เสริมจมูกซิลิโคนครั้งแรก แม่ๆ หนูเจอเนื้อคู่ 55555

พื้นที่แสดงความคิดเห็นบนเว็บไซต์สนุกดอทคอม
จะปิดให้บริการชั่วคราว และจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้ง
ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
ทีมงานเว็บไซต์สนุกดอทคอม

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เสริมจมูกซิลิโคนครั้งแรก แม่ๆ หนูเจอเนื้อคู่ 55555  (อ่าน 52 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 ก.ย. 17, 15:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะทุกคน โอเม่นะคะ เรียกสั้นๆ ว่าเม่ก็แล้วกันเนอะ เม่ทำงานเป็น Creative Designer ค่ะ ทุกวันของเม่ก็หนีไม่ได้ที่จะต้องเจอคนเยอะ ทั้งดีลลูกค้า บรีฟงานกับทีม บลาๆๆ ชีวิตทำงานของเม่สนุกมากกกกก มีโมเม้นต์เครียดบ้าง ฮาบ้าง บ้าบอสลับกันไป 555555 แต่เม่ก็แฮปปี้กับการทำงานมาตลอด จะมีก็แต่ “จมูก” ที่ทำให้เม่รู้สึกขาดความมั่นใจไปบ้าง เพราะส่วนตัวเม่ชอบแต่งตัวมากกกกกค่ะ เรื่องแต่งหน้าเมคอัพนี่ไม่ต้องพูดถึง

ความต้องการของเม่คืออยากให้ตัวเองดูมีสันจมูก อยากเพิ่มความมั่นใจและดูดีเวลาถ่ายรูปด้วยค่ะ แต่ความยากของเม่คือเป็นคนไม่สนใจเรื่องศัลยกรรม ฉะนั้นเรื่องข้อมูลอื่นๆ ไม่ต้องพูดถึง

ตัดภาพมาอีกทีก็รอเข้าห้องผ่าตัดละ 55555 เว่อๆๆๆ หลังเข้าไปส่องงานจมูกของมาสเตอร์พีซ เม่ก็รู้สึกชอบนะ ส่วนใหญ่ทำออกมาก็ธรรมชาติดี ใกล้เคียงแบบที่เม่อยากได้
ตอนปรึกษากับหมอ เม่ได้คุยกับหมออาร์มค่ะ เม้าเลยว่าหมอเป็นผู้ชายอบอุ่นเว่ออออ นี่ขนาดยังไม่เคยกอดนะ 555555555555

จมูกเม่ครบ 1 เดือน ไปเมื่อไม่กี่วันนี้เองค่ะ ตอนเจอหมออาร์มหัวใจก็กลับมาสดใสอีกครั้ง ไม่ใช่ละๆ 55555555555 หมออาร์มก็ถามว่าเป็นยังไงบ้าง รู้สึกว่าแผลหายดีรึยัง ซึ่งเม่ก็รู้สึกว่าแผลโอเคขึ้นมากเลยนะ
โดยรวมแล้วทรงสวย แล้วหมอก็หันมาสบตาพร้อมถามว่า “ชอบไหม” โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย จะดิ้นๆๆๆๆๆ ตาย 5555555555 >< มาถ่ายรูปกับเม่เดี๋ยวนี้!!!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  มาสเตอร์  เสริมจมูก 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม