอาจจะมีบุคคลที่ไม่บรรลุนิติภาวะมาโพส
หรือลงรายละเอียดที่ไม่เหมาะสม มันเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสมได้
เราจึงควรให้เวลากะทีมงานตรวจสอบนิด นีสสสสสสสสสสนึงครับ
   เหมือนผมและ ท่าลงไปแล้วก็อยากได้รายละเอียดเดี๊ยวนั้นเลยเหมือนกันครับ
 }( }( }( }( }( }( }( }( }( เสียเวลาเล็กน้อย เพื่อนความสมบูลและถูกต้องดีกว่านะครับ ใจเย็นๆ
ไม่มีใคร ได้อะไร ดั่งใจทุกเรื่องหรอกครับ ใจเย็นๆนะ -*- --<@ --<@ --<@ --<@ --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #34: 10 เม.ย. 08, 09:21 น

ลงรูปไปตั้งแต่วันอังคารแล้ว
แล้วก้อไม่มีไรเกิดขึ้นเรย- -*
แล้วก้อต้องรอไปอีกนานแค่หนัย
แล้วก้อทามไมกะทู้---เยอะจัง

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #35: 11 เม.ย. 08, 14:49 น

สนุกดี เพื่อนเพียบเลย กำลังหาแฟนอยู่ *#*# ต้องขอบคุณไทยเมทที่กำลังจะทำให้ผมได้เจอกับความ LOVE. :p

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มิ.ย. 08, 13:32 น โดย dd08 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #36: 13 เม.ย. 08, 23:18 น

สมัครไม่ผ่าน เป็นอะไร แนะนำหน่อย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #37: 15 เม.ย. 08, 13:19 น

สมัครผ่านมาเกือบอาทิตย์
ยังไม่ได้รูปเป็นของตัวเอง
รอการยืนยันกันนานไหมเหรอครับ
จ่ายเงินก็จ่ายแล้ว
แต่หน้าตาไม่โผล่
เศร้าใจครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #38: 15 เม.ย. 08, 13:25 น

แล้วเกิดอะไรอีกเนี่ย
ยินยันเบอร์มือถือแล้ว
ไอค่อนที่เคยขึ้นก็หายไปแล้ว
ยืนยันครั้งนึงนี่ได้อาทิตย์เดียวเหรอครับ
เห็นว่า 180 วัน
เริ่มเคืองๆ แล้วฮะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #39: 15 เม.ย. 08, 21:39 น

แล้วเกิดอะไรอีกเนี่ย
ยินยันเบอร์มือถือแล้ว
ไอค่อนที่เคยขึ้นก็หายไปแล้ว
ยืนยันครั้งนึงนี่ได้อาทิตย์เดียวเหรอครับ
เห็นว่า 180 วัน
เริ่มเคืองๆ แล้วฮะ

รบกวนช่วย Capture หน้าจอ และส่ง Nick Name ที่ใช้ใน Thaimate ส่งมาที่ feedback@sanook.com เพื่อเจ้าหน้าที่จะได้ตรวจสอบให้อีกครั้งนะคะ

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #40: 17 เม.ย. 08, 23:20 น

(;;  เรียนทีมงานนะครับ เห็นด้วยอย่างยิ่งกับความคิดเห็นที่ 26 นะคร้าบ  โปรดพิจารณาด้วยครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #41: 20 เม.ย. 08, 08:09 น

สมัครสมาชิกไทยเมทได้สองสามวัน และสมัครสมาชิกพิเศษประเภท 7 วันไปเมื่อวาน(18) ยังไม่ได้ทำอะไรเลยเพราะเล่นไม่เป็นยังมั่วอยู่เลย คลิกไปคลิกมาปรากฎข้อความว่า"สมาชิกที่ต้องการ ยกเลิกการใช้บริการ หรือหยุดพักการใช้งาน ในขณะนี้คือ...โปรดกรอกรหัสผ่านของคุณ เพื่อยืนยัน แล้วกดปุ่ม   “ยกเลิก/หยุดพักการใช้บริการ
ด้วยความประสงค์ที่จะใช้บริการต่อก็เลยเลือกคำว่า ยกเลิก เพราะเข้าใจว่าเป็นการยกเลิก และยุติคำถามนี้ แต่หลังจากนั้นเข้าไปในไทยเมทอีก ปรากฏว่าเล่นไม่ได้ บอกว่าหยุดพักยังไม่ถึง 15 วัน อ้าวก็เราไม่ได้เลือกข้อหยุดพักการใช้บริการสักหน่อย เพิ่งเสียเงินสมัครสมาชิกพิเศษ 7 วันไปเมื่อวานนี้เอง ยังไม่ได้ทำอะไรเลยเพราะเล่นไม่เป็น อย่างนี้ก็เสียเงินฟรีนะสิ ใครรู้หรือทีมงานช่วยแก้ไขให้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมและต้องเพิ่มสิทธิสมาชิกพิเศษชดเชยวันที่เสียไปให้ด้วย และช่วยแก้ข้อช้อยที่ให้เลือก ต้องมีความหมายคนละอย่างกัน ไม่ใช่เลือกข้อไหนก็มีความหมายว่าหยุดใช้บริการเหมือนกันอย่างที่เป็นอยู่ ควรจะมีความหมายว่ายืนยันข้อหนึ่ง และอีกข้อหนึ่งเป็นการปฎิเสธ ถึงจะถูกต้อง
ได้ส่งข้อความขอความช่วยเหลือไปทุกที่ ที่คนสมัครใหม่จะสามารถขอความช่วยเหลือได้ แต่ก็เงียบหมดเวลาไปวันหนึ่งแล้ว ทั้งเมล์ ทั้งกระทู้ที่ตั้ง ก็ไม่มีทีมงานสตราฟเข้ามาช่วยเหลือเลย สถานภาพสมาชิกพิเศษที่สมัครไว้ 7 วันก็หมดไปโดยไม่ได้ใช้อะไรเลย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #42: 20 เม.ย. 08, 08:10 น

