Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: สามีโดนทำคุณไสย์(หงส์ร่อน)  (อ่าน 46835 ครั้ง)
Guest
laglai
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 3 ต.ค. 10, 12:31 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

นะโมพุทธายะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ช่วยกันครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 24 พ.ย. 10, 17:18 น »

ผู้เสียหายคนไหน เคยโดนบุคคลเหล่านี้หลอกอ้างให้โอนเงิน
นาย มนต์เศก แก้วกุณฑล (อ.หนุ่มแพร่086-3578325,080-5012323)
นาย โชค ชุ่มรอด หรือ นาย ยุทธนา โชติรื่น (ย่า วรรณ ย่าเพ็ญ กันตรา ราตรี 085-4371227 088-4399791 0847565337)

ติดต่อแจ้งข้อมูลได้ที่ ร.ต.อ. เฉลียว แดงยิ้ม สน.ดอนเมือง 02-566-4159ถึง60
ร.ต.อ. ประยูร ทองอ่อน สน.หัวหมาก 02-3199340
ฝ่ายข้อมูล รายการเรื่องจริงผ่านจอ 02-6917446
ด่วน!!!

อ่านเจอจากเว็ปอื่นเลยเอามาโพสต์ไว้ให้สำหรับคนที่โดนคุณพวกขยะสังคมหลอก ผู้หญิง***ยังมีเกียรติกว่าคุณพวกนี้ที่หากินบนความทุกข์ของคนอื่นเลยครับ ชั้นต่ำ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ช่วยกันครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 24 พ.ย. 10, 17:19 น »

ผู้เสียหายคนไหน เคยโดนบุคคลเหล่านี้หลอกอ้างให้โอนเงิน
นาย มนต์เศก แก้วกุณฑล (อ.หนุ่มแพร่086-3578325,080-5012323)
นาย โชค ชุ่มรอด หรือ นาย ยุทธนา โชติรื่น (ย่า วรรณ ย่าเพ็ญ กันตรา ราตรี 085-4371227 088-4399791 0847565337)

ติดต่อแจ้งข้อมูลได้ที่ ร.ต.อ. เฉลียว แดงยิ้ม สน.ดอนเมือง 02-566-4159ถึง60
ร.ต.อ. ประยูร ทองอ่อน สน.หัวหมาก 02-3199340
ฝ่ายข้อมูล รายการเรื่องจริงผ่านจอ 02-6917446
ด่วน!!!

อ่านเจอจากเว็ปอื่นเลยเอามาโพสต์ไว้ให้สำหรับคนที่โดนคุณพวกขยะสังคมหลอก ผู้หญิง***ยังมีเกียรติกว่าคุณพวกนี้ที่หากินบนความทุกข์ของคนอื่นเลยครับ ชั้นต่ำ

Guest
meensok
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 18 ม.ค. 11, 09:51 น »

คือว่าสำหรับคนที่อยากจะแก้ของนะค่ะทิ้งอีเมลไว้นะค่ะ แล้วจะแอดไปค่ะ แต่เรื่องทำของใส่นี้ไม่แน่ใจค่ะ ว่าจะได้ผลจริงมั้ยเพราะว่ายังไม่เคยเห็น แต่เรื่องแก้ของนั้นพึ่งได้ไปเจอมาหมาดๆวันนี้ ก็เลยอยากจะช่วยสำหรับผู้ที่กำลังหาทางแก้ของหรือถอนของ ไม่ได้หวังเงินทอง แต่อยากช่วยเฉยๆ คือที่ช่วยได้ก็แค่แนะนำ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการแนะนำ ให้ทิ้งอีเมลไว้อย่างที่บอก แล้วจะแอดไป

kanyalax***
Guest
มันก็เกิดกับครอบครัวเรา
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 21 ม.ค. 11, 18:29 น »

มีครั้งหนึ่งน้าชายเราก็คงโดนของต่ำๆตอนนั้นเขาไม่เป็นอันทำงานทั้งๆที่งานก็ดีเป็นข้าราชการอยู่ที่กรมส่งเสริมอุตสาหกรรมไม่ได้ใหญ่โตอะไรแล้วมีผู้หญิงคนนึงอยู่กับน้าเรามา3ปีน้าเราไม่มีเงินทองมีแต่หนี้ทำอะไรก็ไม่ขึ้นห่วงแต่จะอยู่กับผู้หญิงคนนี้อย่างเดียวเวลาผู้หญิงคนนี้จะไปเล่นไพ่กินเหล้าน้าเราก็ต้องคอยตามไปด้วยเป็นแบบนี้จนที่ทำงานตักเตือนเพราะไม่เคยเป็นมาก่อนเรากับแม่(แม่เราเป็นพี่สาวของน้า)และยายก็เลยคิดว่าน้าโดนของแน่ๆเราก็เลยเอาน้ำซักผ้าถุงยายและน้ำล้างเท้ายายมาใส่ในแก้วเบียร์ให้น้ากินเดชะบุญจริงๆไม่เกินสามวันน้าเราเลิกกับผู้หญิงคนนั้นแบบไม่มีเหตุผลเลย(ทุกวันนี้น้าก็ยังไม่รู้ว่าเรากับแม่และยายทำอะไร)แล้วรู้ไหมเหมือนกรรมตามทันผู้หญิงคนนั้นทุกวันนี้มีแต่หนี้สินขายของที่สนามบินดอนเมืองก็ไม่ได้เลยต้องออกมาอดอยากข้างนอกนั่นเป็นข่าวล่าสุดที่เรารู้มากรรมมีจริงทุกวันนี้น้าเรามีเงิน มีงานที่ดีกว่าเดิม ไม่ต้องพึ่งพาอิทธิฤทธิ์จากไหนพ่อ-แม่นี่แหละพระสูงสุดแล้ว q*014
เป็นกำลังใจให้คุณผ่านเรื่องร้ายๆได้ไวไวนะ q*014
Guest
ang
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 10 ก.พ. 11, 10:59 น »

สำหรับคนที่โดนน่ะ ขำม่ายออกเลย น้า ตอนที่โดนน่ะ เราพฤติกรรมแปลกๆปวดตามตัว หนาวมาก (แต่ก้อร้อนๆแสบๆตามตังตรงที่โดนเพราะเรานั่งสมาธิอยู่เสมอๆๆ)หากไม่ได้นั่งสมาธิอยู่บ้างเลยน่ะคงจาเป็นหนักกว่าที่จาเล่าให้ฟังน่ะมันจาหนาวๆเจ็บๆตามจุดสำคัญๆตอนโดนใหม่ก้ออยากจาอาเจียนนะแต่อาเจียนไม่ออกเหมือนสมาธิเรากะลังสู้กาเขาอยู่คือเขาจาสะกดของเขามาของเราก้อจาขับออกแต่สู้เขาไม่ได้ตอนเราจิตตกน่ะ ตอนนั้นจิตเราตกมากๆ(ก่อนหน้านั้นหลายปีเขาทำอะไรเราไม่ได้เราไม่รู้ตังหรอกแต่ก้อทะเลาะกะแฟนอยู่เรื่อยๆในวันโกนบางทีก้อสะกดจาให้เราโดดตึกลงมาและก้อเจ็บตามตัวมากขึ้นๆๆๆๆทุกวันอยู่ๆก้อมีอะไรมาแทงหลังเราขาเราหัวใจเราทั้งๆที่ยืนเฉยอยู่ก้อปวดเหมือมีอะไรมาแทงเราซึ่งเราก้อสงสัยว่าทำไมเป็นเพาะวันโกนจนเป็นบ่อยๆๆๆเข้าเราก้อเริ่มสงสัยแต่ก้อไม่ได้คิดถึงเรื่องนี้เพราะไม่เชื่อจนเขาให้เรากินทุกวันและทำหนักขึ้น อังคาร เสาร์อาทิตย์+วันโกนวันพระไม่เว้น พระท่านอดรนทนไม่ไหวท่านเมตตามาเข้าฝัน2วันติดกันให้โยมปิดช่องโหว่นะเราก้อไม่เข้าใจจนเช้าวันนั้นเรากินเข้าไปอีกหนาวสั่นตาแดงแสบคอจะอาเจียนแต่อาเจียนไม่ออกและจาล้มทั้งยืนก้อเลยนึกถึงฝันทีนี้เมื่อก่อนน่ะเขาทำมาเราไม่รู้ของมันกลับเพราะจิตเราปฏิบัติถึงจุดนึงซึ่งพวกนี้จาทำอะไรไม่ได้แต่คนพวกนี้คิดว่าเราโดนน้อยบ้างมีของคุ้มบ้างไปแก้มาบ้างเขามาสืบเขาเห็นว่าไดผลอยู่อย่างนึงคือทะเลาะกะแฟนเขาคิดว่าถ้าเพิ่มปริมาณ เราก้อเรียบร้อยเลยแอบให้กินทุกๆๆๆวันจนเราจับได้อ่ะ หากเรามัวไปหาหมอแก้คงไม่ต้องทำงานแน่ๆเพราะขยันทำมาทุกวันๆๆๆมันต้องมีวิธีซิเขาเคยทำเราไม่ได้มาแล้วก้อเลยลองสวดหมดแล้วทุกๆคาถาก้อสู้ม่ายด้ายจนเกือบหมดความหวังคิดว่าคงเป็นกรรมเก่าแต่ถ้ากรรมเก่าพระท่านคงไม่มาเข้าฝันบอกจึงได้อธิฐานขอทางจนได้เจอพระอาการวัตตาสูตรเมื่อสวดและนั่งสมาธิไปด้วยควบคู่กันตอนนี้ประมาณ3เดือนเต็นหลังจากออกพรรษามารู้สึกว่าเราหายปกติเมื่อทำมาเราก้อสวดอีกเมื่อได้กินเราก้อสวดอีกทีนี้เราจารู้สึกร้อนๆบริเวณที่เขาส่งมาแล้วเมื่อสวดบทนี้ให้อธิษฐานขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยเพื่อขอเบิกบุญที่ข้าพเจ้าได้เคยทำมาตั้งแต่ในอดีตชาติจนถึงปัจจุบันมาเพื่ออุทิศให้กับวิญญานที่คนชั่วร้ายจับมาเพื่อหวังทำลายและทำร้ายตัวข้าพเจ้าขอให้หลุดพ้นจากการควบคุมของคนชั่วร้ายเหล่านั้นและได้ไปอยู่ภพภูมิที่ดีๆๆให้ทำบ่อยๆแล้วเขาจะหลุดพ้นการสะกดและกลับมาช่วยเราซะอีกน่ะค่ะ อาการะวัตตาสูตร serch ได้ที่เน็ตจามีอานิสงค์และคำแปลบอกด้วยนะคะ

Guest
เคยโดนเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 10 ก.พ. 11, 11:10 น »

ก้อน่ารักดีนะ อารมณ์ขันดี แต่ก้อสำหรับคนที่โดนน่ะ ขำม่ายออกเลย น้า ตอนที่โดนน่ะ เราพฤติกรรมแปลกๆปวดตามตัว หนาวมาก (แต่ก้อร้อนๆแสบๆตามตังตรงที่โดนเพราะเรานั่งสมาธิอยู่เสมอๆๆ)หากไม่ได้นั่งสมาธิอยู่บ้างเลยน่ะคงจาเป็นหนักกว่าที่จาเล่าให้ฟังน่ะมันจาหนาวๆเจ็บๆตามจุดสำคัญๆตอนโดนใหม่ก้ออยากจาอาเจียนนะแต่อาเจียนไม่ออกเหมือนสมาธิเรากะลังสู้กาเขาอยู่คือเขาจาสะกดของเขามาของเราก้อจาขับออกแต่สู้เขาไม่ได้ตอนเราจิตตกน่ะ ตอนนั้นจิตเราตกมากๆ(ก่อนหน้านั้นหลายปีเขาทำอะไรเราไม่ได้เราไม่รู้ตังหรอกแต่ก้อทะเลาะกะแฟนอยู่เรื่อยๆในวันโกนบางทีก้อสะกดจาให้เราโดดตึกลงมาและก้อเจ็บตามตัวมากขึ้นๆๆๆๆทุกวันอยู่ๆก้อมีอะไรมาแทงหลังเราขาเราหัวใจเราทั้งๆที่ยืนเฉยอยู่ก้อปวดเหมือมีอะไรมาแทงเราซึ่งเราก้อสงสัยว่าทำไมเป็นเพาะวันโกนจนเป็นบ่อยๆๆๆเข้าเราก้อเริ่มสงสัยแต่ก้อไม่ได้คิดถึงเรื่องนี้เพราะไม่เชื่อจนเขาให้เรากินทุกวันและทำหนักขึ้น อังคาร เสาร์อาทิตย์+วันโกนวันพระไม่เว้น พระท่านอดรนทนไม่ไหวท่านเมตตามาเข้าฝัน2วันติดกันให้โยมปิดช่องโหว่นะเราก้อไม่เข้าใจจนเช้าวันนั้นเรากินเข้าไปอีกหนาวสั่นตาแดงแสบคอจะอาเจียนแต่อาเจียนไม่ออกและจาล้มทั้งยืนก้อเลยนึกถึงฝันทีนี้เมื่อก่อนน่ะเขาทำมาเราไม่รู้ของมันกลับเพราะจิตเราปฏิบัติถึงจุดนึงซึ่งพวกนี้จาทำอะไรไม่ได้แต่คนพวกนี้คิดว่าเราโดนน้อยบ้างมีของคุ้มบ้างไปแก้มาบ้างเขามาสืบเขาเห็นว่าไดผลอยู่อย่างนึงคือทะเลาะกะแฟนเขาคิดว่าถ้าเพิ่มปริมาณ เราก้อเรียบร้อยเลยแอบให้กินทุกๆๆๆวันจนเราจับได้อ่ะ หากเรามัวไปหาหมอแก้คงไม่ต้องทำงานแน่ๆเพราะขยันทำมาทุกวันๆๆๆมันต้องมีวิธีซิเขาเคยทำเราไม่ได้มาแล้วก้อเลยลองสวดหมดแล้วทุกๆคาถาก้อสู้ม่ายด้ายจนเกือบหมดความหวังคิดว่าคงเป็นกรรมเก่าแต่ถ้ากรรมเก่าพระท่านคงไม่มาเข้าฝันบอกจึงได้อธิฐานขอทางจนได้เจอพระอาการวัตตาสูตรเมื่อสวดและนั่งสมาธิไปด้วยควบคู่กันตอนนี้ประมาณ3เดือนเต็นหลังจากออกพรรษามารู้สึกว่าเราหายปกติเมื่อทำมาเราก้อสวดอีกเมื่อได้กินเราก้อสวดอีกทีนี้เราจารู้สึกร้อนๆบริเวณที่เขาส่งมาแล้วเมื่อสวดบทนี้ให้อธิษฐานขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยเพื่อขอเบิกบุญที่ข้าพเจ้าได้เคยทำมาตั้งแต่ในอดีตชาติจนถึงปัจจุบันมาเพื่ออุทิศให้กับวิญญานที่คนชั่วร้ายจับมาเพื่อหวังทำลายและทำร้ายตัวข้าพเจ้าขอให้หลุดพ้นจากการควบคุมของคนชั่วร้ายเหล่านั้นและได้ไปอยู่ภพภูมิที่ดีๆๆให้ทำบ่อยๆแล้วเขาจะหลุดพ้นการสะกดและกลับมาช่วยเราซะอีกน่ะค่ะ อาการะวัตตาสูตร serch ได้ที่เน็ตจามีอานิสงค์และคำแปลบอกด้วยนะคะ

Guest
คนเคยไป
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 10:20 น »

........ทำไมถึงรู้ว่า.....หงษ์ร่อนคะ....ไปอาบน้ำมนต์ ที่ วัดท้องไทร...ที่ จังหวัดนครปฐมนะคะ น่าจะช่วยได้นะคะ ที่นี่เด่นเรื่อง อาบน้ำมนต์เรื่องคุณไสย นะคะ ...ขอให้หายไวไวนะคะ พาเจ้าตัวไปอาบนะเจ้าคะ...ทำอะไรก็รีบทำนะคะ อย่าปล่อยให้ช้า ของแบบนี้..ถึงตายคะ ....///ให้ไปหาพระ หรือ คนที่มีวิชาไสยขาวเท่านั้นนะคะ ถ้าไปหาคนที่ทำไสยดำ ถึงแม้ว่าเขาจะแก้ให้เราได้...แต่ก็ กินเงินเราอยู่ หลายบาท..มิหนำซ้ำ..เรียกร้องเงินได้ตลอดเวลา แล้วถ้าเราไม่ให้เขา เขาก้จะไช้อวิชา มาทำร้ายเรา ได้นะคะ......เพราะฉะนั้น ควร สวดมนต์ เป็นปกติ ทุกวัน แขวนพระ..ด้วย ไม่มีอะไรเหนือ กว่า พระพุธคุณ อีกแล้วนะคะ..............สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นเรื่องร้ายๆในชีวิต

Guest
แจ็คกี้อิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 10:51 น »

แม่เค้ายังมีชีวิตอยู๋ใช่ไหมค่ะ (เห็นบอกว่าไม่ยอมเข้าไปหาแม่) ให้ใช้ผ้าถุงที่แม่เค้าใช้นุ่ง นำมาคลอบหัวเค้า ตีหัวเค้า สิ่งไม่ดีมันจะเสื่อมไปเอง ผ้าถุงแม่นี่แหละเด็ดสุด ผ้าถุงแม่ตัวผู้ชายเองไม่ต้องกลัวว่าจะขอต่ำไม่เป็นมงคล แม่คือพระอรหันต์ของลูก ทำตอนเค้าหลับก็ได้ถ้าเค้าตื่นเค้าจะว่าเราได้ แต่ต้องคอยทำเรื่อยๆ ถ้าตราบใดเค้ายังกลับไปทางโน้น เพราะทางโน้นเค้าจะต้องคอยเติมของไม่ดีเรื่อยๆอยู่แล้ว มันจะกลับมาเหมือนเดิม
Guest
น้ำตารินไหล พ่ายรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 11:06 น »