หรือหากท่านมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานก็สามารถฝากเรื่องไว้ที่นี่ หรือส่งอีเมล์มาได้ที่  feedback@sanook.com เรามีทีมงานที่คอยดูแลทุกท่านอย่างใกล้ชิด เพราะทุกท่านคือบุคคลสำคัญ ทุกเสียงของท่านมีค่ากับเราเสมอ เรายินดีรับฟัง ขอเชิญให้คำแนะนำได้เลยค่ะ และเราจะเข้ามาดูแลทุกท่านที่นี่อย่างสม่ำเสมอ พบกันค่ะ 
สมัครสมาชิกไทยเมทได้สองสามวัน และสมัครสมาชิกพิเศษประเภท 7 วันไปเมื่อวาน(18) ยังไม่ได้ทำอะไรเลยเพราะเล่นไม่เป็นยังมั่วอยู่เลย คลิกไปคลิกมาปรากฎข้อความว่า"สมาชิกที่ต้องการ ยกเลิกการใช้บริการ หรือหยุดพักการใช้งาน ในขณะนี้คือ...โปรดกรอกรหัสผ่านของคุณ เพื่อยืนยัน แล้วกดปุ่ม   “ยกเลิก/หยุดพักการใช้บริการ”
ด้วยความประสงค์ที่จะใช้บริการต่อก็เลยเลือกคำว่า ยกเลิก เพราะเข้าใจว่าเป็นการยกเลิก และยุติคำถามนี้ แต่หลังจากนั้นเข้าไปในไทยเมทอีก ปรากฏว่าเล่นไม่ได้ บอกว่าหยุดพักยังไม่ถึง 15 วัน อ้าวก็เราไม่ได้เลือกข้อหยุดพักการใช้บริการสักหน่อย เพิ่งเสียเงินสมัครสมาชิกพิเศษ 7 วันไปเมื่อวานนี้เอง ยังไม่ได้ทำอะไรเลยเพราะเล่นไม่เป็น อย่างนี้ก็เสียเงินฟรีนะสิ ใครรู้หรือทีมงานช่วยแก้ไขให้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมและต้องเพิ่มสิทธิสมาชิกพิเศษชดเชยวันที่เสียไปให้ด้วย และช่วยแก้ข้อช้อยที่ให้เลือก ต้องมีความหมายคนละอย่างกัน ไม่ใช่เลือกข้อไหนก็มีความหมายว่าหยุดใช้บริการเหมือนกันอย่างที่เป็นอยู่ ควรจะมีความหมายว่ายืนยันข้อหนึ่ง และอีกข้อหนึ่งเป็นการปฎิเสธ ถึงจะถูกต้อง
ได้ส่งข้อความขอความช่วยเหลือไปทุกที่ ที่คนสมัครใหม่จะสามารถขอความช่วยเหลือได้ แต่ก็เงียบหมดเวลาไปวันหนึ่งแล้ว ทั้งเมล์ ทั้งกระทู้ที่ตั้ง ก็ไม่มีทีมงานสตราฟเข้ามาช่วยเหลือเลย สถานภาพสมาชิกพิเศษที่สมัครไว้ 7 วันก็หมดไปโดยไม่ได้ใช้อะไรเลย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #43: 21 เม.ย. 08, 22:46 น

ขอบคุณทางทีมงานไทยเมทที่ช่วยปรับปรุงแก้ไขสถาภาพให้แล้วตามที่ร้องขอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #44: 23 เม.ย. 08, 17:02 น

เพื่อนเราเคยเข้ามาใช้บริการเมื่อปีก่อน แต่โดนเค้าหลอก...เฮ้อๆๆ น่าสงสารเจงๆเลย ได้ยินเค้าพูดกันว่าพวกผู้ชายประเภทนี้มันหาคุณสมบัติญิ๋งประมาณ สาวออฟฟิศ อยู่อพาร์ทเม้นท์ พึ่งถูกแฟนทิ้ง นี่แหละหลอกง่ายมั่กๆ ระวังกันหน่อยนะคะ ทำไมถึงใช้ประโยชน์จากเว็บกันแบบนี้ก็ไม่รู้เน๊อะ คนอื่นเค้าจิงใจก็มีออกเยอะแยะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3 4 5 6
ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้