เราถูกสอนเสมอว่าให้สวดมนต์ไหว้พระก่อนนอนนะ มันจะปกป้อง ป้องกัน ทำให้เราแคล้วคลาดจากสิ่งไม่ดีได้นะ เราแนะนำให้ไปสวดมนต์ ปฏิบัติธรรม นั่งวิปัสนานะ แล้วแพร่ส่วนบุญ ส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร และให้สามีของคุณนะ เราว่าพุทธคุณ ธรรมคุณ สังฆคุณ ไม่เคยทำร้ายใครนะ ให้ผลช้าแต่สะอาดนะ มั่นทำบุญ รักษาศีล สู้สู้นะ ขอให้พระคุ้มครองค่ะ

Guest
ผู้แนะนำ
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 12:25 น »

ลองมาที่มูลนิธิธรรมบันดาลซิค่ะ แต่ต้องพาสามีมาด้วยหรือถ้าสามีไม่มา คุณลองมาปรึกษากับอาจารย์ก็ได้ มาทำการตรวจเช็คกรรม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พ.ค. 11, 15:40 น โดย Depp08 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 13:26 น »

เราเป็นผู้ชาย ผ่านหญิงมาก็เยอะ
เราอยู่กับคนนี้ คนนั้นก็ว่าเราโดนคุณไสย์
พอเรามาอยู่กับคนนั้น คนโน่นก็ว่าเราโดนคุณไสย์
สุดท้าย หล่อนทั้งหมดนั่นแหละโดน
เราก็ไปหาคนนู้นนนนนนนนนนนนนนน ต่อไปอีกใสใส อิอิ

Guest
โพสยากจิงเว้ยกว่าจะได้
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 14:07 น »

ของแบบนี้คู่กันแล้วไม่แคล้วกันค่ะ ถ้าไม่ใช่ยังไงก็ไปยื้อให้ตายก็ไป บางคนก็คิดว่าสามีโดน พอไปหาคนที่เก่งๆที่ไหนดีๆดังๆไปหมด แต่สามีก็ไม่กลับมา ก็มี เรื่องแบบนี้แล้วแต่บุญกรรมค่ะ อะไรที่ไม่ใ่ชของเรายังไงก็ไปอยู่ดีค่ะ

Guest
คนหระรี
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 14:28 น »

เราก็คนหนึ่งที่เคยผ่านเหตุการณ์นั่นมาแล้วเข้าใจนะว่าความรู้สึกลูกผู้หญิงตอนที่โดนหลอกหรือโดนทิ้งเป็นอย่างไรจะพูดไปก็ไม่มีใครเข้าใจเท่ากับตัวเราทางที่ดีพยายามอย่าอยู่คนเดียวให้คิดมากและที่สำคัญอย่าทำร้ายตัวเองเรื่องทุกอย่างมีทางออกขึ้นอยู่ที่ตัวเราขอให้คุณจงผ่านเหตุการณ์ร้ายๆนั่นไปได้ด้วยดีขอเป็นกำลังใจช่วยนะ

Guest
กานต์
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 14:39 น »

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขำ

Guest
หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 14:41 น »

เรามีพี่ชายโดนของเหมือนกัน คิดว่าน่าจะเป็นผู้หญิงที่ทำงานร้านอาหารที่เค้าไปเที่ยวบ่อย ๆ ทำเสน่ห์ใส่ ก็เลยคิดกับแม่ว่าจะทำงัยดี ให้คุณไสย์เสื่อมก็นึกขึ้นได้ว่าเคยได้ยินคนบอกว่าให้เอา ผ้าถุงที่แม่ใส่นั่นแหละคลุมหัว แต่ทุกคนคงสงสัยว่าจะคลุมยังไงล่ะ มันจะยอมเหรอ แต่เรามีวิธีคือให้แม่เอาผ้าถุงคลุมหัวตอนที่มันนอนหลับอยู่ แล้วต้องทำแบบรวดเร็วด้วยนะ เดี๋ยวมันรู้ตัว ลองดูแล้วกันไม่เสียหลาย ถ้าไม่มีผ้าถุงก็ใช้กางเกงของแม่ ของแม่ผู้ชายนะ

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 15:16 น »

เอาผ้าถุงแม่ครอบหัวผัว แก้ได้ ชัว ครับไม่มั่ว ผมก็เล่นของเหมือนกัน

Guest
ดาวดิน
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 16:13 น »

ไม่เชื่อของแบบนี้ผู้ชายมันจะไปก็ให้ไปอย่าไปรั้งใจมันไม่อยู่กับเราก็ให้เขาไปสำหรับไม่เคยเล่นของพวกนี้คิดว่ามันสกปรก คนปัจจุบันเขาส่วนมากก็อยู่กับเราขอแค่ให้เราเข้าใจกัน อย่าขี้บ่น อย่าเอาแต่ใจ แต่เราก็ไม่เคยเบียดเบียนเรื่องเงินทอง ไม่ได้เป็นน้อยไม่ได้เป็นกิ๊ก ขอให้เราเข้าใจ ขอให้เค้าอยู่กับเราแล้วสบายใจ ชีวิตไม่รู้จะอยู่ได้นานสักเท่าไรทำวันนี้ให้กันอย่างมีความสุข เค้าเข้าบ้านถึงจะอยู่สักแป๊ปนึ่งเราก็อย่างอแง ยิ้มเสมอ แต่เวลาที่เราแผลงฤทธิ์ก็ขอให้ทำเต็มที่ ทำให้เขารู้ว่าใจเราเต็มร้อยให้มันรู้ไปอย่าไปแคร์เพราะรู้สึกว่าเมียอันดับหนึ่งมักเอาแต่ใจ คุณจะไปไหนมาไหนต้องรายงานต้องด่า ผู้ชายที่ไหนเค้าอยากจะอยู่ คนเราคนละพ่อละแม่ ขนาดพ่อแม่ยังบังคับไม่ได้ ขอให้คุณเมียทั้งหลายเข้าใจนะ เราแค่บอกเฉยๆ ไม่มีเจตนาจะอวดตัว ขอให้ทุกคนโชคดี

Guest
เวรกรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 16:29 น »

ปล่อยมันไปเถอะ กับตัวผู้เลวๆๆ อยู่กับตัวเอง ทำตัวเองให้มีสติ รักตัวเองนะ รักลูก ถ้ามี ใครทำอะไรไว้ได้รับผลกรรมอันนั้นแน่นอน คอยดู

Guest
เล็กเล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 16:55 น »

ไปหาสามีใหม่ดีกว่า

Guest
ชัยชาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 17:06 น »

หนึ่ง ถือศีล
สอง สวดมนต์ ชินบัญชร
สาม มีเมตตา รักตัวเอง มีเมตตา รักสามี มีเมตตา รักคนที่มาแย่ง
สี่ ให้อภัย
ห้า ยิ้ม ทำครอบครัวให้อบอุ่น เอาใจสามี
เขาจะกลับมาเอง

Guest
พระจันทร์
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 17:25 น »

ไปหาหลวงพ่อสูงที่วัดสายไหมบูชาตะกรุดหลวงพ่อให้เค้าพกติดตัวรับรองเพื่อนเจอมากับตัวแล้ว วัดอยู่แถวสะพานใหม่ซอยโรงเรียน S-BAC q*021

Guest
คนเคยโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 17:51 น »

ไปหาพระดีที่สุดครับ พวกหลวงตาอะ เอาแบบวัดดีๆ หน่อยครับ ช่วยได้

Guest
ลูก 3
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 17:51 น »

คุณ ค่ะ สวดมนต์ ทุกวันเถอะค่ะ สมาทานศีล5 ทุกวันและก็สวดบทพาหุง ชินบัญชร และบทพระพุทธคุณ มากกว่าอายุคุณ 1 จบ แล้วนั่งสมาธิสัก15 นาทีก็ได้ แล้วแผ่เมตตานึกถึงสามีคุณ ขอบารมีในพระพุทธคุณ บัญดาลให้สามีคุณหาย อำนาจพระรัตนตรัย ไม่มีอะไรมาเทียบได้หรอกค่ะ พวก มนต์ดำทั้งหลายก็สู้ไม่ได้ มันเป็นเดรัจฉานวิชา พวกที่ทำของใส่คนอื่น เวลาพวกเค้าแก่ ของที่ทำนั้นจะกลับไปอยู่ที่คนถูกกระทำเองค่ะ ถ้าเราสมาทานศีล 5 ทุกวัน อะไรก็ไม่สามารถทำเราได้ หรอกค่ะ ไม่ว่าพวกกายละเอียด หรือกายหยาบ คน เราทำอะไรเอาไว้สิ่งนั้นจะคืนสนองค่ะ อยู่ที่ว่าช้าหรือเร็ว ขอให้คุณโชดดี ค่ะ
Guest
ฤฤ
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 18:28 น »

วิธีแก้ เอาดินติดผานไถ (ไถโบราณนะ) ที่เทียมควายครับ เอาไปแช่น้ำมนต์ แล้วให้ดื่ม หายรับรอง สูตรนี้ มาจากพระพุทธองค์

add
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 19:18 น »

อยากให้คุณไปปฎิบัติธรรมที่วัดพระธาตุจอมทอง 13-19 พฤษภานี้ ลองไปดูดีมาก

Guest
ทรายนัน
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 19:53 น »

ใช้ธรรมะ ชนะ อธรรม คุณ ไป ออก รายการ คนอวดผี ดูสิ เผื่อพี่ริว ช่วยได้

Guest
ลองดูนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 20:10 น »

มีวิธีให้ลองทำดูครับ
- เอาขนไม้กวาดที่บ้านนั่นแหละครับ เอาแบบที่ใช้แล้วนะนำไปลูบตั้งแต่หัวลงไปเรื่อยๆ(แบบผ่ากลางตัวเลย)

หรือ
- เกงในครอบหัวเลยครับ

Guest
อย่าไปเชื่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 20:23 น »

อย่าไปโง่เชื่อพวกเกจิทั้งหลายเด็ดขาด โดนพวกเวรนี่สูบหมดตัว และอาจเสียตัวด้วย พวกนี้เดรัจฉานคราบมนุษย์ทั้งสิ้น

วิธีได้ผลที่สุดคือ
1. กรองน้ำสะอาดหนึ่งขัด วางหน้าห้องพระ อาบน้ำให้สะสอาด แล้วสวดมนต์ตามนี้นะครับ
-บทพระธรรมจักรกัปวัตนสูตร, -บทยอดพระกัณฐไตรปิฎก, -บทพระคาถาชินบัญชร, ตามด้วย อิติปิโส 108 จบ(เฉพาะบทอิติปิโสเท่านั้น อาจใช้สร้อยประคำช่วยให้จำได้ว่ากี่จบแล้ว เพราะประจำจะมี 108 ลูก)

2. นำน้ำมนต์พระพุทธคุณที่ได้แบ่งเป็น 2 ส่วน ส่วนแรก วางไว้เหนือประตูทางเข้าตัวบ้าน (ไม่ใช่ประตูรั้ว) ส่วนที่สอง ใช้หุงหาอาหารหรือน้ำดื่ม ให้ผัวกิน

รับรองครับ อัปมงคลทั้งหมด สลายหมดแน่นอน

แนะเพราะจะได้ไม่หมดตัวไปกับเกจิน่ะ

Guest
ใช่
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 6 พ.ค. 11, 21:24 น »

เอาผ้าถุงแม่ครอบหัวผัว แก้ได้ ชัว ครับไม่มั่ว ผมก็เล่นของเหมือนกัน
จริงครับ แต่ว่าสามีเขาจะยอมใหม ถ้าไม่ยอมก็แย่เลย
Guest
เจอมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 10:00 น »

ไปหาหลวงพ่อบุญฤทธิ์ ที่วัดหลักสี่สิคะ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ แล้วแต่จะทำบุญ เพราะท่านเป็นพระที่ช่วยเหลือผู้คนจริงๆและไม่สอนให้งมงาย เราเคยโดนมาจากไม่เคยเชื่อจนต้องเชื่อ ขอให้คุณพบทางสว่างนะคะ หมั่นสวดมนต์นั่งสมาธิถือศีลสร้างความดีแล้วผู้หญิงคนนั้นนี้จะแพ้ภัยตัวเองค่ะ q*006

add
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 10:02 น »

การแก้เสน่ห์ให้กับคนที่โดนนั้นมีหลายวิธี แต่หากแก้ไป แต่ฝ่ายชายกลับไปหาทางนั้นอีกก็ต้องถูกทำใหม่อีก ซึ่งหากแก้กันไปมาคนที่ถูกทำอาจเสียสติได้ เพราะฉะนั้นดิฉันอยากแนะนำว่าถ้าคุณยังไม่มีลูกด้วยกันก็ควรให้อิสระกับเขาไป อย่าไปยึดเข้าไว้ค่ะ และหมั่นสวดมนต์ไหว้พระ ขออโหสิกรรมต่อกัน หากคุณกับเขามีวาสนาต่อกันก็จะได้กลับมาใช้ชีวิตร่วมกันอีก อย่างดิฉันเองทุกวันนี้ก็ให้อิสระกับสามี เพราะเขาก็ถูกผู้หญิงทำคุณไสยแบบหงส์ร่อนเหมือนกัน ในครั้งแรกดิฉันให้พระท่านช่วยแก้เสน่ห์ให้ แต่สามีก็ยังไปหาผู้หญิงคนนั้นและถูกทำมาอีก ครั้งนี้ดิฉันไม่คิดที่จะแก้เสน่ห์ให้แล้ว แต่ดิฉันช่วยเขาทางอื่นแทนด้วยการไปปฏิบัติธรรมและหมั่นสวดมนต์ไหว้พระ ปฏิบัติอยู่กับบ้าน และอุทิศบุญให้สามีแทน
**การทำคุณไสย เป็นการสร้างบาปมหันต์ให้กับตัวเอง เมื่อถึงเวลาเขาก็จะรับกรรมที่สร้างไว้ค่ะ**

Guest
เหมือนฝัน
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 10:30 น »

พาไปไหว้วัดพระแก้วซิ หลุดหมดแน่ของไม่ดีทั้งหลาย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 11:24 น »

ตั้งแต่อ่านมามีแต่ผู้ชายถูกเมียน้อยทำ แต่รายนี้เมียหลวงทำคุณไสย์สามี เพราะเมียหลวงเป็นคนเชียงราย ไม่รู้จักทำมาหาแดก ชื่อ แดง สุขเจริญ วัน ๆ เอาแต่นั่งนอน ทำอะไรไม่เป็น เซ็กส์เป็นอย่างเดียว งานบ้านก็ไม่เคยทำ กับข้าวไม่ต้องพูดถึง
เวลาสามีออกไปทำงานก็ตามล่า ไปเฝ้าถึงที่ทำงานและก้าวก่ายงานของสามีจนใคร ๆ ในหน่วยงานต่างรำคาญไปหมด แสดงให้เห็นว่า ไม่มีน้ำยาและไม่มีความดีพอมัดใจผู้ชายจึงต้องไปตามล่าและทำของใส่ เท่านั้นไม่พอ ยังยุแหย่ให้พี่น้องของฝ่ายชายทะเลาะกัน ช่างเป็นเมียหลวงที่โกหกสิ้นดี ชายคนนี้ ชื่อ นิพนธ์ สุขเจริญ ทำงานเป็นคนขับรถอยู่สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เงินเดือนเหลือประมาณ 1000.- บาท ทุกเดือน เมียที่บ้านทำตัวเช่นนี้ก็น่าเห็นใจฝ่ายชาย หากจะมีเมียน้อยสักคนก็คงจะหวังให้ช่วยเหลือเรื่องเงินเท่านั้น เมียหลวงรู้ว่าผู้ชายมีเมียน้อยก็โทร.ไปด่าไม่ได้หยุดหย่อน เดี๋ยวนี้เมียหลวงเป็นนางมารร้ายก็เยอะนะ เมียน้อยแสนดีเป็นนางเอกของเรื่อง Case นี้เราเข้าข้างเมียน้อยเพราะเมียน้อยเป็นคนดี น่ารัก ช่วยเหลือครอบครัวนี้ q*058q*058

ไม่รู้หรอกว่าตัวเองเป็นเมียหลวงหรือเมียน้อย แต่เราใช้ตังกระเป๋าเดียวกับแฟน เรายังเรียน เค้าทำงาน แต่เราเป็นนางมารร้าย อย่างที่คุณว่านั่นแหละ เราไม่ได้ทำให้ครอบครัวเค้าทะเลาะหรือแตกแยกหรอกนะ แต่เราร้ายยยยยย อย่ามายุ่งกับคนของเราก็พอ เราร้ายใส่ทุกคน
Guest
gggggg
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 12:56 น »

ขอน้ำมนต์มาแล้วตั้งสวดนะโมสามจบ แล้วสวดชินบัญชร 10 รอบแล้วพรมคนที่ถูกคุณไสย์หรือผีเข้า
และหากเมื่อหายแล้วห็ให้สวดชินบัญชรวันละ10จบเป็นประจำจะไม่มีใครสามารถทำคุณไสยใส่ได้อีก

Guest
subde
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 15:14 น »

เทอลองเอาน้ำผ้าถุงแม่ของสามีมาให้สามีคุญทานสิ
หายแน่นอนเพราะลูกพี่ลูกน้องของเราหายมาแร้วเหมือนกัน
แต่ถ้าจะให้ดีทั้งกินทั้งอาบจะหายไวขึ้น
(แต่ห้ามให้สามีคุณรู้เด็ดขาดคุณต้องบังคับให้สามีคุณทานเพราะถ้าคนโดนของจริงๆๆจะไม่ค่อยยอมทานเพราะของที่อยู่ในตัวจะไม่ยองให้สามีคุณทาน)

Guest
ff
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 15:41 น »

แนะวิธีง่ายๆ ก่อนอื่นคือต้องป้องกันตัวเองก่อน คือ ให้หาพระเกจิราคาไม่แพงมาใส่ ข้อต่อมา หมั่นสวดมนต์ ต่อจากนั้น ก็พาแฟนที่ถูกของไปรดน้ำมนต์ กับพระที่มีอาคม ที่วัดต่างๆในโบสถ์ หรือ กุฎิพระ ก็จะช่วยได้ในระดับนึง ถ้าแก้ได้แล้วห้ามแฟนกลับไปหาผู้หญิงคนนั้นเดี๊ยวโดนทำของใส่อีกรอบ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 15:44 น »

ผมก้อโดนของครับ โดนกะตัวเอง.....ผมโดนของแฟนตอนคบกันใหม่ๆ โดนแต่เขาไม่ว่าอะไร. ตอนแรกโดนเกือบทุกวัน.....ตอนนี้ลูก 1คนแล้วครับ.....ตอนนี้ไม่ค่อยโดนแล้วครับ ....มันไม่ขลังแล้ว...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 15:57 น »

ไม่มีหรอกคะเรื่องทำเสน่ห์นะ ที่เกิดขึ้นนะมันเป็นเพราะผู้ชายชั่วไม่รู้จักพอ มักมากไม่เคยคิดถึงคนอื่น คนชั่วอย่างนี้คุณจะไปแก้ทำไม ทำตัวเองให้มีคุณค่าซิ สมัยนี้นะหายากนะผู้ชายที่มันมีศักดิ์ศรีนะ แต่ผู้ชายที่มันเป็นแมงดานะเยอะ แค่มันไปเจอผู้หญิงที่ปรนเปรอเงินทองให้มันมันก็เปลี่ยนไปแล้ว

Guest
ฝ้าย
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 7 พ.ค. 11, 19:00 น »

พาไปทำบุญสิค่ะ จะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย
ถ้าเค๊าไม่ยอมมาก้อเอาน้ำมนต์ที่วัดไปใส่ในน้ำ
ให้กินค่ะ
q*00q*00
Guest
ทำดีได้ดี
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 00:43 น »

เรื่องของแฟนโดนคุณไสยให้ไม่ได้เจออย่าหลบหลู่ค่ะ เพราะทุกวันนี้วิวัฒนาการมากขึ้น จิตใจคนก็ต่ำลง คนที่โดนจริง ๆ มักไม่รู้สึกตัวค่ะ...โดนแล้วอยากไปหาแต่คนๆๆนั้น ถึงขนาดมาตีแม่ตัวเองกับเมียที่บ้าน ปล่อยให้แม่ ทิ้งแม่ไว้กับเมียให้เมียเลี้ยง ไม่สนใจว่าแม่จะกินอยู่อย่างไร อยู่ใกล้กันแค่นี้ คนที่ไม่โดนจริง ๆ แต่ก่อนเคยดีขนาดไหน กลับกลายเป็นไม่ม่ดูแม่เลย หายไปเลย โทรไปก็มีแต่ด่า ตัวเงินตัวทอง 8 ปี ความดีก็ไม่มีความหมายหากสามีโดนของ แต่ไม่ต้องกลัวนะคนที่สามีโดนของอย่ากังวลเลย เพราะผู้หญิงที่ทำของใส่ผู้ชาย โดนเฉพาะเล่นของต่ำ ไม่นานหรอกค่ะ...เห็นทันตาเพราะผู้หญิงพวกนี้ทำไปนานๆ ของมันจะเสื่อม 10000 % และถ้าทำเกินสามครั้งแล้ว ของต่ำพวกนี้จะเข้าตัวผู้หญิงที่ทำเอง ตัวอย่างมีค่ะ ทุกวันนี้ครอบครัวก็บ้านแตกสาแลกขาด ดูสภาพบ้านที่ผู้หญิงชอบทำของใส่ผู้ชาย รกร้างเหมือนป่าช้า มองเข้าไปมีแต่พวกภูตผี ที่คอยตามเรื่อยไป อยู่นิ่ง ๆ เดี๋ยวแฟนเราก็กลับมาเอง เชื่อเถอะค่ะ...และก็อย่าคิดมาก และถ้าดีที่สุด ก่อนนอนทุกคืน ควรสวดมนต์แผ่แม่ตาให้ตัวเองก่อน ตั้งนะโม 3 จบ อะหัง สุทขิโตโหมิ นิททุกโขโหมิ อะเวโรโหมิ อัพยาปัสโชโหมิ อนีโฆโหมิ สุทขีอัตตานัง ปะริหะรามิ ขอให้ข้าพเจ้านี้จงมีแต่ความสุขกายสุขใจเถิด อย่าได้มีเวรถัยใดๆ เลย จงมีแต่ความสุขกายสุขใจ อย่าได้มีความทุกร้อนใด ๆ เลย จงมีแต่ความสุขกาย ใจ รักษาตนให้พ้นภัยทั้งสิ้นเทอญ กราบ 3 ครั้ง และตั้งจิตให้มั่น ขออโหสิกรรมกับเจ้ากรรมนายเวรกับผู้หญิงคนนั้น อย่าได้มีเวรกรรมใดๆ ต่อกันเลย ขอให้หมดเวรกรรมต่อกัน ในชาตินี้และชาติหน้า และก็สวดบทแผ่นเมตตาสรรพสัตว์ รับรองไม่เกิด 15 วัน แฟนคุณกลับมาและไม่ไปหาผู้หญิงคนนั้นอีกเลย สิ่งที่ผู้หญิงทำก็เข้าตัวผู้หญิงเอง ขอให้เชื่อดิฉันค่ะ...ผู้หญิงบางคนร้ายน่าดู อย่าไปรบกันเลยค่ะ...อดทนไว้ถ้าเรารักแฟนเรา รักครอบครัวเรา เพราะของพวกนี้มันผิดศีลธรรมอยู่แล้ว 100000000 % ใครทำอะไรก็ได้อันนั้น........ขออโหสิกรรมให้เธอคนนั้นค่ะ...ไม่โกรธหรอกค่ะที่คุณรักแฟนผู้ชายคนเดียวกัน แต่ถ้าทำแบบนี้แล้วกับทำให้คนที่เรารัก " อกตัญญู " แม่ คุณคิดว่าดีแล้วหรือ เนื้อหนังมังสา เชื่อเถอะค่ะ... ล้าน % ฝากเมลส์ไว้ค่ะ..

Guest
งมงาย
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 02:09 น »

ถ้ามีพวกเรื่องอย่างว่าจริง ป่านนี้เขมรมันครองโลกไปแล้ว แค่เป่ามนต์ใส่นายกไทย ก็ได้เขาพระวิหารไปแล้ว

อย่าไปเพ้อเจ้ออะไรเลยครับ เพื่อนผมนี่แหละ เคยมาแล้ว เพี้ยนไปเลย เรียนไม่เรียน โดนผู้หญิงหลอก ด่าว่าบุพการี ใครๆก็ว่าโดนของ พอเวลาผ่านไป (เป็นปี) ผู้หญิงเขาก็ไปหาเหยื่อรายใหม่ เพื่อนผมมันเลยค่อยๆหาย มาคุยทีหลังมันก็ยอมรับ ไม่ใช่โดนยาโดนของอะไรหรอก ประเด็นคือหลง เห็นแก่ตัว แล้วคิดไม่เป็น นึกว่าข้านี่แหละเป็นทุกอย่าง เรื่องของข้าสำคัญที่สุด คิดว่าเป็นพระเอก นางเอกไม่ได้หลอกเรา แต่เขากำลังลองใจ แล้วจะจบเหมือนในหนัง สรุปคือไปหาจิตแพทย์ (ไม่ได้บ้านะ) แต่ให้หมอเขาแนะนำวิธีคิด มีอะไรสงสัยก็ไปคุยกับหมอ เห็นหมอบอกว่าเป็นเรื่องสารเคมีบางอย่างผิดปกติด้วย ต้องกินยาปรับ ตอนหลังมันมาบอกเหมือนเกิดใหม่เลย ยังคิดเลยว่าแต่ก่อนตัวเองนี่หลงงมงายจริงๆ

ที่เล่ามาคือ มันไม่มีหรอก คุณเรื่องคุณไสย์อะไรนั่นน่ะ เขมรมันยังยากจน จนต้องหาเรื่องเขาพระวิหารกับไทยอยู่เลย ยิ่งไปบ้าเรื่องพวกนี้ก็ยิ่งไปกันใหญ่ครับ ผู้ชายร้อยทั้งร้อย เมียบ้าเรื่องคุณไสย์ ใครก็ไม่เอาหรอก ทำอย่างที่ คห ก่อนเขาว่า ตั้งสติ ทำมาหากินดีกว่า ถ้าเห็นว่าผู้ชายมันไม่กลับมาแล้ว ก็หาสามีใหม่เริ่มต้นชีวิตใหม่ดีกว่า อย่าไปบ้าเรื่องคุณไสยให้เขาหลอกเลย เสียตัวโดนหมอกำมะลอหลอกฟันมานักต่อนักแล้ว

add
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 10:00 น »

q*003 ความดีครับที่จะชนะทุกอย่าง วิธีผูกมัดใจสามี คุณสภาพสตรีน่าจะรู้ดีนะครับ เขาย่อมเห่อของใหม่เป็นธรรมดา เดี๋ยวเขาก็เบื่อกลับมาตายรังครับ
คุณไสย์อะไรน่ะ สมัยนี้ไม่รู้ว่ายังใช้ได้ผลหรือเปล่า q*008

Guest
ขอความช่วยเหลือ
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 12:24 น »

อยากทราบหมอเขมรที่เชียงใหม่มีหรือเปล่าใครทราบช่วยบอกทีค่ะ

Guest
ohhhhhh
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 13:03 น »

แฟนเราก็เคยโดนมาแล้วจากคนร่าเริงจะเป็นคนไม่ค่อยพูดเราถามไปสิบคำจะตอบเราคำเดียวจะไม่พูดกับใคร ถ้าเราถามประมาณ 5 นาที่ถึงจะตอบ เชื่อผู้หญิงคนนั้นอย่างเดียวน้ำก็ต้องเอามากินเองไม่กินร่วมกับใคร กินข้าวถ้าผู้หญิงคนนั้นไม่บอกให้กินก็ไม่กิน หรือบางครั้งกินแต่ข้าวไม่กินกับข้าวต้องรอให้เค๊าออกคำสั่งก่อน ถ้าเป็นในลักษณะเดียวกันก็โดนแน่นอนอีกอย่างสังเกตุรูปร่างจะผอมลงเร็วด้วยนะ ถ้าเป็นอย่างนี้ก็รีบหาที่รักษาเราต้องรู้ก่อนว่าของที่ทำใส่นั้นเป็นประเภทใหน ของเขมรหรือแขกเพราะถ้าเป็นเขมรจะค่อนข้างรุนแรงนะ คนที่รักษาก็ต้องตามสายของเขาด้วย เพราะจากที่เราเคยได้ยินต้องเอาของต่ำประเภทผ้าถุงมาคลุมหัวให้ของเสื่อมหน่ะ ของเราใช้ไม่ได้ผลเลยเราลองทำแล้ว ..ขอให้หาให้เจอและขอให้หายในเร็ววันนะคะ

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม